Mua domain VN giá rẻ

Kết quả bóng đá Xứ Wales hôm nay, Kqbd Xứ Wales đêm qua

Kết quả bóng đá Xứ Wales hôm nay: xem kq bd Xứ Wales trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Xứ Wales ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Xứ Wales - giải đấu hàng đầu bóng đá Xứ Wales năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Xứ Wales hôm nay: xem bdkq Xứ Wales trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Xứ Wales hôm qua (nam và nữ Xứ Wales) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Xứ Wales (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Xứ Wales và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Xứ Wales (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Xứ Wales mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Xứ Wales gần đây và xem kqbongda Xứ Wales trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Xứ Wales còn có tên gọi khác là Bóng đá Wales. Xem kết quả bóng đá Wales hôm nay, kqbd Wales trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Wales, Wales 1-A và Wales 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Xứ Wales hôm nay và kết quả ĐT Xứ Wales (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Xứ Wales (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Xứ Wales. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Xứ Wales, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Xứ Wales (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Xứ Wales (ĐT Xứ Wales lứa U) như: U23 Xứ Wales, U21, U19 và U17.

  • 14/11 02:45
    Xứ Wales
    Belarus
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 12/10 01:45
    Estonia
    Xứ Wales
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/10 01:45
    Séc
    Xứ Wales
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/09 01:45
    Xứ Wales
    Estonia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 05/09 20:00
    Belarus
    Xứ Wales
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/10 01:45
    Cefn Druids
    Aberystwyth Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 13/10 01:45
    Barry Town United
    Cardiff Metropolitan University
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/10 01:45
    Caernarfon
    Flint Town United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 13/10 01:45
    Connahs Quay Nomads
    Newtown AFC
    0 - 2
    Vòng 9
  • 13/10 01:45
    Penybont
    Haverfordwest County
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/10 01:45
    The New Saints
    Bala Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Aberystwyth Town
    Caernarfon
    0 - 1
    Vòng 8
  • Mua domain VN giá rẻ
  • 09/10 20:30
    Bala Town
    Cefn Druids
    1 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Haverfordwest County
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    Flint Town United
    Barry Town United
    2 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    Newtown AFC
    Penybont
    2 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 18:45
    1Connahs Quay Nomads
    The New Saints1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/10 20:30
    Barry Town United
    Newtown AFC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Haverfordwest County
    Connahs Quay Nomads
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Penybont
    Caernarfon
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Cefn Druids
    3 - 2
    Vòng 7
  • 02/10 01:45
    The New Saints
    Aberystwyth Town
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 01:45
    Flint Town United
    Bala Town
    1 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 23:15
    The New Saints
    Barry Town United
    1 - 1
    Vòng 6
  • 16/10 20:30
    Haverfordwest County
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/10 20:30
    Carmarthen Town
    The New Saints1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5],
  • 16/10 20:30
    1Penybont
    Caernarfon1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-1],
  • 16/10 20:30
    Swansea (Université)
    Guilsfield
    0 - 2
    Vòng 4
  • 16/10 20:30
    2Buckley Town
    Taffs Well
    0 - 2
    Vòng 4
  • 16/10 20:00
    Saltney Town
    Aberystwyth Town
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-5],
  • 16/10 18:45
    Colwyn Bay
    Cardiff Metropolitan University
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16/10 01:45
    1Flint Town United
    Connahs Quay Nomads
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 20:30
    Aberystwyth Town
    Cefn Druids
    3 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Buckley Town
    Monmouth Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    Barry Town United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    1Saltney Town
    Penrhyncoch1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4]
  • 25/09 20:30
    Swansea (Université)
    Bangor City
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Penrhiwceiber Rangers
    Flint Town United
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Airbus UK Broughton
    Haverfordwest County
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Bala Town
    Pontypridd
    3 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 20:30
    Newtown AFC
    Carmarthen Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 25/09 20:30
    Dinas Powys
    Guilsfield1
    2 - 3
    Vòng 3
  • 25/09 18:45
    Trefelin
    Connahs Quay Nomads
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 02:00
    Cambrian & Clydach
    Penybont
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 01:45
    Conwy Borough
    The New Saints
    0 - 1
    Vòng 3
  • 25/09 01:45
    Caernarfon
    Prestatyn Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 01:45
    Colwyn Bay
    Ruthin Town
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 01:45
    Taffs Well
    Llantwit Major
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23/09 01:45
    Penrhyncoch
    Pontypridd
    1 - 2
    Vòng 3
  • 22/09 02:00
    1Aberystwyth Town
    Cardiff Metropolitan University
    0 - 3
    Vòng 3
  • 22/09 01:45
    Bangor City
    Bala Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [7-8]
  • 22/09 01:45
    Newtown AFC
    Caernarfon
    2 - 0
    Vòng 3
  • 22/09 01:45
    Prestatyn Town
    Holywell
    2 - 1
    Vòng 3
  • 22/09 01:45
    Connahs Quay Nomads
    Airbus UK Broughton
    3 - 3
    Vòng 3
  • 22/09 01:45
    Haverfordwest County
    Undy Athletic
    2 - 0
    Vòng 3
  • 22/09 01:45
    Barry Town United
    Trefelin
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/10 20:30
    Holyhead Hotspur
    Llanrhaeadr
    1 - 1
    Vòng 5
  • 16/10 20:30
    Llanidloes Town
    Llangefni Town
    1 - 0
    Vòng 20
  • 09/10 20:30
    Conwy Borough
    Buckley Town
    1 - 3
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Airbus UK Broughton
    Holywell
    1 - 1
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Llangefni Town
    Llanidloes Town
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Holyhead Hotspur
    Gresford Athletic
    3 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 20:30
    Penrhyncoch
    Prestatyn Town
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 20:30
    Bangor City
    Ruthin Town
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Buckley Town
    Airbus UK Broughton
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Colwyn Bay
    Llandudno
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Holyhead Hotspur
    Penrhyncoch
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Llangefni Town
    Prestatyn Town
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Llanidloes Town
    Guilsfield
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    1Llanrhaeadr
    Conwy Borough
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 01:45
    1Gresford Athletic
    Holywell
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/09 01:30
    Ruthin Town
    Prestatyn Town1
    3 - 2
    Vòng 5
  • 18/09 20:30
    Airbus UK Broughton
    Colwyn Bay
    2 - 1
    Vòng 10
  • 09/10 20:30
    Taffs Well
    Trefelin
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Cwmbran Celtic
    Cambrian & Clydach
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Llantwit Major
    Afan Lido
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 20:30
    Undy Athletic
    Carmarthen Town
    1 - 1
    Vòng 5
  • 02/10 20:30
    Cwmbran Celtic
    Pontypridd
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Llantwit Major
    Taffs Well
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Swansea (Université)
    Llanelli1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Trefelin
    Cambrian & Clydach
    2 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Undy Athletic
    Port Talbot
    2 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 01:30
    Ammanford
    Afan Lido1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 01:30
    Briton Ferry Athletic
    Risca United
    2 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 01:30
    Goytre United
    Carmarthen Town
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/09 01:30
    Carmarthen Town
    Risca United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 18/09 20:30
    Carmarthen Town
    Cambrian & Clydach
    2 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 20:30
    Risca United
    Swansea (Université)
    3 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 20:30
    Trefelin
    Cwmbran Celtic
    1 - 1
    Vòng 10
Cập nhật: