Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia hôm nay, LTĐ Serbia

Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 12 Serbia 2 mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia vòng 12 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Serbia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Serbia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Serbia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Serbia có tên Tiếng Anh là Serbia Prva Liga và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Serbia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Serbia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Serbia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Serbia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Serbia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Serbia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Serbia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Serbia mùa giải 2021-2022

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 07/08 01:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Loznica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:30
    Indjija
    Kabel Novi Sad
    2 - 0
    Vòng 1
  • 07/08 22:30
    FK Zarkovo
    Zeleznicar Pancevo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 01:00
    Macva Sabac
    FK Buducnost Dobanovci
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 01:00
    FK Rad Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 22:30
    Graficar Beograd
    Mladost Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/08 22:30
    Zlatibor Cajetina
    Timok
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/08 01:00
    FK Backa Backa Palanka
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/08 22:30
    FK Loznica
    Indjija
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 22:30
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Timok
    2 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 22:30
    Mladost Novi Sad
    FK Backa Backa Palanka
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/08 22:30
    FK Buducnost Dobanovci
    Graficar Beograd
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/08 22:30
    Zeleznicar Pancevo
    Macva Sabac
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 01:00
    FK Rad Beograd
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 15/08 22:30
    IMT Novi Beograd
    Zlatibor Cajetina
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/08 22:30
    Kabel Novi Sad
    FK Zarkovo
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20/08 22:30
    Graficar Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 2
    Vòng 3
  • 21/08 00:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    4 - 0
    Vòng 3
  • 21/08 22:30
    Indjija
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/08 01:00
    Macva Sabac
    Kabel Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/08 01:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Buducnost Dobanovci
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/08 22:30
    FK Zarkovo
    FK Loznica
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/08 22:30
    Zlatibor Cajetina
    Mladost Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 3
  • 22/08 22:30
    Timok
    IMT Novi Beograd
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/08 22:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Zlatibor Cajetina
    0 - 1
    Vòng 4
  • 28/08 01:00
    FK Javor Ivanjica
    Indjija
    1 - 1
    Vòng 4
  • 28/08 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 22:00
    Mladost Novi Sad
    Timok
    0 - 1
    Vòng 4
  • 28/08 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Backa Backa Palanka
    1 - 1
    Vòng 4
  • 29/08 01:00
    FK Rad Beograd
    FK Zarkovo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 29/08 22:00
    Kabel Novi Sad
    Graficar Beograd
    1 - 3
    Vòng 4
  • 29/08 22:00
    FK Loznica
    Macva Sabac
    3 - 1
    Vòng 4
  • 03/09 21:30
    Indjija
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    FK Zarkovo
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    Zlatibor Cajetina
    Zeleznicar Pancevo
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    Timok
    FK Buducnost Dobanovci
    3 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 21:30
    IMT Novi Beograd
    Mladost Novi Sad
    0 - 1
    Vòng 5
  • 04/09 00:00
    Macva Sabac
    FK Rad Beograd
    2 - 0
    Vòng 5
  • 04/09 00:00
    Graficar Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 5
  • 04/09 00:00
    FK Backa Backa Palanka
    Kabel Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/09 00:00
    FK Javor Ivanjica
    Macva Sabac
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:30
    FK Buducnost Dobanovci
    IMT Novi Beograd
    2 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:30
    Kabel Novi Sad
    Zlatibor Cajetina
    1 - 1
    Vòng 6
  • 12/09 21:30
    FK Loznica
    FK Backa Backa Palanka
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:30
    FK Rad Beograd
    Graficar Beograd
    2 - 0
    Vòng 6
  • 12/09 21:30
    Indjija
    FK Zarkovo
    1 - 0
    Vòng 6
  • 13/09 21:30
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Mladost Novi Sad
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/09 21:30
    Zeleznicar Pancevo
    Timok
    2 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 21:00
    Graficar Beograd
    FK Javor Ivanjica
    1 - 1
    Vòng 7
  • 17/09 21:00
    Timok
    Kabel Novi Sad
    2 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    FK Zarkovo
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Loznica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    IMT Novi Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/09 21:00
    Mladost Novi Sad
    FK Buducnost Dobanovci
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/09 00:00
    Macva Sabac
    Indjija
    1 - 1
    Vòng 7
  • 22/09 21:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Buducnost Dobanovci
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    Zeleznicar Pancevo
    Mladost Novi Sad
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    Kabel Novi Sad
    IMT Novi Beograd
    0 - 2
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    FK Loznica
    Timok
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    FK Rad Beograd
    Zlatibor Cajetina
    2 - 0
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    Indjija
    Graficar Beograd
    3 - 2
    Vòng 8
  • 22/09 21:00
    FK Zarkovo
    Macva Sabac
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23/09 00:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Backa Backa Palanka
    1 - 0
    Vòng 8
  • 26/09 20:00
    Graficar Beograd
    FK Zarkovo
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 20:00
    FK Backa Backa Palanka
    Indjija
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 20:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Javor Ivanjica
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/09 20:00
    Timok
    FK Rad Beograd
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/09 20:00
    Mladost Novi Sad
    Kabel Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 9
  • 27/09 00:00
    Macva Sabac
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 2
    Vòng 9
  • 27/09 20:00
    IMT Novi Beograd
    FK Loznica
    1 - 0
    Vòng 9
  • 27/09 20:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Zeleznicar Pancevo
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/10 00:00
    FK Javor Ivanjica
    Timok
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Zeleznicar Pancevo
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    Kabel Novi Sad
    FK Buducnost Dobanovci
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    FK Loznica
    Mladost Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    FK Rad Beograd
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    Indjija
    Zlatibor Cajetina
    3 - 1
    Vòng 10
  • 02/10 20:00
    FK Zarkovo
    FK Backa Backa Palanka
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/10 00:00
    Macva Sabac
    Graficar Beograd
    1 - 1
    Vòng 10
  • 06/10 20:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Zarkovo
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/10 20:00
    Timok
    Indjija
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/10 20:00
    IMT Novi Beograd
    FK Javor Ivanjica
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/10 20:00
    Mladost Novi Sad
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/10 20:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Loznica
    1 - 1
    Vòng 11
  • 06/10 20:00
    Zeleznicar Pancevo
    Kabel Novi Sad
    1 - 0
    Vòng 11
  • 06/10 22:00
    Graficar Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/10 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    Macva Sabac
    0 - 0
    Vòng 11
  • 10/10 20:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Kabel Novi Sad
    1 - 2
    Vòng 12
  • 10/10 20:00
    Indjija
    IMT Novi Beograd
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/10 20:00
    FK Zarkovo
    Timok
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/10 22:00
    Macva Sabac
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Buducnost Dobanovci
    2 - 3
    Vòng 12
  • 10/10 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Mladost Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/10 20:00
    FK Loznica
    Zeleznicar Pancevo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/10 20:00
    Graficar Beograd
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 16/10 22:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    Timok
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    Mladost Novi Sad
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 22:00
    Kabel Novi Sad
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    FK Rad Beograd
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    Indjija
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    FK Zarkovo
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    Macva Sabac
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    Graficar Beograd
    Timok
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 22:00
    FK Backa Backa Palanka
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 14
  • 31/10 23:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    Timok
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    IMT Novi Beograd
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    Mladost Novi Sad
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    Kabel Novi Sad
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 23:00
    FK Loznica
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/11 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    FK Loznica
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    Kabel Novi Sad
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    Mladost Novi Sad
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    IMT Novi Beograd
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 16
  • 06/11 23:00
    Timok
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/11 23:00
    Timok
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    Zlatibor Cajetina
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    Graficar Beograd
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    Macva Sabac
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    FK Zarkovo
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    Indjija
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/11 23:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    FK Rad Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    FK Loznica
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    Kabel Novi Sad
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    Mladost Novi Sad
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 23:00
    IMT Novi Beograd
    Timok
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 23:00
    IMT Novi Beograd
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Timok
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Graficar Beograd
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Macva Sabac
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    FK Zarkovo
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 23:00
    Indjija
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    FK Rad Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    FK Loznica
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Kabel Novi Sad
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Timok
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/11 23:00
    Mladost Novi Sad
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/12 23:00
    Mladost Novi Sad
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    IMT Novi Beograd
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    Timok
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    Zlatibor Cajetina
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    Graficar Beograd
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    Macva Sabac
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/12 23:00
    FK Zarkovo
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    Indjija
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    FK Rad Beograd
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    FK Loznica
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    Kabel Novi Sad
    Timok
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 22
  • 26/02 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 22
  • 02/03 23:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    Mladost Novi Sad
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    IMT Novi Beograd
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    Timok
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    Graficar Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 23
  • 02/03 23:00
    Macva Sabac
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 06/03 23:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    FK Zarkovo
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    Indjija
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    FK Javor Ivanjica
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    FK Rad Beograd
    Timok
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    FK Loznica
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    Kabel Novi Sad
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/03 23:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 24
  • 12/03 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    Mladost Novi Sad
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    IMT Novi Beograd
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    Timok
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    FK Backa Backa Palanka
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/03 22:00
    Graficar Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 25
  • 19/03 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    Macva Sabac
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    FK Zarkovo
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    Indjija
    Timok
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    FK Javor Ivanjica
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    FK Rad Beograd
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    FK Loznica
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/03 22:00
    Kabel Novi Sad
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/03 22:00
    Kabel Novi Sad
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    FK Buducnost Dobanovci
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    Mladost Novi Sad
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    IMT Novi Beograd
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    Timok
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    Zlatibor Cajetina
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/03 22:00
    FK Backa Backa Palanka
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/03 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    Graficar Beograd
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    Macva Sabac
    Timok
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    FK Zarkovo
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    Indjija
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    FK Javor Ivanjica
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    FK Rad Beograd
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/03 22:00
    FK Loznica
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 02/04 22:00
    FK Loznica
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    Kabel Novi Sad
    FK Rad Beograd
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    Zeleznicar Pancevo
    FK Javor Ivanjica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    FK Buducnost Dobanovci
    Indjija
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    Mladost Novi Sad
    FK Zarkovo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    IMT Novi Beograd
    Macva Sabac
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    Timok
    Graficar Beograd
    ? - ?
    Vòng 29
  • 02/04 22:00
    Zlatibor Cajetina
    FK Backa Backa Palanka
    ? - ?
    Vòng 29
  • 10/04 22:00
    FK Javor Ivanjica
    Kabel Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    FK Rad Beograd
    FK Loznica
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    Zlatibor Cajetina
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    FK Backa Backa Palanka
    Timok
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    Graficar Beograd
    IMT Novi Beograd
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    Macva Sabac
    Mladost Novi Sad
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    FK Zarkovo
    FK Buducnost Dobanovci
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/04 22:00
    Indjija
    Zeleznicar Pancevo
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Serbia

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Serbia
Tên viết tắt, tên gọi khác Serbia 2
Tên Tiếng Anh Serbia Prva Liga
Vòng đấu hiện tại 12
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 30 Tháng tư 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)