Kết quả bóng đá Séc hôm nay, Kqbd Séc tối đêm qua

Kết quả bóng đá Séc hôm nay: xem kq bd Séc trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Séc ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Séc - giải đấu hàng đầu bóng đá Séc năm 2021-2022 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Séc hôm nay: xem bdkq Séc trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Séc hôm qua (nam và nữ Séc) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Séc và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Séc (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Séc mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Séc gần đây và xem kqbongda Séc trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Séc còn có tên gọi khác là Bóng đá Cộng Hòa Séc (CH). Xem kết quả bóng đá Cộng Hòa Séc (CH) hôm nay, kqbd Cộng Hòa Séc (CH) trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG Cộng Hòa Séc (CH), Cộng Hòa Séc (CH) 1-A và Cộng Hòa Séc (CH) 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Séc hôm nay và kết quả ĐT Séc (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Séc (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Séc. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Séc, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Séc (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Séc (ĐT Séc lứa U) như: U23 Séc, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Belarus
    Séc
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/10 01:45
    Séc
    Xứ Wales
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 09/09 01:45
    Séc
    Ukraine
    0 - 1
    Vòng Tháng 9
  • 06/09 01:45
    Bỉ
    Séc
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 03/09 01:45
    Séc
    Belarus
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 04/10 00:00
    Sparta Praha
    Slavia Praha1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 21:00
    1Hradec Kralove
    Baumit Jablonec
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 21:00
    MFK Karvina
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 21:00
    1Slovan Liberec
    Banik Ostrava1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 00:00
    Viktoria Plzen
    Fastav Zlin
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Bohemians 1905
    SK Sigma Olomouc
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Ceske Budejovice
    Pardubice
    2 - 1
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 02/10 21:00
    Synot Slovacko
    Teplice
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 21:00
    Sellier & Bellot Vlasim
    FK Pribram
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    Opava
    Lisen
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Chrudim
    SK Slovan Varnsdorf
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Fotbal Trinec
    Viktoria Zizkov
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Vyskov
    Usti nad Labem
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 23:00
    Vysocina Jihlava
    FK MAS Taborsko2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 22:00
    Brno
    Sparta Praha 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Dukla Prague
    Prostejov
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07/10 20:30
    Vyskov
    Fastav Zlin
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2],
  • 06/10 20:30
    Dukla Prague
    Ceske Budejovice
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/10 20:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Brno
    1 - 1
    Vòng 4
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 10/10 15:15
    Unicov
    Hanacka Slavia Kromeriz
    0 - 2
    Vòng 11
  • 10/10 15:15
    1. Znojmo
    Slovan Rosice
    2 - 4
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Blansko
    Frydek-Mistek
    3 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Dolni Benesov
    Banik Ostrava 2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Vrchovina
    Uhersky Brod1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    1Velke Mezirici
    Hlucin
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    Vratimov
    Viktoria Otrokovice1
    2 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 20:00
    Zlin 2
    Sigma Olomouc 21
    0 - 1
    Vòng 11
  • 08/10 15:30
    Vysocina Jihlava 2
    Synot Slovacko 2
    2 - 4
    Vòng 11
  • 03/10 15:15
    Sigma Olomouc 2
    Blansko
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Synot Slovacko 2
    Vratimov
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:00
    Banik Ostrava 2
    Vysocina Jihlava 2
    1 - 1
    Vòng 10
  • C300x250-2
  • 02/10 20:00
    Slovan Rosice
    Dolni Benesov
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    Uhersky Brod
    Zlin 2
    3 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Viktoria Otrokovice
    Vrchovina
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 23:00
    Hlucin
    1. Znojmo
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 23:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Velke Mezirici
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/10 20:00
    Sokol Hostoun
    FK Loko Vltavin
    1 - 1
    Vòng 11
  • 10/10 15:30
    Karlovy Vary Dvory
    Jiskra Domazlice
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:30
    FK Kraluv Dvur
    SK Rakovnik
    2 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:30
    1Povltava FA
    Slavia Prague 2
    1 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    Benesov
    Plzen 2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    SK Motorlet Praha
    Admira Praha
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    FK Slavoj Vysehrad
    Pisek
    0 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    FK Banik Sokolov
    Pribram 2
    2 - 2
    Vòng 11
  • 03/10 15:30
    Plzen 2
    FK Slavoj Vysehrad
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Admira Praha
    Sokol Hostoun
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Slavia Prague 2
    FK Kraluv Dvur
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:00
    Pribram 2
    Benesov
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Jiskra Domazlice
    FK Banik Sokolov
    0 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    SK Rakovnik
    SK Motorlet Praha
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    FK Loko Vltavin
    Karlovy Vary Dvory
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 23:00
    Pisek
    Povltava FA
    1 - 0
    Vòng 10
  • 08/10 16:00
    U19 Meteor Praha
    U19 Ceske Budejovice
    0 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 18:45
    U19 Pribram
    U19 MFK Karvina
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 17:45
    U19 Slavia Praha
    U19 Synot Slovacko
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 16:30
    U19 Hradec Kralove
    U19 Banik Ostrava
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 16:00
    U19 Zlin
    U19 Opava
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 16:00
    U19 Pardubice
    U19 SK Sigma Olomouc
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 16:00
    1U19 Sparta Praha
    U19 Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 16:00
    U19 Brno
    U19 Mlada Boleslav
    0 - 2
    Vòng 10
  • 10/10 21:00
    Nữ Dukla Praha
    Nữ Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 19:00
    Nữ Slavia Praha
    Nữ Pardubice
    3 - 0
    Vòng 8
  • 09/10 16:00
    Nữ Horni Herspice
    Nữ Sparta Praha
    0 - 4
    Vòng 8
  • 09/10 16:00
    Nữ Viktoria Plzen
    Nữ Slovan Liberec
    0 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:00
    Nữ Dukla Praha
    Nữ Pardubice
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 19:30
    Nữ Viktoria Plzen
    Nữ Synot Slovacko
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:00
    Nữ Slovan Liberec
    Nữ Horni Herspice
    1 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:00
    Nữ Slavia Praha
    Nữ Sparta Praha
    0 - 0
    Vòng 7
  • 10/10 15:30
    Slovan Liberec 2
    Pardubice 2
    3 - 0
    Vòng 11
  • 10/10 15:15
    Bohemians 1905 2
    SK Sokol Zapy
    2 - 0
    Vòng 11
  • 10/10 15:15
    Chlumec nad Cidlinou
    Zbuzany
    3 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Jiskra Usti nad Orlici
    Hradec Kralove 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 20:00
    Slovan Velvary
    Prepere
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 16:00
    Teplice 2
    Sokol Brozany
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    Jablonec 2
    Sokol Zivanice
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 15:15
    Mlada Boleslav 2
    Dukla Praha 2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 20:00
    SK Sokol Zapy
    Slovan Liberec 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 20:00
    Sokol Brozany
    Mlada Boleslav 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Dukla Praha 2
    Jablonec 2
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Pardubice 2
    Slovan Velvary
    2 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 15:15
    Hradec Kralove 2
    Chlumec nad Cidlinou
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    Sokol Zivanice
    Bohemians 1905 2
    0 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 15:30
    Prepere
    Jiskra Usti nad Orlici
    1 - 2
    Vòng 10
  • 02/10 15:15
    Zbuzany
    Teplice 2
    1 - 0
    Vòng 10
Cập nhật: