Lịch thi đấu Hạng nhất Nga hôm nay, LTĐ Nga

Lịch thi đấu Hạng nhất Nga hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 17 H1 Nga (Hạng 1) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga vòng 17 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng nhất Nga thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng nhất Nga thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng nhất Nga là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga mùa giải 2021-2022

1234567891011121314151617181920212223242526272829303132333435363738
  • 10/07 20:00
    Akron Togliatti
    SKA-Khabarovsk
    0 - 2
    Vòng 1
  • 10/07 21:00
    KamAZ
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 21:00
    Gazovik Orenburg
    Volgar Astrachan
    4 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 21:30
    Urozhay Krasnodar
    Torpedo Moscow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/07 22:00
    Fakel Voronezh
    Baltika
    2 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Dolgiye Prudy
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:00
    Spartak Moscow 2
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:30
    Veles Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 23:00
    Rotor Volgograd
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Tom Tomsk
    2 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Urozhay Krasnodar
    1 - 2
    Vòng 2
  • 17/07 18:00
    Tom Tomsk
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 20:00
    Akron Togliatti
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 20:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 21:00
    KamAZ
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 21:00
    Gazovik Orenburg
    Metallurg Lipetsk
    2 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    Fakel Voronezh
    Veles Moscow
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    Krasnodar 2
    Alania Vladikavkaz
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    Rotor Volgograd
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    Torpedo Moscow
    Spartak Moscow 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 21:00
    Dolgiye Prudy
    KamAZ
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 21:00
    Torpedo Moscow
    Alania Vladikavkaz
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 22:00
    Fakel Voronezh
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 22:00
    Spartak Moscow 2
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 22:00
    Volgar Astrachan
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 24/07 23:00
    Krasnodar 2
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 23:00
    Rotor Volgograd
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 00:00
    Baltika
    Gazovik Orenburg
    1 - 1
    Vòng 3
  • 25/07 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Akron Togliatti
    2 - 2
    Vòng 3
  • 26/07 00:00
    Urozhay Krasnodar
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 4
  • 31/07 21:00
    Akron Togliatti
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 21:00
    KamAZ
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Vòng 4
  • 31/07 21:00
    Gazovik Orenburg
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 4
  • 31/07 21:00
    Torpedo Moscow
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 21:30
    Veles Moscow
    Tom Tomsk
    1 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 22:00
    Krasnodar 2
    Dolgiye Prudy
    1 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Metallurg Lipetsk
    2 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Spartak Moscow 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 31/07 23:00
    Rotor Volgograd
    Volgar Astrachan
    0 - 1
    Vòng 4
  • 08/08 16:00
    SKA-Khabarovsk
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 17:00
    Tom Tomsk
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 20:00
    Metallurg Lipetsk
    Rotor Volgograd
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 22:00
    Fakel Voronezh
    Akron Togliatti
    1 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 22:00
    Spartak Moscow 2
    Veles Moscow
    0 - 2
    Vòng 5
  • 08/08 22:00
    Volgar Astrachan
    KamAZ
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    Torpedo Moscow
    Dolgiye Prudy
    0 - 0
    Vòng 23
  • 08/08 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Urozhay Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 23:00
    Baltika
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 10:00
    SKA-Khabarovsk
    Torpedo Moscow
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Dolgiye Prudy
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    KamAZ
    Metallurg Lipetsk
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    Gazovik Orenburg
    Veles Moscow
    2 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 22:00
    Krasnodar 2
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Fakel Voronezh
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 23:00
    Rotor Volgograd
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 23:00
    Urozhay Krasnodar
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 17:00
    Tom Tomsk
    Akron Togliatti
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 22:00
    Spartak Moscow 2
    Alania Vladikavkaz
    2 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Spartak Moscow 2
    0 - 2
    Vòng 7
  • 21/08 12:00
    SKA-Khabarovsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 2
    Vòng 7
  • 21/08 20:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Krasnodar 2
    0 - 2
    Vòng 7
  • 21/08 21:00
    Veles Moscow
    Alania Vladikavkaz
    2 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 21:30
    KamAZ
    Baltika
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 22:00
    Fakel Voronezh
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 22:00
    Gazovik Orenburg
    Akron Togliatti
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 22:00
    Volgar Astrachan
    Torpedo Moscow
    0 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 22:15
    Dolgiye Prudy
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/08 21:00
    Spartak Moscow 2
    Dolgiye Prudy
    0 - 2
    Vòng 8
  • 29/08 12:00
    SKA-Khabarovsk
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 17:00
    Tom Tomsk
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Volgar Astrachan
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 21:00
    KamAZ
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 21:00
    Gazovik Orenburg
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 21:00
    Torpedo Moscow
    Metallurg Lipetsk
    5 - 1
    Vòng 8
  • 29/08 23:00
    Alania Vladikavkaz
    Tekstilshchik Ivanovo
    2 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 23:00
    Baltika
    Krasnodar 2
    2 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 23:00
    Veles Moscow
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 12:00
    SKA-Khabarovsk
    Spartak Moscow 2
    0 - 1
    Vòng 9
  • 05/09 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Veles Moscow
    1 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 21:00
    Dolgiye Prudy
    Alania Vladikavkaz
    1 - 1
    Vòng 9
  • 05/09 21:00
    Gazovik Orenburg
    Rotor Volgograd
    0 - 2
    Vòng 9
  • 05/09 22:00
    Akron Togliatti
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 2
    Vòng 9
  • 05/09 22:00
    Fakel Voronezh
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 22:00
    KamAZ
    Tom Tomsk
    2 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 22:00
    Volgar Astrachan
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/09 23:00
    Baltika
    Torpedo Moscow
    0 - 1
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 18:00
    Spartak Moscow 2
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 18:00
    Veles Moscow
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Rotor Volgograd
    Akron Togliatti
    0 - 2
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Dolgiye Prudy
    3 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 20:30
    KamAZ
    Gazovik Orenburg
    0 - 2
    Vòng 10
  • 11/09 21:00
    Torpedo Moscow
    Fakel Voronezh
    0 - 2
    Vòng 10
  • 11/09 22:00
    Alania Vladikavkaz
    SKA-Khabarovsk
    2 - 1
    Vòng 10
  • 11/09 22:00
    Krasnodar 2
    Tom Tomsk
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Metallurg Lipetsk
    0 - 2
    Vòng 10
  • 15/09 21:00
    Gazovik Orenburg
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 22:00
    Akron Togliatti
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Spartak Moscow 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Vòng 11
  • 15/09 22:00
    Volgar Astrachan
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 23:00
    Fakel Voronezh
    Yenisey Krasnoyarsk
    2 - 0
    Vòng 11
  • 15/09 23:00
    Dolgiye Prudy
    Veles Moscow
    0 - 1
    Vòng 11
  • 15/09 23:00
    Torpedo Moscow
    Tom Tomsk
    0 - 2
    Vòng 11
  • 16/09 00:00
    Baltika
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 11
  • 19/09 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Tom Tomsk
    1 - 2
    Vòng 12
  • 19/09 18:00
    Dolgiye Prudy
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/09 19:00
    Spartak Moscow 2
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/09 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Volgar Astrachan
    0 - 1
    Vòng 12
  • 19/09 21:00
    KamAZ
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/09 21:00
    Krasnodar 2
    Akron Togliatti
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/09 21:00
    Torpedo Moscow
    Gazovik Orenburg
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/09 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Metallurg Lipetsk
    3 - 0
    Vòng 12
  • 19/09 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Fakel Voronezh
    0 - 1
    Vòng 12
  • 20/09 22:30
    Veles Moscow
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 12
  • 25/09 14:00
    SKA-Khabarovsk
    Veles Moscow
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 16:00
    Tom Tomsk
    Urozhay Krasnodar
    1 - 1
    Vòng 13
  • 25/09 20:00
    Gazovik Orenburg
    Yenisey Krasnoyarsk
    2 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 20:00
    Rotor Volgograd
    KamAZ
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 20:00
    Volgar Astrachan
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 13
  • 25/09 20:30
    Metallurg Lipetsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 21:00
    Akron Togliatti
    Torpedo Moscow
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 22:00
    Fakel Voronezh
    Spartak Moscow 2
    2 - 0
    Vòng 13
  • 25/09 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Krasnodar 2
    2 - 1
    Vòng 13
  • 25/09 23:00
    Baltika
    Alania Vladikavkaz
    1 - 1
    Vòng 13
  • 29/09 16:00
    SKA-Khabarovsk
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 18:00
    Dolgiye Prudy
    Metallurg Lipetsk
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 19:00
    Spartak Moscow 2
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 20:00
    Krasnodar 2
    Rotor Volgograd
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/09 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Gazovik Orenburg
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/09 22:00
    Akron Togliatti
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/09 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Fakel Voronezh
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Baltika
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 22:30
    Veles Moscow
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/09 23:00
    Torpedo Moscow
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/10 16:00
    Tom Tomsk
    Alania Vladikavkaz
    1 - 3
    Vòng 15
  • 03/10 19:00
    Metallurg Lipetsk
    SKA-Khabarovsk
    1 - 1
    Vòng 15
  • 03/10 19:00
    Gazovik Orenburg
    Spartak Moscow 2
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    Akron Togliatti
    Urozhay Krasnodar
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    Rotor Volgograd
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Vòng 15
  • 03/10 20:00
    Volgar Astrachan
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 21:00
    Fakel Voronezh
    Tekstilshchik Ivanovo
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 21:00
    KamAZ
    Krasnodar 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/10 23:00
    Baltika
    Dolgiye Prudy
    0 - 1
    Vòng 15
  • 09/10 12:00
    SKA-Khabarovsk
    Baltika
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Rotor Volgograd
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/10 18:00
    Dolgiye Prudy
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 18:00
    Veles Moscow
    Krasnodar 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 19:00
    Spartak Moscow 2
    Akron Togliatti
    0 - 1
    Vòng 16
  • 09/10 20:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Tom Tomsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 20:00
    Volgar Astrachan
    Metallurg Lipetsk
    0 - 2
    Vòng 16
  • 09/10 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/10 21:00
    Torpedo Moscow
    KamAZ
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/10 18:30
    Tom Tomsk
    Dolgiye Prudy
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/10 19:00
    Krasnodar 2
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Vòng 17
  • 13/10 20:00
    Gazovik Orenburg
    Tekstilshchik Ivanovo
    2 - 0
    Vòng 17
  • 13/10 21:00
    Fakel Voronezh
    SKA-Khabarovsk
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/10 21:30
    Metallurg Lipetsk
    Veles Moscow
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/10 22:00
    Akron Togliatti
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/10 22:00
    KamAZ
    Yenisey Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/10 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Spartak Moscow 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/10 22:30
    Rotor Volgograd
    Urozhay Krasnodar
    1 - 1
    Vòng 17
  • 14/10 00:00
    Baltika
    Volgar Astrachan
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/10 16:00
    Tom Tomsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 36
  • 17/10 19:00
    Metallurg Lipetsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 19:00
    Spartak Moscow 2
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Urozhay Krasnodar
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Dolgiye Prudy
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Veles Moscow
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Volgar Astrachan
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 18
  • 17/10 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 23/10 18:00
    Gazovik Orenburg
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Akron Togliatti
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Baltika
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Tom Tomsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Fakel Voronezh
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    KamAZ
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Krasnodar 2
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Rotor Volgograd
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/10 21:00
    Torpedo Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 31/10 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Baltika
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Dolgiye Prudy
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Spartak Moscow 2
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Veles Moscow
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 20
  • 31/10 22:00
    Volgar Astrachan
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/11 22:00
    Akron Togliatti
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Tom Tomsk
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    KamAZ
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Gazovik Orenburg
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Veles Moscow
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/11 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/11 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Baltika
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Tom Tomsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Fakel Voronezh
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Dolgiye Prudy
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    SKA-Khabarovsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Spartak Moscow 2
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 22:00
    Volgar Astrachan
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/11 22:00
    Akron Togliatti
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    KamAZ
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Krasnodar 2
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Gazovik Orenburg
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Rotor Volgograd
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Veles Moscow
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/11 22:00
    Dolgiye Prudy
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/11 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Baltika
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Fakel Voronezh
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Metallurg Lipetsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Dolgiye Prudy
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Torpedo Moscow
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Veles Moscow
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Volgar Astrachan
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/11 22:00
    Akron Togliatti
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/11 22:00
    Akron Togliatti
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Baltika
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Tom Tomsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Krasnodar 2
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Rotor Volgograd
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Spartak Moscow 2
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Torpedo Moscow
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/11 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/03 22:00
    Akron Togliatti
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Fakel Voronezh
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Krasnodar 2
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Urozhay Krasnodar
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Dolgiye Prudy
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Rotor Volgograd
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/03 22:00
    Volgar Astrachan
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 12/03 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Tom Tomsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Krasnodar 2
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Rotor Volgograd
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Spartak Moscow 2
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Torpedo Moscow
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Veles Moscow
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 12/03 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/03 22:00
    Akron Togliatti
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Baltika
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Tom Tomsk
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Fakel Voronezh
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Metallurg Lipetsk
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Dolgiye Prudy
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Gazovik Orenburg
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19/03 22:00
    Volgar Astrachan
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 26/03 22:00
    Tom Tomsk
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    KamAZ
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Krasnodar 2
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Rotor Volgograd
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    SKA-Khabarovsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Spartak Moscow 2
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Veles Moscow
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/03 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 21:00
    Akron Togliatti
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Baltika
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Tom Tomsk
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Fakel Voronezh
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Gazovik Orenburg
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Rotor Volgograd
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/04 21:00
    Volgar Astrachan
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/04 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    KamAZ
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Krasnodar 2
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Dolgiye Prudy
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Spartak Moscow 2
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Torpedo Moscow
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Veles Moscow
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/04 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 21:00
    Fakel Voronezh
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    KamAZ
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Gazovik Orenburg
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Rotor Volgograd
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Volgar Astrachan
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Baltika
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 32
  • 10/04 21:00
    Tom Tomsk
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/04 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Krasnodar 2
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Dolgiye Prudy
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Spartak Moscow 2
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Torpedo Moscow
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/04 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/04 21:00
    Akron Togliatti
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Baltika
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Tom Tomsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Fakel Voronezh
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    KamAZ
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Krasnodar 2
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Gazovik Orenburg
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/04 21:00
    Rotor Volgograd
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Dolgiye Prudy
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Spartak Moscow 2
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Torpedo Moscow
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Veles Moscow
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Volgar Astrachan
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/04 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 35
  • 07/05 21:00
    Akron Togliatti
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Baltika
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Fakel Voronezh
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    KamAZ
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Krasnodar 2
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Gazovik Orenburg
    Dolgiye Prudy
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Rotor Volgograd
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/05 21:00
    Torpedo Moscow
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 36
  • 15/05 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Urozhay Krasnodar
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Metallurg Lipetsk
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Dolgiye Prudy
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Spartak Moscow 2
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Veles Moscow
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Volgar Astrachan
    Tom Tomsk
    ? - ?
    Vòng 37
  • 15/05 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 37
  • 21/05 21:00
    Alania Vladikavkaz
    KamAZ
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Baltika
    Fakel Voronezh
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Tom Tomsk
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Krasnodar 2
    Spartak Moscow 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Dolgiye Prudy
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    SKA-Khabarovsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Torpedo Moscow
    Urozhay Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Volgar Astrachan
    Gazovik Orenburg
    ? - ?
    Vòng 38
  • 21/05 21:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Veles Moscow
    ? - ?
    Vòng 38
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng nhất Nga

Tên giải đấu bóng đá Hạng nhất Nga
Tên viết tắt, tên gọi khác H1 Nga (Hạng 1)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 30 Tháng sáu 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 10 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)