Lịch thi đấu VĐQG Lítva hôm nay, LTĐ Lítva

Lịch thi đấu VĐQG Lítva hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 31 VĐQG Lítva mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lítva vòng 31 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Lítva thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Lítva mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Lítva thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Lítva có tên Tiếng Anh là Lithuania 1. Division và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Lítva. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Lítva hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Lítva (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Lítva (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Lítva. Ngoài ra, LTĐ BĐ Lítva và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Lítva tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lítva mùa giải 2021

  • Lịch thi đấu VĐQG Lítva của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Lítva của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 05/03 23:00
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 18:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/03 20:00
    DFK Dainava Alytus
    Nevezis
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/03 20:00
    Suduva
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 23:00
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 11
  • 13/03 20:00
    Zalgiris Vilnius
    DFK Dainava Alytus
    1 - 1
    Vòng 2
  • 14/03 18:00
    Kauno Zalgiris
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/03 20:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 2
  • 16/03 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 23:00
    Suduva
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 18:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 20:00
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21/03 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/03 20:00
    DFK Dainava Alytus
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 21:00
    Hegelmann Litauen
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 22:00
    Riteriai
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/04 00:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/04 20:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 5
  • 07/04 22:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/04 00:00
    Zalgiris Vilnius
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/04 21:00
    Dziugas Telsiai
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/04 22:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/04 22:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/04 19:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/04 22:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    1 - 1
    Vòng 7
  • 13/04 00:00
    Riteriai
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 21:00
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    2 - 2
    Vòng 7
  • 13/04 23:00
    Banga Gargzdai
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 21:00
    Dziugas Telsiai
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 8
  • 17/04 00:00
    DFK Dainava Alytus
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 17:00
    FK Panevezys
    Nevezis
    2 - 1
    Vòng 8
  • 17/04 19:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 8
  • 20/04 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/04 23:00
    Suduva
    DFK Dainava Alytus
    3 - 0
    Vòng 9
  • 21/04 01:00
    Riteriai
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21/04 22:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    1 - 2
    Vòng 18
  • 22/04 00:00
    Banga Gargzdai
    Nevezis
    3 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 22:00
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/04 21:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 10
  • 24/04 23:00
    Nevezis
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/04 17:00
    Banga Gargzdai
    Kauno Zalgiris
    1 - 2
    Vòng 10
  • 25/04 19:00
    FK Panevezys
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/04 21:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/04 22:00
    Nevezis
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 11
  • 29/04 23:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 11
  • 30/04 21:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/04 22:00
    Zalgiris Vilnius
    DFK Dainava Alytus
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/05 21:00
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 12
  • 03/05 22:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 12
  • 04/05 22:00
    Hegelmann Litauen
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/05 00:00
    Nevezis
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 12
  • 05/05 22:00
    Suduva
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 22:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/05 17:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 19:00
    Dziugas Telsiai
    DFK Dainava Alytus
    1 - 3
    Vòng 13
  • 09/05 17:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/05 23:00
    Nevezis
    Suduva
    0 - 2
    Vòng 13
  • 11/05 22:00
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 5
  • 14/05 22:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng 14
  • 14/05 23:00
    Nevezis
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/05 00:00
    DFK Dainava Alytus
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 17:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/05 19:00
    Suduva
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19/05 22:00
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 15
  • 19/05 23:00
    Nevezis
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 15
  • 20/05 00:00
    FK Panevezys
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 15
  • 20/05 22:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21/05 00:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 15
  • 27/05 22:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 00:00
    Nevezis
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 23:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 19:30
    DFK Dainava Alytus
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 22:00
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/06 00:00
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/06 19:00
    Kauno Zalgiris
    DFK Dainava Alytus
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/06 21:00
    Nevezis
    FK Panevezys
    0 - 1
    Vòng 17
  • 12/06 23:00
    Riteriai
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Vòng 17
  • 15/06 22:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/06 22:00
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 18
  • 19/06 00:00
    Nevezis
    Banga Gargzdai
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19/06 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 20/06 21:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 18
  • 20/06 23:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/06 22:00
    Riteriai
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/06 19:00
    Zalgiris Vilnius
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/06 21:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/07 23:00
    DFK Dainava Alytus
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/07 22:00
    Riteriai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 00:00
    Banga Gargzdai
    Suduva
    0 - 1
    Vòng 21
  • 03/07 00:00
    Nevezis
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/07 21:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/07 22:00
    DFK Dainava Alytus
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 20
  • 10/07 21:00
    Zalgiris Vilnius
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/07 23:00
    Dziugas Telsiai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/07 21:00
    Kauno Zalgiris
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/07 23:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 22:00
    Dziugas Telsiai
    Banga Gargzdai
    1 - 1
    Vòng 28
  • 17/07 23:00
    Hegelmann Litauen
    Nevezis
    2 - 0
    Vòng 28
  • 20/07 00:00
    DFK Dainava Alytus
    Riteriai
    2 - 0
    Vòng 28
  • 23/07 22:00
    Riteriai
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 29
  • 24/07 00:00
    Banga Gargzdai
    Hegelmann Litauen
    0 - 4
    Vòng 29
  • 25/07 21:00
    Suduva
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/07 23:00
    Nevezis
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 29
  • 30/07 22:00
    Banga Gargzdai
    Dziugas Telsiai
    1 - 0
    Vòng 19
  • 31/07 21:00
    Nevezis
    Hegelmann Litauen
    0 - 3
    Vòng 19
  • 01/08 21:00
    Riteriai
    DFK Dainava Alytus
    0 - 1
    Vòng 19
  • 01/08 23:00
    Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/08 23:00
    Kauno Zalgiris
    Suduva
    0 - 1
    Vòng 19
  • 06/08 22:00
    Dziugas Telsiai
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 00:00
    Kauno Zalgiris
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 22
  • 07/08 21:00
    Hegelmann Litauen
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng 22
  • 07/08 23:00
    Suduva
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/08 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 22
  • 11/08 23:00
    Suduva
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 28
  • 13/08 22:00
    FK Panevezys
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 23
  • 15/08 17:00
    Riteriai
    Suduva
    0 - 0
    Vòng 23
  • 15/08 21:00
    Kauno Zalgiris
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 23
  • 20/08 22:00
    DFK Dainava Alytus
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 24
  • 21/08 19:00
    Dziugas Telsiai
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/08 21:00
    Banga Gargzdai
    Riteriai
    0 - 0
    Vòng 24
  • 22/08 21:00
    Hegelmann Litauen
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 24
  • 22/08 23:00
    Suduva
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 24
  • 25/08 22:00
    FK Panevezys
    Kauno Zalgiris
    1 - 0
    Vòng 29
  • 27/08 22:00
    Suduva
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 25
  • 28/08 21:00
    Nevezis
    Banga Gargzdai
    0 - 3
    Vòng 25
  • 29/08 21:00
    FK Panevezys
    Riteriai
    0 - 1
    Vòng 25
  • 29/08 23:00
    DFK Dainava Alytus
    Zalgiris Vilnius
    1 - 1
    Vòng 25
  • 10/09 22:00
    Riteriai
    Hegelmann Litauen
    0 - 0
    Vòng 26
  • 11/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 26
  • 11/09 23:00
    Nevezis
    FK Panevezys
    1 - 3
    Vòng 26
  • 12/09 21:00
    DFK Dainava Alytus
    Banga Gargzdai
    1 - 1
    Vòng 26
  • 12/09 23:00
    Kauno Zalgiris
    Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Vòng 26
  • 15/09 23:00
    FK Panevezys
    Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 28
  • 17/09 22:00
    DFK Dainava Alytus
    Suduva
    0 - 2
    Vòng 27
  • 18/09 19:00
    Dziugas Telsiai
    Zalgiris Vilnius
    1 - 0
    Vòng 27
  • 18/09 21:00
    Banga Gargzdai
    Kauno Zalgiris
    2 - 1
    Vòng 27
  • 19/09 17:00
    Hegelmann Litauen
    FK Panevezys
    0 - 0
    Vòng 27
  • 19/09 19:00
    Riteriai
    Nevezis
    0 - 0
    Vòng 27
  • 24/09 22:00
    FK Panevezys
    DFK Dainava Alytus
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 17:00
    Kauno Zalgiris
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/09 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Riteriai
    1 - 0
    Vòng 30
  • 26/09 17:00
    Hegelmann Litauen
    Dziugas Telsiai
    1 - 1
    Vòng 30
  • 26/09 19:00
    Suduva
    Banga Gargzdai
    1 - 0
    Vòng 30
  • 01/10 22:00
    Riteriai
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 31
  • 02/10 17:00
    Nevezis
    Dziugas Telsiai
    0 - 1
    Vòng 31
  • 02/10 19:00
    DFK Dainava Alytus
    Hegelmann Litauen
    1 - 1
    Vòng 31
  • 03/10 17:00
    FK Panevezys
    Suduva
    1 - 0
    Vòng 31
  • 03/10 19:00
    Banga Gargzdai
    Zalgiris Vilnius
    0 - 2
    Vòng 31
  • 14/10 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/10 22:00
    Suduva
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 17:00
    Dziugas Telsiai
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 19:00
    Hegelmann Litauen
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/10 19:00
    Banga Gargzdai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/10 21:00
    Nevezis
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/10 22:00
    Kauno Zalgiris
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 25
  • 24/10 21:00
    DFK Dainava Alytus
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/10 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/10 17:00
    Nevezis
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/10 19:00
    Riteriai
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 31/10 18:00
    Kauno Zalgiris
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 33
  • 31/10 20:00
    FK Panevezys
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/11 23:00
    Riteriai
    FK Panevezys
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/11 18:00
    Dziugas Telsiai
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 34
  • 06/11 20:00
    Banga Gargzdai
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 18:00
    Hegelmann Litauen
    Suduva
    ? - ?
    Vòng 34
  • 07/11 20:00
    DFK Dainava Alytus
    Zalgiris Vilnius
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 23:00
    Zalgiris Vilnius
    Kauno Zalgiris
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/11 00:00
    Banga Gargzdai
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/11 18:00
    Hegelmann Litauen
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/11 20:00
    FK Panevezys
    Nevezis
    ? - ?
    Vòng 35
  • 20/11 22:00
    Suduva
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 35
  • 24/11 23:30
    FK Panevezys
    Hegelmann Litauen
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/11 23:30
    Kauno Zalgiris
    Banga Gargzdai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/11 23:30
    Nevezis
    Riteriai
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/11 23:30
    Suduva
    DFK Dainava Alytus
    ? - ?
    Vòng 36
  • 24/11 23:30
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Lítva

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Lítva
Tên viết tắt, tên gọi khác
Tên Tiếng Anh Lithuania 1. Division
Vòng đấu hiện tại 31
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)