Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc), Kqbd Đức hôm nay

Kết quả VĐQG Đức (Đông Bắc) hôm nay: kqbd VĐQG Đức (Đông Bắc) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) hôm nay, bdkq VĐQG Đức (Đông Bắc) trực tiếp các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả các trận vòng 4 VĐQG Đức (Đông Bắc) mùa giải 2021-2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Đức gần đây và kqbd Vô địch Vùng Đông-Bắc Đức trực tuyến: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Đức (Đông Bắc) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Tổng hợp kết quả bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) đêm qua và rạng sáng nay: xem BĐ KQ Vô địch Vùng Đông-Bắc Đức trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Germany Regionalliga Nordost mới nhất: cập nhật tỷ số trực tuyến hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ trực tiếp SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) có tên Tiếng Anh là Germany Regionalliga Nordost và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Các kết quả bóng đá Đức hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Đức và BĐKQ Cúp Đức của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Đức với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc) mùa giải 2021-2022

  • Kết quả VĐQG Đức (Đông Bắc) của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Đức (Đông Bắc) của 1 cặp đấu:
    VS
3837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 15/05 18:30
    VSG Altglienicke
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Berliner AK 07
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Chemnitzer
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Eilenburg
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Energie Cottbus
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    FSV Union Furstenwalde
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Germania Halberstadt
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Lokomotive Leipzig
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    ZFC Meuselwitz
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 38
  • 15/05 18:30
    Tennis Borussia Berlin
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 38
  • 08/05 18:30
    VfB Auerbach
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    SV Babelsberg 03
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    Berliner Dynamo
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    Chemie Leipzig
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    Hertha BSC Berlin Am
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    Carl Zeiss Jena
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    Lichtenberg 47
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    FSV Luckenwalde
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    FSV Optik Rathenow
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/05 18:30
    SV Tasmania Berlin
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 37
  • 01/05 18:30
    VSG Altglienicke
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    VfB Auerbach
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Berliner AK 07
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Eilenburg
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Energie Cottbus
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    FSV Union Furstenwalde
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Germania Halberstadt
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Lokomotive Leipzig
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/05 18:30
    Tennis Borussia Berlin
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/04 18:30
    SV Babelsberg 03
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    Berliner Dynamo
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    Chemie Leipzig
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    Chemnitzer
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    Hertha BSC Berlin Am
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    Lichtenberg 47
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    FSV Luckenwalde
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    FSV Optik Rathenow
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/04 18:30
    SV Tasmania Berlin
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 35
  • 17/04 18:30
    VSG Altglienicke
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    VfB Auerbach
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Berliner AK 07
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Eilenburg
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Energie Cottbus
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    FSV Union Furstenwalde
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Germania Halberstadt
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Carl Zeiss Jena
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Lokomotive Leipzig
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 34
  • 17/04 18:30
    Tennis Borussia Berlin
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 34
  • 10/04 18:30
    SV Babelsberg 03
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Berliner Dynamo
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Chemie Leipzig
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Chemnitzer
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Germania Halberstadt
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Hertha BSC Berlin Am
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    Lichtenberg 47
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    FSV Luckenwalde
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 33
  • 10/04 18:30
    SV Tasmania Berlin
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 33
  • 07/04 00:00
    VSG Altglienicke
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    VfB Auerbach
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Berliner AK 07
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Eilenburg
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Energie Cottbus
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    FSV Union Furstenwalde
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Carl Zeiss Jena
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Lokomotive Leipzig
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    FSV Optik Rathenow
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 07/04 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 32
  • 03/04 18:30
    SV Babelsberg 03
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Chemie Leipzig
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Chemnitzer
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Eilenburg
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Germania Halberstadt
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Hertha BSC Berlin Am
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    Lichtenberg 47
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    FSV Luckenwalde
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    ZFC Meuselwitz
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 31
  • 03/04 18:30
    SV Tasmania Berlin
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 31
  • 20/03 19:30
    VSG Altglienicke
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    VfB Auerbach
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Berliner AK 07
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Berliner Dynamo
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Energie Cottbus
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Carl Zeiss Jena
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Lokomotive Leipzig
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 30
  • 20/03 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 30
  • 13/03 19:30
    SV Babelsberg 03
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Chemie Leipzig
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Chemnitzer
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Eilenburg
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Energie Cottbus
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Germania Halberstadt
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    Lichtenberg 47
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    ZFC Meuselwitz
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 29
  • 13/03 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/03 19:30
    VSG Altglienicke
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    VfB Auerbach
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    Berliner AK 07
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    Berliner Dynamo
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    Carl Zeiss Jena
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    Lokomotive Leipzig
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    FSV Luckenwalde
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 28
  • 06/03 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/02 19:30
    SV Babelsberg 03
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Chemnitzer
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Eilenburg
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Energie Cottbus
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Germania Halberstadt
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Lichtenberg 47
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    Lokomotive Leipzig
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    ZFC Meuselwitz
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/02 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/02 19:30
    VSG Altglienicke
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    VfB Auerbach
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    Berliner AK 07
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    Berliner Dynamo
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    Chemie Leipzig
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    Carl Zeiss Jena
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    FSV Luckenwalde
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    FSV Optik Rathenow
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/02 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/02 19:30
    VSG Altglienicke
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    SV Babelsberg 03
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Chemnitzer
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Eilenburg
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Energie Cottbus
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Germania Halberstadt
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Lichtenberg 47
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    Lokomotive Leipzig
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    ZFC Meuselwitz
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/02 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/02 19:30
    FSV Luckenwalde
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    VfB Auerbach
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Berliner AK 07
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Berliner Dynamo
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Chemie Leipzig
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/02 19:30
    Carl Zeiss Jena
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/01 19:30
    VSG Altglienicke
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    SV Babelsberg 03
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Berliner AK 07
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Chemnitzer
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Eilenburg
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Energie Cottbus
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Germania Halberstadt
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    Lokomotive Leipzig
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    ZFC Meuselwitz
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/01 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/12 19:30
    VfB Auerbach
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Berliner Dynamo
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Chemie Leipzig
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Carl Zeiss Jena
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Lichtenberg 47
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    FSV Luckenwalde
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 22
  • 19/12 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/12 19:30
    VSG Altglienicke
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Berliner AK 07
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Chemnitzer
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Eilenburg
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Energie Cottbus
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Germania Halberstadt
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    Lokomotive Leipzig
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    ZFC Meuselwitz
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 21
  • 12/12 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 19:30
    VfB Auerbach
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    SV Babelsberg 03
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Berliner Dynamo
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Chemie Leipzig
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Carl Zeiss Jena
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Lichtenberg 47
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    FSV Luckenwalde
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    FSV Optik Rathenow
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/11 19:30
    VfB Auerbach
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    SV Babelsberg 03
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    Berliner Dynamo
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    Chemie Leipzig
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    Carl Zeiss Jena
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    Lichtenberg 47
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    FSV Luckenwalde
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/11 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/11 19:30
    VSG Altglienicke
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Berliner AK 07
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Chemnitzer
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Eilenburg
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Energie Cottbus
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Germania Halberstadt
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Lokomotive Leipzig
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    ZFC Meuselwitz
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/11 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/11 01:00
    Lokomotive Leipzig
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/11 19:30
    SV Babelsberg 03
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Berliner Dynamo
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Chemie Leipzig
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Chemnitzer
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Hertha BSC Berlin Am
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Carl Zeiss Jena
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    Lichtenberg 47
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    FSV Luckenwalde
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    FSV Optik Rathenow
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 19:30
    SV Tasmania Berlin
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/11 01:00
    Tennis Borussia Berlin
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 19:30
    VSG Altglienicke
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    VfB Auerbach
    FSV Optik Rathenow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Berliner AK 07
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Eilenburg
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Energie Cottbus
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    FSV Union Furstenwalde
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Germania Halberstadt
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Carl Zeiss Jena
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Lokomotive Leipzig
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 19:30
    Tennis Borussia Berlin
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 28/10 00:00
    Carl Zeiss Jena
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 4
  • 28/10 00:00
    Lichtenberg 47
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 11
  • 27/10 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/10 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Eilenburg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/10 18:00
    Berliner Dynamo
    VfB Auerbach
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/10 18:00
    Chemie Leipzig
    FSV Union Furstenwalde
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/10 18:00
    SV Tasmania Berlin
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 18:00
    Chemnitzer
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 18:00
    Lichtenberg 47
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 18:00
    FSV Optik Rathenow
    Carl Zeiss Jena
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 00:00
    SV Babelsberg 03
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Berliner AK 07
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 00:00
    FSV Luckenwalde
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/10 00:00
    Chemnitzer
    Energie Cottbus
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 18:00
    Berliner AK 07
    Lichtenberg 47
    ? - ?
    Vòng 14
  • 17/10 18:00
    Eilenburg
    Germania Halberstadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 17/10 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Chemie Leipzig
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    VSG Altglienicke
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    VfB Auerbach
    FSV Luckenwalde
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    Energie Cottbus
    ZFC Meuselwitz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    Lokomotive Leipzig
    SV Tasmania Berlin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 18:00
    FSV Optik Rathenow
    Chemnitzer
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 00:00
    FSV Union Furstenwalde
    Hertha BSC Berlin Am
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 00:00
    Carl Zeiss Jena
    Berliner Dynamo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 14/10 00:00
    Chemnitzer
    Lokomotive Leipzig
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/10 00:00
    ZFC Meuselwitz
    Tennis Borussia Berlin
    ? - ?
    Vòng 9
  • 14/10 00:00
    VfB Auerbach
    SV Babelsberg 03
    ? - ?
    Vòng 10
  • 07/10 00:00
    VfB Auerbach
    Lokomotive Leipzig
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/10 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    Energie Cottbus
    2 - 1
    Vòng 6
  • 07/10 00:00
    Germania Halberstadt
    VSG Altglienicke
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/10 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Carl Zeiss Jena
    1 - 2
    Vòng 11
  • 03/10 18:00
    Chemie Leipzig
    VfB Auerbach
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    Chemnitzer
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 18:00
    SV Tasmania Berlin
    VSG Altglienicke
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 18:00
    1Lichtenberg 471
    FSV Union Furstenwalde
    2 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 18:00
    FSV Luckenwalde
    Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 00:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner AK 07
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02/10 00:00
    Berliner Dynamo
    FSV Optik Rathenow
    1 - 1
    Vòng 13
  • 01/10 23:30
    ZFC Meuselwitz
    Lokomotive Leipzig
    0 - 3
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Germania Halberstadt
    Energie Cottbus
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/09 00:00
    FSV Luckenwalde
    Chemnitzer
    1 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 18:00
    VfB Auerbach
    Hertha BSC Berlin Am
    2 - 0
    Vòng 12
  • 26/09 18:00
    FSV Union Furstenwalde
    SV Babelsberg 03
    1 - 1
    Vòng 12
  • 26/09 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Germania Halberstadt
    2 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 19:05
    Carl Zeiss Jena
    Chemie Leipzig
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 18:00
    Energie Cottbus
    Eilenburg
    3 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 18:00
    1FSV Optik Rathenow1
    FSV Luckenwalde
    0 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 18:00
    Tennis Borussia Berlin
    Lichtenberg 47
    1 - 1
    Vòng 12
  • 25/09 00:00
    VSG Altglienicke
    ZFC Meuselwitz
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 00:00
    Berliner AK 07
    SV Tasmania Berlin
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 00:00
    Berliner Dynamo
    Chemnitzer
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/09 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    SV Babelsberg 03
    0 - 3
    Vòng 4
  • 23/09 00:00
    Lokomotive Leipzig
    Tennis Borussia Berlin
    2 - 0
    Vòng 5
  • 19/09 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Berliner AK 07
    0 - 2
    Vòng 11
  • 19/09 18:00
    Eilenburg
    Lokomotive Leipzig
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/09 18:00
    SV Tasmania Berlin
    FSV Union Furstenwalde
    2 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 18:00
    Chemie Leipzig
    FSV Optik Rathenow
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 18:00
    FSV Luckenwalde
    Berliner Dynamo
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 00:00
    SV Babelsberg 03
    Tennis Borussia Berlin
    3 - 1
    Vòng 11
  • 15/09 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    VSG Altglienicke
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/09 18:00
    Berliner AK 07
    Germania Halberstadt
    1 - 2
    Vòng 10
  • 12/09 18:00
    Berliner Dynamo
    Chemie Leipzig
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/09 18:00
    FSV Union Furstenwalde
    ZFC Meuselwitz
    2 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 19:00
    Carl Zeiss Jena
    Lichtenberg 47
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 00:00
    VSG Altglienicke
    Eilenburg
    3 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 00:00
    FSV Optik Rathenow
    Hertha BSC Berlin Am
    2 - 1
    Vòng 10
  • 05/09 18:00
    Berliner Dynamo
    Germania Halberstadt
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/09 00:15
    Germania Halberstadt
    FSV Union Furstenwalde
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/09 00:00
    Energie Cottbus
    VSG Altglienicke
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02/09 00:00
    SV Tasmania Berlin
    VfB Auerbach1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 01/09 23:00
    Eilenburg
    Berliner AK 07
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01/09 00:00
    SV Babelsberg 03
    Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01/09 00:00
    Chemie Leipzig
    FSV Luckenwalde
    1 - 2
    Vòng 9
  • 01/09 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Berliner Dynamo1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 01/09 00:00
    Lichtenberg 47
    FSV Optik Rathenow
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/08 18:00
    VfB Auerbach
    ZFC Meuselwitz
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 18:00
    Berliner AK 07
    Energie Cottbus
    0 - 2
    Vòng 8
  • 29/08 18:00
    FSV Union Furstenwalde
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 8
  • 28/08 19:05
    VSG Altglienicke
    Lokomotive Leipzig
    0 - 1
    Vòng 8
  • 28/08 18:00
    Carl Zeiss Jena
    SV Tasmania Berlin
    5 - 0
    Vòng 8
  • 28/08 00:00
    Berliner Dynamo
    Lichtenberg 47
    1 - 1
    Vòng 8
  • 28/08 00:00
    Chemie Leipzig
    Chemnitzer
    1 - 0
    Vòng 8
  • 28/08 00:00
    FSV Luckenwalde
    Hertha BSC Berlin Am
    1 - 2
    Vòng 8
  • 28/08 00:00
    1FSV Optik Rathenow1
    SV Babelsberg 03
    0 - 2
    Vòng 8
  • 22/08 18:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner Dynamo
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22/08 18:00
    Eilenburg
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 18:00
    Germania Halberstadt
    VfB Auerbach
    4 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 18:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Chemie Leipzig
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 18:00
    Chemnitzer
    VSG Altglienicke
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 18:00
    Energie Cottbus
    FSV Union Furstenwalde
    3 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 18:00
    Lokomotive Leipzig
    Berliner AK 07
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 18:00
    1SV Tasmania Berlin1
    FSV Optik Rathenow
    2 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 00:00
    Lichtenberg 47
    FSV Luckenwalde
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19/08 00:00
    VfB Auerbach
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/08 00:00
    Berliner AK 07
    VSG Altglienicke
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/08 00:00
    Berliner Dynamo
    SV Tasmania Berlin
    2 - 0
    Vòng 6
  • 19/08 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    Chemnitzer
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/08 00:00
    FSV Optik Rathenow
    ZFC Meuselwitz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/08 00:00
    Chemie Leipzig
    Lichtenberg 47
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/08 00:00
    FSV Union Furstenwalde
    Lokomotive Leipzig
    0 - 3
    Vòng 6
  • 18/08 00:00
    FSV Luckenwalde
    SV Babelsberg 03
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/08 23:00
    Carl Zeiss Jena
    Germania Halberstadt1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 18:30
    ZFC Meuselwitz
    Berliner Dynamo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 15/08 18:00
    Chemnitzer
    Berliner AK 071
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 18:00
    VSG Altglienicke
    FSV Union Furstenwalde
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/08 18:00
    Energie Cottbus
    VfB Auerbach
    2 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 18:00
    Lichtenberg 47
    Hertha BSC Berlin Am
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    SV Babelsberg 03
    Chemie Leipzig
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    1Eilenburg1
    Carl Zeiss Jena
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    Germania Halberstadt
    FSV Optik Rathenow
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 00:00
    SV Tasmania Berlin
    FSV Luckenwalde
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 00:00
    FSV Luckenwalde
    ZFC Meuselwitz
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 19:05
    Lichtenberg 47
    Chemnitzer
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 19:00
    Chemie Leipzig
    SV Tasmania Berlin
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    FSV Union Furstenwalde
    Berliner AK 07
    1 - 3
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    FSV Optik Rathenow
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/08 00:00
    Energie Cottbus
    FSV Optik Rathenow
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 19:05
    ZFC Meuselwitz
    Chemie Leipzig
    1 - 2
    Vòng 3
  • 01/08 18:00
    VSG Altglienicke
    VfB Auerbach
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 18:00
    Eilenburg
    Berliner Dynamo
    0 - 2
    Vòng 3
  • 01/08 18:00
    Germania Halberstadt
    FSV Luckenwalde
    0 - 3
    Vòng 3
  • 31/07 21:00
    Lokomotive Leipzig
    Carl Zeiss Jena
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 18:00
    SV Babelsberg 03
    Lichtenberg 47
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 18:00
    Berliner AK 07
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 18:00
    SV Tasmania Berlin
    Hertha BSC Berlin Am
    1 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 00:00
    Chemnitzer
    FSV Union Furstenwalde1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 00:15
    Chemie Leipzig
    Germania Halberstadt
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 00:00
    Berliner Dynamo
    Energie Cottbus
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 00:00
    Hertha BSC Berlin Am
    ZFC Meuselwitz1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 00:00
    Lichtenberg 47
    SV Tasmania Berlin
    1 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 00:00
    FSV Luckenwalde
    Eilenburg
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/07 00:00
    FSV Optik Rathenow
    Lokomotive Leipzig
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/07 00:00
    VfB Auerbach
    Berliner AK 07
    1 - 2
    Vòng 2
  • 28/07 00:00
    SV Babelsberg 03
    Chemnitzer
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/07 00:00
    Tennis Borussia Berlin
    FSV Union Furstenwalde
    1 - 1
    Vòng 2
  • 27/07 23:30
    Carl Zeiss Jena
    VSG Altglienicke
    0 - 0
    Vòng 2
  • 25/07 19:05
    Eilenburg
    Chemie Leipzig
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/07 18:00
    Energie Cottbus
    FSV Luckenwalde1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 25/07 18:00
    ZFC Meuselwitz
    Lichtenberg 47
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 21:00
    Lokomotive Leipzig
    Berliner Dynamo
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 18:00
    VSG Altglienicke
    FSV Optik Rathenow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 18:00
    FSV Union Furstenwalde
    VfB Auerbach
    2 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 17:00
    Berliner AK 07
    Carl Zeiss Jena
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 00:00
    Chemnitzer
    Tennis Borussia Berlin
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 00:00
    Germania Halberstadt
    Hertha BSC Berlin Am
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 00:00
    SV Tasmania Berlin
    SV Babelsberg 03
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc)

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Đức (Đông Bắc)
Tên viết tắt, tên gọi khác Vô địch Vùng Đông-Bắc Đức
Tên Tiếng Anh Germany Regionalliga Nordost
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 15 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)