Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) 2021/2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 7 Hạng 3 TNK mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) vòng 7 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) có tên Tiếng Anh là Turkey 3 Ligi Grupo 3 và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thổ Nhĩ Kỳ (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thổ Nhĩ Kỳ và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thổ Nhĩ Kỳ tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3) mùa giải 2021-2022

12345678910111213141516171819202122232425262728293031323334
  • 04/09 19:30
    Mardin BB
    Modafenspor
    1 - 1
    Vòng 1
  • 04/09 19:30
    Ofspor
    Cankaya
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 00:00
    Orduspor
    Tepecikspor
    3 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 19:30
    Gumushanespor
    Ceyhanspor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Icel Idman Yurdu
    Agri 1970 Spor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Karabukspor
    Karakopru Belediyespor
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/09 20:00
    Turk Metal Kirikkale
    Fethiyespor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:30
    Edirnespor Genclik
    Belediye Derincespor
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/09 20:30
    Erokspor
    Karsiyaka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/09 23:00
    Karsiyaka
    Icel Idman Yurdu
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Agri 1970 Spor
    Mardin BB
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Karakopru Belediyespor
    Orduspor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 19:30
    Tepecikspor
    Gumushanespor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Cankaya
    Karabukspor
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 20:00
    Ceyhanspor
    Edirnespor Genclik
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/09 20:30
    Belediye Derincespor
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/09 20:30
    Modafenspor
    Ofspor
    2 - 2
    Vòng 2
  • 12/09 23:00
    Fethiyespor
    Erokspor
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/09 20:00
    Erokspor
    Belediye Derincespor
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 18:00
    Edirnespor Genclik
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Gumushanespor
    Karakopru Belediyespor
    1 - 0
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Mardin BB
    Karsiyaka
    1 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 19:00
    Ofspor
    Agri 1970 Spor
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Ceyhanspor
    Tepecikspor
    0 - 4
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Icel Idman Yurdu
    Fethiyespor
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/09 19:30
    Karabukspor
    Modafenspor
    0 - 2
    Vòng 3
  • 19/09 23:00
    Orduspor
    Cankaya
    2 - 0
    Vòng 3
  • 25/09 19:00
    Agri 1970 Spor
    Karabukspor
    1 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:00
    Karakopru Belediyespor
    Ceyhanspor
    1 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Cankaya
    Gumushanespor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 19:30
    Turk Metal Kirikkale
    Erokspor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 20:00
    Belediye Derincespor
    Icel Idman Yurdu
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 20:00
    Modafenspor
    Orduspor
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 20:00
    Tepecikspor
    Edirnespor Genclik
    0 - 1
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Fethiyespor
    Mardin BB
    0 - 0
    Vòng 4
  • 25/09 23:00
    Karsiyaka
    Ofspor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/10 17:30
    Mardin BB
    Belediye Derincespor
    2 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Gumushanespor
    Modafenspor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 18:30
    Ofspor
    Fethiyespor
    0 - 2
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Ceyhanspor
    Cankaya
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Icel Idman Yurdu
    Turk Metal Kirikkale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:00
    Karabukspor
    Karsiyaka
    0 - 3
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Edirnespor Genclik
    Erokspor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 19:30
    Tepecikspor
    Karakopru Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/10 23:00
    Orduspor
    Agri 1970 Spor
    1 - 0
    Vòng 5
  • 09/10 18:00
    Agri 1970 Spor
    Gumushanespor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Mardin BB
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 18:30
    Karakopru Belediyespor
    Edirnespor Genclik
    0 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:00
    Cankaya
    Tepecikspor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Belediye Derincespor
    Ofspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Erokspor
    Icel Idman Yurdu
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 19:30
    Modafenspor
    Ceyhanspor
    1 - 1
    Vòng 6
  • 09/10 23:00
    Fethiyespor
    Karabukspor
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/10 23:00
    Karsiyaka
    Orduspor
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/10 18:00
    Ceyhanspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Edirnespor Genclik
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Gumushanespor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Karabukspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Mardin BB
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Ofspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 18:00
    Tepecikspor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 13/10 23:00
    Orduspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 17/10 18:00
    Agri 1970 Spor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Belediye Derincespor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Cankaya
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Erokspor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 18:00
    Modafenspor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Fethiyespor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/10 23:00
    Karsiyaka
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/10 18:30
    Cankaya
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Ceyhanspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Edirnespor Genclik
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Gumushanespor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Karabukspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Ofspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 18:00
    Tepecikspor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 9
  • 23/10 23:00
    Orduspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 9
  • 31/10 18:00
    Agri 1970 Spor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Belediye Derincespor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Erokspor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Mardin BB
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 18:00
    Modafenspor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 23:00
    Fethiyespor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 31/10 23:00
    Karsiyaka
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/11 17:00
    Modafenspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/11 17:00
    Orduspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Cankaya
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Ceyhanspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Edirnespor Genclik
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Gumushanespor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Karakopru Belediyespor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Karabukspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/11 17:00
    Tepecikspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/11 17:00
    Icel Idman Yurdu
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Agri 1970 Spor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Belediye Derincespor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Erokspor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Fethiyespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Karsiyaka
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Turk Metal Kirikkale
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Mardin BB
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/11 17:00
    Ofspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 20/11 17:00
    Cankaya
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 17:00
    Karakopru Belediyespor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/11 17:00
    Tepecikspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Agri 1970 Spor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Ceyhanspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Edirnespor Genclik
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Gumushanespor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Modafenspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/11 17:00
    Orduspor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 27/11 17:00
    Erokspor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Belediye Derincespor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Fethiyespor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Icel Idman Yurdu
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Karabukspor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Karsiyaka
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Turk Metal Kirikkale
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Mardin BB
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/11 17:00
    Ofspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04/12 17:00
    Cankaya
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 17:00
    Fethiyespor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 17:00
    Modafenspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/12 17:00
    Orduspor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 18:00
    Agri 1970 Spor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 18:00
    Ceyhanspor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 18:00
    Gumushanespor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/12 18:00
    Tepecikspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/12 18:00
    Belediye Derincespor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Edirnespor Genclik
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Erokspor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Karabukspor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Mardin BB
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Ofspor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/12 18:00
    Orduspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/12 18:00
    Agri 1970 Spor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Cankaya
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Ceyhanspor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Fethiyespor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Gumushanespor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Karsiyaka
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Modafenspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 17
  • 19/12 18:00
    Tepecikspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 16/01 18:00
    Agri 1970 Spor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Belediye Derincespor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Cankaya
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Ceyhanspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Fethiyespor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Karsiyaka
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Modafenspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 18
  • 16/01 18:00
    Tepecikspor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 23/01 18:00
    Edirnespor Genclik
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Erokspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Gumushanespor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Karabukspor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Mardin BB
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Ofspor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/01 18:00
    Orduspor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 30/01 18:00
    Agri 1970 Spor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Belediye Derincespor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Cankaya
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Fethiyespor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Karsiyaka
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Modafenspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 30/01 18:00
    Tepecikspor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/02 18:00
    Ceyhanspor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Edirnespor Genclik
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Erokspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Gumushanespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Karabukspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Mardin BB
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Ofspor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/02 18:00
    Orduspor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/02 18:00
    Agri 1970 Spor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Belediye Derincespor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Cankaya
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Erokspor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Fethiyespor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Karsiyaka
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/02 18:00
    Modafenspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/02 18:00
    Ceyhanspor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Edirnespor Genclik
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Gumushanespor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Karabukspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Mardin BB
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Ofspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Orduspor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 23
  • 20/02 18:00
    Tepecikspor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 23
  • 27/02 18:00
    Agri 1970 Spor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Belediye Derincespor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Cankaya
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Erokspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Fethiyespor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Karsiyaka
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 27/02 18:00
    Modafenspor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 24
  • 05/03 18:00
    Orduspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Tepecikspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Ceyhanspor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Edirnespor Genclik
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Gumushanespor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Karabukspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Mardin BB
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/03 18:00
    Ofspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/03 18:00
    Agri 1970 Spor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Belediye Derincespor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Erokspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Fethiyespor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Karsiyaka
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Mardin BB
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/03 18:00
    Modafenspor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/03 18:00
    Cankaya
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Ceyhanspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Edirnespor Genclik
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Gumushanespor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Karakopru Belediyespor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Karabukspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Ofspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Orduspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/03 18:00
    Tepecikspor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/03 18:00
    Agri 1970 Spor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Belediye Derincespor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Erokspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Fethiyespor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Icel Idman Yurdu
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Karsiyaka
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Turk Metal Kirikkale
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Mardin BB
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/03 18:00
    Ofspor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 17:00
    Cankaya
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Ceyhanspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Edirnespor Genclik
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Gumushanespor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Karakopru Belediyespor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Karabukspor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Modafenspor
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Orduspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/03 17:00
    Tepecikspor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/04 17:00
    Belediye Derincespor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Erokspor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Fethiyespor
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Icel Idman Yurdu
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Karabukspor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Karsiyaka
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Turk Metal Kirikkale
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Mardin BB
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 03/04 17:00
    Ofspor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 17:00
    Agri 1970 Spor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Cankaya
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Ceyhanspor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Edirnespor Genclik
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Gumushanespor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Karakopru Belediyespor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Modafenspor
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Orduspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 31
  • 10/04 17:00
    Tepecikspor
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 17/04 17:00
    Belediye Derincespor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Edirnespor Genclik
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Erokspor
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Icel Idman Yurdu
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Karabukspor
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Karsiyaka
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Turk Metal Kirikkale
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Mardin BB
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 17/04 17:00
    Ofspor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 32
  • 24/04 17:00
    Agri 1970 Spor
    Turk Metal Kirikkale
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Cankaya
    Icel Idman Yurdu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Ceyhanspor
    Karabukspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Fethiyespor
    Edirnespor Genclik
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Gumushanespor
    Orduspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Karakopru Belediyespor
    Mardin BB
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Karsiyaka
    Belediye Derincespor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Modafenspor
    Erokspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 24/04 17:00
    Tepecikspor
    Ofspor
    ? - ?
    Vòng 33
  • 30/04 17:00
    Belediye Derincespor
    Fethiyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Edirnespor Genclik
    Gumushanespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Erokspor
    Agri 1970 Spor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Icel Idman Yurdu
    Modafenspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Karabukspor
    Tepecikspor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Turk Metal Kirikkale
    Karsiyaka
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Mardin BB
    Cankaya
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Ofspor
    Karakopru Belediyespor
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/04 17:00
    Orduspor
    Ceyhanspor
    ? - ?
    Vòng 34
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ (Nhóm 3)
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng 3 TNK
Tên Tiếng Anh Turkey 3 Ligi Grupo 3
Vòng đấu hiện tại 7
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 1 Tháng chín 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 1 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)