Lịch thi đấu Hạng 3 Mexico hôm nay, LTĐ Mexico

Lịch thi đấu Hạng 3 Mexico hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng ba Mexico (H3) mùa mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Mexico mùa giải : cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Mexico thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Mexico mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Mexico thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Mexico là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Mexico. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Mexico hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Mexico (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Mexico (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Mexico. Ngoài ra, LTĐ BĐ Mexico và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Mexico tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Mexico mùa giải

  • 02/02 08:00
    Deportivo Jalisco
    CD Zitacuaro
    2 - 0
    Vòng
  • 03/02 00:00
    Aguacateros CDU
    Pioneros De Cancun
    1 - 1
    Vòng
  • 06/02 01:00
    Canoneros Marina
    CD Cuautla
    0 - 1
    Vòng
  • 06/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/02 09:00
    CD Alacranes de Durango
    UA De Zacatecas
    1 - 0
    Vòng
  • 07/02 00:00
    CD Zitacuaro
    Cafetaleros de Tapachula
    1 - 0
    Vòng
  • 90min [2-2], Penalty [2-4],
  • 07/02 00:00
    Ciervos
    Deportivo Dongu
    1 - 1
    Vòng
  • 07/02 01:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 1
    Vòng
  • 08/02 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Atletico San Luis 2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/02 04:00
    Azores De Hidalgo
    Deportivo Jalisco
    1 - 0
    Vòng
  • 09/02 06:00
    Estudiantes Tecos
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 11/02 00:00
    Azores De Hidalgo
    Aguacateros CDU
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 00:00
    Ciervos
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 0
    Vòng
  • 13/02 04:00
    Pioneros De Cancun
    Irapuato
    0 - 0
    Vòng
  • 13/02 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Real Colima
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 00:00
    CD Zitacuaro
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 14/02 01:00
    Atletico San Luis 2
    Estudiantes Tecos
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 04:00
    UA De Zacatecas
    Cimarrones de Sonora 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/02 04:00
    Deportivo Dongu
    Canoneros Marina
    1 - 1
    Vòng
  • 14/02 04:30
    Mazorqueros
    Mineros De Fresnillo
    0 - 1
    Vòng
  • 15/02 04:00
    CD Cuautla
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 0
    Vòng
  • 16/02 04:00
    Aguacateros CDU
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 20/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    CD Cuautla
    3 - 0
    Vòng
  • 20/02 04:00
    Irapuato
    Deportivo Cafessa
    ? - ?
    Vòng
  • 21/02 00:00
    Ciervos
    Pioneros De Cancun
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 00:00
    Estudiantes Tecos
    Reboceros de La Piedad
    1 - 2
    Vòng
  • 21/02 01:00
    Cimarrones de Sonora 2
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 01:00
    Canoneros Marina
    Aguacateros CDU
    0 - 2
    Vòng
  • 21/02 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Deportivo Dongu
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 06:00
    Mineros De Fresnillo
    Atletico San Luis 2
    ? - ?
    Vòng
  • 22/02 04:00
    Azores De Hidalgo
    CD Zitacuaro
    0 - 1
    Vòng
  • 23/02 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 00:00
    Ciervos
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 1
    Vòng
  • 25/02 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Aguacateros CDU
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Deportivo Dongu
    CD Cuautla
    0 - 0
    Vòng
  • 28/02 04:00
    Pioneros De Cancun
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 28/02 08:00
    Deportivo Cafessa
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 01/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Inter Playa del Carmen
    0 - 2
    Vòng
  • 06/03 01:00
    Canoneros Marina
    Deportivo Jalisco
    0 - 2
    Vòng
  • 06/03 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 05:00
    Atletico San Luis 2
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 06/03 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Atletico Saltillo
    1 - 0
    Vòng
  • 07/03 00:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Pioneros De Cancun
    0 - 0
    Vòng
  • 08/03 04:00
    Irapuato
    CD Zitacuaro
    1 - 1
    Vòng
  • 08/03 04:00
    CD Cuautla
    Aguacateros CDU
    0 - 0
    Vòng
  • 09/03 05:00
    Reboceros de La Piedad
    Mineros De Fresnillo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng
  • 13/03 04:00
    Pioneros De Cancun
    CD Cuautla
    3 - 0
    Vòng
  • 13/03 07:00
    Estudiantes Tecos
    UA De Zacatecas
    0 - 1
    Vòng
  • 14/03 04:00
    Aguacateros CDU
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 14/03 08:00
    Deportivo Cafessa
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 2
    Vòng
  • 15/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Irapuato
    1 - 1
    Vòng
  • 16/03 00:00
    CD Zitacuaro
    Ciervos
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Aguacateros CDU
    3 - 0
    Vòng
  • 20/03 09:00
    CD Alacranes de Durango
    Estudiantes Tecos
    1 - 1
    Vòng
  • 21/03 00:00
    Ciervos
    Azores De Hidalgo
    1 - 1
    Vòng
  • 21/03 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 2
    Vòng
  • 21/03 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Cafetaleros De Chiapas 2
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 04:00
    Deportivo Dongu
    Pioneros De Cancun
    1 - 0
    Vòng
  • 22/03 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Atletico San Luis 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22/03 04:00
    CD Cuautla
    Deportivo Jalisco
    0 - 1
    Vòng
  • 23/03 04:00
    UA De Zacatecas
    Mineros De Fresnillo
    1 - 0
    Vòng
  • 24/03 23:00
    Pioneros De Cancun
    Aguacateros CDU
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 01:00
    Canoneros Marina
    Ciervos
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 04:00
    Irapuato
    Inter Playa del Carmen
    1 - 0
    Vòng
  • 29/03 00:00
    CD Zitacuaro
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 0
    Vòng
  • 30/03 04:00
    Azores De Hidalgo
    Canoneros Marina
    1 - 0
    Vòng
  • 01/04 08:00
    Deportivo Jalisco
    Deportivo Dongu
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 04:00
    Pioneros De Cancun
    Inter Playa del Carmen
    1 - 1
    Vòng
  • 03/04 04:30
    Mazorqueros
    UA De Zacatecas
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 06:00
    Mineros De Fresnillo
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 07:00
    Estudiantes Tecos
    Cimarrones de Sonora 2
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 00:00
    Ciervos
    Irapuato
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 00:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Atletico Saltillo
    2 - 0
    Vòng
  • 04/04 01:00
    Atletico San Luis 2
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Aguacateros CDU
    Deportivo Cafessa
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 04:00
    Deportivo Dongu
    Cafetaleros De Chiapas 2
    0 - 2
    Vòng
  • 04/04 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Azores De Hidalgo
    2 - 0
    Vòng
  • 05/04 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Loros De Colima
    1 - 0
    Vòng
  • 09/04 23:00
    CD Zitacuaro
    Deportivo Dongu
    0 - 1
    Vòng
  • 10/04 03:00
    Irapuato
    Canoneros Marina
    2 - 0
    Vòng
  • 10/04 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Ciervos
    4 - 0
    Vòng
  • 10/04 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Mazorqueros
    2 - 0
    Vòng
  • 11/04 03:00
    UA De Zacatecas
    Atletico San Luis 2
    1 - 0
    Vòng
  • 12/04 03:00
    Azores De Hidalgo
    CD Cuautla
    0 - 0
    Vòng
  • 12/04 07:00
    Loros De Colima
    Leones Univ Guadalajara 2
    2 - 0
    Vòng
  • 19/04 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Irapuato
    ? - ?
    Vòng
  • 24/04 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Real Colima
    0 - 1
    Vòng
  • 24/04 08:30
    CD Alacranes de Durango
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Gavilanes Matamoros
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 07:00
    Irapuato
    Reboceros de La Piedad
    1 - 1
    Vòng
  • 30/04 08:00
    Irapuato
    Inter Playa del Carmen
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 08:30
    CD Alacranes de Durango
    CD Cruz Azul Hidalgo
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 04:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    CD Alacranes de Durango
    1 - 1
    Vòng
  • 03/05 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Irapuato
    1 - 1
    Vòng
  • 10/05 07:30
    Irapuato
    CD Cruz Azul Hidalgo
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 00:00
    CD Cruz Azul Hidalgo
    Irapuato
    1 - 0
    Vòng
  • 18/09 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Yalmakan
    3 - 0
    Vòng
  • 18/09 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Cimarrones de Sonora 2
    1 - 1
    Vòng
  • 18/09 09:30
    Coras De Nayarit
    Catedraticos Elite
    2 - 0
    Vòng
  • 19/09 04:00
    Correcaminos UAT 2
    Estudiantes Tecos
    1 - 0
    Vòng
  • 19/09 04:00
    UA De Zacatecas
    Atletico Saltillo
    1 - 1
    Vòng
  • 19/09 07:00
    Loros De Colima
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 21/09 04:00
    Deportivo Dongu
    Montaneses
    2 - 1
    Vòng
  • 25/09 07:00
    Estudiantes Tecos
    Loros De Colima
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 04:00
    Catedraticos Elite
    Mineros De Fresnillo
    3 - 1
    Vòng
  • 28/09 04:30
    Atletico Saltillo
    CD Alacranes de Durango
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Lobos Huerta
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Tritons Vallarta MFC
    ? - ?
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Leones Univ Guadalajara 2
    Estudiantes Tecos
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Atletico Saltillo
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 00:00
    Canoneros Marina
    Leviatan Futbol
    2 - 0
    Vòng
  • 03/10 04:15
    Lobos Huerta
    Guerreros de Xico
    ? - ?
    Vòng
  • 04/10 04:00
    Reboceros de La Piedad
    Yalmakan
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 09:30
    Coras De Nayarit
    Mazorqueros
    0 - 1
    Vòng
  • 09/10 04:00
    Deportivo Zap
    Inter Playa del Carmen
    1 - 3
    Vòng
  • 09/10 07:00
    Estudiantes Tecos
    Coras De Nayarit
    2 - 0
    Vòng
  • 09/10 08:30
    Calor de San Pedro
    Alebrijes de Oaxaca 2
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 04:00
    Aguacateros CDU
    Ciervos
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 04:15
    Inter de Queretaro
    Cafetaleros de Tapachula
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 04:30
    Atletico Saltillo
    Correcaminos UAT 2
    1 - 0
    Vòng
  • 10/10 05:00
    Sporting Canamy
    Canoneros Marina
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 07:00
    Loros De Colima
    Leones Univ Guadalajara 2
    1 - 1
    Vòng
  • 11/10 00:00
    Montaneses
    Escorpiones
    0 - 0
    Vòng
  • 11/10 04:00
    Huracanes Izcalli
    Lobos Huerta
    0 - 2
    Vòng
  • 11/10 04:00
    Lobos ULMX
    Reboceros de La Piedad
    0 - 1
    Vòng
  • 13/10 23:00
    Deportivo Dongu
    Lobos ULMX
    0 - 2
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Canoneros Marina
    Yalmakan
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Cimarrones de Sonora 2
    Catedraticos Elite
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 00:00
    Alebrijes de Oaxaca 2
    Aguacateros CDU
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Inter Playa del Carmen
    Reboceros de La Piedad
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Cafetaleros de Tapachula
    Montaneses
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Deportivo Zap
    Inter de Queretaro
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Correcaminos UAT 2
    Leones Univ Guadalajara 2
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Lobos Huerta
    CD Cuautla
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:00
    Ciervos
    Guerreros de Xico
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 04:30
    Atletico Saltillo
    Tritons Vallarta MFC
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 05:00
    Mineros De Fresnillo
    Estudiantes Tecos
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 07:00
    Escorpiones
    Leviatan Futbol
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 08:00
    CD Alacranes de Durango
    Gavilanes Matamoros
    ? - ?
    Vòng
  • 14/10 09:30
    Coras De Nayarit
    Real Colima
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Mexico

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Mexico
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Mexico (H3)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)