Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay, Kqbd Phần Lan đêm qua

Kết quả bóng đá Phần Lan hôm nay: xem kq bd Phần Lan trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Phần Lan ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Phần Lan (giải PL) - giải đấu hàng đầu bóng đá Phần Lan năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Phần Lan hôm nay: xem bdkq Phần Lan trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Phần Lan hôm qua (nam và nữ Phần Lan) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Phần Lan và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Phần Lan (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Phần Lan mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Phần Lan gần đây và xem kqbongda Phần Lan trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Phần Lan hôm nay và kết quả ĐT Phần Lan (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Phần Lan (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Phần Lan, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Phần Lan (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Phần Lan (ĐT Phần Lan lứa U) như: U23 Phần Lan, U21, U19 và U17.

  • 13/11 21:00
    Bosnia-Herzegovina
    Phần Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/10 21:00
    Kazakhstan
    Phần Lan
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 09/10 23:00
    Phần Lan
    Ukraine
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/09 01:45
    Pháp
    Phần Lan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/09 20:00
    Phần Lan
    Kazakhstan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 03/10 22:30
    HJK Helsinki
    SJK Seinajoki
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 03/10 21:00
    Inter Turku
    HIFK
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 1
  • 03/10 21:00
    Haka
    AC Oulu
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 03/10 19:00
    1Lahti
    KTP Kotka
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 02/10 21:00
    KuPS
    Ilves Tampere
    2 - 1
    Vòng Vô địch / 1
  • 02/10 19:00
    Honka
    IFK Mariehamn
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 1
  • 30/09 22:30
    Haka
    HIFK
    1 - 0
    Vòng 17
  • C300x250-1
  • 26/09 22:30
    KuPS
    HIFK
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 22:30
    SJK Seinajoki
    Lahti
    3 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 22:30
    Ilves Tampere
    Honka
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 22:30
    HJK Helsinki
    Inter Turku
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 22:30
    IFK Mariehamn
    KTP Kotka
    3 - 2
    Vòng 3
  • 26/09 22:30
    AC Oulu
    Haka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/10 20:00
    Jaro
    Gnistan
    1 - 0
    Vòng Vô địch
  • 10/10 19:00
    KPV
    MP Mikkeli
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 10/10 19:00
    JIPPO
    Klubi 04
    0 - 4
    Vòng Trụ hạng
  • 10/10 19:00
    PK-35 Vantaa
    MuSa
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 08/10 22:30
    TPS Turku
    VPS Vaasa
    0 - 2
    Vòng Vô địch
  • 08/10 22:00
    RoPS Rovaniemi
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 1
    Vòng Vô địch
  • 03/10 20:00
    MP Mikkeli
    PK-35 Vantaa
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 02/10 22:30
    Klubi 04
    KPV
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 02/10 21:00
    VPS Vaasa
    RoPS Rovaniemi
    2 - 0
    Vòng Vô địch
  • 02/10 20:00
    MuSa
    JIPPO
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 02/10 20:00
    Gnistan
    TPS Turku
    0 - 1
    Vòng Vô địch
  • 02/10 20:00
    1Ekenas IF Fotboll
    Jaro
    0 - 1
    Vòng Vô địch
  • 26/09 20:00
    MP Mikkeli
    MuSa
    2 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 26/09 19:00
    RoPS Rovaniemi
    Gnistan
    1 - 2
    Vòng Vô địch
  • 03/10 23:00
    SC KuFu-98
    JaPS
    0 - 3
    Vòng 20
  • 03/10 21:30
    PK Keski Uusimaa (PKKU
    PeKa
    1 - 2
    Vòng 20
  • 02/10 21:00
    1Mypa
    Kiffen
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/10 20:00
    Kapylan Pallo
    Atlantis
    0 - 1
    Vòng 20
  • C300x250-2
  • 02/10 19:00
    Lahden Reipas
    MiPK Mikkeli
    1 - 2
    Vòng 20
  • 02/10 19:00
    NJS Nurmijarvi
    PEPO
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/09 19:00
    Kapylan Pallo
    PEPO
    2 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 22:30
    GrIFK
    Honka Akatemia
    1 - 2
    Vòng 3
  • 10/10 18:00
    PIF
    TPV Tampere
    2 - 0
    Vòng 19
  • 05/10 23:15
    TPV Tampere
    EPS Espoo
    1 - 1
    Vòng 20
  • 03/10 22:00
    Honka Akatemia
    KaaPo Kaarina
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 18:00
    SalPa Salo
    Ilves-Kissat
    1 - 1
    Vòng 20
  • 02/10 21:00
    Vantaa
    Jazz Pori
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02/10 19:00
    HJS Akatemia
    GrIFK
    1 - 1
    Vòng 20
  • 02/10 17:00
    Ilves Tampere 2
    PIF
    0 - 0
    Vòng 20
  • 29/09 22:30
    Honka Akatemia
    SalPa Salo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 21:00
    OTP
    GBK Kokkola
    0 - 0
    Vòng 18
  • 05/10 22:30
    JJK Jyvaskyla
    OTP
    3 - 0
    Vòng 14
  • 03/10 00:00
    VIFK Vaasa
    RoPS Rovaniemi 2
    2 - 1
    Vòng 20
  • 02/10 22:00
    Oulun LS
    Vaajakoski
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/10 18:00
    PS Kemi
    Jakobstads Bollklubb
    1 - 3
    Vòng 20
  • 02/10 18:00
    GBK Kokkola
    JJK Jyvaskyla
    0 - 1
    Vòng 20
  • 02/10 18:00
    SJK Akatemia
    Narpes Kraft
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01/10 22:30
    1OTP
    JS Hercules
    1 - 2
    Vòng 20
  • 26/09 19:00
    GBK Kokkola
    OTP
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/09 19:00
    Narpes Kraft
    Jakobstads Bollklubb1
    2 - 0
    Vòng 19
  • 09/10 20:30
    Nữ PK-35 Vantaa
    Nữ Honka
    1 - 1
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 09/10 20:30
    Nữ Aland
    Nữ HJK Helsinki
    0 - 1
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 09/10 20:30
    Nữ KuPS
    Nữ TiPS
    1 - 0
    Vòng Championship Play Off / 5
  • 09/10 20:30
    Nữ HPS Helsinki
    Nữ Jyvaskylan Pallokerho
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 09/10 20:30
    Nữ Ilves Tampere
    Nữ Pallokerho-35
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 06/10 23:00
    Nữ Jyvaskylan Pallokerho
    Nữ Ilves Tampere
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 03/10 18:00
    Nữ Honka
    Nữ Aland
    0 - 0
    Vòng Championship Play Off / 4
  • 02/10 20:00
    Nữ TiPS
    Nữ PK-35 Vantaa
    0 - 0
    Vòng Championship Play Off / 4
  • 02/10 18:00
    Nữ HJK Helsinki
    Nữ KuPS
    0 - 0
    Vòng Championship Play Off / 4
  • 02/10 17:00
    Nữ Pallokerho-35
    Nữ HPS Helsinki
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 29/09 22:30
    Nữ Ilves Tampere
    Nữ Jyvaskylan Pallokerho
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 26/09 19:00
    Nữ Pallokerho-35
    Nữ Jyvaskylan Pallokerho
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 12/10 22:00
    Inter Turku Am
    GrIFK (Youth
    2 - 3
    Vòng
  • 10/10 20:30
    VJS Vantaa (Youth
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:00
    GrIFK (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Honka Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 16:30
    Lahti (Youth
    PK-35 (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 09/10 18:15
    Inter Turku Am
    PPJ Akatemia Am
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 17:30
    Ilves (Youth
    Atlantis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 19:00
    Ilves (Youth
    Helsinki (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 03/10 23:30
    PPJ Akatemia Am
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 19:30
    KuPS (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 17:00
    PK-35 (Youth
    Haka (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    HJS (Youth
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 18:15
    TPS Turku (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:15
    KaPa Helsinki (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:00
    Gnistan (Youth
    Inter Turku Am
    2 - 0
    Vòng
  • 29/09 22:30
    Gnistan (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:00
    VJS Vantaa (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 19:00
    GrIFK (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 1
    Vòng
Cập nhật: