Kết quả bóng đá Nhật Bản hôm nay, Kqbd Nhật Bản đêm qua

Kết quả bóng đá Nhật Bản hôm nay: xem kq bd Nhật Bản trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Nhật Bản ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản (giải NB J-League) - giải đấu hàng đầu bóng đá Nhật Bản năm 2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Nhật Bản hôm nay: xem bdkq Nhật Bản trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Nhật Bản hôm qua (nam và nữ Nhật Bản) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Nhật Bản (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nhật Bản và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Nhật Bản (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Nhật Bản mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Nhật Bản gần đây và xem kqbongda Nhật Bản trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK). Bóng đá Nhật Bản còn có tên gọi khác là Bóng đá NB. Xem kết quả bóng đá NB hôm nay, kqbd NB trực tuyến theo giải đấu: kq bd giải VĐQG NB, NB 1-A và NB 2-B đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay.

Xem kqbd Nhật Bản hôm nay và kết quả ĐT Nhật Bản (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Nhật Bản (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Nhật Bản. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nhật Bản, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Nhật Bản (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Nhật Bản (ĐT Nhật Bản lứa U) như: U23 Nhật Bản, U21, U19 và U17.

  • 12/10 17:14
    Nhật Bản
    Australia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/10 00:00
    Ả Rập Xê-út
    Nhật Bản
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/09 22:00
    Trung Quốc
    Nhật Bản
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/09 17:14
    Nhật Bản
    Oman
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/06 17:25
    Nhật Bản
    Kyrgyzstan
    3 - 1
    Vòng 2 / Bảng F
  • 03/10 14:00
    Oita Trinita
    Cerezo Osaka
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 13:00
    Sanfrecce Hiroshima
    Nagoya Grampus Eight
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 11:00
    Tokushima Vortis
    Sagan Tosu
    2 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 17:00
    Gamba Osaka
    Consadole Sapporo
    0 - 3
    Vòng 31
  • 02/10 15:00
    Kawasaki Frontale
    FC Tokyo
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 14:00
    Kashima Antlers
    Yokohama FC
    0 - 2
    Vòng 31
  • 02/10 14:00
    Kashiwa Reysol
    Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 31
  • C300x250-1
  • 02/10 13:00
    Vissel Kobe
    Urawa Red Diamonds
    3 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 11:30
    Avispa Fukuoka
    Shimizu S-Pulse
    0 - 1
    Vòng 31
  • 01/10 17:00
    Shonan Bellmare
    Yokohama F Marinos
    0 - 0
    Vòng 31
  • 29/09 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vissel Kobe
    0 - 1
    Vòng 28
  • 26/09 17:00
    Gamba Osaka
    Kashiwa Reysol
    2 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 15:00
    Kawasaki Frontale
    Shonan Bellmare
    0 - 1
    Vòng 30
  • 26/09 14:00
    Nagoya Grampus Eight
    Oita Trinita
    1 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 13:00
    Cerezo Osaka
    Kashima Antlers
    0 - 0
    Vòng 30
  • 09/10 13:00
    Jubilo Iwata
    Giravanz Kitakyushu
    4 - 1
    Vòng 33
  • 09/10 13:00
    Tokyo Verdy
    Fagiano Okayama
    0 - 1
    Vòng 33
  • 09/10 12:00
    Albirex Niigata
    Renofa Yamaguchi
    0 - 0
    Vòng 33
  • 09/10 12:00
    Ventforet Kofu
    Ryukyu
    1 - 0
    Vòng 33
  • 09/10 12:00
    Omiya Ardija
    Zweigen Kanazawa
    1 - 2
    Vòng 33
  • 03/10 13:00
    Machida Zelvia
    Jubilo Iwata
    0 - 2
    Vòng 32
  • 03/10 12:00
    JEF United Chiba
    Matsumoto Yamaga
    0 - 0
    Vòng 32
  • 03/10 12:00
    Giravanz Kitakyushu
    ThespaKusatsu Gunma
    0 - 1
    Vòng 32
  • 03/10 12:00
    Zweigen Kanazawa
    Albirex Niigata
    1 - 0
    Vòng 32
  • 03/10 12:00
    Renofa Yamaguchi
    Tokyo Verdy
    1 - 0
    Vòng 32
  • 03/10 12:00
    Tochigi
    Omiya Ardija
    0 - 1
    Vòng 32
  • 03/10 11:00
    Sagamihara
    Mito Hollyhock
    2 - 1
    Vòng 32
  • 02/10 16:30
    Ryukyu
    Fagiano Okayama
    0 - 0
    Vòng 32
  • 02/10 12:00
    Ventforet Kofu
    Montedio Yamagata
    0 - 0
    Vòng 32
  • 02/10 12:00
    V-Varen Nagasaki
    Kyoto Sanga
    1 - 0
    Vòng 32
  • 02/10 11:00
    Blaublitz Akita
    Ehime
    0 - 1
    Vòng 32
  • C300x250-2
  • 26/09 13:00
    Tokyo Verdy
    Machida Zelvia
    0 - 0
    Vòng 31
  • 26/09 12:00
    Mito Hollyhock
    Zweigen Kanazawa
    1 - 0
    Vòng 31
  • 26/09 11:30
    Matsumoto Yamaga
    Giravanz Kitakyushu
    0 - 1
    Vòng 31
  • 09/10 15:00
    Grulla Morioka
    Gainare Tottori
    2 - 1
    Vòng 22
  • 06/10 17:00
    Vanraure Hachinohe
    Kataller Toyama
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/10 17:00
    Roasso Kumamoto
    Fujieda MYFC
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 13:00
    AC Nagano Parceiro
    Kamatamare Sanuki
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 11:00
    Azul Claro Numazu
    Vanraure Hachinohe
    2 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 11:00
    Fukushima United
    Kataller Toyama
    0 - 1
    Vòng 21
  • 03/10 11:00
    Gainare Tottori
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 17:00
    Kagoshima United
    YSCC Yokohama
    0 - 2
    Vòng 21
  • 02/10 13:00
    Gifu
    Imabari
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/09 13:00
    Imabari
    Grulla Morioka
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 12:00
    Kamatamare Sanuki
    YSCC Yokohama
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/09 12:00
    Roasso Kumamoto
    Fukushima United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 11:00
    Tegevajaro Miyazaki
    Azul Claro Numazu
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/09 11:00
    Kataller Toyama
    Gainare Tottori
    0 - 2
    Vòng 20
  • 08/10 11:00
    Kariya
    Veertien Kuwana
    0 - 0
    Vòng 25
  • 03/10 11:00
    Verspah Oita
    Suzuka Unlimited
    2 - 0
    Vòng 24
  • 03/10 11:00
    Sony Sendai
    Reinmeer Aomori
    0 - 0
    Vòng 24
  • 03/10 11:00
    Veertien Kuwana
    Honda Lock
    1 - 0
    Vòng 24
  • 03/10 11:00
    Kochi United
    MIO Biwako Shiga
    0 - 0
    Vòng 24
  • 03/10 11:00
    TIAMO Hirakata
    Kariya
    2 - 1
    Vòng 24
  • 03/10 10:00
    Matsue City
    Bandits Iwaki
    0 - 1
    Vòng 24
  • 02/10 11:00
    Honda
    Maruyasu Okazaki
    1 - 1
    Vòng 24
  • 02/10 11:00
    Nara Club
    Tokyo Musashino City
    0 - 1
    Vòng 24
  • 28/09 11:00
    MIO Biwako Shiga
    Osaka
    1 - 0
    Vòng 20
  • 26/09 13:30
    Tokyo Musashino City
    Verspah Oita
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 09:00
    Nữ Norddea Hokkaido
    Nữ Fukuoka AN
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 12:00
    Nữ JFA Academy Fukushima
    Nữ Gunma White Star
    2 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 11:30
    Nữ Tsukuba
    Nữ Kibi International University
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/10 10:00
    Nữ Đại học Shizuoka Sangyo
    Nữ Yunogo Belle
    1 - 0
    Vòng 13
  • 03/10 11:00
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 11:00
    Nữ Ehime
    Nữ Nittaidai Fields Yokohama
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 11:00
    Nữ Orca Kamogawa
    Nữ Takatsuki
    1 - 2
    Vòng 20
  • 02/10 11:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ Setagaya Sfida
    0 - 2
    Vòng 20
  • 02/10 11:00
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ IGA Kunoichi
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02/10 09:00
    Nữ AS Harima ALBION
    Nữ Yamato Sylphid
    2 - 1
    Vòng 20
  • 26/09 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Angeviolet Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 19
  • 26/09 12:00
    Nữ NGU Nagoya
    Nữ AS Harima ALBION
    1 - 1
    Vòng 19
  • 02/10 13:00
    Nữ Nagano Parceiro
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/10 12:00
    Nữ Omiya Ardija
    Nữ Urawa Reds
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 12:00
    Nữ AS Elfen Sayama
    Nữ Vegalta Sendai
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 12:00
    Nữ Sanfrecce Hiroshima
    Nữ Albirex Niigata
    1 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 11:00
    Nữ JEF United Ichihara
    Nữ NTV Beleza
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/09 13:00
    Nữ Nojima Stella
    Nữ Nagano Parceiro
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 12:00
    Nữ Albirex Niigata
    Nữ AS Elfen Sayama
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 11:30
    Nữ Vegalta Sendai
    Nữ Omiya Ardija
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/09 11:00
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    Nữ JEF United Ichihara
    2 - 0
    Vòng 3
Cập nhật: