Kết quả bóng đá Nam Phi hôm nay, Kqbd Nam Phi tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nam Phi hôm nay: xem kq bd Nam Phi trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Nam Phi ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Nam Phi (giải Vô địch Quốc Gia Nam Phi (NP)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Nam Phi năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Nam Phi hôm nay: xem bdkq Nam Phi trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Nam Phi hôm qua (nam và nữ Nam Phi) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Nam Phi (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nam Phi và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Nam Phi (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Nam Phi mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Nam Phi gần đây và xem kqbongda Nam Phi trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Nam Phi hôm nay và kết quả ĐT Nam Phi (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Nam Phi (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Nam Phi. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nam Phi, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Nam Phi (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Nam Phi (ĐT Nam Phi lứa U) như: U23 Nam Phi, U21, U19 và U17.

  • 13/11 23:00
    Nam Phi
    Zimbabwe
    ? - ?
    Vòng 2 / Bảng G
  • 12/10 23:00
    Nam Phi
    Ethiopia
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 09/10 20:00
    Ethiopia
    Nam Phi
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng G
  • 06/09 23:00
    Nam Phi
    Ghana
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 03/09 20:00
    Zimbabwe
    Nam Phi
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng G
  • 03/10 22:30
    Mamelodi Sundowns
    Moroka Swallows
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/10 20:30
    Bloemfontein Celtic
    Maritzburg United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 03/10 20:30
    Lamontville Golden Arrows
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 22:30
    Cape Town City
    Orlando Pirates
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 22:00
    Baroka
    Stellenbosch
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/10 20:30
    AmaZulu
    Kaizer Chiefs
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/10 20:30
    Chippa United
    Supersport United
    0 - 0
    Vòng 6
  • C300x250-1
  • 02/10 20:30
    TS Galaxy
    Sekhukhune United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/09 22:00
    1Tshakhuma TM
    Kaizer Chiefs1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/09 20:00
    Bloemfontein Celtic
    TS Galaxy1
    3 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 22:00
    Supersport United
    Maritzburg United
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 22:00
    Stellenbosch
    Chippa United
    2 - 1
    Vòng 5
  • 25/09 20:00
    AmaZulu
    Baroka
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 20:00
    Orlando Pirates
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng 5
  • 25/09 20:00
    Sekhukhune United
    Lamontville Golden Arrows
    0 - 0
    Vòng 5
  • 24/09 22:00
    Moroka Swallows
    Cape Town City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/09 22:00
    Maritzburg United
    Tshakhuma TM
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22/09 20:00
    Lamontville Golden Arrows
    AmaZulu
    1 - 1
    Vòng 4
  • 19/09 22:00
    Mamelodi Sundowns
    TS Galaxy
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/09 20:00
    Moroka Swallows
    Supersport United
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 22:00
    Baroka
    Sekhukhune United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 22:00
    Cape Town City
    Stellenbosch
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 22:00
    Kaizer Chiefs
    Bloemfontein Celtic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    Chippa United
    Orlando Pirates
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/09 22:00
    1AmaZulu
    Supersport United1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 22:00
    Mamelodi Sundowns
    Kaizer Chiefs
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 20:00
    Bloemfontein Celtic
    Chippa United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 22:00
    1Baroka
    Maritzburg United1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 22:00
    Sekhukhune United
    Stellenbosch
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    TS Galaxy
    Lamontville Golden Arrows
    1 - 1
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    Orlando Pirates
    Moroka Swallows
    0 - 0
    Vòng 3
  • C300x250-2
  • 25/08 22:00
    AmaZulu
    Moroka Swallows
    0 - 0
    Vòng 2
  • 25/08 22:00
    Bloemfontein Celtic
    Cape Town City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/08 22:00
    Kaizer Chiefs
    Baroka
    2 - 0
    Vòng 2
  • 25/08 22:00
    Maritzburg United
    Sekhukhune United
    0 - 2
    Vòng 2
  • 25/08 22:00
    Stellenbosch
    TS Galaxy
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/10 20:30
    Ajax Cape Town
    Black Leopards
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/10 20:30
    Jomo Cosmos
    Pretoria Callies
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/10 20:30
    Polokwane City
    Cape Town All Stars
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Hungry Lions
    Free State Stars
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    JDR Stars
    TS Sporting
    1 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Pretoria (Université)
    Platinum City
    3 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Richards Bay
    Real Kings
    2 - 0
    Vòng 7
  • 02/10 20:30
    Venda
    Uthongathi
    0 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 20:00
    JDR Stars
    Polokwane City
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/09 20:00
    Black Leopards
    Pretoria (Université)
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/09 20:00
    TS Sporting
    Uthongathi
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Free State Stars
    Ajax Cape Town
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Jomo Cosmos
    Real Kings
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Platinum City
    Pretoria Callies
    0 - 2
    Vòng 6
  • 25/09 20:00
    Richards Bay
    Venda
    1 - 1
    Vòng 6
  • 24/09 20:00
    Cape Town All Stars
    Hungry Lions
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/09 20:00
    Free State Stars
    TS Sporting
    2 - 0
    Vòng 5
  • 22/09 20:00
    Polokwane City
    Richards Bay
    3 - 0
    Vòng 5
  • 22/09 20:00
    Pretoria Callies
    JDR Stars
    1 - 1
    Vòng 5
  • 22/09 20:00
    Venda
    Jomo Cosmos
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/09 20:00
    Ajax Cape Town
    Hungry Lions
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/09 20:00
    Pretoria (Université)
    Cape Town All Stars
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/09 20:00
    Real Kings
    Black Leopards
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21/09 20:00
    Uthongathi
    Platinum City
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/09 20:00
    Pretoria Callies
    Free State Stars
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/09 20:00
    Venda
    Polokwane City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    Hungry Lions
    Jomo Cosmos
    2 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    1JDR Stars
    Cape Town All Stars
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    Real Kings
    Platinum City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/09 20:00
    TS Sporting
    Pretoria (Université)
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/09 20:00
    Ajax Cape Town
    Uthongathi
    0 - 1
    Vòng 4
  • 17/09 20:00
    Richards Bay
    Black Leopards
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/09 20:00
    1Hungry Lions
    Pretoria (Université)
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 20:00
    Jomo Cosmos
    Ajax Cape Town
    0 - 0
    Vòng 3
  • 12/09 20:00
    Uthongathi
    Richards Bay
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    Black Leopards
    TS Sporting
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    Cape Town All Stars
    Pretoria Callies
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    Free State Stars
    Venda
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    JDR Stars
    Real Kings
    0 - 0
    Vòng 3
  • 11/09 20:00
    Platinum City
    Polokwane City
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 20:00
    Pretoria (Université)
    Jomo Cosmos
    1 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 20:00
    Uthongathi
    Black Leopards1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Platinum City
    JDR Stars
    2 - 1
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Polokwane City
    Ajax Cape Town
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Pretoria Callies
    Hungry Lions
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Richards Bay
    Free State Stars
    0 - 0
    Vòng 2
  • 28/08 20:00
    Venda
    Real Kings
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 20:00
    Cape Town All Stars
    TS Sporting
    1 - 1
    Vòng 2
Cập nhật: