Kết quả bóng đá Trung Quốc hôm nay, Kqbd Trung Quốc đêm qua

Kết quả bóng đá Trung Quốc hôm nay: xem kq bd Trung Quốc trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Trung Quốc ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Trung Quốc (giải TQ) - giải đấu hàng đầu bóng đá Trung Quốc năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Trung Quốc hôm nay: xem bdkq Trung Quốc trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Trung Quốc hôm qua (nam và nữ Trung Quốc) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Trung Quốc (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Trung Quốc và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Trung Quốc (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Trung Quốc mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Trung Quốc gần đây và xem kqbongda Trung Quốc trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Trung Quốc còn có tên gọi khác là Bóng đá TQ. Xem kết quả bóng đá TQ hôm nay, kqbd TQ trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG TQ, TQ 1-A và TQ 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Trung Quốc hôm nay và kết quả ĐT Trung Quốc (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Trung Quốc (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Trung Quốc. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Trung Quốc, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Trung Quốc (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Trung Quốc (ĐT Trung Quốc lứa U) như: U23 Trung Quốc, U21, U19 và U17.

  • 13/10 00:00
    Ả Rập Xê-út
    Trung Quốc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/10 00:00
    Trung Quốc
    Việt Nam
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/09 22:00
    Trung Quốc
    Nhật Bản
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/09 01:00
    Australia
    Trung Quốc
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/06 01:00
    Trung Quốc
    Syria
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng A
  • 05/10 18:35
    Chengdu Better City
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 05/10 18:35
    Nantong Zhiyun
    Xinjiang Tianshan Leopard
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 05/10 15:30
    Zibo Cuju
    Wuhan Three Towns
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 04/10 18:35
    Jiangxi Liansheng
    Shenyang Urban
    1 - 2
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 04/10 18:35
    BeiJing Tech
    Shaanxi Changan Athletic1
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 04/10 18:35
    Beijing BSU
    Guizhou Hengfeng1
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 04/10 14:30
    Kun Shan
    Sichuan Jiuniu
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • C300x250-1
  • 03/10 18:35
    Suzhou Dongwu
    Meizhou Hakka
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 03/10 15:00
    Nanjing Fengfan
    Zhejiang Greentown
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 01/10 18:35
    Heilongjiang Lava Spring
    Kun Shan
    0 - 3
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 01/10 18:35
    1Xinjiang Tianshan Leopard
    Beijing BSU
    0 - 4
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 01/10 15:30
    Wuhan Three Towns
    Nantong Zhiyun
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 30/09 18:35
    Shenyang Urban
    Nanjing Fengfan
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 30/09 18:35
    Sichuan Jiuniu
    BeiJing Tech
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 30/09 18:35
    Guizhou Hengfeng
    Zibo Cuju
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 30/09 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    Chengdu Better City
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 29/09 18:35
    Zhejiang Greentown
    Suzhou Dongwu
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 29/09 15:00
    Meizhou Hakka
    Jiangxi Liansheng
    4 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 26/09 18:35
    Heilongjiang Lava Spring
    Shaanxi Changan Athletic
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 26/09 18:35
    1Beijing BSU
    Wuhan Three Towns
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 26/09 15:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Guizhou Hengfeng
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 25/09 18:35
    Shenyang Urban
    Meizhou Hakka
    1 - 4
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 25/09 18:35
    1Chengdu Better City
    Sichuan Jiuniu
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 25/09 18:35
    1Nantong Zhiyun
    Zibo Cuju
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 25/09 14:30
    Kun Shan
    BeiJing Tech
    3 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 24/09 18:35
    1Jiangxi Liansheng
    Zhejiang Greentown
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 24/09 15:00
    Nanjing Fengfan
    Suzhou Dongwu
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 22/09 18:35
    1Shaanxi Changan Athletic
    Kun Shan1
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 22/09 18:35
    Wuhan Three Towns
    Xinjiang Tianshan Leopard
    3 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 22/09 15:30
    Zibo Cuju
    Beijing BSU
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 21/09 18:35
    Meizhou Hakka
    Nanjing Fengfan
    2 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • C300x250-2
  • 21/09 18:35
    1BeiJing Tech
    Chengdu Better City
    0 - 2
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 21/09 18:35
    1Guizhou Hengfeng
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 21/09 14:30
    Sichuan Jiuniu
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 20/09 18:35
    Suzhou Dongwu
    Jiangxi Liansheng
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 20/09 15:00
    Zhejiang Greentown
    Shenyang Urban
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 18/09 18:35
    Sichuan Jiuniu
    Kun Shan
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 18/09 18:35
    Wuhan Three Towns
    Zibo Cuju
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 18/09 15:30
    Xinjiang Tianshan Leopard
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 17/09 18:35
    Zhejiang Greentown
    Nanjing Fengfan1
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 17/09 18:35
    Heilongjiang Lava Spring
    Chengdu Better City
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 17/09 18:35
    Guizhou Hengfeng
    Beijing BSU
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng C
  • 17/09 14:30
    Shaanxi Changan Athletic
    BeiJing Tech
    2 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng B
  • 16/09 18:35
    Meizhou Hakka
    Suzhou Dongwu
    1 - 1
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 16/09 15:30
    Shenyang Urban
    Jiangxi Liansheng
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 3 / Bảng A
  • 29/09 14:00
    Qingdao Jonoon
    Guangxi Baoyun
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 7
  • 29/09 14:00
    Shanxi Xindu
    Dongguan United
    2 - 0
    Vòng Lên hạng / 7
  • 28/09 14:00
    Jiading Boji
    Hebei Kungfu
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 7
  • 28/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Xiamen Ludao1
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 7
  • 24/09 14:00
    Dongguan United
    Zhongchuang Hengtai
    1 - 2
    Vòng Lên hạng / 6
  • 24/09 14:00
    Xiamen Ludao
    Shanxi Xindu1
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 6
  • 23/09 14:00
    1Guangxi Baoyun
    Jiading Boji1
    0 - 0
    Vòng Lên hạng / 6
  • 23/09 14:00
    Hebei Kungfu
    Qingdao Jonoon
    0 - 1
    Vòng Lên hạng / 6
  • 20/09 14:00
    Shanxi Xindu
    Guangxi Baoyun
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 5
  • 20/09 14:00
    Zhongchuang Hengtai
    Jiading Boji1
    1 - 0
    Vòng Lên hạng / 5
  • 19/09 14:00
    Qingdao Jonoon
    Xiamen Ludao
    3 - 0
    Vòng Lên hạng / 5
  • 19/09 14:00
    Hebei Kungfu
    Dongguan United
    2 - 0
    Vòng Lên hạng / 5
  • 15/09 14:00
    Dongguan United
    Qingdao Jonoon
    0 - 3
    Vòng Lên hạng / 4
  • 25/09 18:30
    Nữ Jiangsu
    Nữ ShanDong
    0 - 1
    Vòng 5-6 Place
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4],
  • 25/09 18:30
    Nữ Olympic
    Nữ Shanghai
    1 - 0
    Vòng Chung kết
  • 25/09 15:00
    Nữ SiChuan
    Nữ Liao Ning
    0 - 1
    Vòng 7-8 Place
  • 25/09 15:00
    Nữ Shaanxi
    Nữ Beijing
    1 - 1
    Vòng Hạng 3
  • 23/09 18:30
    Nữ ShanDong
    Nữ Liao Ning
    0 - 1
    Vòng 5-8 Place
  • 23/09 18:30
    Nữ Shaanxi
    Nữ Shanghai
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 23/09 15:00
    Nữ Olympic
    Nữ Beijing
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 23/09 15:00
    Nữ Jiangsu
    Nữ SiChuan
    0 - 0
    Vòng 5-8 Place
  • 20/09 15:00
    Nữ Shaanxi
    Nữ Jiangsu
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 20/09 15:00
    Nữ ShanDong
    Nữ Beijing
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/09 18:30
    Nữ Shaanxi
    Nữ Liao Ning
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-1]
  • 18/09 18:30
    Nữ Beijing
    Nữ SiChuan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/09 15:00
    Nữ ShanDong
    Nữ Shanghai
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/09 15:00
    Nữ Olympic
    Nữ Jiangsu
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/09 18:30
    Nữ Shanghai
    Nữ SiChuan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/09 18:30
    Nữ Jiangsu
    Nữ Liao Ning
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/09 15:00
    Nữ ShanDong
    Nữ Beijing
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/09 15:00
    Nữ Shaanxi
    Nữ Olympic
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/09 18:30
    U20 Liao Ning
    U20 ShangHai
    1 - 0
    Vòng 5-6 Place
  • 18/09 18:30
    U20 ZheJiang
    U20 XinJiang
    2 - 1
    Vòng Chung kết
  • 18/09 15:00
    U20 Shaanxi
    U20 BeiJing
    0 - 0
    Vòng 7-8 Place
  • 18/09 15:00
    U20 SiChuan
    U20 HuBei
    2 - 0
    Vòng Hạng 3
  • 16/09 18:30
    U20 HuBei
    U20 XinJiang
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 16/09 18:30
    U20 Shaanxi
    U20 ShangHai
    1 - 1
    Vòng 5-8 Place
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 16/09 15:00
    U20 SiChuan
    U20 ZheJiang
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-6]
  • 16/09 15:00
    U20 Liao Ning
    U20 BeiJing
    0 - 0
    Vòng 5-8 Place
Cập nhật: