Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản, Kqbd Nhật Bản hôm nay

Kết quả VĐQG Nhật Bản hôm nay: kqbd VĐQG Nhật Bản mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản hôm nay, bdkq VĐQG Nhật Bản trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 31 VĐQG Nhật Bản mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nhật Bản gần đây và kqbd NB J-League trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nhật Bản sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ NB J-League trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Japan J1 League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Nhật Bản và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nhật Bản có tên Tiếng Anh là Japan J1 League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nhật Bản. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nhật Bản (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nhật Bản và BĐKQ Cúp Nhật Bản của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nhật Bản, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nhật Bản với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản mùa giải 2021

  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nhật Bản của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 04/12 12:00
    FC Tokyo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Gamba Osaka
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Kashiwa Reysol
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Sagan Tosu
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Tokushima Vortis
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Vegalta Sendai
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Yokohama FC
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 38
  • 04/12 12:00
    Yokohama F Marinos
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 38
  • 27/11 12:00
    Avispa Fukuoka
    Vegalta Sendai
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Cerezo Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Consadole Sapporo
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Kashima Antlers
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Kawasaki Frontale
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Oita Trinita
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Shonan Bellmare
    Tokushima Vortis
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Urawa Red Diamonds
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 37
  • 27/11 12:00
    Vissel Kobe
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 37
  • 20/11 14:00
    Kashiwa Reysol
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 13:00
    Kashima Antlers
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 13:00
    Shimizu S-Pulse
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 13:00
    Yokohama FC
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    Cerezo Osaka
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    FC Tokyo
    Tokushima Vortis
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    Gamba Osaka
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    Sagan Tosu
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    Urawa Red Diamonds
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 36
  • 20/11 12:00
    Vegalta Sendai
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/11 14:00
    Kashiwa Reysol
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 13:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 13:00
    Shonan Bellmare
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 12:00
    Kashima Antlers
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 12:00
    Oita Trinita
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 12:00
    Sagan Tosu
    Kawasaki Frontale
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 12:00
    Vegalta Sendai
    Nagoya Grampus Eight
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/11 14:00
    Yokohama F Marinos
    FC Tokyo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/11 13:00
    Vissel Kobe
    Tokushima Vortis
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/11 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/11 14:00
    Consadole Sapporo
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 14:00
    Vissel Kobe
    Vegalta Sendai
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 13:00
    Avispa Fukuoka
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 13:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 12:00
    FC Tokyo
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 12:00
    Tokushima Vortis
    Cerezo Osaka
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 12:00
    Yokohama FC
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 11:05
    Kawasaki Frontale
    Urawa Red Diamonds
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/11 11:05
    Yokohama F Marinos
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/10 17:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama F Marinos
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 15:00
    Kawasaki Frontale
    Shimizu S-Pulse
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Vissel Kobe
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/10 12:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 15:00
    Gamba Osaka
    Sagan Tosu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 13:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama FC
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    FC Tokyo
    Kashima Antlers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    Tokushima Vortis
    Oita Trinita
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 12:00
    Vegalta Sendai
    Sanfrecce Hiroshima
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 17/10 12:00
    Oita Trinita
    Vegalta Sendai
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 17:00
    Yokohama F Marinos
    Consadole Sapporo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 14:00
    Vissel Kobe
    Avispa Fukuoka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 14:00
    Yokohama FC
    Tokushima Vortis
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 13:00
    Shimizu S-Pulse
    Kashiwa Reysol
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Gamba Osaka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 12:00
    Sagan Tosu
    Shonan Bellmare
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/10 14:00
    Oita Trinita
    Cerezo Osaka
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 13:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 11:00
    Tokushima Vortis
    Sagan Tosu
    2 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 17:00
    Gamba Osaka
    Consadole Sapporo
    0 - 3
    Vòng 31
  • 02/10 15:00
    Kawasaki Frontale
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 14:00
    Kashima Antlers
    Yokohama FC
    0 - 2
    Vòng 31
  • 02/10 14:00
    Kashiwa Reysol
    Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 31
  • 02/10 13:00
    Vissel Kobe
    Urawa Red Diamonds
    3 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 11:30
    Avispa Fukuoka
    Shimizu S-Pulse
    0 - 1
    Vòng 31
  • 01/10 17:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 31
  • 29/09 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 28
  • 26/09 17:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    2 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 15:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    0 - 1
    Vòng 30
  • 26/09 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Oita Trinita
    1 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 13:00
    Cerezo Osaka
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 11:00
    Consadole Sapporo
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 1
    Vòng 30
  • 25/09 17:00
    Avispa Fukuoka
    Sagan Tosu
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 16:00
    Yokohama FC
    Yokohama F Marinos1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 13:00
    FC Tokyo
    Urawa Red Diamonds
    1 - 1
    Vòng 30
  • 25/09 12:00
    Vegalta Sendai
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 30
  • 24/09 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22/09 17:00
    1FC Tokyo1
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 1
    Vòng 32
  • 22/09 17:00
    Kashima Antlers
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 32
  • 22/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 32
  • 18/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama F Marinos
    1 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 17:00
    FC Tokyo
    Yokohama FC
    3 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Cerezo Osaka
    1 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 17:00
    Sagan Tosu
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 16:30
    Tokushima Vortis
    Kawasaki Frontale
    1 - 2
    Vòng 29
  • 18/09 16:00
    Kashima Antlers
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 16:00
    Kashiwa Reysol
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 1
    Vòng 29
  • 18/09 16:00
    Shonan Bellmare
    Avispa Fukuoka
    0 - 1
    Vòng 29
  • 18/09 16:00
    Vissel Kobe
    Consadole Sapporo
    1 - 0
    Vòng 29
  • 12/09 17:00
    FC Tokyo
    Kashiwa Reysol
    0 - 1
    Vòng 28
  • 12/09 16:30
    Gamba Osaka
    Vegalta Sendai
    1 - 2
    Vòng 28
  • 11/09 17:00
    Sagan Tosu
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama F Marinos
    1 - 2
    Vòng 28
  • 11/09 16:30
    Oita Trinita
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 16:00
    Yokohama FC
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng 28
  • 11/09 16:00
    Cerezo Osaka
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 16:00
    Kashima Antlers
    Avispa Fukuoka
    0 - 2
    Vòng 28
  • 10/09 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Tokushima Vortis1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 08/09 17:00
    Consadole Sapporo
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 19
  • 05/09 16:00
    1Sanfrecce Hiroshima1
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 27
  • 29/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    Yokohama FC1
    1 - 1
    Vòng 27
  • 29/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 27
  • 29/08 17:00
    Vegalta Sendai
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 27
  • 29/08 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/08 17:00
    Gamba Osaka
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/08 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Oita Trinita
    1 - 1
    Vòng 27
  • 28/08 17:00
    Yokohama F Marinos
    Kashima Antlers
    0 - 2
    Vòng 27
  • 28/08 16:00
    Vissel Kobe
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/08 12:00
    Consadole Sapporo
    Kawasaki Frontale
    0 - 2
    Vòng 27
  • 25/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Consadole Sapporo
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 2
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Oita Trinita
    Vissel Kobe
    1 - 2
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    1Sagan Tosu1
    Yokohama F Marinos
    0 - 1
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Kashima Antlers
    0 - 2
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Tokushima Vortis
    Kashiwa Reysol
    0 - 1
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Vegalta Sendai
    FC Tokyo
    0 - 1
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Yokohama FC
    Gamba Osaka1
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Shonan Bellmare
    0 - 3
    Vòng 26
  • 22/08 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Gamba Osaka
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    Sagan Tosu
    1 - 2
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Oita Trinita
    Consadole Sapporo
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kawasaki Frontale
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Shimizu S-Pulse
    1 - 1
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Tokushima Vortis
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Yokohama FC1
    2 - 1
    Vòng 25
  • 21/08 16:00
    Yokohama F Marinos
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 16:00
    Vissel Kobe
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 25
  • 15/08 17:00
    Avispa Fukuoka
    Cerezo Osaka
    1 - 1
    Vòng 24
  • 15/08 16:30
    Kashima Antlers
    Tokushima Vortis
    1 - 0
    Vòng 24
  • 15/08 16:00
    Yokohama F Marinos
    Oita Trinita
    2 - 1
    Vòng 24
  • 15/08 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 17:00
    1Kashiwa Reysol1
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Sagan Tosu
    1 - 1
    Vòng 24
  • 14/08 17:00
    Vegalta Sendai
    Yokohama FC
    0 - 0
    Vòng 24
  • 14/08 12:00
    Consadole Sapporo
    FC Tokyo
    1 - 2
    Vòng 24
  • 13/08 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/08 17:00
    1Yokohama F Marinos1
    Nagoya Grampus Eight
    2 - 0
    Vòng 18
  • 09/08 17:00
    1Avispa Fukuoka1
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Vegalta Sendai
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 17:00
    Oita Trinita
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 23
  • 09/08 17:00
    Sagan Tosu
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Kashima Antlers
    1 - 1
    Vòng 23
  • 09/08 17:00
    Tokushima Vortis
    Gamba Osaka
    2 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Yokohama F Marinos
    1 - 1
    Vòng 23
  • 09/08 16:00
    Yokohama FC
    Nagoya Grampus Eight
    2 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 16:00
    Vissel Kobe
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 23
  • 09/08 13:00
    Consadole Sapporo
    Urawa Red Diamonds
    1 - 0
    Vòng 23
  • 06/08 17:00
    Gamba Osaka
    Yokohama F Marinos
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/08 17:00
    Vegalta Sendai
    Gamba Osaka
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/07 16:00
    Consadole Sapporo
    Gamba Osaka
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/07 17:00
    Gamba Osaka
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 17:00
    Sagan Tosu
    Cerezo Osaka
    3 - 1
    Vòng 22
  • 24/07 17:00
    Gamba Osaka
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 17:00
    Cerezo Osaka
    FC Tokyo
    0 - 2
    Vòng 21
  • 21/07 17:00
    Gamba Osaka
    Vissel Kobe
    1 - 2
    Vòng 22
  • 17/07 17:00
    Cerezo Osaka
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17/07 17:00
    Sagan Tosu
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 20
  • 17/07 16:30
    Shimizu S-Pulse
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 18
  • 17/07 16:30
    Avispa Fukuoka
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 21
  • 11/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11/07 17:00
    1Shonan Bellmare1
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11/07 16:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Yokohama FC
    0 - 1
    Vòng 22
  • 11/07 16:00
    Tokushima Vortis
    Shimizu S-Pulse
    1 - 2
    Vòng 22
  • 10/07 17:00
    Oita Trinita
    Urawa Red Diamonds
    1 - 0
    Vòng 22
  • 10/07 17:00
    Vegalta Sendai
    Consadole Sapporo
    1 - 1
    Vòng 22
  • 10/07 16:00
    Yokohama F Marinos
    Avispa Fukuoka
    2 - 0
    Vòng 22
  • 04/07 16:00
    Shimizu S-Pulse
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 21
  • 04/07 11:05
    Consadole Sapporo
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 17:00
    Kashiwa Reysol
    Yokohama F Marinos1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 17:00
    Vegalta Sendai
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 16:00
    Vissel Kobe
    Shonan Bellmare
    2 - 1
    Vòng 21
  • 27/06 17:00
    FC Tokyo
    Oita Trinita1
    2 - 0
    Vòng 20
  • 27/06 17:00
    Shonan Bellmare
    Kashiwa Reysol
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/06 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/06 16:30
    Kashima Antlers
    Consadole Sapporo
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/06 16:00
    Tokushima Vortis
    Yokohama F Marinos
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/06 16:00
    Yokohama FC
    Shimizu S-Pulse
    1 - 0
    Vòng 20
  • 23/06 17:00
    Kashiwa Reysol
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/06 17:00
    Oita Trinita
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/06 17:00
    Tokushima Vortis
    FC Tokyo
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23/06 17:00
    Vegalta Sendai
    Shimizu S-Pulse
    1 - 1
    Vòng 19
  • 23/06 17:00
    Yokohama F Marinos
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 19
  • 23/06 16:00
    Vissel Kobe
    Yokohama FC
    3 - 0
    Vòng 19
  • 20/06 17:00
    Urawa Red Diamonds
    Shonan Bellmare
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20/06 15:00
    Kashima Antlers
    Vegalta Sendai
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 16:00
    Yokohama FC
    FC Tokyo
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19/06 12:00
    Consadole Sapporo
    Oita Trinita
    2 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 11:00
    Avispa Fukuoka
    Vissel Kobe
    1 - 1
    Vòng 18
  • 02/06 17:00
    Shonan Bellmare
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 19
  • 02/06 17:00
    Yokohama FC
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 21
  • 30/05 17:00
    Kawasaki Frontale
    Kashima Antlers
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 16:00
    Urawa Red Diamonds
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 15:00
    Gamba Osaka
    Yokohama FC
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 13:00
    Oita Trinita
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 13:00
    Tokushima Vortis
    Shonan Bellmare
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 13:00
    Vegalta Sendai
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 12:00
    FC Tokyo
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/05 12:00
    Vissel Kobe
    Sagan Tosu
    1 - 1
    Vòng 17
  • 30/05 11:00
    Yokohama F Marinos
    Shimizu S-Pulse
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 17:00
    Kashiwa Reysol
    Consadole Sapporo
    1 - 2
    Vòng 17
  • 27/05 17:00
    Gamba Osaka
    Tokushima Vortis
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Consadole Sapporo
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Kashima Antlers
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Kashiwa Reysol
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Oita Trinita
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Urawa Red Diamonds
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Shimizu S-Pulse
    FC Tokyo
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Shonan Bellmare
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Yokohama FC
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/05 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 16
  • 23/05 13:00
    Cerezo Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 17:00
    FC Tokyo
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 16:00
    Tokushima Vortis
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 15:00
    Avispa Fukuoka
    Shonan Bellmare
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/05 15:00
    Yokohama F Marinos
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 14:00
    Urawa Red Diamonds
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 13:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama FC
    2 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 12:00
    1Consadole Sapporo1
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/05 12:00
    Sagan Tosu
    Kashima Antlers
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/05 12:00
    Vegalta Sendai
    Oita Trinita
    1 - 1
    Vòng 15
  • 16/05 15:00
    Gamba Osaka
    Urawa Red Diamonds
    0 - 3
    Vòng 14
  • 16/05 13:00
    Kawasaki Frontale
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 15:00
    Yokohama FC
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 14:00
    Kashiwa Reysol
    FC Tokyo
    0 - 3
    Vòng 14
  • 15/05 14:00
    Oita Trinita
    Sagan Tosu
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/05 14:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 14:00
    Vissel Kobe
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 13:00
    1Kashima Antlers1
    Yokohama F Marinos
    1 - 1
    Vòng 14
  • 15/05 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/05 12:00
    Vegalta Sendai
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 14
  • 12/05 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 20
  • 12/05 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashima Antlers
    0 - 1
    Vòng 21
  • 12/05 16:00
    Gamba Osaka
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 1
    Vòng 20
  • 09/05 15:00
    Kashima Antlers
    FC Tokyo
    2 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 14:00
    Urawa Red Diamonds
    Vegalta Sendai
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Oita Trinita
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 13:00
    Tokushima Vortis
    Consadole Sapporo
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 12:00
    Avispa Fukuoka
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Yokohama FC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 11:00
    Yokohama F Marinos
    Vissel Kobe
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 16:00
    Gamba Osaka
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/05 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 12:00
    Sagan Tosu
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/05 13:00
    Kawasaki Frontale
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02/05 13:00
    Shonan Bellmare
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/05 13:00
    Cerezo Osaka
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/05 12:00
    Oita Trinita
    Shimizu S-Pulse
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 15:30
    Yokohama FC
    Kashima Antlers
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01/05 14:00
    Sagan Tosu
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 13:00
    Vissel Kobe
    Sanfrecce Hiroshima
    3 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 12:00
    Avispa Fukuoka
    Urawa Red Diamonds
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/05 12:00
    FC Tokyo
    Yokohama F Marinos
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/05 12:00
    Vegalta Sendai
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/04 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kawasaki Frontale
    0 - 3
    Vòng 22
  • 25/04 14:00
    Urawa Red Diamonds
    Oita Trinita
    1 - 2
    Vòng 11
  • 25/04 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/04 15:00
    Kashima Antlers
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 11
  • 24/04 14:00
    Kashiwa Reysol
    Tokushima Vortis
    3 - 0
    Vòng 11
  • 24/04 12:00
    FC Tokyo
    Sagan Tosu
    0 - 2
    Vòng 11
  • 24/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Avispa Fukuoka
    1 - 1
    Vòng 11
  • 24/04 12:00
    Yokohama F Marinos
    Yokohama FC
    2 - 0
    Vòng 11
  • 24/04 11:00
    Consadole Sapporo
    Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 11
  • 22/04 17:30
    Nagoya Grampus Eight
    Gamba Osaka
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/04 15:00
    Gamba Osaka
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/04 13:00
    Cerezo Osaka
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/04 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Sagan Tosu
    0 - 2
    Vòng 10
  • 18/04 12:00
    Kawasaki Frontale
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 13:00
    Shonan Bellmare
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 12:00
    Avispa Fukuoka
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 12:00
    Oita Trinita
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/04 12:00
    Tokushima Vortis
    Kashima Antlers
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/04 12:00
    Yokohama FC
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 10
  • 16/04 17:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 10
  • 14/04 17:30
    Nagoya Grampus Eight
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/04 17:00
    Sagan Tosu
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/04 17:00
    Kawasaki Frontale
    Avispa Fukuoka
    1 - 1
    Vòng 19
  • 14/04 16:00
    Cerezo Osaka
    Tokushima Vortis
    1 - 1
    Vòng 18
  • 11/04 15:00
    Kashiwa Reysol
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 15:00
    Vissel Kobe
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 14:00
    Urawa Red Diamonds
    Tokushima Vortis
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 13:00
    Oita Trinita
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 2
    Vòng 9
  • 11/04 13:00
    Sagan Tosu
    Yokohama FC
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 12:00
    FC Tokyo
    Kawasaki Frontale
    0 - 2
    Vòng 9
  • 11/04 12:00
    Vegalta Sendai
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/04 11:05
    Consadole Sapporo
    Kashima Antlers
    1 - 2
    Vòng 9
  • 10/04 13:00
    Cerezo Osaka
    Avispa Fukuoka1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 10/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/04 17:00
    1FC Tokyo1
    Consadole Sapporo1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Gamba Osaka
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Kashima Antlers
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Kawasaki Frontale
    Sagan Tosu1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Shimizu S-Pulse
    Urawa Red Diamonds
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    1Shonan Bellmare1
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Tokushima Vortis
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Vissel Kobe
    Oita Trinita
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/04 17:00
    Yokohama FC
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 3
    Vòng 8
  • 06/04 17:00
    Yokohama F Marinos
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/04 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Tokushima Vortis
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/04 17:00
    Kawasaki Frontale
    Oita Trinita
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 15:00
    Yokohama FC
    Kashiwa Reysol
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Kashima Antlers
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/04 12:00
    Avispa Fukuoka
    Consadole Sapporo
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/04 12:00
    Nagoya Grampus Eight
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/04 12:00
    Vegalta Sendai
    Vissel Kobe
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/04 11:00
    Yokohama F Marinos
    Shonan Bellmare
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/04 17:00
    Cerezo Osaka
    Sagan Tosu1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/03 14:00
    1Kashima Antlers1
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/03 14:00
    Kashiwa Reysol
    Shimizu S-Pulse
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21/03 13:00
    Shonan Bellmare
    Cerezo Osaka
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/03 13:00
    Urawa Red Diamonds
    Kawasaki Frontale
    0 - 1
    Vòng 6
  • 21/03 12:00
    Oita Trinita
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/03 12:00
    Sagan Tosu
    Avispa Fukuoka
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/03 12:00
    Tokushima Vortis
    Yokohama FC
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/03 11:00
    FC Tokyo
    Vegalta Sendai
    2 - 1
    Vòng 6
  • 20/03 12:00
    Consadole Sapporo
    Vissel Kobe
    2 - 0
    Vòng 6
  • 17/03 17:00
    Cerezo Osaka
    Oita Trinita
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 17:00
    Sagan Tosu
    Kashiwa Reysol
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 17:00
    Vissel Kobe
    Kawasaki Frontale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 17:00
    Yokohama F Marinos
    Tokushima Vortis
    1 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 17:00
    Nagoya Grampus Eight
    Yokohama FC
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 16:00
    Avispa Fukuoka
    Kashima Antlers1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 17/03 16:00
    FC Tokyo
    Shonan Bellmare
    2 - 1
    Vòng 5
  • 17/03 16:00
    Urawa Red Diamonds
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/03 13:00
    Oita Trinita
    FC Tokyo
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14/03 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/03 11:00
    Yokohama F Marinos
    Urawa Red Diamonds
    2 - 0
    Vòng 4
  • 13/03 16:00
    Vissel Kobe
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 15:33
    Kawasaki Frontale
    Kashiwa Reysol
    0 - 0
    Vòng 4
  • 13/03 14:00
    Yokohama FC
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 14:00
    Shonan Bellmare
    Vegalta Sendai
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/03 14:00
    Kashima Antlers
    Sanfrecce Hiroshima
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/03 12:00
    Tokushima Vortis
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/03 17:00
    Cerezo Osaka
    Shimizu S-Pulse
    1 - 1
    Vòng 3
  • 10/03 17:00
    Kashima Antlers
    Shonan Bellmare
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/03 17:00
    Kawasaki Frontale
    Tokushima Vortis
    2 - 0
    Vòng 3
  • 10/03 17:00
    Sagan Tosu
    Vegalta Sendai
    3 - 0
    Vòng 3
  • 10/03 17:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Consadole Sapporo
    2 - 1
    Vòng 3
  • 10/03 16:00
    Avispa Fukuoka
    Yokohama F Marinos
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/03 16:00
    FC Tokyo
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/03 16:00
    Kashiwa Reysol
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/03 16:00
    Urawa Red Diamonds
    Yokohama FC
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/03 11:00
    Yokohama F Marinos
    Sanfrecce Hiroshima
    1 - 3
    Vòng 2
  • 06/03 14:00
    Kashiwa Reysol
    Shonan Bellmare
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/03 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Consadole Sapporo
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 13:00
    Sagan Tosu
    Urawa Red Diamonds
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 13:00
    Yokohama FC
    Oita Trinita
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/03 12:00
    FC Tokyo
    Cerezo Osaka
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/03 12:00
    Shimizu S-Pulse
    Avispa Fukuoka
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 12:00
    Tokushima Vortis
    Vissel Kobe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/03 12:00
    Vegalta Sendai
    Kawasaki Frontale
    0 - 4
    Vòng 2
  • 03/03 16:00
    Kawasaki Frontale
    Cerezo Osaka
    1 - 2
    Vòng 11
  • 28/02 11:00
    Avispa Fukuoka
    Nagoya Grampus Eight
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/02 15:00
    Vissel Kobe
    Gamba Osaka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 14:00
    Cerezo Osaka
    Kashiwa Reysol1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 13:00
    Kashima Antlers
    Shimizu S-Pulse
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 13:00
    Shonan Bellmare
    Sagan Tosu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 12:00
    Consadole Sapporo
    Yokohama FC
    4 - 1
    Vòng 1
  • 27/02 12:00
    Urawa Red Diamonds
    FC Tokyo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 12:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Vegalta Sendai1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/02 12:00
    Oita Trinita
    Tokushima Vortis
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/02 16:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama F Marinos
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Nhật Bản

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Nhật Bản
Tên viết tắt, tên gọi khác NB J-League
Tên Tiếng Anh Japan J1 League
Vòng đấu hiện tại 31
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 15 Tháng hai 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 25 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Á (AFC - Asian Football Confederation)
Ngày thành lập 01/01/1992
Số lượng đội bóng (CLB) 20

Giải vô địch quốc gia Nhật Bản

J1 League là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. 

J1 League (J1リーグ Jei Wan Rīgu) là hạng đấu cao nhất của Giải bóng đá chuyên nghiệp Nhật Bản (日本プロサッカーリーグ Nippon Puro Sakkā Rīgu?) và là giải đấu cao nhất trong hệ thống bóng đá Nhật Bản. Đây là một trong những giải đấu thành công nhất trong các giải đấu cấp câu lạc bộ tại châu Á và là giải đấu duy nhất được xếp hạng 'A' bởi AFC. Hiện tại, J1 League là hạng đấu số một trong Hệ thống các giải bóng đá Nhật Bản. Hạng đấu thứ hai là J2 League. Giải hiện được tài trợ bởi Meiji Yasuda Life vì thế giải có tên chính thức là Meiji Yasuda J1 League.

Thể thức J-League (BXH VĐQG Nhật Bản)

Mười tám đội bóng sẽ thi đấu vòng tròn hai lượt (nhà và khách), tổng cộng là 34 trận mỗi đội. Mỗi câu lạc bộ sẽ nhận 3 điểm cho một trận thắng, 1 điểm cho một trận hòa và 0 điểm khi thua.. Thứ hạng sẽ xếp theo điểm, nếu bằng điểm sẽ xét theo thứ tự sau:

  • Hiệu số bàn thắng
  • Số bàn thắng
  • Thành tích đối đầu
  • Disciplinary points

Bốc thăm sẽ được định đoạt, nếu cần thiết. Tuy nhiên, nếu hai đội cùng xếp thứ nhất, thì cả hai đội sẽ đồng vô địch. Ba đội dẫn đầu sẽ tham dự AFC Champions League mùa tiếp theo, trong khi đó ba đội cuối bảng sẽ xuống chơi tại J2.