Lịch thi đấu Hạng 3 Na Uy hôm nay, LTĐ Na Uy

Lịch thi đấu Hạng 3 Na Uy hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng ba Na Uy (H3) mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na Uy mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Na Uy thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Na Uy mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Na Uy thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Na Uy có tên Tiếng Anh là Norway - 3. Division và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Na Uy. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Na Uy hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Na Uy (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Na Uy. Ngoài ra, LTĐ BĐ Na Uy và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Na Uy tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na Uy mùa giải 2021

  • 09/08 23:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng
  • 09/08 23:30
    Molde 2
    Spjelkavik
    0 - 0
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Nordstrand
    Stabaek 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Fredrikstad 2
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 10/08 00:00
    Viking 2
    FK Vidar
    3 - 0
    Vòng
  • 10/08 01:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Gjovik Lyn
    0 - 4
    Vòng
  • 10/08 23:00
    Stord IL
    Fjora
    2 - 2
    Vòng
  • 13/08 00:00
    Staal Jorpeland
    Hinna
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 23:00
    Gjovik Lyn
    Lillestrom 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 00:00
    FK Vidar
    Madla IL
    2 - 2
    Vòng
  • 14/08 17:30
    Tromso 2
    Skeid Oslo 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 18:00
    IL Express
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 18:00
    Junkeren
    Mjolner
    2 - 2
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Brodd
    Mandalskameratene
    0 - 4
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Lokomotiv Oslo
    Nordstrand
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 19:00
    Orn-Horten
    Flint
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 20:00
    Fana
    Os Turn Fotball
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 20:00
    Skanland
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 20:30
    Lysekloster
    Lyn Oslo
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Akra
    Sola
    1 - 2
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Halsen
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Bjarg
    Stord IL
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Ready
    Frigg
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Gjelleraasen IL
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Toten
    Nybergsund IL Trysil
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Vindbjart
    Viking 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Brumunddal
    Grorud 2
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Byasen Toppfotball
    Kolstad
    1 - 2
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Tiller IL
    Ranheim 2
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 20:00
    Kongsvinger IL 2
    Rommen
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 21:00
    Pors Grenland
    Eik-Tonsberg
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 21:00
    Follo
    Stromsgodset 2
    2 - 1
    Vòng
  • 15/08 22:00
    Ullern
    Skjervoy
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 22:30
    Stabaek 2
    Bodo Glimt 2
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 23:00
    Honefoss
    Fredrikstad 2
    1 - 0
    Vòng
  • 16/08 00:00
    Sandvikens
    FK Fyllingsdalen
    0 - 1
    Vòng
  • 16/08 23:00
    Fjora
    Brann 2
    ? - ?
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Mjondalen IF 2
    Oppsal
    1 - 0
    Vòng
  • 17/08 01:00
    Krakeroy IL
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 00:00
    Start Kristiansand 2
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 00:00
    Lyn Oslo
    Ardal
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Assiden
    Krakeroy IL
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Nordstrand
    Ullern
    0 - 3
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Hinna
    IL Express
    1 - 2
    Vòng
  • 21/08 19:00
    FK Fyllingsdalen
    Ready
    3 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Eik-Tonsberg
    Follo
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 19:00
    Grorud 2
    Gjelleraasen IL
    0 - 2
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Oppsal
    Pors Grenland
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Djerv 1919
    FK Vidar
    2 - 2
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Lyn Oslo
    Sandvikens
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Kolstad
    Strindheim IL
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Gjovik Lyn
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Stord IL
    Lysekloster
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Os Turn Fotball
    Fjora
    3 - 1
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Mjolner
    Lokomotiv Oslo
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Sola
    Brodd
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Frigg
    Bjarg
    3 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Brann 2
    Ardal
    4 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Viking 2
    Start Kristiansand 2
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Stovner
    Brumunddal
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 23:00
    SK Traeff
    Spjelkavik
    1 - 2
    Vòng
  • 22/08 00:00
    Skeid Oslo 2
    Skanland
    1 - 1
    Vòng
  • 22/08 18:00
    Volda TI Fotball
    Byasen Toppfotball
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Melbo
    Finnsnes
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 19:00
    Stromsgodset 2
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 22/08 21:00
    NTNUI
    Tiller IL
    0 - 1
    Vòng
  • 22/08 21:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Honefoss
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 22:00
    Sogndal Fotball 2
    Fana
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 00:00
    Mandalskameratene
    Vindbjart
    0 - 1
    Vòng
  • 24/08 00:00
    Flint
    Mjondalen IF 2
    0 - 2
    Vòng
  • 24/08 00:30
    Raufoss 2
    Toten
    2 - 0
    Vòng
  • 24/08 01:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Elverum
    0 - 0
    Vòng
  • 24/08 23:00
    Lillestrom 2
    Kongsvinger IL 2
    3 - 1
    Vòng
  • 25/08 00:00
    Fredrikstad 2
    Halsen
    1 - 0
    Vòng
  • 25/08 00:00
    Ranheim 2
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    FK Vidar
    Donn
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Ready
    Stord IL
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Honefoss
    Oppsal
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Fjora
    Frigg
    0 - 2
    Vòng
  • 28/08 18:30
    Vindbjart
    Djerv 1919
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Brodd
    Hinna
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Fana
    Lyn Oslo
    1 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Krakeroy IL
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Akra
    Mandalskameratene
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 19:00
    Bjarg
    Os Turn Fotball
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 20:00
    Lorenskog
    Stovner
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 20:00
    Tiller IL
    Molde 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 20:30
    Skanland
    Skjervoy
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Toten
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Brumunddal
    Nybergsund IL Trysil
    1 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Tynset
    NTNUI
    1 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Spjelkavik
    Volda TI Fotball
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Follo
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Melhus
    Kolstad
    0 - 2
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Byasen Toppfotball
    SK Traeff
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Ardal
    FK Fyllingsdalen
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Halsen
    Flint
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 22:30
    Lokomotiv Oslo
    Rana
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 15:00
    Tromso 2
    Mjolner
    2 - 0
    Vòng
  • 29/08 19:00
    IL Express
    Sola
    1 - 0
    Vòng
  • 29/08 19:30
    Finnsnes
    Nordstrand
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Junkeren
    Melbo
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Strindheim IL
    Aalesund 2
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 21:00
    Gjovik Lyn
    Raufoss 2
    4 - 0
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Kongsvinger IL 2
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Ullern
    Bodo Glimt 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Pors Grenland
    Stromsgodset 2
    2 - 0
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Stabaek 2
    Skeid Oslo 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/08 23:00
    Orn-Horten
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 2
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Mjondalen IF 2
    Fredrikstad 2
    1 - 1
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Elverum
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Staal Jorpeland
    Viking 2
    2 - 2
    Vòng
  • 31/08 00:00
    Orkla
    Ranheim 2
    0 - 0
    Vòng
  • 31/08 01:15
    Gjelleraasen IL
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 01/09 23:00
    Stovner
    Lillestrom 2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/09 00:00
    Fjora
    Brann 2
    1 - 1
    Vòng
  • 02/09 23:00
    Grorud 2
    Raufoss 2
    0 - 0
    Vòng
  • 03/09 23:00
    Assiden
    Orn-Horten
    0 - 2
    Vòng
  • 03/09 23:00
    Staal Jorpeland
    Start Kristiansand 2
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 00:00
    Strindheim IL
    Tynset
    4 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Fana
    Sandvikens
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Ullern
    Stabaek 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Stord IL
    Sogndal Fotball 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:30
    Tromso 2
    Lokomotiv Oslo
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Krakeroy IL
    Honefoss
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Tiller IL
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Hinna
    Vindbjart
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Akra
    Brodd
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 19:00
    Aalesund 2
    SK Traeff
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 20:00
    Mandalskameratene
    Madla IL
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:00
    Lorenskog
    Elverum
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 20:00
    Mjolner
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    NTNUI
    Orkla
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Pors Grenland
    Follo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    IL Express
    FK Vidar
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Fjora
    Ardal
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Halsen
    Mjondalen IF 2
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Ready
    Bjarg
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Molde 2
    Kolstad
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Frigg
    FK Fyllingsdalen
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Gjelleraasen IL
    1 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Viking 2
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Skeid Oslo 2
    Junkeren
    1 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Skjervoy
    Nordstrand
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 17:30
    Lyn Oslo
    Brann 2
    3 - 1
    Vòng
  • 05/09 18:00
    Spjelkavik
    Byasen Toppfotball
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 19:00
    Skanland
    Finnsnes
    0 - 0
    Vòng
  • 05/09 19:00
    Flint
    Sparta Sarpsborg 2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/09 20:00
    Bodo Glimt 2
    Rana
    3 - 0
    Vòng
  • 05/09 23:00
    Sola
    Donn
    2 - 1
    Vòng
  • 06/09 23:00
    Os Turn Fotball
    Lysekloster
    2 - 1
    Vòng
  • 07/09 01:00
    Kongsvinger IL 2
    Brumunddal
    2 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Oppsal
    Assiden
    2 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Djerv 1919
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Orkla
    Spjelkavik
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 18:00
    Rana
    Mjolner
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Donn
    Hinna
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 19:00
    FK Vidar
    Akra
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Melbo
    Skjervoy
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 19:00
    Brodd
    IL Express
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Lysekloster
    Fana
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Brumunddal
    Lorenskog
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Follo
    Krakeroy IL
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    FK Fyllingsdalen
    Os Turn Fotball
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Gjelleraasen IL
    Toten
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Honefoss
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Bjarg
    Fjora
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Kolstad
    NTNUI
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Melhus
    Strindheim IL
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    SK Traeff
    Volda TI Fotball
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Vindbjart
    Staal Jorpeland
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Orn-Horten
    Halsen
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Stabaek 2
    Skanland
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:30
    Start Kristiansand 2
    Mandalskameratene
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Lillestrom 2
    Nybergsund IL Trysil
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Stovner
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Finnsnes
    Ullern
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Nordstrand
    Skeid Oslo 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Byasen Toppfotball
    Aalesund 2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Gjovik Lyn
    Grorud 2
    2 - 0
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Sandviken IL
    Stord IL
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Ranheim 2
    Molde 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 22:00
    Lokomotiv Oslo
    Bodo Glimt 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 23:00
    Raufoss 2
    Funnefoss/Vormsund
    1 - 2
    Vòng
  • 13/09 22:00
    Junkeren
    Tromso 2
    1 - 1
    Vòng
  • 13/09 23:30
    Madla IL
    Viking 2
    0 - 1
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Mjondalen IF 2
    Stromsgodset 2
    2 - 0
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Elverum
    Kongsvinger IL 2
    1 - 2
    Vòng
  • 14/09 00:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Eik-Tonsberg
    0 - 0
    Vòng
  • 14/09 01:00
    Fredrikstad 2
    Flint
    4 - 0
    Vòng
  • 15/09 23:30
    Ranheim 2
    Melhus
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Start Kristiansand 2
    Vindbjart
    0 - 1
    Vòng
  • 17/09 00:00
    Pors Grenland
    Fredrikstad 2
    2 - 0
    Vòng
  • 18/09 00:45
    Stromsgodset 2
    Oppsal
    4 - 0
    Vòng
  • 18/09 18:00
    IL Express
    Viking 2
    1 - 2
    Vòng
  • 18/09 18:00
    Spjelkavik
    Melhus
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 18:00
    Tiller IL
    Volda TI Fotball
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Sandvikens
    Lysekloster
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Staal Jorpeland
    FK Vidar
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Assiden
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Halsen
    Honefoss
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 19:00
    Krakeroy IL
    Flint
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 19:30
    Os Turn Fotball
    Frigg
    1 - 4
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Brodd
    Djerv 1919
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Mandalskameratene
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 20:00
    Bodo Glimt 2
    Nordstrand
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Hinna
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Nybergsund IL Trysil
    Stovner
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Toten
    Elverum
    0 - 2
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Stord IL
    FK Fyllingsdalen
    0 - 3
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Byasen Toppfotball
    Orkla
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    NTNUI
    Molde 2
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Strindheim IL
    SK Traeff
    0 - 1
    Vòng
  • 18/09 21:00
    Gjovik Lyn
    Gjelleraasen IL
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Fana
    Ardal
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Fjora
    Lyn Oslo
    0 - 0
    Vòng
  • 18/09 22:00
    Ullern
    Rana
    3 - 0
    Vòng
  • 19/09 19:00
    Grorud 2
    Lillestrom 2
    3 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Stabaek 2
    Melbo
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 20:00
    Lorenskog
    Funnefoss/Vormsund
    3 - 1
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Skeid Oslo 2
    Skjervoy
    3 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Aalesund 2
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:30
    Lokomotiv Oslo
    Junkeren
    2 - 2
    Vòng
  • 20/09 22:00
    Follo
    Sparta Sarpsborg 2
    2 - 0
    Vòng
  • 20/09 22:00
    Tynset
    Ranheim 2
    3 - 0
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Bjarg
    Brann 2
    2 - 1
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Kongsvinger IL 2
    Raufoss 2
    0 - 0
    Vòng
  • 20/09 23:00
    Stromsgodset 2
    Fredrikstad 2
    2 - 1
    Vòng
  • 21/09 00:00
    Mjondalen IF 2
    Orn-Horten
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 01:00
    Brumunddal
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 22/09 00:00
    Akra
    Madla IL
    1 - 1
    Vòng
  • 23/09 00:00
    Eik-Tonsberg
    Oppsal
    3 - 1
    Vòng
  • 23/09 23:30
    Lorenskog
    Ullensaker/Kisa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Frigg
    Stord IL
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Vindbjart
    Akra
    1 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Lysekloster
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Djerv 1919
    Staal Jorpeland
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Kolstad
    Tiller IL
    2 - 2
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Orn-Horten
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Flint
    Assiden
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Lyn Oslo
    Os Turn Fotball
    0 - 2
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Fredrikstad 2
    Follo
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Funnefoss/Vormsund
    Nybergsund IL Trysil
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Donn
    IL Express
    0 - 3
    Vòng
  • 25/09 21:00
    FK Fyllingsdalen
    Fjora
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    SK Traeff
    Tynset
    3 - 2
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Melhus
    Byasen Toppfotball
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Orkla
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Volda TI Fotball
    NTNUI
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Madla IL
    Brodd
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Oppsal
    Krakeroy IL
    2 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Finnsnes
    Lokomotiv Oslo
    1 - 3
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Elverum
    Gjovik Lyn
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Ardal
    Sandvikens
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 22:00
    Nordstrand
    Skanland
    2 - 0
    Vòng
  • 26/09 17:00
    Skjervoy
    Bodo Glimt 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Mjolner
    Skeid Oslo 2
    2 - 0
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ranheim 2
    Spjelkavik
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Toten
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Sola
    Mandalskameratene
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Molde 2
    Aalesund 2
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 19:00
    Eik-Tonsberg
    Stromsgodset 2
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Sogndal Fotball 2
    Bjarg
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:30
    Melbo
    Tromso 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Junkeren
    Ullern
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Raufoss 2
    Brumunddal
    0 - 0
    Vòng
  • 26/09 22:00
    Stovner
    Grorud 2
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 23:00
    Gjelleraasen IL
    Kongsvinger IL 2
    4 - 0
    Vòng
  • 27/09 21:30
    Rana
    Stabaek 2
    1 - 1
    Vòng
  • 27/09 22:00
    FK Vidar
    Start Kristiansand 2
    0 - 0
    Vòng
  • 27/09 23:00
    Lillestrom 2
    Lorenskog
    2 - 1
    Vòng
  • 27/09 23:00
    Brann 2
    Fana
    1 - 3
    Vòng
  • 27/09 23:30
    Viking 2
    Hinna
    1 - 1
    Vòng
  • 28/09 00:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Halsen
    2 - 0
    Vòng
  • 28/09 00:00
    Honefoss
    Mjondalen IF 2
    1 - 2
    Vòng
  • 30/09 02:30
    Tromso 2
    Finnsnes
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 18:00
    Tynset
    Volda TI Fotball
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 18:00
    IL Express
    Akra
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Assiden
    Stromsgodset 2
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Follo
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Djerv 1919
    Madla IL
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Hinna
    Mandalskameratene
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Melbo
    Rana
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Bjarg
    Lyn Oslo
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Os Turn Fotball
    Stord IL
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Elverum
    Gjellerasen IF
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:30
    Sandviken IL
    Frigg
    0 - 3
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Tromso 2
    Nordstrand
    0 - 3
    Vòng
  • 02/10 20:00
    FK Vidar
    Vindbjart
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Skanland
    Ullern
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Halsen
    Oppsal
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Krakeroy IL
    Pors Grenland
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Gjovik Lyn
    Stovner
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Brumunddal
    Funnefoss/Vormsund
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Melhus
    Orkla
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Spjelkavik
    Kolstad
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Tiller IL
    Strindheim IL
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Byasen Toppfotball
    Molde 2
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Ardal
    Lysekloster
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Staal Jorpeland
    Donn
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Fana
    FK Fyllingsdalen
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Fjora
    Ready
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Stabaek 2
    Mjolner
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Ullensaker/Kisa 2
    Raufoss 2
    2 - 1
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Finnsnes
    Junkeren
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 18:00
    Lokomotiv Oslo
    Skjervoy
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 19:00
    Nybergsund IL Trysil
    Grorud 2
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 19:00
    Start Kristiansand 2
    Sola
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Toten
    Lillestrom 2
    0 - 2
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Lorenskog
    Kongsvinger IL 2
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Ranheim 2
    SK Traeff
    0 - 4
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Honefoss
    Orn-Horten
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 22:00
    Skeid Oslo 2
    Bodo Glimt 2
    1 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:00
    NTNUI
    Aalesund 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:00
    Sparta Sarpsborg 2
    Fredrikstad 2
    1 - 0
    Vòng
  • 04/10 23:10
    Brann 2
    Sogndal Fotball 2
    4 - 1
    Vòng
  • 04/10 23:30
    Brodd
    Viking 2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/10 00:00
    Mjondalen IF 2
    Eik-Tonsberg
    0 - 1
    Vòng
  • 07/10 23:00
    Lillestrom 2
    Ullensaker/Kisa 2
    2 - 1
    Vòng
  • 08/10 00:00
    Aalesund 2
    Volda TI Fotball
    1 - 3
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Krakeroy IL
    Fredrikstad 2
    0 - 3
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Stromsgodset 2
    Flint
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Skjervoy
    Junkeren
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 18:00
    Volda TI Fotball
    Melhus
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Grorud 2
    Funnefoss/Vormsund
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Nordstrand
    Melbo
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Ullern
    Tromso 2
    3 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:00
    Kongsvinger IL 2
    Toten
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 22:00
    FK Fyllingsdalen
    Brann 2
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Na Uy

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Na Uy
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Na Uy (H3)
Tên Tiếng Anh Norway - 3. Division
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)