Kết quả bóng đá New Zealand hôm nay, Kqbd New Zealand đêm qua

Kết quả bóng đá New Zealand hôm nay: xem kq bd New Zealand trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá New Zealand ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG New Zealand - giải đấu hàng đầu bóng đá New Zealand năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá New Zealand hôm nay: xem bdkq New Zealand trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá New Zealand hôm qua (nam và nữ New Zealand) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia New Zealand (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia New Zealand và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG New Zealand (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá New Zealand mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp New Zealand gần đây và xem kqbongda New Zealand trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd New Zealand hôm nay và kết quả ĐT New Zealand (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG New Zealand (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia New Zealand. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá New Zealand, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia New Zealand (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ New Zealand (ĐT New Zealand lứa U) như: U23 New Zealand, U21, U19 và U17.

  • 12/10 23:00
    Bahrain
    New Zealand
    0 - 0
    Vòng Tháng 10
  • 09/10 23:00
    Curacao
    New Zealand
    0 - 2
    Vòng Tháng 10
  • 05/09 10:00
    Solomon Islands
    New Zealand
    1 - 2
    Vòng 3 Final
  • 01/09 14:35
    New Zealand
    Solomon Islands
    3 - 0
    Vòng 3 Final
  • 28/03 13:35
    New Zealand
    Fiji
    1 - 0
    Vòng 3 / Bảng A
  • 14/08 10:00
    Hamilton Wanderers 2
    Northern Rovers
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 10:00
    Birkenhead United
    Auckland City
    3 - 2
    Vòng
  • 14/08 10:00
    West Coast Rangers
    Manukau United
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 10:00
    North Shore United
    Auckland United
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 10:00
    Melville United
    Eastern Suburbs Auckland
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 14:15
    Western Springs
    Bay Olympic
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 14:30
    1North Shore United
    Melville United1
    3 - 0
    Vòng
  • C300x250-1
  • 07/08 10:00
    Melville United
    Birkenhead United
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 10:00
    Eastern Suburbs Auckland
    Northern Rovers
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 10:00
    Bay Olympic
    West Coast Rangers
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 10:00
    Auckland City
    North Shore United
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 10:00
    Auckland United
    Western Springs
    1 - 2
    Vòng
  • 07/08 10:00
    1Hamilton Wanderers
    Manukau United
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 10:00
    Northern Rovers
    Manukau United
    0 - 1
    Vòng
  • 31/07 10:00
    West Coast Rangers
    Auckland United
    0 - 2
    Vòng
  • 31/07 10:00
    Birkenhead United
    Eastern Suburbs Auckland
    2 - 0
    Vòng
  • 24/07 12:30
    Western Springs
    Melville United
    3 - 1
    Vòng
  • 24/07 10:00
    Birkenhead United
    North Shore United
    3 - 0
    Vòng
  • 24/07 10:00
    Bay Olympic
    Northern Rovers
    1 - 1
    Vòng
  • 24/07 10:00
    Auckland United
    Hamilton Wanderers 2
    6 - 0
    Vòng
  • 24/07 10:00
    Eastern Suburbs Auckland
    Manukau United
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 10:00
    Auckland City
    West Coast Rangers
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 10:00
    West Coast Rangers
    Melville United
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 10:00
    Manukau United
    Bay Olympic
    1 - 1
    Vòng
  • 17/07 10:00
    Birkenhead United
    Western Springs
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 10:00
    Auckland United
    Northern Rovers
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 10:00
    North Shore United
    Eastern Suburbs AFC
    1 - 3
    Vòng
  • 03/07 10:00
    North Shore United
    Western Springs
    2 - 4
    Vòng
  • 03/07 10:00
    Hamilton Wanderers AFC
    Melville United
    1 - 1
    Vòng
  • 03/07 10:00
    Birkenhead United
    West Coast Rangers
    1 - 1
    Vòng
  • 03/07 10:00
    Eastern Suburbs Auckland
    Bay Olympic
    0 - 0
    Vòng
  • C300x250-2
  • 02/07 14:30
    Auckland City
    Northern Rovers
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 10:00
    Eastern Suburbs AFC
    Western Springs
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 10:00
    North Shore United
    West Coast Rangers
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 10:00
    Hamilton Wanderers
    Birkenhead United
    1 - 2
    Vòng
  • 26/06 10:00
    Bay Olympic
    Auckland United
    0 - 1
    Vòng
  • 22/06 14:15
    Eastern Suburbs AFC
    North Shore United
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 10:00
    Eastern Suburbs Auckland
    Auckland United
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 10:00
    Auckland City
    Bay Olympic
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 10:00
    Birkenhead United
    Northern Rovers
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 10:00
    North Shore United
    Hamilton Wanderers AFC
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 14:15
    Western Springs
    West Coast Rangers
    1 - 2
    Vòng
  • 07/06 10:00
    Bay Olympic
    Auckland City
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 09:30
    Western Suburbs
    Waterside Karori
    2 - 0
    Vòng
  • 17/09 14:00
    Lower Hutt City
    Wairarapa United
    2 - 0
    Vòng
  • 15/08 09:00
    Wairarapa United
    North Wellington
    2 - 1
    Vòng
  • 15/08 09:00
    Napier City Rovers
    Western Suburbs
    0 - 3
    Vòng
  • 14/08 10:45
    Wellington Olympic
    Miramar rangers AFC
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 10:00
    Petone
    Wainuiomata
    3 - 1
    Vòng
  • 14/08 10:00
    Waterside Karori
    Lower Hutt City
    1 - 3
    Vòng
  • 11/08 14:30
    Selwyn United
    Cashmere Technical
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 09:30
    Western Suburbs
    Wellington Olympic
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 09:30
    Miramar rangers AFC
    Petone
    3 - 0
    Vòng
  • 07/08 09:30
    Waterside Karori
    Napier City Rovers
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 14:30
    Christchurch United
    Coastal Spirit
    3 - 1
    Vòng
  • 31/07 09:30
    Waterside Karori
    Petone
    1 - 0
    Vòng
  • 25/07 09:00
    Napier City Rovers
    Wairarapa United
    1 - 2
    Vòng
  • 24/07 10:45
    Wellington Olympic
    Petone
    2 - 1
    Vòng
  • 24/07 10:30
    Lower Hutt City
    Miramar rangers AFC
    0 - 1
    Vòng
  • 24/07 09:30
    Waterside Karori
    North Wellington
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 09:00
    Napier City Rovers
    Lower Hutt City
    0 - 2
    Vòng
  • 17/07 10:45
    Wellington Olympic
    Waterside Karori
    2 - 0
    Vòng
  • 17/07 10:30
    Wairarapa United
    Miramar rangers AFC
    0 - 3
    Vòng
  • 03/07 10:00
    North Wellington
    Western Suburbs
    1 - 1
    Vòng
  • 03/07 09:45
    Ferrymead Bays
    Halswell United
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 06:30
    Cashmere Technical
    Nelson Suburbs
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 14:30
    Christchurch United
    Coastal Spirit
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 09:00
    Napier City Rovers
    Wainuiomata
    3 - 0
    Vòng
  • 12/06 10:45
    Wellington Olympic
    North Wellington
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 10:00
    Petone
    Wairarapa United
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 09:45
    Cashmere Technical
    Ferrymead Bays
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 09:30
    Waterside Karori
    Miramar rangers AFC1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 06:30
    Christchurch United
    Nelson Suburbs
    1 - 1
    Vòng
  • 11/07 09:00
    Birkenhead United
    Auckland City
    1 - 2
    Vòng
  • 90min [2-2], 120min [3-3], Penalty [1-3],
  • 11/07 09:00
    Western Suburbs
    Waterside Karori
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 09:00
    Cashmere Technical
    Christchurch United
    3 - 0
    Vòng
  • 10/07 08:00
    Miramar Rangers
    Lower Hutt City
    2 - 1
    Vòng
  • 20/06 09:00
    Western Suburbs
    Napier City Rovers
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 09:00
    Birkenhead United
    Auckland United
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 09:00
    Lower Hutt City
    Wellington Olympic
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 09:00
    Green Island AFC
    Otago University
    0 - 4
    Vòng
  • 19/06 08:00
    Cashmere Technical
    Nelson Suburbs
    5 - 0
    Vòng
  • 18/06 14:30
    Christchurch United
    Coastal Spirit
    3 - 1
    Vòng
  • 07/06 09:00
    Cashmere Technical
    Selwyn United
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: