Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay, Kqbd Paraguay đêm qua

Kết quả bóng đá Paraguay hôm nay: xem kq bd Paraguay trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Paraguay ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Paraguay - giải đấu hàng đầu bóng đá Paraguay năm 2019 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Paraguay hôm nay: xem bdkq Paraguay trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Paraguay hôm qua (nam và nữ Paraguay) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Paraguay (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Paraguay và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Paraguay (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Paraguay mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Paraguay gần đây và xem kqbongda Paraguay trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Paraguay hôm nay và kết quả ĐT Paraguay (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Paraguay (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Paraguay. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Paraguay, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Paraguay (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Paraguay (ĐT Paraguay lứa U) như: U23 Paraguay, U21, U19 và U17.

  • 15/10 03:00
    Bolivia
    Paraguay
    ? - ?
    Vòng 1 / 12
  • 11/10 07:00
    1Chile
    Paraguay1
    0 - 0
    Vòng 1 / 5
  • 08/10 06:00
    Paraguay
    Argentina
    0 - 0
    Vòng 1 / 11
  • 10/09 05:30
    Paraguay
    Venezuela
    1 - 0
    Vòng 1 / 10
  • 06/09 05:00
    Paraguay
    Colombia
    1 - 0
    Vòng 1 / 6
  • 04/10 06:15
    Club Libertad
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng Clausura / 11
  • 04/10 04:00
    Club Guarani
    Nacional Asuncion
    1 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 03/10 07:15
    CA River Plate Asuncion
    Guairena
    0 - 1
    Vòng Clausura / 11
  • 03/10 05:00
    Sportivo Luqueno
    Sol de America
    3 - 0
    Vòng Clausura / 11
  • 02/10 06:30
    Olimpia Asuncion
    12 de Octubre
    1 - 1
    Vòng Clausura / 11
  • 28/09 06:30
    Sol de America
    Club Guarani
    1 - 1
    Vòng Clausura / 10
  • 27/09 07:15
    Guairena
    Club Libertad
    1 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • C300x250-1
  • 27/09 05:00
    CA River Plate Asuncion
    Olimpia Asuncion
    1 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • 26/09 07:15
    Cerro Porteno
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng Clausura / 10
  • 26/09 05:00
    Nacional Asuncion
    12 de Octubre
    1 - 1
    Vòng Clausura / 10
  • 21/09 07:00
    1Olimpia Asuncion
    Nacional Asuncion
    1 - 2
    Vòng Clausura / 9
  • 20/09 07:15
    Guairena
    Sportivo Luqueno
    0 - 1
    Vòng Clausura / 9
  • 20/09 05:00
    Sol de America
    12 de Octubre
    0 - 1
    Vòng Clausura / 9
  • 19/09 07:15
    Cerro Porteno
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng Clausura / 9
  • 18/09 07:15
    CA River Plate Asuncion
    Club Libertad
    0 - 0
    Vòng Clausura / 9
  • 13/09 06:15
    Club Libertad
    Olimpia Asuncion
    0 - 2
    Vòng Clausura / 8
  • 13/09 04:00
    12 de Octubre
    Cerro Porteno
    0 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 12/09 07:15
    Club Guarani
    Guairena
    2 - 0
    Vòng Clausura / 8
  • 12/09 05:00
    Sportivo Luqueno
    CA River Plate Asuncion
    0 - 2
    Vòng Clausura / 8
  • 11/09 06:30
    Nacional Asuncion
    Sol de America
    1 - 1
    Vòng Clausura / 8
  • 12/10 00:45
    Atyra
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12/10 00:45
    Sportivo Trinidense
    General Diaz
    1 - 0
    Vòng 32
  • 09/10 19:30
    3 de Febrero
    Club Rubio Nu
    1 - 0
    Vòng 32
  • 09/10 19:30
    Tacuary FBC
    Guarani de Trinidad
    3 - 2
    Vòng 32
  • 09/10 19:30
    2 de Mayo
    Independiente F.B.C.1
    0 - 1
    Vòng 32
  • 09/10 19:30
    Club Fernando de la Mora
    Resistencia
    0 - 0
    Vòng 32
  • 08/10 19:30
    General Caballero JLM
    Deportivo Capiata
    0 - 0
    Vòng 32
  • 08/10 19:30
    Fulgencio Yegros
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 32
  • 08/10 19:30
    1Sportivo Ameliano
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 32
  • 05/10 05:00
    Sportivo San Lorenzo
    Tacuary FBC
    0 - 2
    Vòng 31
  • 05/10 02:00
    Club Rubio Nu
    Fulgencio Yegros
    1 - 0
    Vòng 31
  • C300x250-2
  • 03/10 20:30
    Deportivo Santani
    3 de Febrero
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 20:30
    Sportivo Iteno
    General Caballero JLM
    0 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 20:30
    Deportivo Capiata
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 20:30
    Independiente F.B.C.
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 04:00
    Resistencia
    2 de Mayo
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 01:15
    Guarani de Trinidad
    Sportivo Ameliano
    0 - 0
    Vòng 31
  • 01/10 20:30
    General Diaz
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 31
  • 28/09 01:45
    General Caballero JLM
    Club Rubio Nu1
    2 - 1
    Vòng 30
  • 27/09 21:00
    Tacuary FBC
    General Diaz
    0 - 0
    Vòng 30
  • 27/09 01:45
    2 de Mayo
    Club Fernando de la Mora
    0 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 21:00
    Sportivo Iteno
    Deportivo Capiata
    0 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 21:00
    Fulgencio Yegros
    Deportivo Santani
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 21:00
    Sportivo Ameliano
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 21:00
    Atyra
    Independiente F.B.C.
    0 - 1
    Vòng 30
  • 25/09 06:00
    3 de Febrero
    Guarani de Trinidad
    0 - 0
    Vòng 30
  • 24/09 20:00
    2Sportivo Trinidense
    Resistencia
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21/09 05:00
    Sportivo San Lorenzo
    3 de Febrero
    0 - 1
    Vòng 29
  • 21/09 02:00
    Deportivo Santani
    General Caballero JLM
    0 - 0
    Vòng 29
  • 20/09 02:00
    Guarani de Trinidad
    Fulgencio Yegros
    1 - 0
    Vòng 29
  • 19/09 21:00
    Deportivo Capiata
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19/09 21:00
    Resistencia
    Atyra
    1 - 1
    Vòng 29
  • 18/09 21:00
    General Diaz
    Sportivo Ameliano
    0 - 1
    Vòng 29
  • 18/09 21:00
    Club Rubio Nu
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 29
  • 18/09 01:45
    Independiente F.B.C.
    Tacuary FBC1
    0 - 1
    Vòng 29
  • 17/09 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 29
  • 13/09 01:45
    Sportivo Trinidense
    2 de Mayo
    1 - 0
    Vòng 28
  • 12/09 21:00
    Fulgencio Yegros
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 12/09 21:00
    1Atyra
    Club Fernando de la Mora
    1 - 1
    Vòng 28
  • 12/09 01:45
    Club Rubio Nu
    Deportivo Capiata1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 21:00
    General Caballero JLM
    Guarani de Trinidad
    1 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 21:00
    Sportivo Ameliano
    Independiente F.B.C.
    1 - 1
    Vòng 28
  • 11/09 04:00
    3 de Febrero
    General Diaz
    2 - 1
    Vòng 28
  • 11/09 02:00
    Tacuary FBC
    Resistencia
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/09 21:00
    Sportivo Iteno
    Deportivo Santani
    0 - 0
    Vòng 28
  • 07/09 02:00
    Deportivo Capiata
    Sportivo Trinidense1
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/10 06:00
    Cerro Porteno
    Sol de America
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/10 03:30
    CA River Plate Asuncion
    Atletico Tembetary
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/10 06:00
    Olimpia Asuncion
    Resistencia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/10 03:30
    Sportivo Luqueno
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 24/09 05:00
    1 de Marzo Pilar
    Tacuary FBC
    1 - 2
    Vòng 2
  • 24/09 02:30
    2 de Mayo
    22 de Setiembre
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/09 07:15
    Club Rubio Nu
    Sol de America
    3 - 2
    Vòng 2
  • 23/09 03:15
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Luqueno
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 06:30
    Sportivo Ameliano
    Independiente F.B.C.
    1 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 04:00
    Karai Chive
    CA River Plate Asuncion
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/09 06:30
    3 de Febrero
    12 de Octubre
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/09 04:00
    1Guairena
    Club Oriental1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/09 06:45
    Cristobal Colon JAS
    Olimpia Asuncion1
    1 - 3
    Vòng 2
  • 16/09 04:15
    Resistencia
    Cristobal Colon
    2 - 1
    Vòng 2
  • 16/09 01:45
    General Caballero JLM
    Cerro Porteno
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 15/09 04:15
    Guarani de Trinidad
    Sport Sastreno1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 06:30
    Sportivo Iteno
    Mariscal Estigarribia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 14/09 04:00
    Atletico Tembetary
    Presidente Hayes
    0 - 0
    Vòng 2
Cập nhật: