Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ hôm nay, LTĐ Thụy Điển

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển nữ hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 20 Vô địch Quốc Gia nữ Thụy Điển mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ vòng 20 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Thụy Điển nữ thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Thụy Điển nữ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ mùa giải 2021

12345678910111213141516171819202122
  • 17/04 18:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ AIK Solna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Orebro
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/04 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Hacken
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/04 19:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Pitea IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 18/04 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 18/04 22:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/04 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Vaxjo FF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Djurgardens
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/04 19:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Hammarby
    2 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 20:00
    Nữ Orebro
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/04 21:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Linkopings
    1 - 2
    Vòng 2
  • 25/04 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/05 00:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/05 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Orebro
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/05 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ AIK Solna
    1 - 0
    Vòng 3
  • 02/05 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Rosengard
    0 - 2
    Vòng 3
  • 02/05 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Hacken
    1 - 1
    Vòng 3
  • 08/05 00:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08/05 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Hammarby
    1 - 1
    Vòng 4
  • 08/05 21:00
    Nữ Hacken
    Nữ Linkopings
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09/05 18:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Vaxjo FF
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/05 21:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Djurgardens
    3 - 0
    Vòng 4
  • 09/05 21:00
    Nữ Orebro
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/05 19:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ AIK Solna
    3 - 0
    Vòng 5
  • 13/05 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Pitea IF
    4 - 1
    Vòng 3
  • 15/05 00:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Rosengard
    0 - 1
    Vòng 5
  • 16/05 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Orebro
    0 - 1
    Vòng 5
  • 17/05 23:30
    Nữ Djurgardens
    Nữ Hacken
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/05 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Hammarby
    0 - 1
    Vòng 5
  • 18/05 23:30
    Nữ Linkopings
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 22/05 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Djurgardens
    1 - 1
    Vòng 6
  • 22/05 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22/05 21:00
    Nữ Orebro
    Nữ Vaxjo FF
    3 - 0
    Vòng 6
  • 23/05 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ AIK Solna
    1 - 1
    Vòng 6
  • 23/05 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 23/05 20:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/05 00:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Linkopings
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/05 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Rosengard
    0 - 3
    Vòng 7
  • 29/05 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Kristianstads DFF
    2 - 0
    Vòng 7
  • 30/05 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 1
    Vòng 7
  • 30/05 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/05 22:00
    Nữ Orebro
    Nữ Hacken
    0 - 1
    Vòng 7
  • 04/06 23:30
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/06 00:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Hammarby
    2 - 2
    Vòng 8
  • 05/06 19:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Vaxjo FF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/06 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 05/06 21:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Orebro
    2 - 0
    Vòng 8
  • 06/06 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/06 18:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/06 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ AIK Solna
    5 - 0
    Vòng 9
  • 20/06 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Hammarby
    0 - 1
    Vòng 9
  • 20/06 22:00
    Nữ Orebro
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 1
    Vòng 9
  • 22/06 00:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Linkopings
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/06 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Vittsjo GIK
    2 - 0
    Vòng 9
  • 24/06 22:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Vaxjo FF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/06 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Pitea IF
    2 - 1
    Vòng 10
  • 27/06 20:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/06 21:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/06 23:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/06 23:30
    Nữ Linkopings
    Nữ Orebro
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/07 00:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ AIK Solna
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 00:00
    Nữ Hacken
    Nữ Kristianstads DFF
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 00:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 2
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Nữ Orebro
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/07 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Linkopings
    1 - 1
    Vòng 11
  • 07/07 23:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/07 23:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/07 23:30
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ AIK Solna
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/07 00:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/07 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Hammarby
    1 - 1
    Vòng 12
  • 09/07 00:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Vaxjo FF
    3 - 0
    Vòng 12
  • 14/08 21:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Kristianstads DFF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 21/08 00:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 2
    Vòng 13
  • 21/08 00:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21/08 20:30
    Nữ AIK Solna
    Nữ Djurgardens
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/08 19:30
    Nữ Pitea IF
    Nữ Linkopings
    0 - 1
    Vòng 13
  • 22/08 21:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Orebro
    4 - 0
    Vòng 13
  • 25/08 23:30
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Hacken
    0 - 1
    Vòng 13
  • 27/08 00:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Rosengard
    0 - 2
    Vòng 14
  • 28/08 18:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Vaxjo FF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/08 20:30
    Nữ Hacken
    Nữ Hammarby
    3 - 1
    Vòng 14
  • 29/08 21:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Pitea IF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 31/08 00:00
    Nữ Orebro
    Nữ Linkopings
    0 - 0
    Vòng 14
  • 04/09 19:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Eskilstuna United DF
    1 - 0
    Vòng 15
  • 04/09 19:30
    Nữ Rosengard
    Nữ AIK Solna
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/09 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/09 20:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Orebro
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/09 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Hammarby
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/09 22:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Djurgardens
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/09 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/09 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Rosengard
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12/09 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Linkopings
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/09 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Vaxjo FF
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12/09 21:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/09 21:00
    Nữ Hacken
    Nữ Orebro
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/09 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Hammarby
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/09 22:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Hacken
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/09 19:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Vittsjo GIK
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/09 21:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Kristianstads DFF
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/09 22:00
    Nữ Linkopings
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/09 22:00
    Nữ Orebro
    Nữ AIK Solna
    0 - 0
    Vòng 17
  • 02/10 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Vaxjo FF
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/10 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Orebro
    2 - 0
    Vòng 18
  • 02/10 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Rosengard
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/10 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Linkopings
    1 - 0
    Vòng 18
  • 03/10 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Djurgardens
    1 - 1
    Vòng 18
  • 03/10 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Pitea IF
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/10 19:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Linkopings
    2 - 1
    Vòng 19
  • 09/10 20:00
    Nữ Hacken
    Nữ Vittsjo GIK
    0 - 0
    Vòng 19
  • 09/10 21:00
    Nữ Orebro
    Nữ Djurgardens
    1 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 18:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 19:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Eskilstuna United DF
    0 - 0
    Vòng 19
  • 10/10 20:00
    Nữ Hammarby
    Nữ AIK Solna
    1 - 0
    Vòng 19
  • 14/10 23:30
    Nữ Linkopings
    Nữ Vaxjo FF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/10 19:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 20
  • 16/10 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/10 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/10 19:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17/10 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/10 18:00
    Nữ AIK Solna
    Nữ Vittsjo GIK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 30/10 19:00
    Nữ Hammarby
    Nữ Linkopings
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/10 20:00
    Nữ Kristianstads DFF
    Nữ Vaxjo FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 31/10 22:00
    Nữ Hacken
    Nữ Djurgardens
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/11 01:00
    Nữ Orebro
    Nữ Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 02/11 01:00
    Nữ Rosengard
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 20:00
    Nữ Djurgardens
    Nữ Rosengard
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/11 20:00
    Nữ Eskilstuna United DF
    Nữ Hacken
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/11 20:00
    Nữ Linkopings
    Nữ AIK Solna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/11 20:00
    Nữ Pitea IF
    Nữ Kristianstads DFF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/11 20:00
    Nữ Vaxjo FF
    Nữ Hammarby
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/11 20:00
    Nữ Vittsjo GIK
    Nữ Orebro
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Thụy Điển nữ
Tên viết tắt, tên gọi khác Vô địch Quốc Gia nữ Thụy Điển
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 20
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 10 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)