Lịch thi đấu Italia Serie D hôm nay, LTĐ Italia

Lịch thi đấu Italia Serie D hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng 4 Ý (H4 Italia) mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Italia Serie D thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Italia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Italia Serie D thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Italia Serie D có tên Tiếng Anh là Italia Serie D và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Italia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Italia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Italia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Italia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Italia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Italia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Italia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Italia Serie D mùa giải 2020-2021

  • 02/06 21:00
    Latina
    ASD Muravera
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Tritium
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Correggese
    Fiorenzuola
    2 - 3
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Trastevere
    Robur Siena S.S.D.
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Gozzano
    A.S.D. Bra
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Cittanovese
    Dattilo
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    US Caratese
    Sanremese
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 19:30
    ASD Muravera
    Insieme Formia
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Union Feltre
    APDC Chions
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Robur Siena S.S.D.
    LAquila
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Marina di Ragusa
    Santa Maria Cilento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Caravaggio
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Sangiovannese
    Lornano Badesse
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Lavagnese
    SC Caronnese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Brusaporto
    Desenzano Calvina
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    A.S.D. Bra
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    USD Casatese
    US Seregno
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    GS Bagnolese
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    SCD Progresso
    Rimini
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Manzanese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Castellanzese
    USD PDHAE
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Seravezza
    Sasso Marconi
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    SSDRL Marignanese
    ASD Pro Livorno
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Montegiorgio
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    San Nicolo
    Vastogirardi
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Flaminia Civita
    San Donato Tavarnelle
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Vastese
    CynthiAlbalonga
    3 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Citta di Fasano
    Picerno
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Matese
    Recanatese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Legnano
    US Caratese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Savoia 1908
    Sassari Torres
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ACD Nardo
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Arconatese
    ASD Imperia
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AS Casale
    Vado
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Cannara
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    ASD Grassina
    Savoia Montespaccato
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    US Corticella
    Real Forte Querceta
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Trento
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Ostia Mare
    Sporting Trestina
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Scanzorosciate
    US Breno
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Montebelluna
    Adriese
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    FBC Gravina
    AS Sorrento
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Portici
    ASD Molfetta
    1 - 2
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Team Altamura
    Francavilla
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    AC Mestre
    Virtus Bolzano
    2 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Fiorenzuola
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Union Clodiense
    ACD Campodarsego
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 20:00
    Carbonia
    Vis Artena
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 20:00
    Gladiator 1924
    Latte Dolce
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Nocerina
    Latina
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Correggese
    Forli
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Pineto
    Castelnuovo G
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Team Nuova Florida
    Cassino
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    San Donato Tavarnelle
    Sangiovannese
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Santa Maria Cilento
    Citta Di Sant’Agata
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Sanremese
    ASD Imperia
    2 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Trastevere
    Ostia Mare
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Foligno
    Robur Siena S.S.D.
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 21:00
    Scandicci
    Savoia Montespaccato
    2 - 3
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Chieri
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Cjarlins Muzane
    AC Belluno
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 21:30
    Nuova Monterosi
    Carbonia
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    US Caratese
    Lavagnese
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Sestri Levante
    ACSD Saluzzo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Scandicci
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Rieti
    S.S.D. Citta di Campobasso
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Recanatese
    San Nicolo
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Mezzolara
    Aglianese
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Lentigione
    Fiorenzuola
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    GSD Ambrosiana
    Arzignano Valchiampo
    2 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Vado
    AC Legnano
    0 - 3
    Vòng
  • 13/06 21:00
    AS Casale
    Sanremese
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Audace Cerignola
    ACD Nardo
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Pineto
    Castelfidardo
    1 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Muravera
    Sassari Torres
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Grassina
    Sporting Trestina
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Flaminia Civita
    Foligno
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Cannara
    San Donato Tavarnelle
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Caldiero Terme
    Montebelluna
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Ostia Mare
    US Pianese
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Desenzano Calvina
    Nibionnoggiono
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Cittanovese
    San Luca
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Rimini
    Correggese
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ACR Messina
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Prato
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    ASD Citta Di Varese
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    SC Caronnese
    Castellanzese
    0 - 2
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Tritium
    ASD Cavenago Fanfulla
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Vis Nova Giussano
    Ponte San Pietro
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Real Calepina
    USD Casatese
    2 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Virtus Bolzano
    San Giorgio-Sedico
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    SCD Progresso
    Lentigione
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Sammaurese
    Sasso Marconi
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Castellanzese
    US Caratese
    3 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    US Corticella
    ASD Pro Livorno
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Montevarchi
    Tiferno Lerchi
    3 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Trastevere
    ASD Flaminia Civita
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Rende 1968
    Biancavilla
    ? - ?
    Vòng
  • 16/06 21:00
    San Nicolo
    Real Giulianova
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Chieri
    ASD Citta Di Varese
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    FBC Derthona
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Rimini
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 2
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Foligno
    Ostia Mare
    2 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Castelnuovo G
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    San Luca
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Matese
    Pineto
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Montegiorgio
    Aprilia
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    A.S.D. Bra
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Arconatese
    AS Casale
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Aglianese
    Prato
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    AC Legnano
    Sanremese
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:00
    San Donato Tavarnelle
    ASD Grassina
    1 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Fidelis Andria
    US Bitonto
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    ASD Caldiero Terme
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [1-1],
  • 16/06 21:00
    Manzanese
    Union Clodiense
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 21:25
    Savoia 1908
    Vis Artena
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 23:00
    Latina
    Nocerina
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [1-1],
  • 16/06 23:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Crema
    0 - 1
    Vòng
  • 90min [1-1], 120min [2-2],
  • 18/06 21:00
    Recanatese
    Castelnuovo G
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 21:00
    Arzignano Valchiampo
    Union Clodiense
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Recanatese
    Vastese
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Real Giulianova
    Castelnuovo G
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:00
    ASD Citta Di Varese
    FBC Derthona
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Trastevere
    Sporting Trestina
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Aglianese
    Rimini
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Pineto
    CynthiAlbalonga
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Castellanzese
    Sanremese
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Lentigione
    Prato
    3 - 1
    Vòng
  • 23/06 21:00
    USD PDHAE
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 90min [0-0], 120min [0-0],
  • 23/06 22:00
    San Nicolo
    Matese
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Castellanzese
    USD PDHAE
    0 - 1
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Aglianese
    Lentigione
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 23:00
    San Nicolo
    Pineto
    0 - 1
    Vòng
  • 30/06 22:00
    Rende 1968
    Biancavilla
    4 - 2
    Vòng
  • 07/07 22:30
    ACR Messina
    Acireale
    1 - 1
    Vòng
  • 90min [1-1], 120min [2-1],
  • 18/09 21:00
    Vado
    FBC Derthona
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Cjarlins Muzane
    AC Mestre
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Union Clodiense
    Adriese
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sangiovannese
    Rieti
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arconatese
    USD Casatese
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gelbison
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    San Luca
    Biancavilla
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ASD Licata
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    SC Caronnese
    Sanremese
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vastogirardi
    Castelfidardo
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Alma Juventus Fano
    Vastese
    2 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Nocerina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    GSD Ambrosiana
    Arzignano Valchiampo
    0 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACD Campodarsego
    AC Este
    2 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Correggese
    SCD Progresso
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Cavese
    Rende 1968
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vis Nova Giussano
    US Breno
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Carbonia
    Latte Dolce
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arezzo
    Sporting Trestina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Lavagnese
    ASD Citta Di Varese
    1 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Tiferno Lerchi
    Lornano Badesse
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Fossano
    Ligorna
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Foligno
    Savoia Montespaccato
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Chieri
    Borgosesia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Caravaggio
    Desenzano Calvina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sassari Torres
    Giugliano
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gozzano
    ASD Imperia
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Sona
    Crema
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    USD PDHAE
    Sestri Levante
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Real Calepina
    ASD Brusaporto
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Audace Cerignola
    Citta di Fasano
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Rimini
    Prato
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Real Forte Querceta
    Ravenna
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Seravezza
    Lentigione
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Arzachena
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Aglianese
    Tritium
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Pianese
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Caratese
    Olginatese
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Sasso Marconi
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gladiator 1924
    Aprilia
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Portici
    AS Giarre
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Pineto
    Castelnuovo G
    0 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACSD Saluzzo
    A.S.D. Bra
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Ostia Mare
    CynthiAlbalonga
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Vis Artena
    Afragolese 1944
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Recanatese
    Tolentino
    0 - 1
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Gavorrano
    Cascina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    ACD Nardo
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Trapani
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Troina
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    US Bitonto
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Franciacorta
    Ponte San Pietro
    1 - 2
    Vòng
  • 19/09 20:00
    FBC Gravina
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Lentigione
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    US Breno
    Caravaggio
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Arzignano Valchiampo
    Montebelluna
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    USD Casatese
    Franciacorta
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    A.S.D. Bra
    USD PDHAE
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    GS Bagnolese
    Rimini
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Trapani
    Cavese
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    ASD Molfetta
    Audace Cerignola
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Savoia Montespaccato
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Scandicci
    Poggibonsi
    2 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Chieti
    Atletico Terme Fiuggi
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Rende 1968
    Gardony
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Rieti
    Foligno
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cattolica SM
    GSD Ambrosiana
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Prato
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cascina
    US Pianese
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Cittanova Interpiana
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Castelfidardo
    SSD Porto D’Ascoli
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Citta Di Messina
    Acireale
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    FBC Derthona
    Chieri
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    SCD Progresso
    Mezzolara
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Castellanzese
    Vis Nova Giussano
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Ponte San Pietro
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    AC Legnano
    US Caratese
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Lornano Badesse
    San Donato Tavarnelle
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    AC Mestre
    Delta Porto Tolle
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Ligorna
    ACSD Saluzzo
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 00:00
    Team Altamura
    FBC Gravina
    0 - 0
    Vòng
  • 28/09 01:30
    Crema
    Arconatese
    0 - 1
    Vòng
  • 29/09 20:00
    Trastevere
    Sambenedettese
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Mezzolara
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Fossano
    Sestri Levante
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Audace Cerignola
    Nola 1925
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    San Luca
    Citta Di Messina
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Castelnuovo G
    Vastese
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Trastevere
    Tolentino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Seravezza
    GS Bagnolese
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    ACD Nardo
    Virtus Casarano
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Recanatese
    Montegiorgio
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sangiovannese
    Gavorrano
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    SC Caronnese
    FBC Derthona
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Scandicci
    Cannara
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Lamezia Terme
    Castrovillari
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    GSD Ambrosiana
    AC Este
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Sassari Torres
    Cassino
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    US Bitonto
    AS Sorrento
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Caravaggio
    Olginatese
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Carbonia
    Insieme Formia
    3 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Casertana
    Team Altamura
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Foligno
    Cascina
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Vis Nova Giussano
    AC Legnano
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    San Donato Tavarnelle
    Rieti
    ? - ?
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Rimini
    Tritium
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Cavese
    Santa Maria Cilento
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Nocerina
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Carpi
    Forli
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    ASD Caldiero Terme
    Cattolica SM
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    ASD Muravera
    ASD Lanusei
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    FBC Gravina
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    San Giorgio 1926
    Francavilla
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sangiuliano City
    AC Leon
    6 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    GS Bagnolese
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sasso Marconi
    Seravezza
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    SCD Progresso
    ASD Cavenago Fanfulla
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Ravenna
    Lentigione
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Desenzano Calvina
    Real Calepina
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Ligorna
    Lavagnese
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Brusaporto
    Franciacorta
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Derthona
    Borgosesia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Prato
    Carpi
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Real Forte Querceta
    Mezzolara
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Vado
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Legnano
    Sona
    2 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S.D. Bra
    Fossano
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Citta Di Varese
    Gozzano
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Sorrento
    S.S.D. Citta di Brindisi
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    A.S. Bisceglie 1913
    Casertana
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    ASD Molfetta
    US Bitonto
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    FBC Gravina
    ACD Nardo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Crema
    Vis Nova Giussano
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castellanzese
    Virtus Ciserano Bergamo
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    US Breno
    US Caratese
    2 - 2
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Sammaurese
    Aglianese
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Team Altamura
    USD Lavello
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Trapani
    Acireale
    ? - ?
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Rende 1968
    Citta Di Sant’Agata
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Tritium
    ASD Alcione
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AS Giarre
    Lamezia Terme
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Castelnuovo G
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    AC Asti
    Chieri
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Nola 1925
    Virtus Matino
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:00
    Citta di Fasano
    Mariglianese
    1 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Ponte San Pietro
    Villa dAlme Valbrembana
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:30
    Giugliano
    Arzachena
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:30
    Insieme Formia
    ASD Muravera
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Cavenago Fanfulla
    Mezzolara
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Casertana
    Virtus Casarano
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Chieri
    Ligorna
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Arzignano Valchiampo
    Cartigliano
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Franciacorta
    Vis Nova Giussano
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lentigione
    Prato
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sasso Marconi
    GS Bagnolese
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Savoia Montespaccato
    Sangiovannese
    2 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Pineto
    Trastevere
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Montegiorgio
    Atletico Terme Fiuggi
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lornano Badesse
    ASD Pro Livorno
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Aglianese
    Real Forte Querceta
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ponte San Pietro
    Desenzano Calvina
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    S.S.D. Citta di Brindisi
    Rotonda
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AS Casale
    FBC Derthona
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ACD Nardo
    A.S. Bisceglie 1913
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Rimini
    SCD Progresso
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Luparense
    Delta Porto Tolle
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    CynthiAlbalonga
    Sassari Torres
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    US Bitonto
    San Giorgio 1926
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sangiuliano City
    USD Casatese
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Legnano
    US Breno
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Seravezza
    Forli
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Rieti
    Arezzo
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Citta Di Sant’Agata
    ASD Troina
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Flaminia Civita
    Poggibonsi
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Castellanzese
    Olginatese
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Leon
    Caravaggio
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Atletico Uri
    Carbonia
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Alcione
    Borgo San Donnino
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Chieti
    Alma Juventus Fano
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cattolica SM
    AC Dolomiti Bellunesi
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Spinea
    Cjarlins Muzane
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cittanovese
    Sancataldese
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gelbison
    Citta Di Messina
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gardony
    Castrovillari
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ASD Lanusei
    Team Nuova Florida
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Afragolese 1944
    Gladiator 1924
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Matese
    Vastese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    San Martino Speme
    GSD Ambrosiana
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Mariglianese
    ASD Molfetta
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sporting Trestina
    San Donato Tavarnelle
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Trapani
    Rende 1968
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    USD Lavello
    Nola 1925
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cassino
    Ostia Mare
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Sona
    US Caratese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gavorrano
    Foligno
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ghivizzano Borgo Mozzano
    Tritium
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Lamezia Terme
    ASD Licata
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Francavilla
    AS Sorrento
    3 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Latte Dolce
    Vis Artena
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Acireale
    Santa Maria Cilento
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    AC Este
    Montebelluna
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cascina
    Scandicci
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Virtus Ciserano Bergamo
    Arconatese
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Adriese
    AC Mestre
    2 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Gozzano
    Sestri Levante
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    USD PDHAE
    SC Caronnese
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Crema
    ASD Brusaporto
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    San Nicolo
    Vastogirardi
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Castelfidardo
    Castelnuovo G
    1 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    ACSD Saluzzo
    Vado
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Villa dAlme Valbrembana
    Real Calepina
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cannara
    US Pianese
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Borgosesia
    ASD Citta Di Varese
    2 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Cavese
    AS Giarre
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Correggese
    Ravenna
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Fossano
    Sanremese
    0 - 2
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Union Clodiense
    ACD Campodarsego
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Portici
    San Luca
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Carpi
    Sammaurese
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:30
    Nocerina
    FBC Gravina
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:00
    Audace Cerignola
    Team Altamura
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 20:00
    Gavorrano
    US Pianese
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Italia Serie D

Tên giải đấu bóng đá Italia Serie D
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng 4 Ý (H4 Italia)
Tên Tiếng Anh Italia Serie D
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)