Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) 2021/2022

Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 8 H4 TBN (Cộng đồng Valencia) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) vòng 8 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) có tên Tiếng Anh là Spanish Tercera Division 6 Comunitat Valenciana và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Tây Ban Nha. Ngoài ra, LTĐ BĐ Tây Ban Nha và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Tây Ban Nha tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia) mùa giải 2021-2022

1234567891011121314151617181920212223242526272829303132333435363738
  • 04/09 22:00
    Elche CF Ilicitano
    Hercules CF 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 22:30
    Jove Espanol
    Orihuela CF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/09 23:30
    Villajoyosa
    Torrent CF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    Atzeneta UE
    Acero
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Castellon 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 01:00
    CD Roda
    Athletic Torrellano
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 16:30
    Recambios Colon CD
    UD Beniganim
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 23:00
    Silla CF
    Atletico Saguntino
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 23:30
    Callosa Deportiva CF
    Villarreal C
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/09 16:00
    Villarreal C
    CD Roda
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 22:00
    Castellon 2
    UD Beniganim
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/09 23:00
    Acero
    Villajoyosa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 16:30
    Recambios Colon CD
    Elche CF Ilicitano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 17:00
    Hercules CF 2
    Atzeneta UE
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 17:00
    Torrent CF
    Callosa Deportiva CF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 23:00
    CD Olimpic Xativa
    Jove Espanol
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 23:00
    Orihuela CF
    Valencia CF Mestalla
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 23:00
    Athletic Torrellano
    Silla CF
    3 - 1
    Vòng 2
  • 18/09 22:30
    Atzeneta UE
    Recambios Colon CD
    2 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 22:45
    Villajoyosa
    Hercules CF 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/09 23:00
    Valencia CF Mestalla
    CD Olimpic Xativa
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 00:00
    Atletico Saguntino
    Athletic Torrellano
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 00:30
    UD Beniganim
    Orihuela CF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 16:30
    Elche CF Ilicitano
    Castellon 2
    2 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 22:00
    Silla CF
    Villarreal C
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 23:30
    Callosa Deportiva CF
    Acero
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/09 00:00
    CD Roda
    Torrent CF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 22:00
    Jove Espanol
    Valencia CF Mestalla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 22:00
    Villarreal C
    Atletico Saguntino
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 23:30
    Acero
    CD Roda
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 16:30
    Recambios Colon CD
    Villajoyosa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 17:00
    Castellon 2
    Atzeneta UE
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/09 17:00
    Hercules CF 2
    Callosa Deportiva CF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 23:00
    CD Olimpic Xativa
    UD Beniganim
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 23:00
    Orihuela CF
    Elche CF Ilicitano
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/09 23:00
    Torrent CF
    Silla CF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 02/10 20:30
    Elche CF Ilicitano
    CD Olimpic Xativa
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:00
    Atzeneta UE
    Orihuela CF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 22:30
    UD Beniganim
    Jove Espanol
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 23:00
    Atletico Saguntino
    Torrent CF
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/10 23:00
    Athletic Torrellano
    Villarreal C
    1 - 2
    Vòng 5
  • 03/10 16:45
    Villajoyosa
    Castellon 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 17:00
    CD Roda
    Hercules CF 2
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 22:00
    Callosa Deportiva CF
    Recambios Colon CD
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 22:00
    Silla CF
    Acero
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/10 23:00
    Valencia CF Mestalla
    UD Beniganim
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 00:30
    Jove Espanol
    Elche CF Ilicitano
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 16:00
    Acero
    Atletico Saguntino
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 16:30
    CD Olimpic Xativa
    Atzeneta UE
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 16:30
    Recambios Colon CD
    CD Roda
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 17:00
    Castellon 2
    Callosa Deportiva CF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 21:00
    Hercules CF 2
    Silla CF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:00
    Torrent CF
    Athletic Torrellano
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 22:30
    Orihuela CF
    Villajoyosa
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/10 17:00
    Athletic Torrellano
    Acero
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 22:00
    Atzeneta UE
    Jove Espanol
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 22:00
    Silla CF
    Recambios Colon CD
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 22:30
    Villajoyosa
    CD Olimpic Xativa
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 23:00
    Elche CF Ilicitano
    Valencia CF Mestalla
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 23:00
    CD Roda
    Castellon 2
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/10 23:00
    Villarreal C
    Torrent CF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 13/10 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Orihuela CF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/10 00:30
    Atletico Saguntino
    Hercules CF 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 16/10 22:00
    Jove Espanol
    Villajoyosa
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/10 23:00
    UD Beniganim
    Elche CF Ilicitano
    0 - 2
    Vòng 8
  • 16/10 23:00
    Valencia CF Mestalla
    Atzeneta UE
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17/10 16:30
    Recambios Colon CD
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 17:00
    Castellon 2
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 17:00
    Hercules CF 2
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 22:00
    CD Olimpic Xativa
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 22:30
    Orihuela CF
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Acero
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/10 23:00
    Atzeneta UE
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Callosa Deportiva CF
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    CD Roda
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Atletico Saguntino
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Silla CF
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Athletic Torrellano
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Torrent CF
    Acero
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Villajoyosa
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/10 23:00
    Villarreal C
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/11 00:00
    UD Beniganim
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Castellon 2
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Hercules CF 2
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Jove Espanol
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Orihuela CF
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Recambios Colon CD
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/11 00:00
    Acero
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Callosa Deportiva CF
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    CD Roda
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Atletico Saguntino
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Silla CF
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Athletic Torrellano
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Torrent CF
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Villajoyosa
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/11 00:00
    Villarreal C
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/11 00:00
    Atzeneta UE
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    UD Beniganim
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Castellon 2
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Jove Espanol
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Orihuela CF
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Recambios Colon CD
    Acero
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/11 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/11 00:00
    Acero
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Hercules CF 2
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    CD Roda
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Atletico Saguntino
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Silla CF
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Athletic Torrellano
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Torrent CF
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/11 00:00
    Villarreal C
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/11 00:00
    Atzeneta UE
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    UD Beniganim
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Castellon 2
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Jove Espanol
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Orihuela CF
    Acero
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/11 00:00
    Villajoyosa
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/12 00:00
    Acero
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Hercules CF 2
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Recambios Colon CD
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    CD Roda
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Atletico Saguntino
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Silla CF
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Athletic Torrellano
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Torrent CF
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/12 00:00
    Villarreal C
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 15
  • 09/12 00:00
    Atzeneta UE
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    UD Beniganim
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Callosa Deportiva CF
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Jove Espanol
    Acero
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Orihuela CF
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 09/12 00:00
    Villajoyosa
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 16
  • 13/12 00:00
    Acero
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Castellon 2
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Hercules CF 2
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Recambios Colon CD
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Atletico Saguntino
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Silla CF
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Athletic Torrellano
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Torrent CF
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/12 00:00
    Villarreal C
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/12 00:00
    Atzeneta UE
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    UD Beniganim
    Acero
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Jove Espanol
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    CD Roda
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/12 00:00
    Villajoyosa
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03/01 00:00
    Villarreal C
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Acero
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Castellon 2
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Hercules CF 2
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Orihuela CF
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Recambios Colon CD
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Atletico Saguntino
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Athletic Torrellano
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/01 00:00
    Torrent CF
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/01 00:00
    UD Beniganim
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Acero
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Castellon 2
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Hercules CF 2
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Orihuela CF
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Atletico Saguntino
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Athletic Torrellano
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Torrent CF
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/01 00:00
    Villarreal C
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/01 00:00
    Atzeneta UE
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    UD Beniganim
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Jove Espanol
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    CD Roda
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Silla CF
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/01 00:00
    Villajoyosa
    Acero
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/01 00:00
    Acero
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Castellon 2
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Hercules CF 2
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Orihuela CF
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Recambios Colon CD
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Athletic Torrellano
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Torrent CF
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/01 00:00
    Villarreal C
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/01 00:00
    Atzeneta UE
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    UD Beniganim
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    CD Roda
    Acero
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Atletico Saguntino
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Silla CF
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/01 00:00
    Villajoyosa
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 23
  • 31/01 00:00
    Acero
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Castellon 2
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Hercules CF 2
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Jove Espanol
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Orihuela CF
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Recambios Colon CD
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Torrent CF
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/01 00:00
    Villarreal C
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/02 00:00
    Atzeneta UE
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    UD Beniganim
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    CD Roda
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Atletico Saguntino
    Acero
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Silla CF
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Athletic Torrellano
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/02 00:00
    Villajoyosa
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/02 00:00
    Acero
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Castellon 2
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Hercules CF 2
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Jove Espanol
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Orihuela CF
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Recambios Colon CD
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Torrent CF
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/02 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/02 00:00
    Atzeneta UE
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Callosa Deportiva CF
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Elche CF Ilicitano
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    CD Roda
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Atletico Saguntino
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Silla CF
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Athletic Torrellano
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Villajoyosa
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/02 00:00
    Villarreal C
    Acero
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/02 00:00
    Acero
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    UD Beniganim
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Castellon 2
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Hercules CF 2
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Jove Espanol
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    CD Olimpic Xativa
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Orihuela CF
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Recambios Colon CD
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/02 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 07/03 00:00
    Atzeneta UE
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    CD Roda
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Atletico Saguntino
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Silla CF
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Athletic Torrellano
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Torrent CF
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Villajoyosa
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/03 00:00
    Villarreal C
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/03 00:00
    UD Beniganim
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Castellon 2
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Hercules CF 2
    Acero
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Jove Espanol
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Orihuela CF
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Recambios Colon CD
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 14/03 00:00
    Valencia CF Mestalla
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/03 00:00
    Acero
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    CD Roda
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Atletico Saguntino
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Silla CF
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Athletic Torrellano
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Torrent CF
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Villajoyosa
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/03 00:00
    Villarreal C
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/03 00:00
    Atzeneta UE
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    UD Beniganim
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Castellon 2
    Acero
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Elche CF Ilicitano
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Jove Espanol
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Orihuela CF
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Recambios Colon CD
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/03 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/04 00:00
    Acero
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Hercules CF 2
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    CD Roda
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Atletico Saguntino
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Silla CF
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Athletic Torrellano
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Torrent CF
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/04 00:00
    Villarreal C
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/04 00:00
    Atzeneta UE
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    UD Beniganim
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Castellon 2
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Jove Espanol
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Acero
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Orihuela CF
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/04 00:00
    Villajoyosa
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 34
  • 14/04 00:00
    Acero
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Hercules CF 2
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Recambios Colon CD
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    CD Roda
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Atletico Saguntino
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Silla CF
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Athletic Torrellano
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Torrent CF
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 35
  • 14/04 00:00
    Villarreal C
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 35
  • 18/04 00:00
    Atzeneta UE
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    UD Beniganim
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Silla CF
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Jove Espanol
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Orihuela CF
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Acero
    ? - ?
    Vòng 36
  • 18/04 00:00
    Villajoyosa
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 36
  • 25/04 00:00
    Acero
    UD Beniganim
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Castellon 2
    CD Olimpic Xativa
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Hercules CF 2
    Valencia CF Mestalla
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Recambios Colon CD
    Jove Espanol
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Atletico Saguntino
    Callosa Deportiva CF
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Silla CF
    CD Roda
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Athletic Torrellano
    Villajoyosa
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Torrent CF
    Elche CF Ilicitano
    ? - ?
    Vòng 37
  • 25/04 00:00
    Villarreal C
    Atzeneta UE
    ? - ?
    Vòng 37
  • 02/05 00:00
    Atzeneta UE
    Torrent CF
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    UD Beniganim
    Hercules CF 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    Callosa Deportiva CF
    Athletic Torrellano
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    Elche CF Ilicitano
    Acero
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    Jove Espanol
    Castellon 2
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    CD Olimpic Xativa
    Orihuela CF
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    CD Roda
    Atletico Saguntino
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    Valencia CF Mestalla
    Recambios Colon CD
    ? - ?
    Vòng 38
  • 02/05 00:00
    Villajoyosa
    Villarreal C
    ? - ?
    Vòng 38
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha (Cộng đồng Valencia)
Tên viết tắt, tên gọi khác H4 TBN (Cộng đồng Valencia)
Tên Tiếng Anh Spanish Tercera Division 6 Comunitat Valenciana
Vòng đấu hiện tại 8
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 30 Tháng năm 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)