Kết quả bóng đá VĐQG Nga hôm nay, Kqbd Nga đêm nay

Kết quả VĐQG Nga hôm nay: kqbd VĐQG Nga mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Nga hôm nay, bdkq VĐQG Nga trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 10 VĐQG Nga mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Nga gần đây và kqbd Ngoại hạng Nga trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nga sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá VĐQG Nga đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Ngoại hạng Nga trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Russian Premier League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Nga và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nga có tên Tiếng Anh là Russian Premier League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Nga và BĐKQ Cúp Nga của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Nga, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Nga với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Nga mùa giải 2021-2022

  • Kết quả VĐQG Nga của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Nga của 1 cặp đấu:
    VS
302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 21/05 22:00
    Arsenal Tula
    Ural
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    CSKA Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Dinamo Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Khimki
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Krasnodar
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/05 22:00
    Rubin Kazan
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/05 22:00
    Akhmat Grozny
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Rostov
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Krasnodar
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    PFC Sochi
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Spartak Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Ufa
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/05 22:00
    Ural
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/05 22:00
    Arsenal Tula
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    CSKA Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Ufa
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Ural
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/05 22:00
    Zenit Petersburg
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 22:00
    Akhmat Grozny
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Arsenal Tula
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Dinamo Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Khimki
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Krasnodar
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Rubin Kazan
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Spartak Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 22:00
    Zenit Petersburg
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 22:00
    CSKA Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Rostov
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Khimki
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Krasnodar
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Lokomotiv Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Rubin Kazan
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    PFC Sochi
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 22:00
    Ural
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/04 22:00
    Arsenal Tula
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    Dinamo Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    PFC Sochi
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    Spartak Moscow
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    Ufa
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/04 22:00
    Zenit Petersburg
    Ural
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 22:00
    Akhmat Grozny
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Rostov
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Khimki
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Rubin Kazan
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Spartak Moscow
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Ufa
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 24
  • 09/04 22:00
    Ural
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/04 22:00
    Arsenal Tula
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    CSKA Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    Rostov
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    Krasnodar
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    Rubin Kazan
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/04 22:00
    PFC Sochi
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/03 00:00
    Akhmat Grozny
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    CSKA Moscow
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    Dinamo Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    FK Nizhny Novgorod
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    PFC Sochi
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    Ufa
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    Ural
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 00:00
    Zenit Petersburg
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/03 00:00
    Arsenal Tula
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Krylya Sovetov Samara
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Khimki
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Lokomotiv Moscow
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Rubin Kazan
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Spartak Moscow
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Ufa
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 00:00
    Ural
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/03 00:00
    Akhmat Grozny
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    CSKA Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Dinamo Moscow
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Krylya Sovetov Samara
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Rostov
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Krasnodar
    Ural
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Lokomotiv Moscow
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 00:00
    Zenit Petersburg
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/02 00:00
    Akhmat Grozny
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    Rostov
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    Khimki
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    Krasnodar
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    FK Nizhny Novgorod
    Ural
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    PFC Sochi
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    Spartak Moscow
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 00:00
    Zenit Petersburg
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/12 23:00
    PFC Sochi
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/12 23:00
    Krasnodar
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/12 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/12 20:30
    Akhmat Grozny
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 18
  • 12/12 18:00
    Dinamo Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 23:00
    Rostov
    Ural
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 20:30
    CSKA Moscow
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/12 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/12 23:00
    PFC Sochi
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/12 20:30
    Dinamo Moscow
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/12 20:30
    FK Nizhny Novgorod
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 05/12 18:00
    Khimki
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 21:00
    Spartak Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/12 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03/12 23:00
    Zenit Petersburg
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/11 23:00
    Arsenal Tula
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/11 21:00
    Ufa
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 29/11 00:00
    CSKA Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 20:30
    Rubin Kazan
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/11 18:00
    FK Nizhny Novgorod
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 23:00
    Khimki
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 20:30
    Akhmat Grozny
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 16
  • 27/11 18:00
    Ural
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/11 23:00
    PFC Sochi
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 20:30
    Dinamo Moscow
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 18:00
    CSKA Moscow
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/11 18:00
    Rostov
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 23:00
    Krasnodar
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 20:30
    Lokomotiv Moscow
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/11 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    Ural
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 23:00
    Zenit Petersburg
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07/11 23:00
    Akhmat Grozny
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 23:00
    Spartak Moscow
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 20:30
    Rostov
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07/11 18:00
    Ural
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:00
    PFC Sochi
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:30
    Dinamo Moscow
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:30
    Krylya Sovetov Samara
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 18:00
    Arsenal Tula
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Khimki
    Ural
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 20:30
    Arsenal Tula
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 18:00
    Ufa
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 23:00
    Krasnodar
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 20:30
    Spartak Moscow
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 18:00
    Rubin Kazan
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 23:00
    Zenit Petersburg
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 23:00
    Lokomotiv Moscow
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 23:00
    Zenit Petersburg
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 20:30
    Akhmat Grozny
    Ural
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 18:00
    Ufa
    Rubin Kazan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 23:00
    CSKA Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 20:30
    Rostov
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 18:00
    FK Nizhny Novgorod
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 23:00
    Dinamo Moscow
    Khimki
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 23:00
    Krasnodar
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 20:30
    Krylya Sovetov Samara
    FK Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 20:30
    Khimki
    Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 18:00
    Ural
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 23:00
    PFC Sochi
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 23:00
    Spartak Moscow
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 20:30
    Rubin Kazan
    Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/10 18:00
    Arsenal Tula
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 23:00
    Akhmat Grozny
    Spartak Moscow
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Rostov
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 20:30
    1Zenit Petersburg1
    PFC Sochi
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 18:00
    Ufa
    Ural
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    Arsenal Tula
    Khimki
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    CSKA Moscow
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    Dinamo Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 18:00
    Rubin Kazan
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/09 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    CSKA Moscow
    0 - 1
    Vòng 9
  • 27/09 21:00
    Ural
    Arsenal Tula
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 23:00
    2Krasnodar2
    PFC Sochi
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 20:30
    Rostov
    Akhmat Grozny
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/09 18:00
    Dinamo Moscow
    Rubin Kazan
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    Spartak Moscow
    Ufa
    2 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 20:30
    Zenit Petersburg
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 18:00
    Khimki
    Lokomotiv Moscow1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/09 23:30
    1CSKA Moscow1
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/09 22:30
    Rubin Kazan
    Zenit Petersburg
    0 - 3
    Vòng 8
  • 20/09 20:30
    Ural
    Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 23:00
    PFC Sochi
    Dinamo Moscow
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/09 20:30
    FK Nizhny Novgorod
    Arsenal Tula
    1 - 2
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    1Akhmat Grozny1
    Krasnodar
    0 - 2
    Vòng 8
  • 18/09 20:30
    Krylya Sovetov Samara
    Rostov
    1 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 18:00
    Ufa
    Khimki
    0 - 1
    Vòng 8
  • 13/09 23:30
    Rostov
    Krasnodar1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/09 22:30
    Rubin Kazan
    Ural
    2 - 0
    Vòng 7
  • 12/09 23:00
    Dinamo Moscow
    FK Nizhny Novgorod1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12/09 20:30
    PFC Sochi
    Ufa1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 12/09 18:00
    Arsenal Tula
    CSKA Moscow
    1 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 23:00
    Spartak Moscow
    Khimki
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 20:30
    Zenit Petersburg
    Akhmat Grozny
    2 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 18:00
    Lokomotiv Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 00:30
    Krasnodar
    Rubin Kazan
    2 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 23:00
    Dinamo Moscow
    Lokomotiv Moscow1
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 22:30
    1Khimki1
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 1
    Vòng 6
  • 27/08 20:30
    Ural
    Rostov
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 00:45
    Zenit Petersburg
    CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 00:30
    Akhmat Grozny
    Arsenal Tula
    1 - 1
    Vòng 6
  • 26/08 22:30
    Spartak Moscow
    PFC Sochi
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/08 20:30
    Ufa
    Krylya Sovetov Samara1
    0 - 2
    Vòng 6
  • 23/08 00:00
    Khimki
    Rubin Kazan
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/08 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Rostov
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/08 20:00
    Lokomotiv Moscow
    Krasnodar
    2 - 0
    Vòng 5
  • 22/08 00:00
    Krylya Sovetov Samara
    PFC Sochi
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 22:00
    1Ural1
    Dinamo Moscow
    0 - 1
    Vòng 5
  • 21/08 22:00
    Ufa
    Zenit Petersburg
    0 - 1
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    CSKA Moscow
    Akhmat Grozny1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 20:00
    Arsenal Tula
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng 5
  • 16/08 23:00
    PFC Sochi
    Khimki
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16/08 00:00
    Rubin Kazan
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/08 00:00
    Krasnodar
    Arsenal Tula
    3 - 1
    Vòng 4
  • 15/08 21:30
    Lokomotiv Moscow
    Zenit Petersburg1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 00:00
    Akhmat Grozny
    Dinamo Moscow
    2 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 00:00
    Rostov
    CSKA Moscow
    0 - 2
    Vòng 4
  • 14/08 21:30
    FK Nizhny Novgorod
    Ufa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/08 21:30
    Spartak Moscow
    Ural
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/08 23:00
    PFC Sochi
    Ural
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/08 00:00
    Dinamo Moscow
    CSKA Moscow
    0 - 1
    Vòng 3
  • 09/08 00:00
    Rubin Kazan
    Akhmat Grozny1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/08 21:30
    Khimki
    Rostov
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/08 00:00
    Spartak Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 2
    Vòng 3
  • 07/08 21:30
    Arsenal Tula
    Krylya Sovetov Samara
    2 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 21:00
    Zenit Petersburg
    Krasnodar
    3 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 21:00
    Ufa
    Lokomotiv Moscow1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Akhmat Grozny
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/08 00:00
    Rostov
    Zenit Petersburg
    1 - 2
    Vòng 2
  • 02/08 00:00
    Krasnodar
    Khimki
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/08 21:30
    Ural
    FK Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/08 00:00
    CSKA Moscow
    Lokomotiv Moscow
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/07 21:30
    1Ufa1
    Dinamo Moscow
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 23:00
    Krylya Sovetov Samara
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 23:00
    Arsenal Tula
    Rubin Kazan
    0 - 3
    Vòng 2
  • 26/07 23:00
    FK Nizhny Novgorod
    PFC Sochi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/07 00:00
    CSKA Moscow
    Ufa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 23:00
    Krylya Sovetov Samara
    Akhmat Grozny
    0 - 2
    Vòng 1
  • 25/07 21:30
    Ural
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 00:00
    Lokomotiv Moscow
    Arsenal Tula1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 25/07 00:00
    Rubin Kazan
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:30
    Khimki
    Zenit Petersburg
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 00:00
    Rostov
    Dinamo Moscow
    0 - 2
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Nga

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Nga
Tên viết tắt, tên gọi khác Ngoại hạng Nga
Tên Tiếng Anh Russian Premier League
Vòng đấu hiện tại 10
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 20 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng năm 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/2001
Số lượng đội bóng (CLB) 16

Giải bóng đá Ngoại hạng Nga

Giải bóng đá Ngoại hạng Nga (Russian Premier League – RPL; tiếng Nga: Российская премьер-лига; РПЛ) (Russian Premier Liga) là giải đấu ở hạng cao nhất của bóng đá Nga. Giải được thành lập vào năm 2001 với tên Russian Football Premier League (RFPL; tiếng Nga: Российская футбольная премьер-лига; РФПЛ) và được đổi tên như hiện tại vào năm 2018. Từ năm 1992 đến năm 2001, cấp cao nhất của hệ thống giải bóng đá Nga là Russian Football Championship (tiếng Nga: Чемпионат России по футболу, Chempionat Rossii po Futbolu). Có 16 câu lạc bộ tham dự giải đấu. Ba đội đứng đầu mỗi mùa giải sẽ giành suất tham dự UEFA Champions League (Cúp C1 Châu Âu) và hai đội đứng ở vị trí thứ 4, 5 sẽ dự UEFA Europa League (Cúp C2 Châu Âu). Hai đội đứng cuối bảng sẽ phải xuống chơi ở giải bóng đá quốc gia Nga (Russian National Football League).

Giải ngoại hạng Nga kế tục Top Division, giải đấu do Liên đoàn bóng đá chuyên nghiệp Nga điều hành. Việc ra đời Giải ngoại hạng được cho là đem đến cho các câu lạc bộ mức độ độc lập lớn hơn. Giải đấu hiện tại mang tên Tinkoff Russian Premier League (tiếng Nga: Тинькофф Российская Премьер-Лига) vì lý do nhà tài trợ.

Kể từ mùa giải đầu tiên năm 2002, CSKA Moskva (6 lần), Zenit Saint Petersburg (6 lần), Lokomotiv Moscow (3 lần), Rubin Kazan (2 lần) và Spartak Moskva (1 lần) là những đội đã giành được chức vô địch. Zenit Saint Petersburg hiện đang là đội đương kim vô địch của giải đấu.