Lịch thi đấu Hạng 4 Argentina hôm nay, LTĐ Argentina

Lịch thi đấu Hạng 4 Argentina hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Clausura H4 Argentina (Hạng bốn) mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Argentina vòng Clausura mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 4 Argentina thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Argentina thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera C Metropolitana và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Argentina hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Argentina tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Argentina mùa giải 2021

AperturaClausura
  • 07/03 03:10
    Excursionistas
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/03 03:10
    Leandro N Alem
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:10
    El Porvenir
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:10
    Ituzaingo
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:10
    San Martin Burzaco
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:10
    Sportivo Italiano
    Club Lujan
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 09/03 03:10
    Argentino de Merlo
    Claypole
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/03 03:10
    Berazategui
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:10
    Deportivo Laferrere
    Sportivo Dock Sud
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:25
    Club Lujan
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/03 03:10
    CA Atlas
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/03 03:10
    Ferrocarril Midland
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/03 03:10
    Real Pilar
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/03 03:10
    Victoriano Arenas
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/03 03:10
    Claypole
    Ituzaingo
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/03 03:10
    General Lamadrid
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/03 03:10
    Deportivo Espanol
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Berazategui
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Leandro N Alem
    Victoriano Arenas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    San Martin Burzaco
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Sportivo Italiano
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 03:00
    Excursionistas
    Ferrocarril Midland
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 22/03 01:30
    Ituzaingo
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/03 01:30
    Argentino de Merlo
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    CA Atlas
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    Claypole
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    Club Lujan
    Excursionistas
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    Ferrocarril Midland
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    General Lamadrid
    Ituzaingo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/03 01:30
    Real Pilar
    Sportivo Dock Sud
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/03 01:30
    El Porvenir
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/03 01:30
    Victoriano Arenas
    Argentino de Merlo
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 31/03 01:30
    Deportivo Espanol
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Argentino de Merlo
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Berazategui
    Club Lujan
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Excursionistas
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Ituzaingo
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    San Martin Burzaco
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Deportivo Laferrere
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Leandro N Alem
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Club Lujan
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    El Porvenir
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 01:30
    Victoriano Arenas
    Sportivo Dock Sud
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    CA Atlas
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Deportivo Espanol
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Ferrocarril Midland
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    General Lamadrid
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Real Pilar
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Sportivo Italiano
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/04 01:30
    Argentino de Merlo
    Club Lujan
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/04 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/04 01:30
    Excursionistas
    Sportivo Italiano
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 14/04 01:30
    Leandro N Alem
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/04 01:30
    Berazategui
    El Porvenir
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 15/04 01:30
    Claypole
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/04 01:30
    Deportivo Laferrere
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/04 01:30
    Ituzaingo
    Ferrocarril Midland
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    El Porvenir
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Sportivo Italiano
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    Club Lujan
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    Deportivo Espanol
    Argentino de Merlo
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    Ferrocarril Midland
    Sportivo Dock Sud
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    General Lamadrid
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    San Martin Burzaco
    Excursionistas
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 20/04 01:30
    Victoriano Arenas
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Berazategui
    San Martin Burzaco
    1 - 3
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Deportivo Laferrere
    Ferrocarril Midland
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Ituzaingo
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Leandro N Alem
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Real Pilar
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/04 01:30
    Argentino de Merlo
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/04 01:30
    Claypole
    CA Atlas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 27/04 01:30
    Excursionistas
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Club Lujan
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Deportivo Espanol
    Sportivo Dock Sud
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Sportivo Italiano
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Victoriano Arenas
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA Atlas
    Real Pilar
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    San Martin Burzaco
    Leandro N Alem
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/05 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/05 01:30
    El Porvenir
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/05 01:30
    Ferrocarril Midland
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/05 01:30
    General Lamadrid
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Argentino de Merlo
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Deportivo Laferrere
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Leandro N Alem
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/05 01:30
    Sportivo Dock Sud
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/05 01:30
    Claypole
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/05 01:30
    Ituzaingo
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/05 01:30
    Real Pilar
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Berazategui
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/05 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    CA Atlas
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Deportivo Espanol
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    El Porvenir
    Deportivo Laferrere
    2 - 2
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Excursionistas
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    San Martin Burzaco
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Sportivo Italiano
    Sportivo Dock Sud
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/05 01:00
    CA Atlas
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/05 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/05 01:00
    Club Lujan
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/05 01:00
    Ferrocarril Midland
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Sportivo Dock Sud
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Victoriano Arenas
    Ferrocarril Midland
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:45
    Claypole
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:45
    Leandro N Alem
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 09/06 01:00
    Argentino de Merlo
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/06 01:00
    Deportivo Laferrere
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/06 01:00
    General Lamadrid
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/06 01:00
    Ituzaingo
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 09/06 01:00
    Real Pilar
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Berazategui
    Argentino de Merlo
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Club Lujan
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Deportivo Espanol
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    El Porvenir
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Excursionistas
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Ferrocarril Midland
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    San Martin Burzaco
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 17/06 01:30
    Sportivo Italiano
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Argentino de Merlo
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    CA Atlas
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Claypole
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Deportivo Laferrere
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    General Lamadrid
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Ituzaingo
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Real Pilar
    Sportivo Italiano
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/06 01:30
    Victoriano Arenas
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Berazategui
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Club Lujan
    Ferrocarril Midland
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Deportivo Espanol
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    El Porvenir
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Excursionistas
    Deportivo Laferrere
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Leandro N Alem
    Ituzaingo
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    San Martin Burzaco
    Real Pilar
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 28/06 01:00
    Sportivo Italiano
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    CA Atlas
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Claypole
    Excursionistas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Deportivo Laferrere
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    General Lamadrid
    San Martin Burzaco
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Ituzaingo
    Argentino de Merlo
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Real Pilar
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/07 01:00
    Victoriano Arenas
    Sportivo Italiano
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Argentino de Merlo
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Berazategui
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    General Lamadrid
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Deportivo Espanol
    Club Lujan
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    El Porvenir
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Excursionistas
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Leandro N Alem
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    San Martin Burzaco
    Victoriano Arenas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 12/07 01:00
    Sportivo Italiano
    CA Atlas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/07 01:00
    Club Lujan
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/07 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Ituzaingo
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/07 01:00
    Victoriano Arenas
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/07 01:00
    CA Atlas
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/07 01:00
    Claypole
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/07 01:00
    Deportivo Laferrere
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/07 01:00
    Ferrocarril Midland
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 19/07 01:00
    Real Pilar
    Berazategui
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 20/07 01:00
    General Lamadrid
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 26/07 01:00
    Deportivo Laferrere
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Claypole
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Real Pilar
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    General Lamadrid
    Berazategui
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Victoriano Arenas
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    CA Atlas
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Ferrocarril Midland
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Club Lujan
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/07 01:00
    Deportivo Espanol
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/08 01:00
    Argentino de Merlo
    Real Pilar
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    Ituzaingo
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    Leandro N Alem
    General Lamadrid
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    Berazategui
    Victoriano Arenas
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    San Martin Burzaco
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/08 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 03/08 01:00
    Excursionistas
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:00
    General Lamadrid
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:00
    Victoriano Arenas
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:00
    Deportivo Espanol
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:00
    El Porvenir
    Sportivo Italiano
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:00
    Claypole
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:00
    Real Pilar
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:00
    CA Atlas
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:00
    Ferrocarril Midland
    Excursionistas
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:00
    Club Lujan
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:00
    Excursionistas
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    San Martin Burzaco
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Berazategui
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Leandro N Alem
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Argentino de Merlo
    Victoriano Arenas
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Ituzaingo
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:15
    Deportivo Laferrere
    Claypole
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    Real Pilar
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    General Lamadrid
    Sportivo Dock Sud
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    Victoriano Arenas
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    CA Atlas
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    Club Lujan
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    El Porvenir
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:00
    Sportivo Italiano
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/08 01:15
    Ferrocarril Midland
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/08 23:30
    Deportivo Espanol
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:30
    Berazategui
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Leandro N Alem
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Ituzaingo
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Deportivo Laferrere
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Claypole
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/08 01:00
    Excursionistas
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 29/08 01:00
    General Lamadrid
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 29/08 01:00
    Deportivo Espanol
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    Victoriano Arenas
    Deportivo Laferrere
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    CA Atlas
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    Club Lujan
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    El Porvenir
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    Sportivo Italiano
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:00
    San Martin Burzaco
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 31/08 01:00
    Ferrocarril Midland
    Ituzaingo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Excursionistas
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Berazategui
    Sportivo Italiano
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Leandro N Alem
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Argentino de Merlo
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Ituzaingo
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Ferrocarril Midland
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Deportivo Laferrere
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Claypole
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:00
    Real Pilar
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/09 01:00
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Laferrere
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/09 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    Victoriano Arenas
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    Club Lujan
    Sportivo Dock Sud
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    Deportivo Espanol
    Ituzaingo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    El Porvenir
    Argentino de Merlo
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    Sportivo Italiano
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    San Martin Burzaco
    Berazategui
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:15
    CA Atlas
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/09 23:30
    Ituzaingo
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:00
    Berazategui
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:00
    Leandro N Alem
    San Martin Burzaco
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:00
    Deportivo Laferrere
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:00
    Claypole
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:00
    Real Pilar
    CA Atlas
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/09 01:00
    Argentino de Merlo
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 21/09 01:00
    General Lamadrid
    Victoriano Arenas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/09 01:00
    Club Lujan
    Claypole
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    CA Atlas
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    Ferrocarril Midland
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    El Porvenir
    Sportivo Dock Sud
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    Sportivo Italiano
    Ituzaingo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    San Martin Burzaco
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:00
    Excursionistas
    Berazategui
    2 - 2
    Vòng Clausura
  • 28/09 01:00
    Deportivo Espanol
    Deportivo Laferrere
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/10 01:00
    Claypole
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:00
    Deportivo Laferrere
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:00
    Real Pilar
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:00
    Victoriano Arenas
    CA Atlas
    1 - 4
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:30
    Ituzaingo
    San Martin Burzaco
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 05/10 01:00
    Leandro N Alem
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/10 01:00
    Argentino de Merlo
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/10 01:00
    General Lamadrid
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    Ferrocarril Midland
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    Deportivo Espanol
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    El Porvenir
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    San Martin Burzaco
    Sportivo Dock Sud
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    Excursionistas
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:00
    Berazategui
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:15
    Club Lujan
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/10 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Ituzaingo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Argentino de Merlo
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Ituzaingo
    Excursionistas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Sportivo Dock Sud
    Central Cordoba De Rosario
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Deportivo Laferrere
    San Martin Burzaco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Claypole
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Real Pilar
    El Porvenir
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    General Lamadrid
    Deportivo Espanol
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    Victoriano Arenas
    Club Lujan
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 13/10 01:00
    CA Atlas
    Ferrocarril Midland
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Club Lujan
    CA Atlas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Deportivo Espanol
    Victoriano Arenas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    El Porvenir
    General Lamadrid
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Sportivo Italiano
    Real Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    San Martin Burzaco
    Claypole
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Laferrere
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Excursionistas
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Berazategui
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 24/10 01:30
    Leandro N Alem
    Argentino de Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Ituzaingo
    Leandro N Alem
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Deportivo Laferrere
    Excursionistas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Claypole
    Central Cordoba De Rosario
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Real Pilar
    San Martin Burzaco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    General Lamadrid
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Espanol
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Ferrocarril Midland
    Club Lujan
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 31/10 01:30
    Victoriano Arenas
    El Porvenir
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Deportivo Espanol
    Ferrocarril Midland
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    El Porvenir
    CA Atlas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Sportivo Italiano
    Victoriano Arenas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    San Martin Burzaco
    General Lamadrid
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Real Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Excursionistas
    Claypole
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Berazategui
    Deportivo Laferrere
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Leandro N Alem
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 07/11 01:30
    Argentino de Merlo
    Ituzaingo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Sportivo Dock Sud
    Argentino de Merlo
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Deportivo Laferrere
    Leandro N Alem
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Claypole
    Berazategui
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Real Pilar
    Excursionistas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    General Lamadrid
    Central Cordoba De Rosario
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Victoriano Arenas
    San Martin Burzaco
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Ferrocarril Midland
    El Porvenir
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    Club Lujan
    Deportivo Espanol
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 14/11 01:30
    CA Atlas
    Sportivo Italiano
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    El Porvenir
    Club Lujan
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Sportivo Italiano
    Ferrocarril Midland
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    San Martin Burzaco
    CA Atlas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Victoriano Arenas
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Berazategui
    Real Pilar
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Leandro N Alem
    Claypole
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Argentino de Merlo
    Deportivo Laferrere
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Ituzaingo
    Sportivo Dock Sud
    ? - ?
    Vòng Clausura
  • 21/11 01:30
    Excursionistas
    General Lamadrid
    ? - ?
    Vòng Clausura
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 4 Argentina

Tên giải đấu bóng đá Hạng 4 Argentina
Tên viết tắt, tên gọi khác H4 Argentina (Hạng bốn)
Tên Tiếng Anh Argentina Primera C Metropolitana
Vòng đấu hiện tại Clausura
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)