Lịch thi đấu Hạng 5 Đức hôm nay, LTĐ Đức

Lịch thi đấu Hạng 5 Đức hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng năm Đức (H5) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 5 Đức mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 5 Đức thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đức mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 5 Đức thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 5 Đức là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đức. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Đức hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đức (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đức (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đức. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đức và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đức tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 5 Đức mùa giải 2021-2022

  • 03/08 23:30
    ASV Neumarkt
    TSV Abtswind
    1 - 0
    Vòng
  • 03/08 23:30
    Ismaning
    VfR Garching
    0 - 1
    Vòng
  • 04/08 00:00
    ATSV Erlangen
    Feucht
    1 - 0
    Vòng
  • 04/08 23:30
    Deisenhofen
    Munchen 1860 Am
    0 - 1
    Vòng
  • 04/08 23:30
    TSV Schwaben Augsburg
    SV Kirchanschoring
    0 - 1
    Vòng
  • 04/08 23:30
    Turkspor Augsburg
    TSV Kottern-St. Mang
    2 - 1
    Vòng
  • 04/08 23:45
    Ingolstadt 04 Am
    TSV landsberger
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 23:45
    SV Vatan Spor
    SpVgg Ansbach
    1 - 1
    Vòng
  • 05/08 00:30
    Hallbergmoos-Goldach
    TVS Dachau 1865
    2 - 3
    Vòng
  • 07/08 00:00
    Goppinger SV
    FV Ravensburg
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 19:00
    SpVgg Ansbach
    DJK Vilzing
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 19:00
    SV Pullach
    SV Donaustauf
    3 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    SSV Jahn Regensburg 2
    TSV Schwaben Augsburg
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 21:00
    TSV Kottern-St. Mang
    TSV Wasserburg Inn
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    ASV Cham
    Karlburg
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    DJK Gebenbach
    SV Vatan Spor
    3 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    TSV Abtswind
    Eintr. Bamberg
    1 - 2
    Vòng
  • 07/08 21:00
    Grossbardorf
    DJK Don Bosco Bamberg
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 21:00
    SV Seligenporten
    Sand
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    SpVgg Hankofen-Hailing
    Hallbergmoos-Goldach
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    ATSV Erlangen
    DJK Ammerthal
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    SV Kirchanschoring
    Ismaning
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Gundelfingen
    Turkspor Augsburg
    2 - 1
    Vòng
  • 08/08 18:00
    Stern 1900 Berlin
    Ludwigsfelder
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Lok Stendal
    Mecklenburg Schwerin
    1 - 2
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Rostocker
    Brandenburger Sud 05
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Eintracht Mahlsdorf
    RSV Eintracht 1949
    1 - 1
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Munchen 1860 Am
    TSV Schwabmunchen
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 20:00
    VfR Garching
    Ingolstadt 04 Am
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 00:00
    FSV 08 Bissingen
    Villingen
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 00:00
    Duren
    Viktoria 08 Arnoldsweiler
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 00:00
    TUS Mechtersheim
    Speyer
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 00:30
    Hertha Zehlendorf
    MSV Neuruppin
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 01:00
    Ingolstadt 04 Am
    SV Kirchanschoring
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 01:00
    SV Zeilsheim
    Eddersheim
    0 - 2
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Neckarsulmer Sport-Union
    TSV Ilshofen 1862
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 20:00
    SV Vatan Spor
    ATSV Erlangen
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 19:00
    SV Merseburg
    Arnstadt
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:30
    Wurzburger FV
    DJK Don Bosco Bamberg
    0 - 2
    Vòng
  • 18/08 23:30
    ATSV Erlangen
    DJK Vilzing
    0 - 0
    Vòng
  • 20/08 00:30
    SV Breinig
    VfL Alfter
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 00:30
    Spvg Wesseling Urfeld
    SV Deutz 05
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 00:30
    Viktoria 08 Arnoldsweiler
    Fortuna Koln Am
    1 - 0
    Vòng
  • 20/08 00:30
    Siegburger SV 04
    Duren
    1 - 1
    Vòng
  • 20/08 01:00
    SV 1914 Eilendorf
    Hennef 05
    0 - 2
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Astoria Walldorf 2
    SGV Freiberg
    0 - 1
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Brandenburger Sud 05
    Blau Weiss 90 Berlin
    0 - 1
    Vòng
  • 25/08 00:40
    TSV Emmelshausen
    TuS Koblenz
    0 - 1
    Vòng
  • 26/08 00:30
    BFV Hassia Bingen
    Gonsenheim
    0 - 0
    Vòng
  • 26/08 23:30
    Habenhauser FV
    Aumund-Vegesack
    1 - 0
    Vòng
  • 26/08 23:30
    Blumenthaler SV
    Schwachhausen
    0 - 1
    Vòng
  • 26/08 23:30
    OSC Bremerhaven
    Union 60 Bremen
    0 - 0
    Vòng
  • 27/08 23:00
    ATSV Erlangen
    ASV Neumarkt
    0 - 1
    Vòng
  • 27/08 23:00
    Ismaning
    Ingolstadt 04 Am
    0 - 2
    Vòng
  • 27/08 23:15
    SV Pullach
    TVS Dachau 1865
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 00:00
    Neckarsulmer Sport-Union
    FSV 08 Bissingen
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 00:00
    CfR Pforzheim
    Bruchsal
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 00:30
    HSV Barmbek Uhlenhorst
    TSV Sasel
    0 - 4
    Vòng
  • 28/08 00:30
    Concordia Schonkirchen
    VfL Lohbrugge
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 00:30
    Hamm United
    Meiendorfer SV
    1 - 3
    Vòng
  • 28/08 00:30
    TUS Osdorf
    Suderelbe
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 00:30
    Hessen Dreieich
    FV Bad Vilbel
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 00:30
    SSVg Velbert
    SF Baumberg
    3 - 1
    Vòng
  • 28/08 01:00
    Siegburger SV 04
    Hennef 05
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 01:00
    TuS Heeslingen
    Hagen Uthlede
    2 - 1
    Vòng
  • 01/09 00:00
    Eintr. Bamberg
    Grossbardorf
    2 - 0
    Vòng
  • 01/09 22:45
    TSV Schwabmunchen
    TSV Schwaben Augsburg
    0 - 0
    Vòng
  • 01/09 22:45
    Turkspor Augsburg
    SV Kirchanschoring
    1 - 1
    Vòng
  • 01/09 23:00
    Bruchsal
    Freiburger
    2 - 0
    Vòng
  • 01/09 23:30
    Astoria Walldorf 2
    TSG Backnang
    1 - 1
    Vòng
  • 02/09 00:00
    Goppinger SV
    Neckarsulmer Sport-Union
    1 - 1
    Vòng
  • 02/09 00:00
    Stuttgarter Kickers
    FV Ravensburg
    ? - ?
    Vòng
  • 02/09 00:00
    Nottingen
    SV Linx
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 00:15
    Westfalia Herne
    Wattenscheid
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 00:30
    RSV Meinerzhagen
    Eintracht Rheine
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 19:00
    CfR Pforzheim
    Goppinger SV
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:00
    Hanau 93
    SV Steinbach 1920
    0 - 1
    Vòng
  • 07/09 00:30
    Speyer
    FV Dudenhofen
    0 - 3
    Vòng
  • 07/09 00:30
    Rot Weiss Walldorf
    Waldgirmes
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 00:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Hanau 93
    0 - 0
    Vòng
  • 09/09 00:30
    SV Hemelingen
    ESC Geestemunde
    1 - 0
    Vòng
  • 09/09 23:00
    Schwachhausen
    Werder Bremen 2I
    4 - 2
    Vòng
  • 10/09 23:00
    Wurzburger FV
    Grossbardorf
    0 - 1
    Vòng
  • 15/09 22:30
    Ismaning
    Turkspor Augsburg
    1 - 1
    Vòng
  • 15/09 22:30
    TSV Schwaben Augsburg
    TSV Wasserburg Inn
    2 - 1
    Vòng
  • 16/09 00:00
    Bruchsal
    FSV 08 Bissingen
    0 - 4
    Vòng
  • 22/09 22:15
    TSG Backnang
    SGV Freiberg
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 01:00
    SV Deutz 05
    Duren
    0 - 2
    Vòng
  • 28/09 23:00
    Bayern Alzenau
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 00:00
    KSV Baunatal
    Eintracht Stadtallendorf
    0 - 0
    Vòng
  • 01/10 23:00
    Carl Zeiss Jena Am
    Arnstadt
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 16:00
    ASV Neumarkt
    Feucht
    2 - 0
    Vòng
  • 06/10 00:00
    Arminia Ludwigshafen
    Speyer
    1 - 1
    Vòng
  • 06/10 00:30
    Blumenthaler SV
    Aumund-Vegesack
    0 - 1
    Vòng
  • 06/10 22:00
    Freiburger
    Lorrach-Brombach
    0 - 3
    Vòng
  • 07/10 00:00
    Stuttgarter Kickers
    FV Ravensburg
    0 - 2
    Vòng
  • 07/10 00:00
    Ludwigsfelder
    Torgelower SV Greif
    2 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Bergisch Gladbach 09
    Hurth
    2 - 0
    Vòng
  • 07/10 00:30
    Brinkumer SV
    SV Hemelingen
    5 - 0
    Vòng
  • 08/10 01:00
    Turk Gucu Friedberg
    VfB Ginsheim
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    ATSV Erlangen
    Grossbardorf
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:00
    FSV 08 Bissingen
    Nottingen
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    DJK Ammerthal
    SV Seligenporten
    0 - 4
    Vòng
  • 09/10 00:30
    HSV Barmbek Uhlenhorst
    Hamm United
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 00:30
    Hessen Dreieich
    SCV Griesheim
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:30
    SV Donaustauf
    Turkspor Augsburg
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 01:00
    FV Bad Vilbel
    SV Zeilsheim
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Eintracht Stadtallendorf
    1906 Erlensee
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    CfR Pforzheim
    SGV Freiberg
    0 - 2
    Vòng
  • 14/10 00:00
    SGV Freiberg
    SV Linx
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 5 Đức

Tên giải đấu bóng đá Hạng 5 Đức
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng năm Đức (H5)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)