Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan U20, Kqbd Phần Lan hôm nay

Kết quả VĐQG Phần Lan U20 hôm nay: kqbd VĐQG Phần Lan U20 mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Phần Lan U20 hôm nay, bdkq VĐQG Phần Lan U20 trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Phần Lan gần đây và kqbd U20 Phần Lan trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Phần Lan U20 sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan U20 đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ U20 Phần Lan trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Phần Lan U20 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20 và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20 là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Các kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Phần Lan và BĐKQ Cúp Phần Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Phần Lan U20, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Phần Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021

  • 12/10 22:00
    Inter Turku Am
    GrIFK (Youth
    2 - 3
    Vòng
  • 10/10 20:30
    VJS Vantaa (Youth
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:00
    GrIFK (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Honka Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 16:30
    Lahti (Youth
    PK-35 (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/10 18:15
    Inter Turku Am
    PPJ Akatemia Am
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 17:30
    Ilves (Youth
    Atlantis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 19:00
    Ilves (Youth
    Helsinki (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 03/10 23:30
    PPJ Akatemia Am
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 19:30
    KuPS (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 17:00
    PK-35 (Youth
    Haka (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    HJS (Youth
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 18:15
    TPS Turku (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:15
    KaPa Helsinki (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:00
    Gnistan (Youth
    Inter Turku Am
    2 - 0
    Vòng
  • 29/09 22:30
    Gnistan (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:00
    VJS Vantaa (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 19:00
    GrIFK (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/09 18:15
    Inter Turku Am
    PK-35 (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ilves (Youth
    PPJ Akatemia Am
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 16:30
    Lahti (Youth
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:30
    TPV Tampere (Youth
    Lahti (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 19:30
    KuPS (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 19:00
    Haka (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 1
    Vòng
  • 19/09 18:15
    PPJ Akatemia Am
    Komeetat Am
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 18:15
    TPS Turku (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 16:00
    PK-35 (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Komeetat Am
    Gnistan (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 21:00
    TPV Tampere (Youth
    TPS Turku (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Ilves (Youth
    PK-35 (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    VJS Vantaa (Youth
    PPJ Akatemia Am
    1 - 2
    Vòng
  • 12/09 18:00
    KaPa Helsinki (Youth
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Helsinki (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 16:30
    Lahti (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 1
    Vòng
  • 09/09 00:00
    1GrIFK (Youth1
    Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 05/09 23:30
    PPJ Akatemia Am
    Kontu (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 05/09 19:30
    KuPS (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:30
    Atlantis (Youth
    Honka Am
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 23:00
    Gnistan (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 04/09 23:00
    HJS (Youth
    TPV Tampere (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:30
    Haka (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    TPS Turku (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 17:30
    PK-35 (Youth
    Komeetat Am
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 31/08 23:15
    1Gnistan (Youth1
    TPS Turku (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Helsinki (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 2
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Lahti (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 29/08 20:00
    VJS Vantaa (Youth
    PK-35 (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 19:00
    Komeetat Am
    Haka (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 17:00
    TPV Tampere (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    TPS Turku (Youth
    HJS (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 22/08 21:30
    PK-35 (Youth
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 18:15
    Inter Turku Am
    Komeetat Am
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 17:30
    Atlantis (Youth
    TPV Tampere (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 23:00
    Gnistan (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 22:00
    PPJ Akatemia Am
    Honka Am
    2 - 0
    Vòng
  • 15/08 19:00
    TPV Tampere (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 18:00
    Helsinki (Youth
    PK-35 (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 16:00
    Lahti (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:15
    Honka Am
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    HJS (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 18:30
    TPS Turku (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 16:00
    VJS Vantaa (Youth
    Inter Turku Am
    0 - 2
    Vòng
  • 08/08 19:00
    GrIFK (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:15
    PPJ Akatemia Am
    TPV Tampere (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 08/08 18:00
    Atlantis (Youth
    HJS (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Ilves (Youth
    Komeetat Am
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:30
    PK-35 (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 18:15
    Inter Turku Am
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 17:00
    1KaaPo Kaarina (Youth1
    Lahti (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 03/08 22:00
    Helsinki (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 0
    Vòng
  • 02/08 23:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 01/08 22:00
    KaPa Helsinki (Youth
    PK-35 (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 01/08 19:00
    VJS Vantaa (Youth
    Ilves (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01/08 18:00
    1Kontu (Youth1
    GrIFK (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 31/07 19:00
    Honka Am
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 18:00
    TPS Turku (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 18:00
    TPV Tampere (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 20:00
    PK-35 (Youth
    TPV Tampere (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 11/07 19:00
    Komeetat Am
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 18:15
    Inter Turku Am
    Honka Am
    ? - ?
    Vòng
  • 11/07 17:30
    Atlantis (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/07 21:30
    Haka (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 19:00
    KuPS (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 09/07 23:30
    PPJ Akatemia Am
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 15:00
    Honka Am
    GrIFK (Youth
    1 - 4
    Vòng
  • 03/07 22:00
    HJS (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 19:00
    1Atlantis (Youth1
    KuPS (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 03/07 18:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Inter Turku Am1
    3 - 2
    Vòng
  • 03/07 18:00
    TPS Turku (Youth
    PK-35 (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 17:00
    Helsinki (Youth
    Ilves (Youth1
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 16:00
    TPV Tampere (Youth
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 29/06 21:00
    Komeetat Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    PK-35 (Youth
    HJS (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Ilves (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 18:00
    Helsinki (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Atlantis (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 17:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    PK-35 (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 12/06 16:15
    TPS Turku (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 2
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Kontu (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 08/06 00:00
    GrIFK (Youth
    TPS Turku (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 23:15
    Haka (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/06 23:15
    Inter Turku Am
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 19:00
    Gnistan (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 18:00
    VJS Vantaa (Youth
    Honka Am
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 17:00
    PK-35 (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20
Tên viết tắt, tên gọi khác U20 Phần Lan
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)