Kết quả bóng đá Romania hôm nay, Kqbd Romania tối đêm qua

Kết quả bóng đá Romania hôm nay: xem kq bd Romania trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Romania ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Romania - giải đấu hàng đầu bóng đá Romania năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Romania hôm nay: xem bdkq Romania trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Romania hôm qua (nam và nữ Romania) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Romania (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Romania và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Romania (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Romania mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Romania gần đây và xem kqbongda Romania trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Romania hôm nay và kết quả ĐT Romania (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Romania (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Romania. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Romania, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Romania (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Romania (ĐT Romania lứa U) như: U23 Romania, U21, U19 và U17.

  • 12/11 02:45
    Romania
    Iceland
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 12/10 01:45
    Romania
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/10 01:45
    Đức
    Romania
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 09/09 01:45
    Bắc Macedonia
    Romania
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 06/09 01:45
    Romania
    Liechtenstein
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng J
  • 05/10 00:30
    Academica Clinceni
    Botosani1
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/10 01:00
    1U Craiova 1948
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/10 22:00
    CFR Cluj
    Gaz Metan Medias
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 20:00
    Voluntari
    Farul Constanta
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 23:30
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Rapid Bucuresti1
    2 - 2
    Vòng 11
  • 02/10 20:30
    Dinamo Bucuresti
    UTA Arad1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 02/10 01:00
    1Chindia Targoviste
    Steaua Bucuresti
    0 - 0
    Vòng 11
  • C300x250-1
  • 01/10 22:00
    CS Mioveni
    Arges
    0 - 0
    Vòng 11
  • 28/09 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Dinamo Bucuresti1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/09 22:00
    Gaz Metan Medias
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/09 01:00
    UTA Arad
    CFR Cluj
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 22:00
    Botosani
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/09 19:30
    Farul Constanta
    CS Mioveni
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/09 01:00
    Steaua Bucuresti
    Academica Clinceni
    2 - 1
    Vòng 10
  • 25/09 21:00
    Arges
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/09 00:00
    Rapid Bucuresti
    Voluntari1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 15:00
    Petrolul Ploiesti
    Viitorul Selimbar
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Dacia Unirea Braila
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 18:00
    Universitaea Cluj
    Unirea 2004 Slobozia
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 15:30
    CSA Steaua Bucureti
    Dunarea Calarasi
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 15:00
    Astra Giurgiu
    ASC Corona Brasov
    2 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 15:00
    1Gloria Buzau
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 15:00
    Politehnica Iasi
    Metaloglobus
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 15:00
    Unirea Constanta
    Csikszereda Miercurea
    1 - 2
    Vòng 9
  • 01/10 20:00
    Hermannstadt
    Ripensia Timisoara
    1 - 1
    Vòng 9
  • 30/09 21:00
    Concordia Chiajna
    Unirea Dej
    1 - 0
    Vòng 9
  • 28/09 21:00
    Dunarea Calarasi
    Politehnica Iasi
    2 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 15:00
    Ripensia Timisoara
    Concordia Chiajna
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 15:00
    Unirea 2004 Slobozia
    Hermannstadt
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/09 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    ASU Politehnica Timisoara
    1 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 17:00
    Unirea Dej
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 8
  • C300x250-2
  • 25/09 15:00
    Csikszereda Miercurea
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Vòng 8
  • 25/09 15:00
    Metaloglobus
    Unirea Constanta
    0 - 1
    Vòng 8
  • 25/09 15:00
    Viitorul Selimbar
    Astra Giurgiu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 15:00
    Dacia Unirea Braila
    Universitaea Cluj
    0 - 2
    Vòng 8
  • 24/09 21:00
    ASC Corona Brasov
    CSA Steaua Bucureti
    0 - 0
    Vòng 8
  • 08/10 19:00
    CSM Flacara Moreni
    Real Bradu
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    CS Aerostar Bacau
    Sporting Liesti
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2
    Blejoi Vispesti1
    1 - 1
    Vòng
  • 08/10 19:00
    1Arges Pitesti 2
    Academica Clinceni 2
    1 - 1
    Vòng
  • 08/10 19:00
    Steaua Bucuresti 2
    Dinamo Bucuresti 2
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    ACS Viitorul Cluj
    Unirea Ungheni
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    CS Sanatatea Cluj
    Ocna Mures
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 19:00
    CS Universitatea Craiova 2
    Sporting Rosiorii
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    CSM Slatina
    Viitorul Daesti
    0 - 0
    Vòng
  • 08/10 19:00
    ACS Dumbravita
    Soimii Lipova
    0 - 1
    Vòng
  • 08/10 19:00
    Alexandria
    ACSO Filiasi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:15
    CS Gloria Lunca Teuz Cermei
    ACS Dumbravita
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Blejoi Vispesti
    Kids Tampa Brasov
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    ACS Olimpic Cetate Rasnov
    Municipal Brasov
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Voluntari 2
    Afumati
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    1910 Oradea
    Zalau
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:00
    ACSO Filiasi
    Minerul Costesti
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Somuz Falticeni
    Stiinta Miroslava
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Ceahlaul Piatra Neamt
    CSM Bacau
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Bucovina Radauti
    ACS Foresta Suceava
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Vaslui
    Dante Botosani
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    AFC Bucuresti
    CSM Flacara Moreni
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Somesul Dej
    Luceafarul Oradea 2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Real Bradu
    Steaua Bucuresti 2
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    CSO Petrolul Potcoava
    CSM Slatina
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 17:00
    Targu Secuiesc
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 21
    0 - 1
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Odorheiu Secuiesc
    CSO Plopeni
    1 - 1
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Dinamo Bucuresti 2
    Unirea Bascov
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Farul Constanta 2
    Agricola Borcea1
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    CSM Ramnicu Sarat
    CS Aerostar Bacau
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Soimii Lipova
    Avantul Periam
    2 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Vedita Colonesti
    CS Universitatea Craiova 21
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Sticla Ariesu Turda
    Unirea Alba Iulia
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Cluj 2
    Progresul Somcuta Mare
    2 - 2
    Vòng
  • 01/10 19:00
    ACS Ghiroda
    Progresul Pecica
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Academica Clinceni 2
    Tunari
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Gloria Popesti-Leordeni
    CSM Fetesti
    1 - 0
    Vòng
  • 01/10 19:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu 2
    Armata Aurul Brad
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 17:00
    Rapid Bucuresti 2
    Arges Pitesti 2
    2 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    CSM Focsani
    Otelul Galati
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    ACS Viitorul Simian
    Vointa Lupac
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 21:00
    ACS Viitorul Cluj
    Ocna Mures
    0 - 1
    Vòng
  • 24/09 21:00
    Pandurii Targu Jiu
    Cetate Deva
    1 - 0
    Vòng
  • 24/09 21:00
    Unirea Bascov
    Real Bradu
    0 - 1
    Vòng
  • 24/09 21:00
    CS Aerostar Bacau
    Metalul Buzau
    1 - 1
    Vòng
Cập nhật: