Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) 2021/2022

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 14 H2 Nga (Hạng hai Nga) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) vòng 14 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone Ural-Povolzhye) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye) mùa giải 2021-2022

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 18/07 20:00
    Lada Togliatti
    Chelyabinsk
    0 - 2
    Vòng 1
  • 18/07 20:00
    NoSta Novotroitsk
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 20:00
    FK Orenburg-2
    Torpedo Miass
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/07 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 18:00
    Dinamo Barnaul
    Amkar Perm
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/07 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Zenit Izhevsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 20:30
    Zvezda Perm
    Novosibirsk
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 18:30
    Dinamo Barnaul
    Zenit Izhevsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Amkar Perm
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 16:00
    FK Ural-2
    NoSta Novotroitsk
    2 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    Chelyabinsk
    FK Orenburg-2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    Lada Togliatti
    Volga Ulyanovsk
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    FK Spartak Tuymazy
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    Tyumen
    Novosibirsk
    0 - 3
    Vòng 2
  • 01/08 15:00
    Novosibirsk
    FK Ural-2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    Amkar Perm
    Tyumen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    Torpedo Miass
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 20:00
    FK Spartak Tuymazy
    Lada Togliatti
    2 - 1
    Vòng 3
  • 01/08 21:00
    Zenit Izhevsk
    Zvezda Perm
    0 - 2
    Vòng 3
  • 04/08 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/08 21:00
    FK Orenburg-2
    Dinamo Barnaul
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 16:00
    FK Orenburg-2
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    Novosibirsk
    Chelyabinsk
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Lada Togliatti
    Zenit Izhevsk
    2 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    NoSta Novotroitsk
    Dinamo Barnaul
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Tyumen
    FK Spartak Tuymazy
    2 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Zvezda Perm
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Amkar Perm
    0 - 0
    Vòng 4
  • 15/08 16:00
    FK Ural-2
    FK Orenburg-2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 15/08 18:00
    Amkar Perm
    Lada Togliatti
    3 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 19:00
    Chelyabinsk
    Zenit Izhevsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 15/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    NoSta Novotroitsk
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 17:00
    Dinamo Barnaul
    Tyumen
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Zvezda Perm
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/08 20:40
    FK Spartak Tuymazy
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 21/08 17:00
    Dinamo Barnaul
    Zvezda Perm
    2 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Amkar Perm
    Chelyabinsk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Tyumen
    0 - 2
    Vòng 6
  • 21/08 19:30
    Torpedo Miass
    Novosibirsk
    1 - 1
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Lada Togliatti
    NoSta Novotroitsk
    1 - 2
    Vòng 6
  • 21/08 20:00
    Zenit Izhevsk
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 21/08 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Orenburg-2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 17:00
    Tyumen
    Torpedo Miass
    5 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 18:00
    Novosibirsk
    Lada Togliatti
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 19:00
    Zvezda Perm
    NoSta Novotroitsk
    1 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 20:00
    Zenit Izhevsk
    Amkar Perm
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/08 18:00
    FK Orenburg-2
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 7
  • 02/09 16:00
    FK Ural-2
    Irtysh 1946 Omsk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/09 18:30
    Chelyabinsk
    Dinamo Barnaul
    2 - 0
    Vòng 7
  • 05/09 16:00
    FK Ural-2
    Dinamo Barnaul
    3 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 18:00
    Novosibirsk
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Zvezda Perm
    2 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 18:30
    Chelyabinsk
    Irtysh 1946 Omsk
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 18:30
    Torpedo Miass
    Amkar Perm
    0 - 2
    Vòng 8
  • 05/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Zenit Izhevsk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/09 18:00
    FK Orenburg-2
    Tyumen
    2 - 3
    Vòng 8
  • 08/09 15:00
    Dinamo Barnaul
    Volga Ulyanovsk
    0 - 2
    Vòng 20
  • 12/09 17:00
    Tyumen
    FK Ural-2
    2 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 18:00
    Lada Togliatti
    FK Orenburg-2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Chelyabinsk
    0 - 3
    Vòng 9
  • 12/09 19:00
    Zenit Izhevsk
    Novosibirsk
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Zvezda Perm
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 16:30
    Dinamo Barnaul
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Spartak Tuymazy
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16/09 20:30
    Amkar Perm
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 16:30
    Dinamo Barnaul
    FK Spartak Tuymazy
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 20:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 16:00
    FK Ural-2
    Lada Togliatti
    3 - 1
    Vòng 10
  • 18/09 18:00
    Chelyabinsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 18:00
    FK Orenburg-2
    Zvezda Perm
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    NoSta Novotroitsk
    Tyumen
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/09 17:00
    Torpedo Miass
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Novosibirsk
    0 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Chelyabinsk
    1 - 1
    Vòng 11
  • 26/09 18:00
    Zenit Izhevsk
    Tyumen
    0 - 3
    Vòng 11
  • 26/09 19:00
    Zvezda Perm
    Amkar Perm
    1 - 2
    Vòng 11
  • 27/09 18:00
    Lada Togliatti
    Irtysh 1946 Omsk
    1 - 1
    Vòng 11
  • 27/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Dinamo Barnaul
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/09 17:00
    Lada Togliatti
    Dinamo Barnaul
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    Chelyabinsk
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    FK Orenburg-2
    Novosibirsk
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    FK Spartak Tuymazy
    Amkar Perm
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 18:00
    Zenit Izhevsk
    Torpedo Miass
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 20:30
    Zvezda Perm
    Tyumen
    3 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Irtysh 1946 Omsk
    2 - 0
    Vòng 12
  • 04/10 18:00
    FK Orenburg-2
    Amkar Perm
    2 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 16:30
    FK Ural-2
    FK Spartak Tuymazy
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Torpedo Miass
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/10 18:00
    Zenit Izhevsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 20:30
    Zvezda Perm
    Lada Togliatti
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 21:00
    Tyumen
    Chelyabinsk
    2 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 15:00
    Dinamo Barnaul
    Novosibirsk
    1 - 2
    Vòng 14
  • 10/10 16:00
    Tyumen
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/10 17:00
    Chelyabinsk
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/10 18:00
    Zenit Izhevsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/10 21:00
    Amkar Perm
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/10 21:00
    Torpedo Miass
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 14
  • 13/10 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 16/10 21:00
    FK Ural-2
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Amkar Perm
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Dinamo Barnaul
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Lada Togliatti
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Torpedo Miass
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    FK Orenburg-2
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 15
  • 17/10 21:00
    Volga Ulyanovsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 20/10 21:00
    Novosibirsk
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/10 18:00
    NoSta Novotroitsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Chelyabinsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Tyumen
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Zenit Izhevsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 21:00
    Zvezda Perm
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    Lada Togliatti
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Orenburg-2
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Spartak Tuymazy
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    FK Ural-2
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 17
  • 31/10 22:00
    Zvezda Perm
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 02/11 22:00
    Novosibirsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Amkar Perm
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Chelyabinsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Lada Togliatti
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Torpedo Miass
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    FK Spartak Tuymazy
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/11 22:00
    Volga Ulyanovsk
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 18
  • 09/11 22:00
    Amkar Perm
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Dinamo Barnaul
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Torpedo Miass
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Novosibirsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    Tyumen
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 19
  • 09/11 22:00
    FK Ural-2
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Amkar Perm
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Chelyabinsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Novosibirsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    Tyumen
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/11 22:00
    FK Ural-2
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/04 21:00
    Novosibirsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Lada Togliatti
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Tyumen
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/04 21:00
    Zvezda Perm
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 21:00
    Torpedo Miass
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 21:00
    Chelyabinsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    Novosibirsk
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    FK Ural-2
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 21:00
    Zvezda Perm
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/04 21:00
    FK Orenburg-2
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/04 21:00
    Torpedo Miass
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/04 21:00
    Tyumen
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Zenit Izhevsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/04 21:00
    Zvezda Perm
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/04 21:00
    Amkar Perm
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 21:00
    Dinamo Barnaul
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 23
  • 21/04 21:00
    Lada Togliatti
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Amkar Perm
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Dinamo Barnaul
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Torpedo Miass
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/04 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 21:00
    Chelyabinsk
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    Novosibirsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    FK Orenburg-2
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 30/04 21:00
    FK Ural-2
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/05 21:00
    Tyumen
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 25
  • 05/05 21:00
    Zvezda Perm
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/05 21:00
    Novosibirsk
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Lada Togliatti
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    NoSta Novotroitsk
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    FK Orenburg-2
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Tyumen
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Zenit Izhevsk
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/05 21:00
    Zvezda Perm
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/05 21:00
    Amkar Perm
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Chelyabinsk
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Torpedo Miass
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/05 21:00
    Zenit Izhevsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/05 21:00
    Dinamo Barnaul
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 27
  • 18/05 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19/05 21:00
    FK Ural-2
    Novosibirsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Dinamo Barnaul
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Lada Togliatti
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Tyumen
    Amkar Perm
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/05 21:00
    Zvezda Perm
    Zenit Izhevsk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 21:00
    Novosibirsk
    Tyumen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    Torpedo Miass
    FK Spartak Tuymazy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    NoSta Novotroitsk
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    FK Orenburg-2
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 28/05 21:00
    Volga Ulyanovsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    Amkar Perm
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    Zenit Izhevsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/06 21:00
    Amkar Perm
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Chelyabinsk
    Lada Togliatti
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Novosibirsk
    Zvezda Perm
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Torpedo Miass
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    FK Spartak Tuymazy
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    FK Ural-2
    Volga Ulyanovsk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 04/06 21:00
    Zenit Izhevsk
    Irtysh 1946 Omsk
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Ural-Povolzhye)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone Ural-Povolzhye)
Vòng đấu hiện tại 14
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 11 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 15 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)