Kết quả bóng đá Na Uy hôm nay, Kqbd Na Uy tối đêm qua

Kết quả bóng đá Na Uy hôm nay: xem kq bd Na Uy trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Na Uy ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Na Uy - giải đấu hàng đầu bóng đá Na Uy năm mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Na Uy hôm nay: xem bdkq Na Uy trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Na Uy hôm qua (nam và nữ Na Uy) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Na Uy và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Na Uy (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Na Uy mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Na Uy gần đây và xem kqbongda Na Uy trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Na Uy hôm nay và kết quả ĐT Na Uy (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Na Uy (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Na Uy. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Na Uy, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Na Uy (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Na Uy (ĐT Na Uy lứa U) như: U23 Na Uy, U21, U19 và U17.

  • 14/11 00:00
    Na Uy
    Latvia
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/10 01:45
    Na Uy
    Montenegro1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/10 01:45
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Na Uy
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 08/09 01:45
    Na Uy
    Gibraltar
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/09 23:00
    Latvia
    Na Uy
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/10 01:00
    Kristiansund BK
    Rosenborg1
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 23:00
    1Mjondalen
    Brann
    0 - 1
    Vòng 21
  • 03/10 23:00
    Odd Grenland
    Molde
    1 - 2
    Vòng 21
  • 03/10 23:00
    1Stabaek
    Bodo Glimt
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 23:00
    Tromso IL
    Haugesund
    2 - 0
    Vòng 21
  • 03/10 23:00
    Valerenga
    Stromsgodset1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 02/10 23:00
    Sarpsborg 08 FF
    Lillestrom
    1 - 0
    Vòng 21
  • C300x250-1
  • 02/10 23:00
    1Viking
    Sandefjord
    0 - 0
    Vòng 21
  • 10/10 21:30
    Moss
    Senja1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 21:00
    IL Hodd
    Eidsvold TF
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 21:00
    Baerum SK
    Alta1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 09/10 21:00
    Valerenga 2
    Asker Fotball
    0 - 3
    Vòng 21
  • 09/10 20:00
    Brattvag
    Kongsvinger
    0 - 2
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    Kvik Halden
    Floro
    2 - 0
    Vòng 21
  • 07/10 00:00
    Tromsdalen UIL
    IF Floya
    1 - 0
    Vòng 21
  • 06/10 00:00
    Asker Fotball
    Kvik Halden
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/10 00:00
    Eidsvold TF
    Valerenga 21
    2 - 2
    Vòng 20
  • 03/10 18:00
    Tromsdalen UIL
    IL Hodd
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 17:30
    IF Floya
    Brattvag
    1 - 2
    Vòng 20
  • 10/10 21:00
    Odd Grenland 2
    Levanger
    0 - 4
    Vòng 21
  • 10/10 20:00
    Egersunds IK
    Skeid Oslo
    1 - 0
    Vòng 21
  • 10/10 20:00
    Rosenborg 2
    Nardo
    1 - 2
    Vòng 21
  • 09/10 21:00
    FK Arendal
    Notodden
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    Vard Haugesund
    Flekkeroy IL
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    Oygarden
    Kjelsas IL
    1 - 1
    Vòng 21
  • 09/10 18:00
    Sotra SK
    Fram Larvik
    2 - 2
    Vòng 21
  • 05/10 00:00
    Skeid Oslo
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 20
  • 04/10 23:00
    Notodden
    Rosenborg 2
    3 - 1
    Vòng 20
  • 03/10 20:30
    Levanger
    Vard Haugesund
    0 - 4
    Vòng 20
  • 03/10 20:00
    Flekkeroy IL
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 20
  • C300x250-2
  • 03/10 19:30
    1Nardo
    Egersunds IK
    2 - 1
    Vòng 20
  • 03/10 19:00
    Kjelsas IL
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/10 23:00
    Pors Grenland
    Halsen
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 22:00
    Kongsvinger IL 2
    Toten
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:00
    FK Fyllingsdalen
    Brann 2
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Grorud 2
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Nordstrand
    Melbo
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ullern
    Tromso 2
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 18:00
    1Volda TI Fotball
    Melhus
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Skjervoy
    Junkeren
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Krakeroy IL
    Fredrikstad 2
    0 - 3
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Aalesund 2
    Volda TI Fotball
    1 - 3
    Vòng
  • 07/10 23:00
    Lillestrom 2
    Ullensaker/Kisa 2
    2 - 1
    Vòng
  • 05/10 00:00
    Mjondalen IF 2
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:30
    Brodd
    Viking 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:10
    Brann 2
    Sogndal Fotball 2
    4 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:00
    NTNUI
    Aalesund 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:00
    1Sparta Sarpsborg 2
    Fredrikstad 21
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 22:00
    Skeid Oslo 2
    Bodo Glimt 21
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Ranheim 2
    SK Traeff
    0 - 4
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Honefoss
    Orn-Horten
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Toten
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 03/10 20:00
    1Lorenskog
    Kongsvinger IL 2
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 19:00
    1Nybergsund IL Trysil
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 19:00
    Start Kristiansand 2
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Raufoss 2
    2 - 1
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Finnsnes
    Junkeren
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Lokomotiv Oslo
    Skjervoy
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Fjora
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Stabaek 2
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Halsen
    Oppsal
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Krakeroy IL
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Gjovik Lyn
    Stovner
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Brumunddal
    Funnefoss/Vormsund1
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Melhus
    Orkla
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Spjelkavik
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Tiller IL
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Byasen Toppfotball
    Molde 2
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 20:00
    Nữ Klepp IL
    Nữ Kolbotn
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/10 20:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Avaldsnes
    0 - 2
    Vòng 15
  • 09/10 20:00
    Nữ Lyn Oslo
    Nữ Valerenga
    0 - 1
    Vòng 15
  • 09/10 19:00
    Nữ Rosenborg
    Nữ Arna-Bjornar
    3 - 1
    Vòng 15
  • 09/10 18:00
    Nữ Sandviken
    Nữ Stabaek
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/10 01:15
    U19 HamKam
    U19 Sparta Sarpsborg
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    U19 Lorenskog
    U19 Kongsvinger
    0 - 0
    Vòng
  • 07/10 22:00
    U19 Brann
    U19 Bryne
    3 - 0
    Vòng
  • 06/10 19:00
    U19 Stromsgodset
    U19 Rosenborg
    4 - 0
    Vòng
  • 06/10 18:15
    U19 Viking
    U19 Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 00:00
    1U19 Lillestrom
    U19 Mjondalen
    1 - 1
    Vòng
  • 05/10 22:00
    U19 Valerenga
    U19 Start Kristiansand
    0 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:30
    U19 Ullensaker/Kisa
    U19 Sandefjord
    1 - 0
    Vòng
Cập nhật: