Kết quả bóng đá Nga hôm nay, Kqbd Nga tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nga hôm nay: xem kq bd Nga trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Nga ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Nga (giải Ngoại hạng Nga) - giải đấu hàng đầu bóng đá Nga năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Nga hôm nay: xem bdkq Nga trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Nga hôm qua (nam và nữ Nga) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nga và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Nga (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Nga mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Nga gần đây và xem kqbongda Nga trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Nga hôm nay và kết quả ĐT Nga (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Nga (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nga, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Nga (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Nga (ĐT Nga lứa U) như: U23 Nga, U21, U19 và U17.

  • 12/10 01:45
    Slovenia
    Nga
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 09/10 01:45
    Nga
    Slovakia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 08/09 01:45
    Nga
    Malta
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 04/09 23:00
    Đảo Síp
    Nga
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 02/09 01:45
    Nga
    Croatia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 03/10 23:00
    Akhmat Grozny
    Spartak Moscow
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 23:00
    Lokomotiv Moscow
    Rostov
    1 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 20:30
    1Zenit Petersburg
    PFC Sochi
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 18:00
    Ufa
    Ural
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    Arsenal Tula
    Khimki
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    CSKA Moscow
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:30
    Dinamo Moscow
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 1
    Vòng 10
  • C300x250-1
  • 02/10 18:00
    Rubin Kazan
    FK Nizhny Novgorod
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/10 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 21:00
    1Urozhay Krasnodar
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 21:00
    2Torpedo Moscow
    KamAZ1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 20:00
    Volgar Astrachan
    Metallurg Lipetsk
    0 - 2
    Vòng 16
  • 09/10 19:00
    Spartak Moscow 2
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/10 18:00
    Dolgiye Prudy
    Fakel Voronezh1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 18:00
    Veles Moscow
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Rotor Volgograd
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/10 12:00
    2SKA-Khabarovsk
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 16
  • 03/10 23:00
    1Baltika
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/10 22:00
    1Neftekhimik Nizhnekamsk
    Yenisey Krasnoyarsk1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 21:00
    Fakel Voronezh
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 21:00
    KamAZ
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    Akron Togliatti
    Urozhay Krasnodar
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    1Rotor Volgograd
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    Volgar Astrachan
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 19:00
    Metallurg Lipetsk
    SKA-Khabarovsk
    1 - 1
    Vòng 15
  • 03/10 19:00
    Gazovik Orenburg
    Spartak Moscow 21
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 16:00
    Tom Tomsk
    Alania Vladikavkaz1
    1 - 3
    Vòng 15
  • 05/10 20:00
    Rotor Volgograd 2
    Yessentuki
    3 - 0
    Vòng 12
  • 04/10 18:00
    Tuapse
    Chernomorets Novorossiysk
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 21:00
    1Druzhba Maykop
    FK Chayka Pesch
    0 - 2
    Vòng 12
  • C300x250-2
  • 03/10 20:00
    Alania 2
    Spartak Nalchik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 20:00
    Forte
    Legion Dynamo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 20:00
    SKA Rostov
    Dynamo Stavropol
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 19:00
    FK Makhachkala
    FK Biolog
    1 - 0
    Vòng 12
  • 03/10 19:00
    1FK Kuban Kholding
    Mashuk-KMV
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/10 22:00
    FK Murom
    Znamya Truda
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 22:00
    Torpedo Vladimir
    Chertanovo Moscow
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 21:00
    Kazanka Moscow
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 20:00
    Luki Energiya
    Kairat Moskva
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 20:00
    Dinamo Moscow 2
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Krasava Odintsovo1
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 19:00
    FK Leningradets
    Tver
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 19:00
    1Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 22:00
    Saransk
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 22:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 20:00
    Peresvet Podolsk
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 20:00
    Rodina Moskva
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 19:00
    Arsenal Tula 2
    Avangard Kursk
    0 - 2
    Vòng Bảng B / 14
  • 04/10 18:00
    Kolomna
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 14
  • 04/10 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kvant Obninsk1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 14
  • 03/10 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Fakel Voronezh 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 14
  • 09/10 15:00
    Dinamo Barnaul
    Novosibirsk
    1 - 2
    Vòng 14
  • 05/10 21:00
    Tyumen
    Chelyabinsk
    2 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 20:30
    Zvezda Perm
    Lada Togliatti1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Torpedo Miass
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    Zenit Izhevsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 16:30
    FK Ural-2
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 13
  • 04/10 18:00
    FK Orenburg-2
    Amkar Perm1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 20:00
    Nữ Chertanovo Moscow
    Nữ Zvezda 2005 Perm
    0 - 1
    Vòng 22
  • 09/10 18:00
    Nữ Lokomotiv Moscow
    Nữ Zenit St.Petersburg
    2 - 1
    Vòng 22
  • 09/10 15:00
    Nữ Rubin Kazan
    Nữ Kubanochka Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 22
  • 08/10 17:00
    Nữ Yenisey Krasnoyarsk
    Nữ FK Rostov
    0 - 1
    Vòng 22
  • 01/10 16:00
    Nữ Rubin Kazan
    Nữ FK Rostov
    0 - 1
    Vòng 10
  • 03/10 16:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Arsenal Tula
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 01/10 20:00
    1U19 Spartak Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    0 - 3
    Vòng Bảng A / 11
  • 01/10 19:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Rostov
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 11
  • 01/10 18:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 11
  • 01/10 18:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Krasnodar
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 01/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Khimki
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 01/10 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Ufa
    2 - 0
    Vòng Bảng A / 11
  • 01/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 11
  • 09/10 21:00
    Ukhta Futsal
    Novaja Generacija Futsal
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Norilsky Nickel Futsal
    Samara Futsal
    0 - 3
    Vòng
  • 09/10 16:30
    TTG-Ugra Yugorsk Futsal
    Tyumen Futsal
    3 - 3
    Vòng
  • 08/10 23:30
    MFk Kprf Futsal
    Nizhny Novgorod Torpedo Futsal
    2 - 1
    Vòng
  • 08/10 23:00
    Ukhta Futsal
    Novaja Generacija Futsal
    1 - 2
    Vòng
  • 08/10 20:30
    1TTG-Ugra Yugorsk Futsal
    Tyumen Futsal
    1 - 3
    Vòng
  • 08/10 19:00
    Norilsky Nickel Futsal
    Samara Futsal
    3 - 0
    Vòng
  • 07/10 23:30
    1MFk Kprf Futsal
    Nizhny Novgorod Torpedo Futsal1
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: