Kết quả bóng đá Montenegro hôm nay, Kqbd Montenegro đêm qua

Kết quả bóng đá Montenegro hôm nay: xem kq bd Montenegro trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Montenegro ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Montenegro - giải đấu hàng đầu bóng đá Montenegro năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Montenegro hôm nay: xem bdkq Montenegro trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Montenegro hôm qua (nam và nữ Montenegro) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Montenegro (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Montenegro và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Montenegro (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Montenegro mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Montenegro gần đây và xem kqbongda Montenegro trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Montenegro hôm nay và kết quả ĐT Montenegro (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Montenegro (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Montenegro. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Montenegro, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Montenegro (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Montenegro (ĐT Montenegro lứa U) như: U23 Montenegro, U21, U19 và U17.

  • 14/11 02:45
    Montenegro
    Hà Lan
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/10 01:45
    Na Uy
    Montenegro1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 09/10 01:45
    Gibraltar
    Montenegro
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 08/09 01:45
    Montenegro
    Latvia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 05/09 01:45
    Hà Lan
    Montenegro
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 04/10 01:00
    Buducnost Podgorica
    FK Rudar Pljevlja
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/10 00:00
    Zeta
    Decic Tuzi
    1 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 00:00
    FK Mornar
    OFK Petrovac
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 23:00
    FK Podgorica
    Sutjeska Niksic
    1 - 2
    Vòng 10
  • 01/10 22:00
    Jezero Plav
    FK Iskra Danilovgrad
    1 - 0
    Vòng 10
  • 27/09 01:00
    1OFK Petrovac
    Buducnost Podgorica
    0 - 2
    Vòng 9
  • 27/09 00:00
    FK Mornar
    Sutjeska Niksic
    0 - 2
    Vòng 9
  • C300x250-1
  • 26/09 00:00
    FK Podgorica
    Decic Tuzi
    0 - 1
    Vòng 9
  • 25/09 23:00
    Jezero Plav
    FK Rudar Pljevlja
    1 - 2
    Vòng 9
  • 25/09 00:00
    Zeta
    FK Iskra Danilovgrad
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20/09 00:00
    Decic Tuzi
    FK Mornar
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 23:00
    Sutjeska Niksic
    OFK Petrovac
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/09 00:00
    FK Iskra Danilovgrad
    FK Podgorica
    0 - 2
    Vòng 8
  • 18/09 23:00
    FK Rudar Pljevlja
    Zeta
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/09 23:00
    Buducnost Podgorica
    Jezero Plav
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/09 01:00
    FK Podgorica
    FK Rudar Pljevlja
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/09 01:00
    FK Mornar
    FK Iskra Danilovgrad
    0 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 00:00
    OFK Petrovac
    Decic Tuzi
    1 - 1
    Vòng 7
  • 12/09 00:00
    Zeta
    Jezero Plav
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/09 23:00
    Sutjeska Niksic
    Buducnost Podgorica1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/08 01:00
    Decic Tuzi
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng 6
  • 30/08 00:00
    Buducnost Podgorica
    Zeta
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 22:30
    FK Rudar Pljevlja
    FK Mornar
    1 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 00:00
    FK Iskra Danilovgrad
    OFK Petrovac1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 28/08 23:00
    1Jezero Plav
    FK Podgorica
    0 - 0
    Vòng 6
  • 25/08 22:30
    FK Rudar Pljevlja
    Buducnost Podgorica
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/08 01:30
    Decic Tuzi
    Buducnost Podgorica
    0 - 2
    Vòng 5
  • 22/08 01:30
    FK Mornar
    Jezero Plav
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/08 01:00
    FK Podgorica
    Zeta
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/08 01:00
    OFK Petrovac
    FK Rudar Pljevlja
    0 - 2
    Vòng 5
  • 22/08 00:15
    Sutjeska Niksic
    FK Iskra Danilovgrad
    2 - 1
    Vòng 5
  • C300x250-2
  • 16/08 01:00
    FK Rudar Pljevlja
    Sutjeska Niksic
    0 - 1
    Vòng 4
  • 15/08 01:30
    Buducnost Podgorica
    FK Podgorica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 01:30
    FK Iskra Danilovgrad
    Decic Tuzi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 01:00
    Zeta
    FK Mornar
    0 - 1
    Vòng 4
  • 15/08 00:00
    Jezero Plav
    OFK Petrovac
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/08 00:00
    Sutjeska Niksic
    Jezero Plav1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/08 01:30
    FK Mornar
    FK Podgorica
    1 - 1
    Vòng 3
  • 08/08 01:00
    Decic Tuzi
    FK Rudar Pljevlja
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/10 20:30
    FK Berane
    Mladost DG
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Bokelj Kotor
    OFK Igalo1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Cetinje
    FK Kom1
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Grbalj Radanovici
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/10 23:00
    FK Kom
    FK Berane
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    1Mladost DG
    Bokelj Kotor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    OFK Titograd
    Grbalj Radanovici
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 20:30
    Arsenal Tivat
    Cetinje1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:30
    OFK Igalo
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 8
  • 27/09 00:00
    FK Berane
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    FK Kom
    Mladost DG
    1 - 1
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Cetinje
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Grbalj Radanovici
    OFK Igalo
    2 - 1
    Vòng 7
  • 20/09 00:00
    Bokelj Kotor
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/09 00:00
    OFK Titograd
    FK Berane
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 22:30
    Mladost DG
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/09 21:30
    Arsenal Tivat
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 21:30
    OFK Igalo
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/09 00:00
    Mladost DG
    Grbalj Radanovici
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/09 00:00
    FK Berane
    OFK Igalo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/09 00:00
    FK Kom
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Arsenal Tivat
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Cetinje
    Bokelj Kotor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    1Grbalj Radanovici
    Jedinstvo Bijelo Polje1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 06/09 01:00
    Bokelj Kotor
    FK Berane1
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/09 01:00
    1Jedinstvo Bijelo Polje
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/09 00:00
    OFK Titograd
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/09 22:00
    OFK Igalo
    FK Kom
    2 - 0
    Vòng 4
  • 30/08 01:00
    1FK Berane
    Jedinstvo Bijelo Polje1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 01:00
    FK Kom
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 00:00
    OFK Titograd
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 22:30
    1Arsenal Tivat
    OFK Igalo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 22:30
    Cetinje
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/08 01:00
    Bokelj Kotor
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Mladost DG
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/08 22:30
    2Grbalj Radanovici
    FK Berane
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 22:30
    OFK Igalo
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/08 01:15
    OFK Titograd
    Bokelj Kotor
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Berane
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Kom
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    Arsenal Tivat
    Jedinstvo Bijelo Polje
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    OFK Igalo
    Mladost DG
    0 - 2
    Vòng 1
Cập nhật: