Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay, Kqbd Slovakia đêm qua

Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay: xem kq bd Slovakia trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Slovakia ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Slovakia - giải đấu hàng đầu bóng đá Slovakia năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Slovakia hôm nay: xem bdkq Slovakia trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Slovakia hôm qua (nam và nữ Slovakia) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Slovakia và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Slovakia (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Slovakia mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Slovakia gần đây và xem kqbongda Slovakia trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Slovakia hôm nay và kết quả ĐT Slovakia (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Slovakia (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Slovakia, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Slovakia (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Slovakia (ĐT Slovakia lứa U) như: U23 Slovakia, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Croatia
    Slovakia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/10 01:45
    Nga
    Slovakia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 08/09 01:45
    Slovakia
    Đảo Síp
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/09 01:45
    Slovakia
    Croatia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02/09 01:45
    Slovenia
    Slovakia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 03/10 22:00
    Trencin
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 20:00
    Slovan Bratislava
    FK Pohronie
    3 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    MFK Ruzomberok
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    SKF Sered
    FK Senica1
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 22:00
    DAC Dunajska Streda
    Zlate Moravce
    2 - 0
    Vòng 10
  • 26/09 22:00
    DAC Dunajska Streda
    Spartak Trnava
    0 - 2
    Vòng 9
  • C300x250-1
  • 25/09 23:00
    FK Senica
    Slovan Bratislava
    0 - 3
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    SKF Sered
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    MSK Zilina
    MFK Ruzomberok
    0 - 2
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    Zlate Moravce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 9
  • 24/09 22:00
    FK Pohronie
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/09 23:00
    MFK Ruzomberok
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 22:00
    Slovan Bratislava
    MSK Zilina
    2 - 2
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    Liptovsky Mikulas
    FK Pohronie1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Zlate Moravce
    2 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    MFK Ruzomberok
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    Trencin
    FK Senica
    1 - 2
    Vòng 8
  • 17/09 22:00
    Spartak Trnava
    SKF Sered
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/09 22:00
    DAC Dunajska Streda
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Rohoznik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 21:30
    MSK Zilina 2
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Partizan Bardejov
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Humenne
    Namestovo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    KFC Komarno
    MSK Puchov
    2 - 0
    Vòng 12
  • 09/10 20:00
    Slavoj Trebisov
    FK Kosice
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/10 16:00
    Rohoznik
    Partizan Bardejov
    1 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 23:00
    MFK Skalica
    MFK Dubnica
    3 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Dukla Banska Bystrica
    MSK Zilina 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Humenne
    Slovan Bratislava 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 20:00
    Namestovo
    MSK Puchov
    0 - 2
    Vòng 11
  • C300x250-2
  • 02/10 20:00
    STK 1914 Samorin
    KFC Komarno
    1 - 1
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slavoj Trebisov
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 15:30
    Artmedia Petrzalka
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 15:30
    Slovan Bratislava 2
    Namestovo
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    MFK Dubnica
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    KFC Komarno
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 20:30
    MSK Puchov
    STK 1914 Samorin1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 19:00
    MSK Zilina 2
    Rohoznik
    1 - 1
    Vòng 10
  • 19/09 16:00
    Rohoznik
    MFK Dubnica
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    Dukla Banska Bystrica
    Slavoj Trebisov
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    MSK Puchov
    FK Kosice
    0 - 2
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    1Humenne
    MSK Zilina 2
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 20:30
    Namestovo
    STK 1914 Samorin
    0 - 3
    Vòng 9
  • 18/09 20:00
    Slovan Bratislava 2
    Partizan Bardejov1
    2 - 1
    Vòng 9
  • 17/09 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    KFC Komarno
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    MFK Dubnica
    Humenne
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/09 15:30
    Artmedia Petrzalka
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 19:00
    SK Pramen Kovacova
    Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng 3
  • 06/10 20:00
    Dolny Kubin
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/09 22:30
    MSK Senec
    MFK Skalica
    0 - 2
    Vòng 3
  • 28/09 20:30
    Povazska Bystrica
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 22/09 20:30
    1KFC Komarno
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 22/09 20:30
    Trebatice
    Zlate Moravce
    0 - 3
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    Nafta Gbely
    FK Senica
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    OK castkovce
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-5]
  • 22/09 20:30
    1Novohrad Lucenec
    FK Kosice
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    MFK Spartak Medzev
    Humenne
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    Spartak Medzilaborce
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [1-4]
  • 22/09 20:30
    Lokomotiva Kosice
    Odeva Lipany
    0 - 2
    Vòng 3
  • 22/09 20:30
    Jednota Banova
    MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 21/09 21:00
    Raca Bratislava
    Trencin
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/09 20:30
    STK 1914 Samorin
    SKF Sered
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 21/09 20:30
    Namestovo
    FK Pohronie
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/09 20:30
    Kysucke Nove Mesto
    MFK Ruzomberok
    0 - 4
    Vòng 3
  • 14/09 21:15
    Pata
    Spartak Trnava
    0 - 3
    Vòng 3
  • 14/09 21:00
    Slovan Sabinov
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 2
    Vòng 3
  • 03/10 16:00
    U19 Artmedia Petrzalka
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 16:00
    U19 FK Senica
    U19 Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 18:00
    U19 Spartak Trnava
    U19 FK Poprad
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:00
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    U19 Trencin
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:00
    U19 Dukla Banska Bystrica
    U19 VSS Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:00
    U19 Nitra
    U19 MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng
  • 15/09 18:00
    U19 MSK Zilina
    U19 FK Poprad
    0 - 1
    Vòng
  • 15/09 16:00
    U19 Slovan Bratislava
    U19 Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng
  • 15/09 16:00
    1U19 MFK Ruzomberok
    U19 Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng
  • 15/09 16:00
    U19 FK Kosice
    U19 FK Senica
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 16:00
    U19 Zemplin Michalovce
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    2 - 2
    Vòng
Cập nhật: