Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay, Kqbd Thổ Nhĩ Kỳ đêm qua

Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay: xem kq bd Thổ Nhĩ Kỳ trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (giải VĐQG TNK) - giải đấu hàng đầu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay: xem bdkq Thổ Nhĩ Kỳ trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm qua (nam và nữ Thổ Nhĩ Kỳ) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Thổ Nhĩ Kỳ (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Thổ Nhĩ Kỳ gần đây và xem kqbongda Thổ Nhĩ Kỳ trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ còn có tên gọi khác là Bóng đá TNK. Xem kết quả bóng đá TNK hôm nay, kqbd TNK trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG TNK, TNK 1-A và TNK 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay và kết quả ĐT Thổ Nhĩ Kỳ (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Thổ Nhĩ Kỳ (ĐT Thổ Nhĩ Kỳ lứa U) như: U23 Thổ Nhĩ Kỳ, U21, U19 và U17.

  • 14/11 01:00
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Gibraltar
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/10 01:45
    Latvia
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/10 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Na Uy
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 08/09 01:45
    Hà Lan
    Thổ Nhĩ Kỳ1
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/09 01:45
    Gibraltar
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 10/10 23:00
    Tire 1922 Spor
    Ankara Demirspor
    0 - 0
    Vòng 7
  • C300x250-1
  • 10/10 23:00
    Amedspor
    Sanliurfaspor1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 23:00
    1Isparta Davrazspor
    Pendikspor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 23:00
    Tarsus Idman Yurdu
    Usakspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:00
    1922 Konyaspor
    Nazillispor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:00
    Zonguldak
    Eskisehirspor
    2 - 1
    Vòng 7
  • 10/10 18:30
    24 Erzincanspor
    Kirsehir Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 18:30
    Pazarspor
    Kirklarelispor
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/10 23:00
    Akhisar Bld.Geng
    Isparta Davrazspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 23:00
    Karacabey Birlikspor
    Amedspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 23:00
    Sanliurfaspor
    Pazarspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 19:30
    Nazillispor
    Tire 1922 Spor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 19:30
    1Pendikspor
    Tarsus Idman Yurdu
    1 - 2
    Vòng 6
  • 06/10 19:00
    Ankara Demirspor
    Zonguldak
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 19:00
    Kirsehir Belediyespor
    1922 Konyaspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 18:00
    Usakspor
    24 Erzincanspor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/10 23:00
    Osmanlispor
    Sakaryaspor
    1 - 1
    Vòng 7
  • 10/10 23:00
    Corum Belediyespor
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/10 19:30
    1Bodrumspor
    Kahramanmaras
    2 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:30
    Inegolspor
    Diyarbakırspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:30
    Sariyer
    Bayburt Ozel Idare
    3 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:30
    Somaspor
    Turgutluspor
    1 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 19:00
    Nigde Belediyespor
    Afjet Afyonspor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 18:30
    Hekimoglu Trabzon
    Ergene Velimese
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/10 18:30
    Belediye Vanspor
    Serik Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 7
  • C300x250-2
  • 10/10 17:30
    Adiyamanspor
    Etimesgut Belediye Spor1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 06/10 23:00
    Afjet Afyonspor
    Inegolspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 23:00
    Diyarbakırspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 23:00
    Sakaryaspor
    Somaspor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 19:30
    Ergene Velimese
    Osmanlispor1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 19:30
    1Serik Belediyespor
    Bodrumspor2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 19:30
    1Turgutluspor
    Belediye Vanspor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 19:00
    1Etimesgut Belediye Spor
    Bayburt Ozel Idare
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 18:30
    Adiyamanspor
    Nigde Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/10 18:30
    Kahramanmaras
    Corum Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 06/10 18:30
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
    Sariyer
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Bergama Belediyespor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Catalcaspor
    Nevsehirspor Genclik
    0 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Sancaktepe Belediye Spor
    Kahta 02 Spor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    1Karaman Belediyespor
    Hendek Spor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Bugsasspor
    Arnavutkoy Belediyespor
    1 - 2
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Osmaniyespor
    Batman Petrolspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Fatsa Belediyespor
    Erbaaspor S
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Artvin Hopaspor
    Kutahyaspor
    2 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Kelkit Belediye Hurriyet
    Elazigspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/10 19:30
    Arnavutkoy Belediyespor
    Bergama Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Yldrm Belediyesispor
    Fatsa Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Hendek Spor
    Osmaniyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Elazigspor
    Karaman Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 12/10 18:00
    Halide Edip Adivarspor
    Darica Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/10 19:30
    Sile Yildizspor
    Halide Edip Adivarspor
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Yeni Altindag BS
    Kestelspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Carsambaspor
    Hacettepe S.K.
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Duzcespor
    Kusadasispor1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Erzin Belediyespor
    76 Igdir Belediye spor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yeni Orduspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Elazig Belediyespor
    Bayrampasaspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yeilyurt Belediyespor
    Aksarayspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Yomraspor
    Kizilcabolukspor
    3 - 1
    Vòng 6
  • 04/10 19:30
    Halide Edip Adivarspor
    Duzcespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Darica Genclerbirligi
    Sile Yildizspor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Kizilcabolukspor
    Yeni Altindag BS1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Kusadasispor
    Yeilyurt Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 09/10 23:00
    Fethiyespor
    Karabukspor1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 23:00
    Karsiyaka
    Orduspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Belediye Derincespor
    Ofspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Erokspor
    Icel Idman Yurdu
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Modafenspor
    Ceyhanspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Cankaya
    Tepecikspor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Karakopru Belediyespor
    Edirnespor Genclik
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 18:00
    Agri 1970 Spor
    Gumushanespor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Mardin BB
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/10 23:00
    Orduspor
    Agri 1970 Spor1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Edirnespor Genclik
    Erokspor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Tepecikspor
    Karakopru Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Ceyhanspor
    Cankaya
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Icel Idman Yurdu
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Karabukspor
    Karsiyaka
    0 - 3
    Vòng 5
Cập nhật: