Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan U20 hôm nay, LTĐ Phần Lan

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan U20 hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng U20 Phần Lan mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Phần Lan U20 thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Phần Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Phần Lan U20 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20 là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Phần Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Phần Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Phần Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Phần Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Phần Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Phần Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Phần Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20 mùa giải 2021

  • 06/06 17:00
    PK-35 (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 06/06 18:00
    VJS Vantaa (Youth
    Honka Am
    1 - 1
    Vòng
  • 07/06 19:00
    Gnistan (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 07/06 23:15
    Haka (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/06 23:15
    Inter Turku Am
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 00:00
    GrIFK (Youth
    TPS Turku (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 22:00
    Kontu (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/06 16:15
    TPS Turku (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 17:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    PK-35 (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Atlantis (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 18:00
    Helsinki (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Ilves (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    PK-35 (Youth
    HJS (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 29/06 21:00
    Komeetat Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 16:00
    TPV Tampere (Youth
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 17:00
    Helsinki (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 18:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Inter Turku Am
    3 - 2
    Vòng
  • 03/07 18:00
    TPS Turku (Youth
    PK-35 (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 19:00
    Atlantis (Youth
    KuPS (Youth
    1 - 2
    Vòng
  • 03/07 22:00
    HJS (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 15:00
    Honka Am
    GrIFK (Youth
    1 - 4
    Vòng
  • 09/07 23:30
    PPJ Akatemia Am
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 19:00
    KuPS (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 10/07 21:30
    Haka (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 17:30
    Atlantis (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 11/07 18:15
    Inter Turku Am
    Honka Am
    ? - ?
    Vòng
  • 11/07 19:00
    Komeetat Am
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 20:00
    PK-35 (Youth
    TPV Tampere (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 31/07 18:00
    TPS Turku (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 18:00
    TPV Tampere (Youth
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 31/07 19:00
    Honka Am
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 01/08 18:00
    Kontu (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 01/08 19:00
    VJS Vantaa (Youth
    Ilves (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 01/08 22:00
    KaPa Helsinki (Youth
    PK-35 (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 02/08 23:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 03/08 22:00
    Helsinki (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    Lahti (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 18:15
    Inter Turku Am
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:30
    PK-35 (Youth
    Honka Am
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Ilves (Youth
    Komeetat Am
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:00
    Atlantis (Youth
    HJS (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:15
    PPJ Akatemia Am
    TPV Tampere (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 08/08 19:00
    GrIFK (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 16:00
    VJS Vantaa (Youth
    Inter Turku Am
    0 - 2
    Vòng
  • 14/08 18:30
    TPS Turku (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 22:00
    HJS (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:15
    Honka Am
    Gnistan (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 16:00
    Lahti (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 18:00
    Helsinki (Youth
    PK-35 (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 19:00
    TPV Tampere (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 22:00
    PPJ Akatemia Am
    Honka Am
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 23:00
    Gnistan (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 17:30
    Atlantis (Youth
    TPV Tampere (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 22/08 18:15
    Inter Turku Am
    Komeetat Am
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 21:30
    PK-35 (Youth
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    TPS Turku (Youth
    HJS (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    KaPa Helsinki (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 17:00
    TPV Tampere (Youth
    KaaPo Kaarina (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 19:00
    Komeetat Am
    Haka (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 20:00
    VJS Vantaa (Youth
    PK-35 (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Helsinki (Youth
    PPJ Akatemia Am
    0 - 2
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Lahti (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 3
    Vòng
  • 31/08 23:15
    Gnistan (Youth
    TPS Turku (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 17:30
    PK-35 (Youth
    Komeetat Am
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 18:00
    TPS Turku (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:30
    Haka (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 23:00
    Gnistan (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    4 - 0
    Vòng
  • 04/09 23:00
    HJS (Youth
    TPV Tampere (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 17:30
    Atlantis (Youth
    Honka Am
    2 - 0
    Vòng
  • 05/09 19:30
    KuPS (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 23:30
    PPJ Akatemia Am
    Kontu (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 09/09 00:00
    GrIFK (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 12/09 16:30
    Lahti (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 18:00
    KaPa Helsinki (Youth
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Helsinki (Youth
    Atlantis (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 19:00
    VJS Vantaa (Youth
    PPJ Akatemia Am
    1 - 2
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Ilves (Youth
    PK-35 (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Komeetat Am
    Gnistan (Youth
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 21:00
    TPV Tampere (Youth
    TPS Turku (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 16:00
    PK-35 (Youth
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 18:15
    TPS Turku (Youth
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 18:15
    PPJ Akatemia Am
    Komeetat Am
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 19:00
    Haka (Youth
    Inter Turku Am
    1 - 1
    Vòng
  • 19/09 19:30
    KuPS (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:30
    TPV Tampere (Youth
    Lahti (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 16:30
    Lahti (Youth
    Haka (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ilves (Youth
    PPJ Akatemia Am
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 18:15
    Inter Turku Am
    PK-35 (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 19:00
    GrIFK (Youth
    Gnistan (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:00
    VJS Vantaa (Youth
    Atlantis (Youth
    1 - 0
    Vòng
  • 29/09 22:30
    Gnistan (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 16:00
    Gnistan (Youth
    Inter Turku Am
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 16:15
    KaPa Helsinki (Youth
    Lahti (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 17:00
    KaaPo Kaarina (Youth
    VJS Vantaa (Youth
    3 - 0
    Vòng
  • 02/10 18:15
    TPS Turku (Youth
    Helsinki (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    HJS (Youth
    Kontu (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 17:00
    PK-35 (Youth
    Haka (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 19:30
    KuPS (Youth
    Ilves (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 23:30
    PPJ Akatemia Am
    GrIFK (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 19:00
    Ilves (Youth
    Helsinki (Youth
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 17:30
    Ilves (Youth
    Atlantis (Youth
    2 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:15
    Inter Turku Am
    PPJ Akatemia Am
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 16:30
    Lahti (Youth
    PK-35 (Youth
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Honka Am
    KaPa Helsinki (Youth
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 19:00
    GrIFK (Youth
    KuPS (Youth
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:30
    VJS Vantaa (Youth
    HJS (Youth
    0 - 0
    Vòng
  • 12/10 22:00
    Inter Turku Am
    GrIFK (Youth
    2 - 3
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Honka Am
    TPS Turku (Youth
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 00:15
    PPJ Akatemia Am
    Lahti (Youth
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Phần Lan U20

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Phần Lan U20
Tên viết tắt, tên gọi khác U20 Phần Lan
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)