Kết quả bóng đá Moldova hôm nay, Kqbd Moldova tối đêm qua

Kết quả bóng đá Moldova hôm nay: xem kq bd Moldova trực tuyến đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Kết quả bóng đá Moldova ngày hôm qua và hôm nay: cập nhật online kết quả bóng đá VĐQG Moldova (giải Vô địch Quốc Gia Moldova (MDV)) - giải đấu hàng đầu bóng đá Moldova năm 2020-2021 mới nhất từ vòng khai màn (vòng 1) tới vòng đấu cuối cùng. Tỷ số bóng đá Moldova hôm nay: xem bdkq Moldova trực tuyến các trận bóng đá tối và đêm nay CHÍNH XÁC. Các kết quả bóng đá Moldova hôm qua (nam và nữ Moldova) gồm: KQ giải Vô địch Quốc Gia Moldova (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Moldova và trận chung kết tranh Siêu Cúp Quốc Gia.

Tường thuật trực tiếp kết quả và tỷ số của ĐTQG Moldova (đội tuyển quốc gia) thi đấu tối đêm nay và tỷ số KQ bóng đá Moldova mới nhất các trận đã kết thúc đêm qua, rạng sáng ngày nay NHANH nhất. Kết quả bóng đá Cúp Moldova gần đây và xem kqbongda Moldova trực tuyến theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và trận chung kết (CK).

Xem kqbd Moldova hôm nay và kết quả ĐT Moldova (Đội tuyển) thi đấu tối và đêm nay theo giải: KQ VĐQG Moldova (giải Vô địch Quốc Gia) và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B) và kết quả Cúp Quốc Gia Moldova. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Moldova, Ketquabongda tổng hợp kết quả Đội Tuyển Quốc Gia Moldova (ĐTQG) và các cấp độ đội tuyển trẻ Moldova (ĐT Moldova lứa U) như: U23 Moldova, U21, U19 và U17.

  • 13/10 01:45
    Israel
    Moldova
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 10/10 01:45
    Moldova
    Đan Mạch
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 08/09 01:45
    Quần đảo Faroe
    Moldova
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 05/09 01:45
    Scotland
    Moldova
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/09 02:15
    Moldova
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02/10 22:00
    CSF Baliti
    Zimbru Chisinau
    1 - 1
    Vòng 13
  • 02/10 22:00
    Milsami
    Sheriff1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Petrocub HIncesti
    Dinamo-Auto
    3 - 1
    Vòng 13
  • 01/10 19:00
    Sfintul Gheorghe
    Floresti
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/09 23:00
    Petrocub HIncesti
    CSF Baliti
    2 - 0
    Vòng 12
  • 26/09 20:00
    Floresti
    Milsami
    0 - 2
    Vòng 12
  • 25/09 23:00
    Zimbru Chisinau
    Sfintul Gheorghe
    1 - 1
    Vòng 12
  • C300x250-1
  • 25/09 20:00
    Dinamo-Auto
    Sheriff
    0 - 2
    Vòng 12
  • 22/09 23:00
    CSF Baliti
    Dinamo-Auto
    1 - 2
    Vòng 11
  • 22/09 23:00
    Milsami
    Zimbru Chisinau
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22/09 23:00
    Sheriff
    Floresti
    1 - 0
    Vòng 11
  • 21/09 20:00
    Sfintul Gheorghe
    Petrocub HIncesti1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/09 23:00
    Zimbru Chisinau
    Sheriff
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 21:00
    Dinamo-Auto
    Floresti
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 23:00
    CSF Baliti
    Sfintul Gheorghe
    0 - 2
    Vòng 10
  • 17/09 23:00
    Petrocub HIncesti
    Milsami
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/09 23:00
    Sheriff
    Petrocub HIncesti
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Sfintul Gheorghe
    Dinamo-Auto
    0 - 1
    Vòng 9
  • 11/09 23:00
    Milsami
    CSF Baliti1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 11/09 21:00
    Floresti
    Zimbru Chisinau
    0 - 1
    Vòng 9
  • 29/08 00:00
    CSF Baliti
    Sheriff
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/08 21:00
    Dinamo-Auto
    Zimbru Chisinau
    1 - 1
    Vòng 8
  • 26/08 00:00
    Petrocub HIncesti
    Floresti
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/08 21:00
    Sfintul Gheorghe
    Milsami
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22/08 00:00
    Milsami
    Dinamo-Auto
    3 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 00:00
    Petrocub HIncesti
    Zimbru Chisinau1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 00:00
    CSF Baliti
    Floresti1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/10 19:00
    Dacia-Buiucani
    FCM Ungheni
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 19:00
    Spartanii Selemet
    Speranta Drochia
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 19:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Victoria Bardar
    1 - 1
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    Cahul-2005
    Sheriff 2
    0 - 2
    Vòng 9
  • C300x250-2
  • 01/10 19:00
    Sporting Trestieni
    Sucleia
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    Olimp Comrat
    Real Succes
    3 - 0
    Vòng 9
  • 25/09 20:00
    Victoria Bardar
    Sporting Trestieni
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 20:00
    Speranta Drochia
    Dacia-Buiucani
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    FCM Ungheni
    Iskra-Stal Ribnita
    4 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    Sucleia
    Cahul-2005
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    Sheriff 2
    Olimp Comrat
    2 - 3
    Vòng 8
  • 24/09 20:00
    Real Succes
    Spartanii Selemet
    0 - 0
    Vòng 8
  • 18/09 20:00
    Olimp Comrat
    Sucleia
    0 - 2
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    Speranta Drochia
    FCM Ungheni
    0 - 1
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    Cahul-2005
    Victoria Bardar
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    Sporting Trestieni
    Iskra-Stal Ribnita
    1 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 20:00
    Spartanii Selemet
    Sheriff 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 20:00
    Dacia-Buiucani
    Real Succes
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/09 21:00
    Real Succes
    Speranta Drochia
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    FCM Ungheni
    Sporting Trestieni
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Cahul-2005
    2 - 0
    Vòng 6
  • 11/09 21:00
    Sheriff 2
    Dacia-Buiucani
    0 - 1
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Victoria Bardar
    Olimp Comrat1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 21:00
    Sucleia
    Spartanii Selemet
    0 - 1
    Vòng 6
  • 28/08 21:00
    Real Succes
    FCM Ungheni
    1 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Speranta Drochia
    Sheriff 2
    0 - 2
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Cahul-2005
    Sporting Trestieni
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Dacia-Buiucani
    Sucleia
    2 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Olimp Comrat
    Iskra-Stal Ribnita
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Spartanii Selemet
    Victoria Bardar
    0 - 2
    Vòng 5
  • 21/08 22:00
    FCM Ungheni
    Cahul-2005
    2 - 1
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    Sporting Trestieni
    Olimp Comrat
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 22:00
    Iskra-Stal Ribnita
    Spartanii Selemet
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14/09 20:00
    Olimpia
    Singerei
    0 - 3
    Vòng 2
  • 14/09 20:00
    Cruiz
    FCM Ungheni
    1 - 1
    Vòng 2
  • 14/09 20:00
    Ocnita
    Speranta Drochia
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/09 20:00
    Real Succes
    Olimp Comrat
    0 - 5
    Vòng 2
  • 14/09 20:00
    Saxan Ceadir Lunga
    Sporting Trestieni
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2],
  • 14/09 20:00
    Maiak Chirsova
    Cahul-2005
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 20:00
    Spartanii Selemet
    Dacia-Buiucani
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [2-0],
  • 14/09 20:00
    CF Soroca
    Victoria Bardar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/08 21:00
    Singerei
    Flacara Falesti
    3 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Olimpia
    Granicerul Glodeni
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Pepeni
    Victoria Bardar
    1 - 2
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Visoca
    CF Soroca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Cruiz
    Iskra-Stal Ribnita
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Codru Calarasi 2
    FCM Ungheni
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Ocnita
    Edinet
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    CF Riscani
    Speranta Drochia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Congaz
    Olimp Comrat
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Ursidos Stauceni
    Real Succes
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Cimislia
    Sporting Trestieni
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Saxan Ceadir Lunga
    Sucleia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Slobozia Mare
    Cahul-2005
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Maiak Chirsova
    Socol Copceac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Cricova Spumante
    Dacia-Buiucani
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/08 21:00
    Vasieni
    Spartanii Selemet
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: