Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan hôm nay, LTĐ Uzbekistan

Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Trụ hạng Uzbekistan 1 mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan vòng Trụ hạng mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng nhất Uzbekistan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Uzbekistan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan có tên Tiếng Anh là Uzbekistan Division 1 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Uzbekistan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Uzbekistan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Uzbekistan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Uzbekistan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Uzbekistan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Uzbekistan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan mùa giải 2021

123456789101112131415161718Lên hạngTrụ hạng
  • 22/03 20:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/03 18:00
    Oktepa
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/03 18:15
    Aral Nukus
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/03 20:00
    Dinamo Samarqand
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/03 18:00
    Olympic Tashkent
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/03 18:00
    Yangiyer
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/03 19:00
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 2
  • 30/03 19:00
    Shortan Guzar
    Buxoro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/04 18:00
    Oktepa
    Yangiyer
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/04 19:00
    Xorazm Urganch
    Shortan Guzar
    2 - 0
    Vòng 3
  • 05/04 20:00
    Dinamo Samarqand
    Aral Nukus
    3 - 1
    Vòng 3
  • 06/04 18:30
    Olympic Tashkent
    Buxoro
    0 - 1
    Vòng 3
  • 10/04 19:00
    Xorazm Urganch
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/04 18:00
    Yangiyer
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 4
  • 12/04 19:00
    Aral Nukus
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/04 19:00
    Shortan Guzar
    Olympic Tashkent
    0 - 4
    Vòng 4
  • 16/04 18:00
    Olympic Tashkent
    Yangiyer
    2 - 0
    Vòng 5
  • 17/04 18:00
    Oktepa
    Aral Nukus
    0 - 2
    Vòng 5
  • 17/04 20:00
    Neftchi Fargona
    Xorazm Urganch
    3 - 1
    Vòng 5
  • 06/05 20:00
    Aral Nukus
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 20:00
    Dinamo Samarqand
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:45
    Xorazm Urganch
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:50
    Shortan Guzar
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/05 21:00
    Dinamo Samarqand
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/05 19:30
    Olympic Tashkent
    Aral Nukus
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:30
    Oktepa
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 19:45
    Buxoro
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/05 20:00
    Neftchi Fargona
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19/05 20:00
    Xorazm Urganch
    Olympic Tashkent
    1 - 1
    Vòng 8
  • 20/05 21:10
    Dinamo Samarqand
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 20:30
    Aral Nukus
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 20:30
    Neftchi Fargona
    Oktepa
    3 - 0
    Vòng 8
  • 29/05 19:00
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 19:30
    Oktepa
    Shortan Guzar
    1 - 1
    Vòng 9
  • 30/05 20:00
    Buxoro
    Neftchi Fargona
    2 - 0
    Vòng 9
  • 03/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Dinamo Samarqand
    1 - 1
    Vòng 9
  • 06/06 20:00
    Buxoro
    Oktepa
    0 - 1
    Vòng 10
  • 07/06 20:00
    Yangiyer
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 10
  • 08/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 10
  • 08/06 20:00
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    0 - 0
    Vòng 10
  • 12/06 20:00
    Oktepa
    Olympic Tashkent
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12/06 20:00
    Buxoro
    Shortan Guzar
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng 11
  • 13/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Yangiyer
    1 - 0
    Vòng 11
  • 19/06 20:00
    Buxoro
    Olympic Tashkent
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 20:30
    Aral Nukus
    Dinamo Samarqand
    2 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 20:00
    Shortan Guzar
    Xorazm Urganch
    1 - 1
    Vòng 12
  • 20/06 20:00
    Yangiyer
    Oktepa
    0 - 0
    Vòng 12
  • 27/06 20:00
    Buxoro
    Yangiyer
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 20:00
    Olympic Tashkent
    Shortan Guzar
    4 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 21:00
    Dinamo Samarqand
    Xorazm Urganch
    1 - 2
    Vòng 13
  • 27/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/08 19:30
    Yangiyer
    Olympic Tashkent
    1 - 0
    Vòng 14
  • 05/08 19:30
    Shortan Guzar
    Dinamo Samarqand
    0 - 1
    Vòng 14
  • 11/08 19:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    0 - 0
    Vòng 15
  • 11/08 19:30
    Buxoro
    Aral Nukus
    2 - 0
    Vòng 15
  • 12/08 22:00
    Neftchi Fargona
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 15
  • 23/08 20:00
    Xorazm Urganch
    Buxoro
    1 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 19:15
    Shortan Guzar
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 19:30
    Aral Nukus
    Olympic Tashkent
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/08 19:30
    Xorazm Urganch
    Neftchi Fargona
    0 - 1
    Vòng 14
  • 04/09 18:45
    Yangiyer
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/09 19:00
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 17
  • 07/09 19:00
    Olympic Tashkent
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/09 19:15
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    2 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 20:20
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 20:20
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/09 18:15
    Yangiyer
    Xorazm Urganch
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng
  • 22/09 18:30
    Shortan Guzar
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng
  • 23/09 18:30
    Buxoro
    Dinamo Samarqand
    0 - 0
    Vòng Lên hạng
  • 24/09 21:00
    Neftchi Fargona
    Olympic Tashkent
    2 - 1
    Vòng Lên hạng
  • 05/10 18:00
    Yangiyer
    Shortan Guzar
    1 - 2
    Vòng Trụ hạng
  • 05/10 18:15
    Xorazm Urganch
    Aral Nukus
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng
  • 06/10 20:30
    Dinamo Samarqand
    Olympic Tashkent
    2 - 0
    Vòng Lên hạng
  • 07/10 18:15
    Buxoro
    Neftchi Fargona
    1 - 3
    Vòng Lên hạng
  • 12/10 18:00
    Shortan Guzar
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 12/10 18:15
    Aral Nukus
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 20/10 18:00
    Dinamo Samarqand
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 20/10 18:00
    Olympic Tashkent
    Neftchi Fargona
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 26/10 18:00
    Olympic Tashkent
    Dinamo Samarqand
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 26/10 18:00
    Neftchi Fargona
    Buxoro
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 31/10 18:00
    Dinamo Samarqand
    Neftchi Fargona
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 31/10 18:00
    Buxoro
    Olympic Tashkent
    ? - ?
    Vòng Lên hạng
  • 06/11 18:00
    Xorazm Urganch
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 06/11 18:00
    Aral Nukus
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 13/11 18:00
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 13/11 18:00
    Shortan Guzar
    Yangiyer
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 21/11 18:00
    Xorazm Urganch
    Shortan Guzar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
  • 21/11 18:00
    Yangiyer
    Aral Nukus
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng nhất Uzbekistan

Tên giải đấu bóng đá Hạng nhất Uzbekistan
Tên viết tắt, tên gọi khác Uzbekistan 1
Tên Tiếng Anh Uzbekistan Division 1
Vòng đấu hiện tại Trụ hạng
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 20 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)