Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay, Kqbd Uzbekistan đêm qua

Kết quả bóng đá Uzbekistan hôm nay: xem kq bd Uzbekistan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Uzbekistan ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Uzbekistan - giải đấu hàng đầu bóng đá Uzbekistan năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Uzbekistan hôm nay: xem bdkq Uzbekistan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Uzbekistan hôm qua (nam và nữ Uzbekistan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Uzbekistan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Uzbekistan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Uzbekistan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Uzbekistan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Uzbekistan gần đây và xem kqbongda Uzbekistan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Uzbekistan hôm nay và kết quả ĐT Uzbekistan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Uzbekistan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Uzbekistan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Uzbekistan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Uzbekistan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Uzbekistan (ĐT Uzbekistan lứa U) như: U23 Uzbekistan, U21, U19 và U17.

  • 09/10 22:00
    Uzbekistan
    Malaysia
    3 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 05/09 20:00
    Thụy Điển
    Uzbekistan
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 16/06 01:00
    Ả Rập Xê-út
    Uzbekistan
    2 - 0
    Vòng 2 / Bảng D
  • 12/06 01:00
    Yemen
    Uzbekistan
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng D
  • 08/06 01:00
    Uzbekistan
    Singapore
    3 - 0
    Vòng 2 / Bảng D
  • 03/10 20:15
    Qizilqum Zarafshon
    Turon Nukus
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 18:00
    Termez Surkhon
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 20:00
    Bunyodkor
    AGMK
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 17:45
    Andijan
    Sogdiana Jizzakh
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 17:30
    Mashal Muborak
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng 21
  • 01/10 20:15
    Metallurg Bekobod
    Lokomotiv Tashkent1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 01/10 18:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Pakhtakor Tashkent
    2 - 0
    Vòng 21
  • C300x250-1
  • 27/09 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Mashal Muborak
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/09 21:00
    Nasaf Qarshi
    Bunyodkor
    2 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 20:30
    AGMK
    Termez Surkhon
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 20:30
    Navbahor Namangan
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 18:15
    Sogdiana Jizzakh
    Metallurg Bekobod
    1 - 0
    Vòng 20
  • 25/09 20:30
    Pakhtakor Tashkent
    Turon Nukus
    1 - 0
    Vòng 20
  • 25/09 18:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21/09 21:00
    Bunyodkor
    Lokomotiv Tashkent
    1 - 1
    Vòng 19
  • 21/09 18:30
    Mashal Muborak
    Sogdiana Jizzakh
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/09 21:00
    Qizilqum Zarafshon
    AGMK
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/09 21:00
    Turon Nukus
    Navbahor Namangan
    0 - 1
    Vòng 19
  • 19/09 20:30
    Metallurg Bekobod
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 19
  • 19/09 18:00
    Andijan
    Pakhtakor Tashkent
    1 - 0
    Vòng 19
  • 16/09 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Termez Surkhon
    0 - 0
    Vòng 18
  • 16/09 21:00
    Nasaf Qarshi
    Qizilqum Zarafshon
    2 - 0
    Vòng 18
  • 16/09 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Bunyodkor
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/09 21:00
    AGMK
    Turon Nukus
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/09 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/09 18:15
    Andijan
    Metallurg Bekobod
    0 - 0
    Vòng 18
  • 14/09 18:15
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Mashal Muborak
    2 - 1
    Vòng 18
  • 11/09 21:00
    Qizilqum Zarafshon
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/09 21:00
    Turon Nukus
    Nasaf Qarshi
    0 - 1
    Vòng 17
  • 11/09 18:45
    Termez Surkhon
    Sogdiana Jizzakh
    0 - 1
    Vòng 17
  • 10/09 21:00
    Bunyodkor
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    2 - 1
    Vòng 17
  • C300x250-2
  • 10/09 21:00
    Metallurg Bekobod
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 2
    Vòng 17
  • 10/09 21:00
    Navbahor Namangan
    AGMK
    0 - 0
    Vòng 17
  • 09/09 18:45
    Mashal Muborak
    Andijan
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/08 21:00
    2Nasaf Qarshi
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 16
  • 27/08 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Turon Nukus
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/08 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    AGMK1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/08 19:00
    Andijan
    Bunyodkor
    1 - 1
    Vòng 16
  • 25/08 21:00
    Metallurg Bekobod
    Mashal Muborak
    0 - 1
    Vòng 16
  • 25/08 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Qizilqum Zarafshon
    1 - 0
    Vòng 16
  • 25/08 19:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Termez Surkhon
    2 - 0
    Vòng 16
  • 15/08 22:00
    AGMK
    Nasaf Qarshi
    1 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 22:00
    Navbahor Namangan
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/08 22:00
    Qizilqum Zarafshon
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    1 - 1
    Vòng 15
  • 14/08 22:00
    Turon Nukus
    Sogdiana Jizzakh
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/08 22:00
    Mashal Muborak
    Pakhtakor Tashkent
    0 - 1
    Vòng 15
  • 13/08 22:00
    Termez Surkhon
    Andijan
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/08 22:00
    Bunyodkor
    Metallurg Bekobod1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/08 22:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Turon Nukus
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/08 22:00
    Sogdiana Jizzakh
    Navbahor Namangan
    1 - 0
    Vòng 14
  • 07/08 22:00
    Andijan
    Qizilqum Zarafshon
    1 - 0
    Vòng 14
  • 07/08 22:00
    Lokomotiv Tashkent
    AGMK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/08 22:00
    Metallurg Bekobod
    Termez Surkhon1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 22:00
    Mashal Muborak
    Bunyodkor1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 06/08 22:00
    Pakhtakor Tashkent
    Nasaf Qarshi
    1 - 0
    Vòng 14
  • 20/08 21:00
    Bunyodkor
    Navbahor Namangan
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 20/08 21:00
    Sogdiana Jizzakh
    Lokomotiv Tashkent
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 19/08 21:00
    Nasaf Qarshi
    Metallurg Bekobod
    1 - 2
    Vòng 1/8
  • 19/08 21:00
    Pakhtakor Tashkent
    Turon Nukus
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 19/08 21:00
    AGMK
    Neftchi Fargona
    3 - 1
    Vòng 1/8
  • 18/08 21:00
    Shortan Guzar
    Qizilqum Zarafshon
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 18/08 21:00
    1Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-5]
  • 17/08 21:00
    Termez Surkhon
    Mashal Muborak
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 07/10 18:15
    Buxoro
    Neftchi Fargona
    1 - 3
    Vòng Lên hạng / 2
  • 06/10 20:30
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    2 - 0
    Vòng Lên hạng / 2
  • 05/10 18:15
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 05/10 18:00
    1Yangiyer
    Shortan Guzar
    1 - 2
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 24/09 21:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent
    2 - 1
    Vòng Lên hạng / 1
  • 23/09 18:30
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 1
  • 22/09 18:30
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 22/09 18:15
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 12/09 20:20
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 20:20
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 19:15
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    2 - 0
    Vòng 18
  • 07/09 19:00
    Olympic Tashkent
    Xorazm Urganch1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/09 19:00
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 17
  • 04/09 18:45
    Yangiyer
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 19:30
    Xorazm Urganch
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/08 19:30
    Aral Nukus
    Olympic Tashkent
    0 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 19:15
    Shortan Guzar
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 16
  • 23/08 20:00
    Xorazm Urganch
    Buxoro
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/08 22:00
    Neftchi Fargona
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 15
  • 11/08 19:30
    Buxoro
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/08 19:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 15
Cập nhật: