Lịch thi đấu VĐQG Brazil hôm nay, LTĐ Brazil

Lịch thi đấu VĐQG Brazil hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 25 Brazil Serie A mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil vòng 25 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Brazil thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Brazil mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Brazil thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Brazil là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Brazil. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Brazil hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Brazil (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Brazil (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Brazil. Ngoài ra, LTĐ BĐ Brazil và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Brazil tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil mùa giải 2021

1234567891011121314151617181920212223242526272829303132333435363738
  • 30/05 05:00
    Cuiaba MT
    Juventude RS
    1 - 2
    Vòng 1
  • 30/05 06:00
    Bahia
    Santos
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/05 07:00
    Sao Paulo
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/05 21:00
    Atletico Mineiro MG
    Fortaleza
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 02:00
    CR Flamengo RJ
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 02:00
    Ceara
    Gremio RS
    2 - 1
    Vòng 1
  • 31/05 04:15
    Chapecoense
    Red Bull Bragantino
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/05 04:15
    Atletico Paranaense
    America MG
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 04:15
    Corinthians Paulista SP
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/05 06:30
    Internacional RS
    Sport Club Recife PE
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/06 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/06 05:00
    Gremio RS
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 2
  • 06/06 07:00
    Santos
    Ceara
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/06 07:00
    Red Bull Bragantino
    Bahia
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/06 21:00
    Fluminense RJ
    Cuiaba MT
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 02:00
    America MG
    Corinthians Paulista SP
    0 - 1
    Vòng 2
  • 07/06 02:00
    Fortaleza
    Internacional RS
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 04:15
    Juventude RS
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 04:15
    Palmeiras
    Chapecoense
    3 - 0
    Vòng 2
  • 07/06 06:30
    Sport Club Recife PE
    Atletico Mineiro MG
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/06 05:00
    Palmeiras
    Corinthians Paulista SP
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/06 05:00
    Santos
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/06 02:00
    Atletico Mineiro MG
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/06 02:00
    Gremio RS
    Atletico Paranaense
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/06 02:00
    CR Flamengo RJ
    America MG
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/06 06:30
    Red Bull Bragantino
    Fluminense RJ
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/06 06:30
    Bahia
    Internacional RS
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/06 06:30
    Fortaleza
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/06 06:30
    Chapecoense
    Ceara
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/06 05:00
    Internacional RS
    Atletico Mineiro MG
    0 - 1
    Vòng 4
  • 17/06 05:00
    Sao Paulo
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/06 06:30
    Corinthians Paulista SP
    Red Bull Bragantino
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/06 07:30
    Juventude RS
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/06 02:00
    America MG
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/06 02:00
    Ceara
    Bahia
    1 - 2
    Vòng 4
  • 18/06 05:00
    Fluminense RJ
    Santos
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/06 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/06 05:00
    Sport Club Recife PE
    Gremio RS
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/06 07:00
    CR Flamengo RJ
    Red Bull Bragantino
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20/06 21:00
    Palmeiras
    America MG
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/06 02:00
    Bahia
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/06 02:00
    Internacional RS
    Ceara
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/06 04:15
    Santos
    Sao Paulo
    2 - 0
    Vòng 5
  • 21/06 04:15
    Atletico Paranaense
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21/06 04:15
    Fortaleza
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/06 06:30
    Juventude RS
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22/06 06:00
    Atletico Mineiro MG
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 5
  • 24/06 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 6
  • 24/06 05:00
    CR Flamengo RJ
    Fortaleza
    2 - 0
    Vòng 6
  • 24/06 05:00
    Red Bull Bragantino
    Palmeiras
    2 - 0
    Vòng 6
  • 24/06 05:00
    Sao Paulo
    Cuiaba MT
    2 - 2
    Vòng 6
  • 25/06 02:00
    America MG
    Juventude RS
    0 - 1
    Vòng 6
  • 25/06 05:00
    Ceara
    Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/06 05:00
    Corinthians Paulista SP
    Sport Club Recife PE
    1 - 0
    Vòng 6
  • 25/06 05:00
    Chapecoense
    Internacional RS
    0 - 2
    Vòng 6
  • 25/06 07:30
    Gremio RS
    Santos
    2 - 1
    Vòng 6
  • 25/06 07:30
    Bahia
    Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/06 21:00
    Juventude RS
    CR Flamengo RJ
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 02:00
    Fluminense RJ
    Corinthians Paulista SP
    0 - 1
    Vòng 7
  • 28/06 06:00
    Gremio RS
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 06:00
    Palmeiras
    Bahia
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/06 06:00
    Atletico Paranaense
    Chapecoense
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/06 06:30
    Santos
    Atletico Mineiro MG
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 06:30
    Ceara
    Sao Paulo
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 06:30
    America MG
    Internacional RS
    1 - 0
    Vòng 7
  • 28/06 06:30
    Sport Club Recife PE
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/06 06:00
    Atletico Clube Goianiense
    Red Bull Bragantino
    0 - 0
    Vòng 7
  • 01/07 02:00
    Fortaleza
    Chapecoense
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/07 02:00
    Fluminense RJ
    Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01/07 05:00
    Bahia
    America MG
    1 - 2
    Vòng 8
  • 01/07 05:00
    Internacional RS
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/07 06:30
    Santos
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/07 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/07 07:30
    Juventude RS
    Gremio RS
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/07 02:00
    Red Bull Bragantino
    Ceara
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/07 05:00
    Atletico Mineiro MG
    Atletico Clube Goianiense
    3 - 1
    Vòng 8
  • 02/07 06:00
    Cuiaba MT
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng 8
  • 04/07 05:00
    Atletico Paranaense
    Fortaleza
    2 - 0
    Vòng 9
  • 04/07 05:00
    America MG
    Santos
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/07 07:00
    Corinthians Paulista SP
    Internacional RS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/07 21:00
    Chapecoense
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/07 02:00
    CR Flamengo RJ
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/07 02:00
    Sport Club Recife PE
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/07 04:15
    Ceara
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/07 04:15
    Sao Paulo
    Red Bull Bragantino
    1 - 0
    Vòng 9
  • 05/07 04:15
    Cuiaba MT
    Atletico Mineiro MG
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/07 06:30
    Gremio RS
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/07 05:30
    Santos
    Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng 10
  • 08/07 04:00
    Fortaleza
    America MG
    1 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 04:00
    Red Bull Bragantino
    Cuiaba MT
    1 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 04:00
    Bahia
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 05:00
    Palmeiras
    Gremio RS
    2 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 05:00
    Atletico Mineiro MG
    CR Flamengo RJ
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 05:15
    Atletico Clube Goianiense
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 07:30
    Fluminense RJ
    Ceara
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/07 07:30
    Internacional RS
    Sao Paulo
    0 - 1
    Vòng 10
  • 09/07 07:00
    Chapecoense
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/07 02:30
    Gremio RS
    Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/07 02:30
    Palmeiras
    Santos
    2 - 0
    Vòng 11
  • 11/07 03:30
    Atletico Paranaense
    Red Bull Bragantino
    1 - 1
    Vòng 11
  • 11/07 05:00
    America MG
    Atletico Mineiro MG
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/07 05:00
    Sao Paulo
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/07 05:00
    Sport Club Recife PE
    Fluminense RJ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 11/07 21:00
    Juventude RS
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12/07 04:15
    Cuiaba MT
    Ceara
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12/07 04:15
    CR Flamengo RJ
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12/07 06:30
    Fortaleza
    Corinthians Paulista SP
    1 - 0
    Vòng 11
  • 18/07 03:00
    Ceara
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/07 03:00
    Sao Paulo
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/07 05:00
    Corinthians Paulista SP
    Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/07 07:00
    Fluminense RJ
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/07 21:00
    Chapecoense
    Cuiaba MT
    2 - 2
    Vòng 12
  • 19/07 02:00
    Atletico Clube Goianiense
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/07 04:15
    Bahia
    CR Flamengo RJ
    0 - 2
    Vòng 12
  • 19/07 06:30
    Red Bull Bragantino
    Santos
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/07 06:30
    Internacional RS
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/07 06:00
    America MG
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 05:00
    Cuiaba MT
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 03:00
    Gremio RS
    America MG
    1 - 1
    Vòng 13
  • 25/07 05:00
    Palmeiras
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/07 21:00
    Atletico Mineiro MG
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/07 02:00
    CR Flamengo RJ
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/07 02:00
    Fortaleza
    Red Bull Bragantino
    1 - 0
    Vòng 13
  • 26/07 04:15
    Atletico Paranaense
    Internacional RS
    2 - 0
    Vòng 13
  • 26/07 04:15
    Santos
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/07 06:30
    Sport Club Recife PE
    Ceara
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/07 04:00
    Juventude RS
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 13
  • 27/07 06:00
    Cuiaba MT
    Corinthians Paulista SP
    0 - 2
    Vòng 13
  • 01/08 05:00
    Sao Paulo
    Palmeiras
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/08 06:00
    Internacional RS
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/08 07:00
    Red Bull Bragantino
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/08 02:00
    Atletico Mineiro MG
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/08 02:00
    Corinthians Paulista SP
    CR Flamengo RJ
    0 - 3
    Vòng 14
  • 02/08 04:15
    Bahia
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02/08 04:15
    Chapecoense
    Santos
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02/08 06:30
    Atletico Clube Goianiense
    America MG
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/08 06:30
    Ceara
    Fortaleza
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/08 05:00
    Sport Club Recife PE
    Red Bull Bragantino
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/08 04:00
    Atletico Paranaense
    Sao Paulo
    1 - 2
    Vòng 15
  • 08/08 07:00
    Cuiaba MT
    Bahia
    1 - 1
    Vòng 15
  • 08/08 07:00
    Palmeiras
    Fortaleza
    2 - 2
    Vòng 15
  • 09/08 02:00
    America MG
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/08 02:00
    Juventude RS
    Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 15
  • 09/08 02:00
    Santos
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/08 04:15
    Ceara
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/08 04:15
    CR Flamengo RJ
    Internacional RS
    0 - 2
    Vòng 15
  • 10/08 06:00
    Gremio RS
    Chapecoense
    2 - 1
    Vòng 15
  • 15/08 03:00
    Red Bull Bragantino
    Juventude RS
    1 - 0
    Vòng 16
  • 15/08 05:00
    Atletico Mineiro MG
    Palmeiras
    1 - 0
    Vòng 16
  • 15/08 07:00
    Sao Paulo
    Gremio RS
    1 - 1
    Vòng 16
  • 16/08 02:00
    Corinthians Paulista SP
    Ceara
    2 - 0
    Vòng 16
  • 16/08 02:00
    CR Flamengo RJ
    Sport Club Recife PE
    1 - 0
    Vòng 16
  • 16/08 04:15
    Bahia
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng 16
  • 16/08 04:15
    Cuiaba MT
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 16
  • 16/08 04:15
    Fortaleza
    Santos
    1 - 1
    Vòng 16
  • 16/08 06:30
    Internacional RS
    Fluminense RJ
    1 - 1
    Vòng 16
  • 17/08 06:00
    Chapecoense
    America MG
    0 - 0
    Vòng 16
  • 19/08 05:00
    Cuiaba MT
    Gremio RS
    0 - 1
    Vòng 5
  • 22/08 03:00
    Atletico Clube Goianiense
    Chapecoense
    0 - 1
    Vòng 17
  • 22/08 05:00
    Gremio RS
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22/08 07:00
    Juventude RS
    Fortaleza
    0 - 1
    Vòng 17
  • 22/08 21:00
    Palmeiras
    Cuiaba MT
    0 - 1
    Vòng 17
  • 23/08 02:00
    Atletico Paranaense
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 17
  • 23/08 02:00
    Ceara
    CR Flamengo RJ
    1 - 0
    Vòng 17
  • 23/08 04:15
    Santos
    Internacional RS
    2 - 1
    Vòng 17
  • 23/08 06:30
    Sport Club Recife PE
    Sao Paulo
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/08 06:00
    America MG
    Red Bull Bragantino
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/08 06:00
    Fluminense RJ
    Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 03:00
    Sport Club Recife PE
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 05:00
    Santos
    CR Flamengo RJ
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 07:00
    Gremio RS
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 07:00
    Palmeiras
    Atletico Paranaense
    1 - 0
    Vòng 18
  • 29/08 21:00
    America MG
    Ceara
    1 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 02:00
    Juventude RS
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 04:15
    Atletico Clube Goianiense
    Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 18
  • 30/08 06:30
    Red Bull Bragantino
    Atletico Mineiro MG
    1 - 0
    Vòng 18
  • 31/08 05:00
    Fluminense RJ
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 18
  • 31/08 07:30
    Fortaleza
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 18
  • 03/09 05:00
    Fluminense RJ
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 14
  • 05/09 07:00
    Bahia
    Fortaleza
    1 - 0
    Vòng 19
  • 05/09 07:00
    Cuiaba MT
    Santos
    1 - 0
    Vòng 19
  • 06/09 04:15
    Atletico Paranaense
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 19
  • 08/09 07:30
    Chapecoense
    Fluminense RJ
    0 - 2
    Vòng 19
  • 08/09 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Juventude RS
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/09 02:00
    America MG
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 20
  • 12/09 03:00
    Juventude RS
    Cuiaba MT
    0 - 1
    Vòng 20
  • 12/09 05:00
    Red Bull Bragantino
    Chapecoense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 12/09 07:00
    Santos
    Bahia
    0 - 0
    Vòng 20
  • 12/09 21:00
    Gremio RS
    Ceara
    2 - 0
    Vòng 20
  • 13/09 02:00
    Fortaleza
    Atletico Mineiro MG
    0 - 0
    Vòng 20
  • 13/09 02:00
    Palmeiras
    CR Flamengo RJ
    1 - 1
    Vòng 20
  • 13/09 04:15
    Atletico Clube Goianiense
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 20
  • 13/09 06:30
    Fluminense RJ
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/09 06:00
    Sport Club Recife PE
    Internacional RS
    0 - 1
    Vòng 20
  • 19/09 03:00
    Chapecoense
    Palmeiras
    0 - 2
    Vòng 21
  • 19/09 04:45
    Atletico Paranaense
    Juventude RS
    0 - 0
    Vòng 21
  • 19/09 05:00
    Atletico Mineiro MG
    Sport Club Recife PE
    2 - 0
    Vòng 21
  • 19/09 07:00
    Bahia
    Red Bull Bragantino
    0 - 0
    Vòng 21
  • 19/09 07:00
    Ceara
    Santos
    0 - 0
    Vòng 21
  • 19/09 21:00
    Internacional RS
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 21
  • 20/09 02:00
    Sao Paulo
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20/09 04:15
    Corinthians Paulista SP
    America MG
    1 - 1
    Vòng 21
  • 20/09 06:30
    CR Flamengo RJ
    Gremio RS
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/09 06:00
    Cuiaba MT
    Fluminense RJ
    1 - 2
    Vòng 21
  • 23/09 06:30
    Sao Paulo
    America MG
    0 - 0
    Vòng 19
  • 26/09 03:00
    Ceara
    Chapecoense
    0 - 0
    Vòng 22
  • 26/09 05:00
    Corinthians Paulista SP
    Palmeiras
    1 - 1
    Vòng 22
  • 26/09 07:00
    Sao Paulo
    Atletico Mineiro MG
    0 - 0
    Vòng 22
  • 26/09 21:00
    America MG
    CR Flamengo RJ
    0 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 02:00
    Fluminense RJ
    Red Bull Bragantino
    2 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 02:00
    Internacional RS
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 02:00
    Juventude RS
    Santos
    1 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 04:15
    Atletico Paranaense
    Gremio RS
    2 - 0
    Vòng 22
  • 27/09 04:15
    Sport Club Recife PE
    Fortaleza
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 06:30
    Atletico Clube Goianiense
    Cuiaba MT
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/10 03:00
    Cuiaba MT
    America MG
    0 - 1
    Vòng 23
  • 03/10 03:00
    Fortaleza
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng 23
  • 03/10 05:00
    Red Bull Bragantino
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 07:00
    Atletico Mineiro MG
    Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    Chapecoense
    Sao Paulo
    0 - 1
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    CR Flamengo RJ
    Atletico Paranaense
    3 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 04:15
    Palmeiras
    Juventude RS
    1 - 1
    Vòng 23
  • 04/10 06:30
    Gremio RS
    Sport Club Recife PE
    0 - 0
    Vòng 23
  • 06/10 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Bahia
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Atletico Paranaense
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Ceara
    Internacional RS
    0 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Chapecoense
    Atletico Mineiro MG
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Sport Club Recife PE
    Juventude RS
    1 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 06:30
    Red Bull Bragantino
    CR Flamengo RJ
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    America MG
    Palmeiras
    0 - 1
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    Fluminense RJ
    Fortaleza
    0 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 07:30
    Gremio RS
    Cuiaba MT
    0 - 1
    Vòng 24
  • 08/10 04:30
    Sao Paulo
    Santos
    1 - 1
    Vòng 24
  • 10/10 02:30
    Sport Club Recife PE
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/10 02:30
    Atletico Mineiro MG
    Ceara
    2 - 0
    Vòng 25
  • 10/10 02:30
    Fluminense RJ
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/10 05:00
    Atletico Paranaense
    Bahia
    0 - 1
    Vòng 25
  • 10/10 05:00
    Fortaleza
    CR Flamengo RJ
    0 - 0
    Vòng 25
  • 10/10 07:00
    Juventude RS
    America MG
    1 - 1
    Vòng 25
  • 10/10 07:00
    Palmeiras
    Red Bull Bragantino
    1 - 3
    Vòng 25
  • 10/10 21:00
    Internacional RS
    Chapecoense
    4 - 0
    Vòng 25
  • 11/10 02:00
    Santos
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng 25
  • 12/10 06:00
    Cuiaba MT
    Sao Paulo
    0 - 0
    Vòng 25
  • 13/10 05:00
    Red Bull Bragantino
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/10 07:30
    Bahia
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 05:00
    Atletico Mineiro MG
    Santos
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 05:00
    Chapecoense
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 05:00
    CR Flamengo RJ
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 06:30
    Fortaleza
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 07:00
    Corinthians Paulista SP
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/10 07:30
    Internacional RS
    America MG
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 05:00
    Cuiaba MT
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 05:00
    Sao Paulo
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/10 05:00
    Chapecoense
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/10 07:00
    America MG
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 02:00
    Atletico Paranaense
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 02:00
    Palmeiras
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 04:15
    Atletico Clube Goianiense
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 04:15
    Ceara
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 04:15
    Gremio RS
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 06:30
    CR Flamengo RJ
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/10 06:30
    Sport Club Recife PE
    Santos
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/10 06:00
    Sao Paulo
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/10 05:00
    Ceara
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 19
  • 22/10 06:00
    Internacional RS
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 19
  • 24/10 03:00
    Juventude RS
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 03:00
    Santos
    America MG
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 05:15
    Fortaleza
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/10 07:00
    Palmeiras
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 03:00
    Atletico Mineiro MG
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 03:00
    Fluminense RJ
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 03:00
    Internacional RS
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 04:15
    Red Bull Bragantino
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 06:30
    Bahia
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/10 06:00
    Atletico Clube Goianiense
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/10 05:00
    Bahia
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 23
  • 28/10 05:00
    Santos
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 23
  • 31/10 03:00
    Atletico Paranaense
    Santos
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 03:00
    Corinthians Paulista SP
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 05:15
    Juventude RS
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/10 08:00
    America MG
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 02:00
    Ceara
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 02:00
    Gremio RS
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 04:00
    Cuiaba MT
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 04:00
    CR Flamengo RJ
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 04:15
    Sao Paulo
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 06:30
    Sport Club Recife PE
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/11 02:00
    Atletico Paranaense
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04/11 07:00
    Atletico Mineiro MG
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/11 07:30
    CR Flamengo RJ
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/11 03:00
    Ceara
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 05:00
    Internacional RS
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/11 07:00
    Corinthians Paulista SP
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 02:00
    Atletico Mineiro MG
    America MG
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 02:00
    Red Bull Bragantino
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 02:00
    Santos
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 04:00
    Chapecoense
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 04:15
    Bahia
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/11 06:30
    Fluminense RJ
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/11 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 30
  • 11/11 04:00
    Atletico Paranaense
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Atletico Mineiro MG
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Cuiaba MT
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    CR Flamengo RJ
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Fortaleza
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Gremio RS
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Juventude RS
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Palmeiras
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Santos
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 31
  • 11/11 04:00
    Sport Club Recife PE
    America MG
    ? - ?
    Vòng 31
  • 15/11 04:00
    America MG
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Atletico Clube Goianiense
    Santos
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Bahia
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Red Bull Bragantino
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Ceara
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Chapecoense
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Corinthians Paulista SP
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Fluminense RJ
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Internacional RS
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/11 04:00
    Sao Paulo
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 32
  • 18/11 04:00
    America MG
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Atletico Paranaense
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Cuiaba MT
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    CR Flamengo RJ
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Fortaleza
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Gremio RS
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Juventude RS
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Palmeiras
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Santos
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/11 04:00
    Sport Club Recife PE
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/11 04:00
    Atletico Clube Goianiense
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Atletico Mineiro MG
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Bahia
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Red Bull Bragantino
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Chapecoense
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Corinthians Paulista SP
    Santos
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Fluminense RJ
    America MG
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Fortaleza
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Internacional RS
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/11 04:00
    Sao Paulo
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/11 04:00
    America MG
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Atletico Paranaense
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Atletico Clube Goianiense
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Ceara
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Fluminense RJ
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Gremio RS
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Juventude RS
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Palmeiras
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Santos
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 04:00
    Sport Club Recife PE
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 35
  • 29/11 04:00
    Atletico Mineiro MG
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Bahia
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Red Bull Bragantino
    America MG
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Chapecoense
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Corinthians Paulista SP
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Cuiaba MT
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    CR Flamengo RJ
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Fortaleza
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Internacional RS
    Santos
    ? - ?
    Vòng 36
  • 29/11 04:00
    Sao Paulo
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 04:00
    Atletico Paranaense
    Palmeiras
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Atletico Mineiro MG
    Red Bull Bragantino
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Bahia
    Fluminense RJ
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Ceara
    America MG
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Chapecoense
    Sport Club Recife PE
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Corinthians Paulista SP
    Gremio RS
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Cuiaba MT
    Fortaleza
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    CR Flamengo RJ
    Santos
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Internacional RS
    Atletico Clube Goianiense
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/12 04:00
    Sao Paulo
    Juventude RS
    ? - ?
    Vòng 37
  • 06/12 04:00
    America MG
    Sao Paulo
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Atletico Clube Goianiense
    CR Flamengo RJ
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Red Bull Bragantino
    Internacional RS
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Fluminense RJ
    Chapecoense
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Fortaleza
    Bahia
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Gremio RS
    Atletico Mineiro MG
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Juventude RS
    Corinthians Paulista SP
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Palmeiras
    Ceara
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Santos
    Cuiaba MT
    ? - ?
    Vòng 38
  • 06/12 04:00
    Sport Club Recife PE
    Atletico Paranaense
    ? - ?
    Vòng 38
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá VĐQG Brazil

Tên giải đấu bóng đá VĐQG Brazil
Tên viết tắt, tên gọi khác Brazil Serie A
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 25
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 1 Tháng năm 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 20 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)