Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) 2021

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 4 Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3 mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) vòng 4 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Norra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand) mùa giải 2021

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 05/06 18:00
    Gute
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 19:00
    Enskede IK
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 19:00
    Karlbergs BK
    Skiljebo SK
    3 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Jarfalla
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    Stockholm Internazionale
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 21:30
    Enkopings SK
    Sandvikens AIK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 05/06 21:30
    IFK Lidingo
    Arlanda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 09/06 01:00
    Kungsangens IF
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/06 21:00
    IFK Lidingo
    Gute
    1 - 2
    Vòng 13
  • 10/06 00:00
    Sandvikens AIK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 00:00
    Skiljebo SK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 10/06 00:30
    Stockholm Internazionale
    Enskede IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 00:45
    Arlanda
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 01:00
    IFK Osterakers
    Gamla Upsala SK
    1 - 2
    Vòng 13
  • 12/06 19:00
    Enskede IK
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12/06 19:00
    Karlbergs BK
    Kungsangens IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    Arlanda
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/06 18:00
    Gute
    Sandvikens AIK
    2 - 3
    Vòng 14
  • 13/06 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Skiljebo SK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/06 20:00
    IFK Stocksund
    Stockholm Internazionale
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/06 20:00
    Jarfalla
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 19/06 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 19:00
    Skiljebo SK
    Sandvikens AIK
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 20:00
    Jarfalla
    Gute
    1 - 1
    Vòng 15
  • 19/06 21:00
    Arlanda
    Enskede IK
    1 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 21:00
    Kungsangens IF
    Enkopings SK
    2 - 0
    Vòng 15
  • 19/06 21:30
    IFK Lidingo
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 15
  • 20/06 19:00
    Stockholm Internazionale
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/06 00:30
    IFK Osterakers
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 00:30
    Jarfalla
    Gamla Upsala SK
    1 - 0
    Vòng 17
  • 24/06 00:45
    Arlanda
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 01:00
    Kungsangens IF
    Kvarnsvedens IK
    0 - 2
    Vòng 17
  • 24/06 01:00
    Enkopings SK
    Stockholm Internazionale
    0 - 1
    Vòng 17
  • 24/06 01:15
    IFK Lidingo
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 25/06 00:30
    Sandvikens AIK
    Skiljebo SK
    1 - 0
    Vòng 16
  • 27/06 20:00
    IFK Stocksund
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 16
  • 27/06 21:00
    Gamla Upsala SK
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 27/06 21:45
    Gute
    Jarfalla
    2 - 4
    Vòng 16
  • 27/06 23:00
    Enskede IK
    Arlanda
    1 - 0
    Vòng 16
  • 29/06 00:30
    Enkopings SK
    Kungsangens IF
    2 - 1
    Vòng 16
  • 30/06 22:00
    Gute
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 17
  • 01/07 00:30
    Gamla Upsala SK
    IFK Osterakers
    2 - 0
    Vòng 29
  • 03/07 00:30
    Sandvikens AIK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Skiljebo SK
    IFK Stocksund
    1 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Stockholm Internazionale
    Jarfalla
    3 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 19:00
    Kungsangens IF
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 11
  • 03/07 20:00
    Arlanda
    Gute
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/07 19:00
    IFK Osterakers
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07/07 23:00
    Gute
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Enkopings SK
    Skiljebo SK
    0 - 2
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Enskede IK
    Stockholm Internazionale
    1 - 2
    Vòng 29
  • 08/07 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 29
  • 08/07 00:30
    IFK Stocksund
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 29
  • 08/07 00:30
    Jarfalla
    Arlanda
    0 - 0
    Vòng 29
  • 10/07 19:00
    Enkopings SK
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/07 20:30
    Kungsangens IF
    Gute
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/07 18:00
    Sandvikens AIK
    Arlanda
    2 - 1
    Vòng 5
  • 11/07 20:00
    IFK Lidingo
    Kvarnsvedens IK
    2 - 2
    Vòng 5
  • 11/07 20:00
    IFK Stocksund
    Enskede IK
    2 - 0
    Vòng 5
  • 31/07 18:00
    Sandvikens AIK
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Enskede IK
    Jarfalla
    0 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Karlbergs BK
    Arlanda
    1 - 0
    Vòng 18
  • 31/07 19:00
    Enkopings SK
    IFK Osterakers
    1 - 2
    Vòng 18
  • 31/07 20:00
    Gamla Upsala SK
    Gute
    1 - 2
    Vòng 18
  • 05/08 00:00
    Kvarnsvedens IK
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 18
  • 05/08 00:00
    Gamla Upsala SK
    Enskede IK
    0 - 3
    Vòng 19
  • 05/08 00:30
    Jarfalla
    IFK Stocksund
    0 - 2
    Vòng 19
  • 05/08 00:45
    Arlanda
    Enkopings SK
    0 - 1
    Vòng 19
  • 05/08 01:00
    Kungsangens IF
    Skiljebo SK
    1 - 0
    Vòng 19
  • 05/08 01:15
    IFK Lidingo
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 19
  • 07/08 19:00
    Kungsangens IF
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 19:00
    Stockholm Internazionale
    Kvarnsvedens IK
    4 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 22:00
    Gute
    Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 20:00
    Jarfalla
    Enskede IK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 21:30
    IFK Lidingo
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 22:00
    Arlanda
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 08/08 23:00
    IFK Osterakers
    Enkopings SK
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 00:00
    Skiljebo SK
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 18:00
    Sandvikens AIK
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Arlanda
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 19:00
    Karlbergs BK
    Jarfalla
    4 - 1
    Vòng 20
  • 14/08 19:00
    Skiljebo SK
    Stockholm Internazionale
    1 - 3
    Vòng 20
  • 14/08 20:00
    Enskede IK
    Gute
    0 - 0
    Vòng 20
  • 14/08 20:00
    IFK Stocksund
    Gamla Upsala SK
    0 - 0
    Vòng 20
  • 21/08 19:00
    Enskede IK
    IFK Stocksund
    0 - 0
    Vòng 21
  • 21/08 19:00
    IFK Osterakers
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 19:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Lidingo
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 21:00
    Gamla Upsala SK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21/08 21:00
    Jarfalla
    Enkopings SK
    1 - 1
    Vòng 21
  • 22/08 21:30
    Gute
    Kungsangens IF
    2 - 0
    Vòng 21
  • 25/08 20:00
    Skiljebo SK
    Gute
    2 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:00
    Stockholm Internazionale
    Enkopings SK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:00
    Enskede IK
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:30
    Karlbergs BK
    IFK Osterakers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:30
    Gamla Upsala SK
    Jarfalla
    0 - 3
    Vòng 1
  • 26/08 01:00
    Kvarnsvedens IK
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/08 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Jarfalla
    0 - 2
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Enkopings SK
    Gamla Upsala SK
    2 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Karlbergs BK
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Kungsangens IF
    Stockholm Internazionale
    0 - 6
    Vòng 22
  • 28/08 19:00
    Sandvikens AIK
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 22
  • 28/08 20:00
    IFK Stocksund
    Gute
    2 - 0
    Vòng 22
  • 02/09 01:00
    Stockholm Internazionale
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 19
  • 04/09 19:00
    IFK Osterakers
    Kungsangens IF
    1 - 1
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    Enskede IK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    IFK Stocksund
    Karlbergs BK
    1 - 2
    Vòng 23
  • 04/09 20:00
    Gamla Upsala SK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 21:00
    Jarfalla
    Sandvikens AIK
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/09 21:30
    IFK Lidingo
    Skiljebo SK
    2 - 1
    Vòng 23
  • 05/09 21:30
    Gute
    Stockholm Internazionale
    0 - 1
    Vòng 23
  • 09/09 00:00
    Enkopings SK
    Arlanda
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/09 00:00
    Skiljebo SK
    Kungsangens IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Enskede IK
    Gamla Upsala SK
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Karlbergs BK
    IFK Lidingo
    3 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:30
    Kvarnsvedens IK
    IFK Osterakers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/09 00:45
    IFK Stocksund
    Jarfalla
    1 - 3
    Vòng 3
  • 11/09 18:00
    Sandvikens AIK
    Gamla Upsala SK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Enkopings SK
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Karlbergs BK
    Gute
    1 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Kungsangens IF
    Arlanda
    2 - 0
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Kvarnsvedens IK
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 24
  • 11/09 19:00
    Stockholm Internazionale
    IFK Osterakers
    0 - 0
    Vòng 24
  • 12/09 19:00
    Skiljebo SK
    Jarfalla
    2 - 1
    Vòng 24
  • 18/09 19:00
    Enskede IK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 25
  • 18/09 19:00
    Karlbergs BK
    Enkopings SK
    2 - 1
    Vòng 25
  • 18/09 20:00
    IFK Stocksund
    Kvarnsvedens IK
    2 - 1
    Vòng 25
  • 18/09 20:00
    Gamla Upsala SK
    Skiljebo SK
    0 - 0
    Vòng 25
  • 18/09 21:00
    Arlanda
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 25
  • 18/09 21:30
    IFK Lidingo
    Kungsangens IF
    0 - 0
    Vòng 25
  • 19/09 18:00
    Gute
    IFK Osterakers
    0 - 1
    Vòng 25
  • 25/09 18:30
    Kvarnsvedens IK
    Karlbergs BK
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Kungsangens IF
    Jarfalla
    1 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    IFK Osterakers
    Arlanda
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Skiljebo SK
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 19:00
    Stockholm Internazionale
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 26
  • 25/09 20:00
    Enkopings SK
    Gute
    0 - 0
    Vòng 26
  • 26/09 18:00
    Sandvikens AIK
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 26
  • 30/09 00:45
    IFK Stocksund
    IFK Lidingo
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/10 18:45
    IFK Lidingo
    IFK Osterakers
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 19:00
    Karlbergs BK
    Sandvikens AIK
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 20:00
    IFK Stocksund
    Skiljebo SK
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 20:00
    Gamla Upsala SK
    Kungsangens IF
    1 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 21:00
    Jarfalla
    Stockholm Internazionale
    0 - 0
    Vòng 27
  • 02/10 21:30
    Enkopings SK
    Kvarnsvedens IK
    0 - 0
    Vòng 27
  • 03/10 21:30
    Gute
    Arlanda
    2 - 1
    Vòng 27
  • 07/10 00:45
    Arlanda
    Sandvikens AIK
    1 - 2
    Vòng 21
  • 07/10 01:00
    IFK Osterakers
    Kvarnsvedens IK
    0 - 1
    Vòng 19
  • 09/10 18:00
    Kvarnsvedens IK
    Gute
    1 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Enkopings SK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Kungsangens IF
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    IFK Osterakers
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Skiljebo SK
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 19:00
    Stockholm Internazionale
    Gamla Upsala SK
    0 - 1
    Vòng 28
  • 09/10 21:00
    Arlanda
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 28
  • 13/10 00:45
    IFK Stocksund
    Arlanda
    3 - 1
    Vòng 1
  • 14/10 00:30
    Karlbergs BK
    Gamla Upsala SK
    2 - 1
    Vòng 5
  • 16/10 18:00
    Gute
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 19:00
    IFK Osterakers
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 20:00
    Gamla Upsala SK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 4
  • 16/10 21:00
    Arlanda
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/10 18:30
    Stockholm Internazionale
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/10 22:00
    IFK Lidingo
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 17/10 23:00
    Jarfalla
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 4
  • 23/10 18:00
    Arlanda
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Kungsangens IF
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    IFK Lidingo
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Sandvikens AIK
    Gute
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Skiljebo SK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 19:00
    IFK Osterakers
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 30
  • 24/10 20:00
    Stockholm Internazionale
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/10 00:30
    Enkopings SK
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/10 00:30
    Sandvikens AIK
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 3
  • 30/10 18:00
    Gute
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Enskede IK
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:00
    Karlbergs BK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 19:30
    IFK Stocksund
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 21:00
    Arlanda
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/10 22:00
    IFK Lidingo
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/11 00:00
    Jarfalla
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 04/11 01:30
    Karlbergs BK
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 19:00
    Sandvikens AIK
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Arlanda
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Kvarnsvedens IK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 20:00
    Skiljebo SK
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 06/11 21:00
    IFK Osterakers
    Gute
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 20:00
    Enkopings SK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 9
  • 07/11 21:00
    Kungsangens IF
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/11 01:45
    Skiljebo SK
    Arlanda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/11 20:00
    Gamla Upsala SK
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:00
    Enskede IK
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:00
    IFK Osterakers
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 20:30
    IFK Stocksund
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 13/11 22:00
    Arlanda
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 19:00
    Gute
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 14/11 21:00
    Jarfalla
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20/11 19:00
    Sandvikens AIK
    Jarfalla
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Kvarnsvedens IK
    Gamla Upsala SK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Karlbergs BK
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Kungsangens IF
    IFK Osterakers
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Skiljebo SK
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Gute
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/11 20:00
    Enkopings SK
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/11 20:00
    Gamla Upsala SK
    Enkopings SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    IFK Lidingo
    Sandvikens AIK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Enskede IK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Stockholm Internazionale
    Kungsangens IF
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Arlanda
    Skiljebo SK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Jarfalla
    Kvarnsvedens IK
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/11 20:00
    Gute
    IFK Stocksund
    ? - ?
    Vòng 6
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Bắc Svealand)
Tên viết tắt, tên gọi khác Thụy Điển 3 (Bắc Svealand) - TĐ 3
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Norra Svealand
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)