Kết quả bóng đá Thụy Điển hôm nay, Kqbd Thụy Điển đêm qua

Kết quả bóng đá Thụy Điển hôm nay: xem kq bd Thụy Điển trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Thụy Điển ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Thụy Điển (giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (TĐ)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Thụy Điển năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Thụy Điển hôm nay: xem bdkq Thụy Điển trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua (nam và nữ Thụy Điển) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Thụy Điển và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Thụy Điển (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Thụy Điển mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Thụy Điển gần đây và xem kqbongda Thụy Điển trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Thụy Điển hôm nay và kết quả ĐT Thụy Điển (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Thụy Điển (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Thụy Điển, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Thụy Điển (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Thụy Điển (ĐT Thụy Điển lứa U) như: U23 Thụy Điển, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Thụy Điển
    Hy Lạp
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/10 23:00
    Thụy Điển
    Kosovo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/09 01:45
    Hy Lạp
    Thụy Điển
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/09 20:00
    Thụy Điển
    Uzbekistan
    2 - 0
    Vòng Tháng 9
  • 03/09 01:45
    Thụy Điển
    Tây Ban Nha
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/10 00:00
    Pitea IF
    Umea
    2 - 2
    Vòng 24
  • 10/10 21:00
    Orebro Syrianska IF
    IFK Lulea
    1 - 2
    Vòng 24
  • 10/10 21:00
    Sollentuna
    Sandvikens IF
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 22:00
    Taby
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 24
  • C300x250-1
  • 09/10 21:00
    1Hudiksvalls FF
    Haninge
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 21:00
    IF Sylvia
    Karlstad BK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 18:00
    Brommapojkarna
    Assyriska FF Sodertalje
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 18:00
    Gefle IF
    IK Frej Taby
    0 - 2
    Vòng 24
  • 10/10 21:00
    Assyriska Turabdin IK
    Trollhattan
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 21:00
    Atvidabergs FF
    Utsiktens BK
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 21:00
    Linkoping City
    Oskarshamns AIK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 21:00
    Torns IF
    Ljungskile SK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 19:00
    IFK Malmo
    Qviding FIF
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 19:00
    Osterlen FF
    Lunds BK
    0 - 2
    Vòng 24
  • 09/10 18:00
    Skovde AIK
    Lindome GIF
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 18:00
    Tvaakers IF
    Vanersborgs IF
    0 - 1
    Vòng 24
  • 10/10 21:00
    Team Thoren FF
    Friska Viljor
    2 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Gottne IF
    Stode IF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    IFK Ostersund
    Umea Akademi
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Bergnasets AIK
    Skelleftea FF
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Taftea IK
    Froso IF
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 19:00
    Bodens BK
    Storfors AIK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 18:00
    Ytterhogdal IK
    Notvikens IK
    1 - 1
    Vòng 11
  • 07/10 00:30
    1Skelleftea FF
    Bodens BK
    0 - 0
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 12/10 00:00
    1Kristianstads
    IFK Hassleholm
    0 - 1
    Vòng 28
  • 10/10 19:00
    KSF Prespa Birlik
    Nosaby IF
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    FBK Balkan
    IFK Berga
    1 - 2
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    IFK Karlshamn
    BK Olympic Malmo
    1 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    Rappe GOIF
    Solvesborgs GoIF
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 00:30
    Hassleholms IF
    FK Karlskrona
    2 - 1
    Vòng 28
  • 06/10 21:30
    Nosaby IF
    IFK Karlshamn
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/10 19:00
    Angelholms FF
    Varbergs GIF
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    BK Astrio
    Torslanda IK1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Husqvarna FF
    Assyriska BK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 18:30
    Savedalens IF
    Vinbergs IF
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 18:30
    Ullared
    IK Tord
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Vastra Frolunda IF
    Eskilsminne IF
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Hoganas BK
    Dalstorps IF
    1 - 2
    Vòng 28
  • 07/10 00:00
    Varbergs GIF
    Vinbergs IF
    2 - 1
    Vòng 3
  • 09/10 21:00
    Arlanda
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Kungsangens IF
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    IFK Osterakers
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Skiljebo SK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Stockholm Internazionale
    Gamla Upsala SK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Kvarnsvedens IK
    Gute
    1 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/10 01:00
    IFK Osterakers
    Kvarnsvedens IK1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 07/10 00:45
    Arlanda
    Sandvikens AIK
    1 - 2
    Vòng 21
  • 10/10 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ AIK Solna
    1 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 18:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/10 21:00
    Nữ Orebro
    Nữ Djurgardens
    1 - 0
    Vòng 19
  • 09/10 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/10 19:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Linkopings
    2 - 1
    Vòng 19
  • 09/10 21:00
    1Varmbols
    Smedby AIS
    0 - 2
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    Mjolby AI FF
    Nykopings BIS1
    2 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Eskilstuna City
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Motala AIF
    Tyreso FF
    3 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Rynninge IK
    Assyriska United
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Syrianska
    Karlslunds IF HFK
    0 - 3
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IFK Eskilstuna
    1 - 2
    Vòng 28
  • 10/10 20:00
    Nữ IFK Kalmar
    Nữ Jitex BK
    2 - 0
    Vòng 22
  • 10/10 20:00
    Nữ Mallbackens IF
    Nữ Alvsjo AIK FF
    2 - 1
    Vòng 22
  • 10/10 18:00
    Nữ Moron BK
    Nữ IFK Norrkoping DFK
    1 - 2
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    Borgeby Wowens
    Nữ Bollstanas SK
    2 - 2
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    Nữ Lidkopings
    Nữ IK Uppsala
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    Nữ Sundsvalls DFF
    Nữ Alingsas
    0 - 0
    Vòng 22
  • 09/10 17:00
    Nữ Umea
    Nữ Brommapojkarna
    4 - 1
    Vòng 22
  • 10/10 19:00
    IK Oddevold
    Stenungsunds IF
    2 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    Nordvarmland FF
    Lidkopings
    1 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 20:00
    Yxhults IK
    Vanersborgs
    1 - 2
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Ahlafors IF
    Carlstad United BK
    1 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    BK Forward
    IFK Skovde
    4 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    IK Gauthiod
    Angered BK
    0 - 3
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Tidaholms
    Kumla
    1 - 1
    Vòng 28
  • 07/10 00:30
    Stenungsunds IF
    IK Gauthiod
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/10 00:30
    IFK Skovde
    Kumla
    0 - 1
    Vòng 23
Cập nhật: