Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan hôm nay, LTĐ Ba Lan

Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng ba Ba Lan (H3 BL) mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Ba Lan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Ba Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Ba Lan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Ba Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Ba Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Ba Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Ba Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021

  • 02/06 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 20:00
    Jutrzenka Giebultow
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    KSZO Ostrowiec
    Wiazownica
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Gwardia Koszalin
    Gornik Konin
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Avia Swidnik
    LKS Lagow
    2 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Korona 2 Kielce
    Lewart Lubartow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:00
    GKS Przodkowo
    KP Starogard Gdanski
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Sokol Kleczew
    Unia Swarzedz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Polonia Nysa
    2 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:30
    Wolczanka WP
    Wisla Sandomierz
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Ruch Chorzow
    Miedz Legnica 2
    3 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Polonia Bytom
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Gornik Zabrze 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 23:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 18:00
    Blonianka Blonie
    Bron Radom
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 18:00
    Baltyk Gdynia
    Elana Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 19:00
    Baltyk Koszalin
    Pomorzanin Torun
    4 - 2
    Vòng
  • 03/06 20:00
    Radunia Stezyca
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Piast Zmigrod
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Stal Krasnik
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Nielba Wagrowiec
    Unia Janikowo
    3 - 0
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 1
    Vòng
  • 03/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Flota Swinoujscie
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:30
    Concordia Elblag
    MKS Kutno
    0 - 2
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 16:00
    Lewart Lubartow
    Hetman Zamosc
    4 - 0
    Vòng
  • 05/06 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Legia Warszawa 2
    1 - 2
    Vòng
  • 05/06 18:00
    GKS Wikielec
    RKS Radomsko
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 18:00
    Miedz Legnica 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 19:00
    Znicz Biala Piska
    Legionovia Legionowo
    1 - 4
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Ks Wasilkow
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Unia Skierniewice
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Olimpia Zambrow
    Pelikan Lowicz
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    ROW 1964 Rybnik
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 3
    Vòng
  • 05/06 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Ruch Chorzow
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Gornik Zabrze 2
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 23:00
    Wisla Pulawy
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 05/06 23:00
    Podhale Nowy
    Cracovia Krakow 2
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 17:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 19:00
    BTP Stal Brzeg
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Baltyk Koszalin
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 20:00
    Jarota Jarocin
    Nielba Wagrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Baltyk Gdynia
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    Polonia Sroda
    Swit Skolwin
    4 - 0
    Vòng
  • 06/06 22:00
    LKS Lagow
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Rekord Bielsko
    Lechia Zielona Gora
    2 - 1
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Wisla Sandomierz
    Jutrzenka Giebultow
    1 - 0
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Stal Krasnik
    KSZO Ostrowiec
    0 - 2
    Vòng
  • 06/06 22:00
    Unia Janikowo
    Pomorzanin Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 23:00
    Wiazownica
    Wolczanka WP
    1 - 1
    Vòng
  • 06/06 23:00
    Gwardia Koszalin
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 06/06 23:00
    Orleta Radzyn P
    Stal Stalowa Wola
    2 - 1
    Vòng
  • 09/06 23:00
    Lechia Zielona Gora
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 0
    Vòng
  • 11/06 00:00
    Bron Radom
    RKS Radomsko
    2 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Jagiellonia Bialystok 2
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Polonia Sroda
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 17:00
    Legia Warszawa 2
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 18:00
    Unia Swarzedz
    Unia Janikowo
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 19:00
    Baltyk Koszalin
    Flota Swinoujscie
    1 - 2
    Vòng
  • 12/06 20:00
    Legionovia Legionowo
    Unia Skierniewice
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 21:00
    Gryf Wejherowo
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Rekord Bielsko
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Pelikan Lowicz
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Olimpia Zambrow
    Huragan Morag
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Gwardia Koszalin
    Sokol Kleczew
    0 - 4
    Vòng
  • 12/06 22:00
    GKS Wikielec
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Swit Skolwin
    Elana Torun
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Ruch Chorzow
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    MKS Kluczbork
    Miedz Legnica 2
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Piast Zmigrod
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    Gornik Zabrze 2
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Polonia Bytom
    ROW 1964 Rybnik
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Concordia Elblag
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Ks Wasilkow
    5 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Jutrzenka Giebultow
    Wiazownica
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Wisloka Debica
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Korona 2 Kielce
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Avia Swidnik
    Sokol Sieniawa
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Podlasie Biala Podlaska
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Stal Stalowa Wola
    Cracovia Krakow 2
    2 - 1
    Vòng
  • 12/06 22:30
    Wolczanka WP
    Stal Krasnik
    1 - 2
    Vòng
  • 13/06 00:10
    Polonia Warszawa
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 13/06 16:00
    Pomorzanin Torun
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 20:00
    Baltyk Gdynia
    GKS Przodkowo
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Legia Warszawa 2
    Polonia Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Unia Skierniewice
    Znicz Biala Piska
    1 - 1
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Pogon Szczecin 2
    Elana Torun
    2 - 1
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 16/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Gornik Konin
    1 - 0
    Vòng
  • 17/06 23:00
    Gryf Wejherowo
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Huragan Morag
    Ruch Wysokie Mazowieckie
    2 - 3
    Vòng
  • 18/06 23:00
    KP Starogard Gdanski
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 17:00
    GKS Przodkowo
    Radunia Stezyca
    0 - 4
    Vòng
  • 19/06 17:00
    Wisla Pulawy
    KSZO Ostrowiec
    1 - 1
    Vòng
  • 19/06 18:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Szczecin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 19:00
    Elana Torun
    Polonia Sroda
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 19:00
    Chemik Police
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 5
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Baltyk Koszalin
    Gwardia Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Olimpia Zambrow
    MKS Kutno
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Polonia Nysa
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Sleza Wroclaw
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    ROW 1964 Rybnik
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Miedz Legnica 2
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    MKS Kluczbork
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    MKS Polonia-Stal Swidnica
    2 - 1
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Jarota Jarocin
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Nielba Wagrowiec
    Pomorzanin Torun
    1 - 2
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Bron Radom
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 22:00
    Unia Janikowo
    Flota Swinoujscie
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    4 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Orleta Radzyn P
    Avia Swidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Wiazownica
    Korona 2 Kielce
    2 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Lewart Lubartow
    Wisloka Debica
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Podhale Nowy
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Siarka Tarnobrzeg
    Chelmianka Chelm
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Wisla Sandomierz
    Hetman Zamosc
    4 - 2
    Vòng
  • 20/06 22:30
    Sokol Sieniawa
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Radunia Stezyca
    Baltyk Gdynia
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Unia Swarzedz
    Nielba Wagrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Flota Swinoujscie
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Unia Janikowo
    Gwardia Koszalin
    2 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Baltyk Koszalin
    Gryf Wejherowo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 21:00
    Sokol Kleczew
    Chemik Police
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 20:00
    Baltyk Koszalin
    Elana Torun
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 21:00
    Legionovia Legionowo
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 21:00
    BTP Stal Brzeg
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    GKS Wikielec
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Sleza Wroclaw
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Wissa Szczuczyn
    Blonianka Blonie
    2 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 1
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Unia Tarnow
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Avia Swidnik
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:00
    Korona Rzeszow
    Wisla Sandomierz
    2 - 0
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Pelikan Lowicz
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 17:00
    Gornik Zabrze 2
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:00
    Miedz Legnica 2
    Polonia Bytom
    1 - 2
    Vòng
  • 08/08 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Baltyk Gdynia
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Sokol Sieniawa
    Orleta Radzyn P
    0 - 2
    Vòng
  • 08/08 22:00
    Swit Skolwin
    Kotwica Kolobrzeg
    3 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Wissa Szczuczyn
    2 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 20:00
    GKS Przodkowo
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Ursus Warszawa
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Legionovia Legionowo
    2 - 1
    Vòng
  • 14/08 21:00
    MKS Kutno
    Pelikan Lowicz
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Piast Zmigrod
    Rekord Bielsko
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Wisloka Debica
    Stal Stalowa Wola
    1 - 1
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Unia Janikowo
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Lechia Zielona Gora
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Blonianka Blonie
    Unia Skierniewice
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Elana Torun
    Polonia Sroda
    0 - 3
    Vòng
  • 14/08 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 22:30
    Podhale Nowy
    Unia Tarnow
    2 - 1
    Vòng
  • 15/08 16:00
    Pogon Szczecin 2
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 15/08 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Czarni Polaniec
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 22:00
    LKS Lagow
    KSZO Ostrowiec
    1 - 0
    Vòng
  • 17/08 23:00
    LKS 2 Lodz
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 20:00
    Baltyk Gdynia
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 21:30
    Rekord Bielsko
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Avia Swidnik
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Sokol Sieniawa
    Wisloka Debica
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Miedz Legnica 2
    Piast Zmigrod
    2 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Pelikan Lowicz
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Unia Tarnow
    Chelmianka Chelm
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Legionovia Legionowo
    Ursus Warszawa
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Czarni Polaniec
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Polonia Sroda
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 18/08 22:00
    Gornik Zabrze 2
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 18/08 22:30
    Korona Rzeszow
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 22:30
    BTP Stal Brzeg
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    GKS Wikielec
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 1
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Wissa Szczuczyn
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Swit Skolwin
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 18/08 23:00
    Stolem Gniewino
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 00:10
    Polonia Warszawa
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 19/08 00:40
    Stal Stalowa Wola
    Wisla Sandomierz
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 16:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    LKS 2 Lodz
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 17:00
    Chelmianka Chelm
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 17:00
    Miedz Legnica 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Polonia Warszawa
    1 - 2
    Vòng
  • 21/08 20:00
    Piast Zmigrod
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Ursus Warszawa
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Unia Skierniewice
    2 - 3
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Elana Torun
    Stolem Gniewino
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    GKS Przodkowo
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Odra Wodzislaw
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Czarni Polaniec
    2 - 1
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Rekord Bielsko
    1 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Wisloka Debica
    Wisla Sandomierz
    2 - 1
    Vòng
  • 21/08 22:00
    Sleza Wroclaw
    Karkonosze J. Gora
    2 - 0
    Vòng
  • 21/08 22:30
    Podhale Nowy
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 22/08 00:45
    Kotwica Kolobrzeg
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 1
    Vòng
  • 27/08 21:00
    LKS 2 Lodz
    Znicz Biala Piska
    1 - 1
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Szczecin 2
    2 - 1
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Polonia Sroda
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 27/08 22:00
    Czarni Polaniec
    Sokol Sieniawa
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 00:00
    Bron Radom
    Pilica Białobrzegi
    2 - 1
    Vòng
  • 28/08 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    MKS Kluczbork
    3 - 1
    Vòng
  • 28/08 19:00
    GKS Wikielec
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 28/08 21:00
    Blonianka Blonie
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/08 22:00
    Unia Skierniewice
    Ursus Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 28/08 22:00
    KP Starogard Gdanski
    Baltyk Koszalin
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 17:00
    Pelikan Lowicz
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 29/08 17:00
    Gornik Zabrze 2
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Swit Skolwin
    Elana Torun
    2 - 0
    Vòng
  • 29/08 22:00
    Wisla Sandomierz
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 30/08 01:00
    Wissa Szczuczyn
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 03/09 21:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 03/09 22:00
    Polonia Sroda
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 17:00
    GKS Przodkowo
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 17:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    BTP Stal Brzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 17:00
    Wissa Szczuczyn
    MKS Kutno
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Baltyk Koszalin
    Stolem Gniewino
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Korona Rzeszow
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    2 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Ursus Warszawa
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Miedz Legnica 2
    Carina Gubin
    0 - 2
    Vòng
  • 04/09 21:00
    LKS Lagow
    Avia Swidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 04/09 21:00
    Polonia Bytom
    Karkonosze J. Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:30
    Wisloka Debica
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 1
    Vòng
  • 04/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 2
    Vòng
  • 04/09 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Piast Zmigrod
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Unia Janikowo
    Olimpia Grudziadz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Podhale Nowy
    Wisla Sandomierz
    2 - 1
    Vòng
  • 04/09 22:00
    Znicz Biala Piska
    GKS Wikielec
    0 - 2
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Legia Warszawa 2
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 21:00
    Sokol Sieniawa
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 05/09 22:00
    Elana Torun
    Kluczevia Stargard
    0 - 0
    Vòng
  • 07/09 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 17:00
    Wolczanka WP
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 19:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Olimpia Grudziadz
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Avia Swidnik
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:00
    Gornik Zabrze 2
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:30
    Korona Rzeszow
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 21:30
    Rekord Bielsko
    Sleza Wroclaw
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 21:30
    BTP Stal Brzeg
    Polonia Bytom
    0 - 2
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Lechia Zielona Gora
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    LKS 2 Lodz
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Unia Tarnow
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Pelikan Lowicz
    Mamry Gizycko
    0 - 1
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Legionovia Legionowo
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Sokol Kleczew
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Swit Skolwin
    Baltyk Koszalin
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Baltyk Gdynia
    Elana Torun
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng
  • 08/09 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Piast Zmigrod
    2 - 0
    Vòng
  • 08/09 23:00
    Polonia Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 09/09 00:00
    Wissa Szczuczyn
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 17:00
    Legia Warszawa 2
    Legionovia Legionowo
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 17:00
    Unia Janikowo
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    MKS Kutno
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 20:00
    GKS Przodkowo
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Baltyk Gdynia
    1 - 1
    Vòng
  • 11/09 20:00
    Wisloka Debica
    Podhale Nowy
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 20:30
    Piast Zmigrod
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Ursus Warszawa
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Pilica Białobrzegi
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Mamry Gizycko
    LKS 2 Lodz
    1 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    MKS Kluczbork
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Carina Gubin
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Korona Rzeszow
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:00
    Czarni Polaniec
    KSZO Ostrowiec
    0 - 2
    Vòng
  • 11/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 11/09 21:30
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Rekord Bielsko
    1 - 3
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Bron Radom
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Odra Wodzislaw
    BTP Stal Brzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 11/09 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Gornik Zabrze 2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 17:00
    Miedz Legnica 2
    Karkonosze J. Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Polonia Sroda
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 19:00
    Elana Torun
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 20:00
    Baltyk Koszalin
    Kluczevia Stargard
    3 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Polonia Bytom
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 2
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Chelmianka Chelm
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 1
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Orleta Radzyn P
    Avia Swidnik
    2 - 2
    Vòng
  • 12/09 21:00
    Sokol Sieniawa
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 12/09 21:00
    LKS Lagow
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 12/09 22:00
    Znicz Biala Piska
    Wissa Szczuczyn
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 22:00
    Baltyk Gdynia
    Baltyk Koszalin
    1 - 1
    Vòng
  • 17/09 23:00
    GKS Wikielec
    Mamry Gizycko
    0 - 0
    Vòng
  • 19/09 21:00
    Wisla Sandomierz
    Cracovia Krakow 2
    1 - 1
    Vòng
  • 24/09 22:00
    Pogon Szczecin 2
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 16:00
    Legia Warszawa 2
    Unia Skierniewice
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 17:00
    Miedz Legnica 2
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 17:00
    Baltyk Koszalin
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 25/09 18:00
    Czarni Polaniec
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 19:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Cracovia Krakow 2
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 25/09 20:00
    Elana Torun
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Polonia Bytom
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 25/09 21:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Blonianka Blonie
    1 - 0
    Vòng
  • 26/09 17:00
    Pelikan Lowicz
    LKS 2 Lodz
    3 - 0
    Vòng
  • 26/09 20:00
    Sokol Sieniawa
    Avia Swidnik
    1 - 2
    Vòng
  • 26/09 21:00
    Orleta Radzyn P
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:00
    LKS Lagow
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng
  • 26/09 21:30
    Sleza Wroclaw
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 17:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Avia Swidnik
    Tomasovia
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 19:00
    BTP Stal Brzeg
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 19:00
    Kluczevia Stargard
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Blonianka Blonie
    Znicz Biala Piska
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Chelmianka Chelm
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    GKS Wikielec
    Pelikan Lowicz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Orleta Radzyn P
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Stal Stalowa Wola
    Sokol Sieniawa
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Polonia Bytom
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Unia Skierniewice
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Unia Tarnow
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 20:00
    Wolczanka WP
    Wisloka Debica
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Czarni Polaniec
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 20:30
    Wissa Szczuczyn
    Mamry Gizycko
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Lechia Zielona Gora
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Podhale Nowy
    Cracovia Krakow 2
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    MKS Kluczbork
    Sleza Wroclaw
    0 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Rekord Bielsko
    Miedz Legnica 2
    1 - 2
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Jarota Jarocin
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Ursus Warszawa
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 21:00
    Legionovia Legionowo
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 02/10 21:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 1
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 02/10 22:00
    Polonia Warszawa
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 02/10 23:00
    Baltyk Gdynia
    KP Starogard Gdanski
    0 - 0
    Vòng
  • 03/10 17:00
    Gornik Zabrze 2
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Olimpia Grudziadz
    Elana Torun
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Wisla Sandomierz
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 03/10 21:00
    Swit Skolwin
    Unia Janikowo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 20:30
    Korona Rzeszow
    Sokol Sieniawa
    1 - 0
    Vòng
  • 08/10 21:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    MKS Kluczbork
    1 - 1
    Vòng
  • 09/10 00:00
    Bron Radom
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Legia Warszawa 2
    Blonianka Blonie
    3 - 1
    Vòng
  • 09/10 17:00
    Miedz Legnica 2
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Baltyk Koszalin
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 09/10 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Chelmianka Chelm
    3 - 0
    Vòng
  • 09/10 19:00
    Elana Torun
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 17:00
    Pelikan Lowicz
    Legionovia Legionowo
    1 - 1
    Vòng
  • 10/10 18:00
    Tomasovia
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 19:00
    Sokol Sieniawa
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 10/10 20:00
    Orleta Radzyn P
    Podhale Nowy
    0 - 1
    Vòng
  • 10/10 20:00
    KSZO Ostrowiec
    Korona Rzeszow
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan

Tên giải đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng ba Ba Lan (H3 BL)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)