Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay hôm nay, LTĐ Uruguay

Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng hai Uruguay mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Uruguay thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Uruguay mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Uruguay thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Uruguay là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Uruguay. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Uruguay hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Uruguay (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Uruguay (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Uruguay. Ngoài ra, LTĐ BĐ Uruguay và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Uruguay tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay mùa giải 2021

  • 02/06 03:15
    CA Villa Teresa
    CA Juventud de Las Piedras
    0 - 2
    Vòng
  • 02/06 05:30
    Albion URU
    Club Atletico Cerro
    0 - 1
    Vòng
  • 02/06 07:45
    Racing Club Montevideo
    Uruguay Montevideo
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 22:15
    Central Espanol
    Danubio
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 22:15
    CA Atenas
    Rampla Juniors
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 00:45
    Defensor
    Rocha
    0 - 0
    Vòng
  • 10/06 03:15
    CA Juventud de Las Piedras
    Albion URU
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 05:30
    Uruguay Montevideo
    CA Villa Teresa
    0 - 1
    Vòng
  • 10/06 07:45
    Danubio
    CA Atenas
    ? - ?
    Vòng
  • 11/06 01:15
    Rampla Juniors
    Racing Club Montevideo
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 03:30
    Rocha
    Central Espanol
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 06:00
    Club Atletico Cerro
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 05:00
    Danubio
    CA Atenas
    0 - 1
    Vòng
  • 16/06 07:20
    CA Juventud de Las Piedras
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 16/06 22:30
    CA Villa Teresa
    Rampla Juniors
    0 - 1
    Vòng
  • 17/06 03:15
    Albion URU
    Defensor
    0 - 1
    Vòng
  • 17/06 05:30
    Central Espanol
    Club Atletico Cerro
    2 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:30
    CA Atenas
    Rocha
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 22:45
    Racing Club Montevideo
    Danubio
    2 - 0
    Vòng
  • 25/06 22:00
    Uruguay Montevideo
    Albion URU
    1 - 1
    Vòng
  • 26/06 00:15
    Rampla Juniors
    CA Juventud de Las Piedras
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 02:30
    Rocha
    Racing Club Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 04:45
    Club Atletico Cerro
    CA Atenas
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 07:15
    Defensor
    Central Espanol
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 22:30
    Danubio
    CA Villa Teresa
    1 - 0
    Vòng
  • 01/07 04:00
    Albion URU
    Central Espanol
    0 - 1
    Vòng
  • 01/07 06:15
    Racing Club Montevideo
    Club Atletico Cerro
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 00:00
    CA Atenas
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 02:15
    CA Villa Teresa
    Rocha
    1 - 0
    Vòng
  • 02/07 04:30
    CA Juventud de Las Piedras
    Danubio
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 07:00
    Uruguay Montevideo
    Rampla Juniors
    1 - 0
    Vòng
  • 08/07 04:00
    Central Espanol
    CA Atenas
    0 - 1
    Vòng
  • 08/07 06:25
    Club Atletico Cerro
    CA Villa Teresa
    1 - 0
    Vòng
  • 09/07 00:00
    Danubio
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 09/07 02:15
    Rampla Juniors
    Albion URU
    0 - 1
    Vòng
  • 09/07 04:30
    Rocha
    CA Juventud de Las Piedras
    2 - 1
    Vòng
  • 09/07 07:00
    Defensor
    Racing Club Montevideo
    0 - 2
    Vòng
  • 15/07 05:00
    Uruguay Montevideo
    Rocha
    1 - 0
    Vòng
  • 15/07 07:30
    CA Juventud de Las Piedras
    Club Atletico Cerro
    2 - 1
    Vòng
  • 15/07 21:45
    Albion URU
    CA Atenas
    1 - 0
    Vòng
  • 16/07 00:15
    CA Villa Teresa
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 02:45
    Racing Club Montevideo
    Central Espanol
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 05:15
    Rampla Juniors
    Danubio
    0 - 0
    Vòng
  • 22/07 04:00
    Club Atletico Cerro
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 22/07 06:30
    Defensor
    CA Juventud de Las Piedras
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 00:15
    CA Atenas
    Racing Club Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 02:45
    Danubio
    Albion URU
    0 - 1
    Vòng
  • 23/07 05:15
    Rocha
    Rampla Juniors
    1 - 0
    Vòng
  • 24/07 22:45
    Central Espanol
    CA Villa Teresa
    0 - 1
    Vòng
  • 29/07 04:00
    Uruguay Montevideo
    Defensor
    0 - 1
    Vòng
  • 29/07 06:30
    Albion URU
    Racing Club Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 01:30
    Danubio
    Rocha
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 04:00
    CA Juventud de Las Piedras
    Central Espanol
    1 - 0
    Vòng
  • 30/07 06:30
    CA Villa Teresa
    CA Atenas
    0 - 2
    Vòng
  • 31/07 21:45
    Rampla Juniors
    Club Atletico Cerro
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 03:30
    Rocha
    Albion URU
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 22:30
    Central Espanol
    Uruguay Montevideo
    1 - 2
    Vòng
  • 06/08 01:00
    Defensor
    Rampla Juniors
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 03:30
    CA Atenas
    CA Juventud de Las Piedras
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 06:00
    Club Atletico Cerro
    Danubio
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 03:15
    Racing Club Montevideo
    CA Villa Teresa
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Rampla Juniors
    Central Espanol
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 01:30
    Uruguay Montevideo
    CA Atenas
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 04:00
    Rocha
    Club Atletico Cerro
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 06:30
    CA Juventud de Las Piedras
    Racing Club Montevideo
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 23:15
    Albion URU
    CA Villa Teresa
    0 - 0
    Vòng
  • 15/08 02:00
    Danubio
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 02:00
    Rampla Juniors
    CA Atenas
    0 - 0
    Vòng
  • 16/09 04:30
    Danubio
    Central Espanol
    1 - 1
    Vòng
  • 16/09 07:00
    Uruguay Montevideo
    Racing Club Montevideo
    1 - 0
    Vòng
  • 17/09 02:00
    CA Juventud de Las Piedras
    CA Villa Teresa
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 04:30
    Rocha
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 17/09 07:00
    Club Atletico Cerro
    Albion URU
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 02:00
    CA Villa Teresa
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 04:30
    CA Atenas
    Danubio
    0 - 0
    Vòng
  • 22/09 07:00
    Racing Club Montevideo
    Rampla Juniors
    0 - 0
    Vòng
  • 23/09 02:00
    Albion URU
    CA Juventud de Las Piedras
    0 - 0
    Vòng
  • 23/09 04:30
    Central Espanol
    Rocha
    1 - 0
    Vòng
  • 23/09 07:00
    Defensor
    Club Atletico Cerro
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 02:30
    Uruguay Montevideo
    CA Juventud de Las Piedras
    1 - 0
    Vòng
  • 29/09 05:00
    Club Atletico Cerro
    Central Espanol
    0 - 0
    Vòng
  • 29/09 07:30
    Danubio
    Racing Club Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/09 02:30
    Rampla Juniors
    CA Villa Teresa
    0 - 0
    Vòng
  • 30/09 05:00
    Rocha
    CA Atenas
    0 - 0
    Vòng
  • 30/09 07:30
    Defensor
    Albion URU
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 02:00
    Albion URU
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 05/10 04:30
    CA Atenas
    Club Atletico Cerro
    0 - 1
    Vòng
  • 05/10 07:00
    Central Espanol
    Defensor
    0 - 0
    Vòng
  • 06/10 02:00
    CA Juventud de Las Piedras
    Rampla Juniors
    1 - 0
    Vòng
  • 06/10 04:30
    CA Villa Teresa
    Danubio
    0 - 2
    Vòng
  • 06/10 07:00
    Racing Club Montevideo
    Rocha
    1 - 0
    Vòng
  • 12/10 05:00
    Central Espanol
    Albion URU
    2 - 3
    Vòng
  • 12/10 07:30
    Defensor
    CA Atenas
    1 - 0
    Vòng
  • 13/10 05:00
    Rampla Juniors
    Uruguay Montevideo
    0 - 0
    Vòng
  • 13/10 07:30
    Danubio
    CA Juventud de Las Piedras
    0 - 1
    Vòng
  • 14/10 05:00
    Rocha
    CA Villa Teresa
    1 - 0
    Vòng
  • 14/10 07:30
    Club Atletico Cerro
    Racing Club Montevideo
    1 - 0
    Vòng
  • 19/10 03:15
    CA Atenas
    Central Espanol
    ? - ?
    Vòng
  • 19/10 05:45
    Uruguay Montevideo
    Danubio
    ? - ?
    Vòng
  • 19/10 08:15
    Albion URU
    Rampla Juniors
    ? - ?
    Vòng
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Uruguay

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng hai Uruguay
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)