Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay, LTĐ Nga

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Trung tâm) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng A H2 Nga (Hạng hai Nga) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) vòng Bảng A mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Nga (Trung tâm) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Trung tâm) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone Centre) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm) mùa giải 2021-2022

Bảng ABảng B
  • 18/07 20:00
    Rodina Moskva
    Peresvet Podolsk
    4 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    Saransk
    FK Khimki Reserve
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Saturn
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    Fakel Voronezh 2
    Dinamo Vladivostok
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Arsenal Tula 2
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Sokol Saratov
    Dinamo Briansk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:30
    FK Znamya Noginsk
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:30
    Avangard Kursk
    FK Kaluga
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 23:00
    Kolomna
    Metallurg Vidnoye
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 23:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 23/07 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 23/07 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Rodina Moskva
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 23/07 22:30
    FK Zvezda Ryazan
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 24/07 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Znamya Noginsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Strogino Moscow
    Saransk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Zenit Penza
    Sokol Saratov
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    Saturn
    Kolomna
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    FK Kaluga
    Dinamo Briansk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:30
    Avangard Kursk
    Arsenal Tula 2
    1 - 3
    Vòng Bảng B
  • 25/07 17:00
    FK Khimki Reserve
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Saransk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 01/08 20:00
    Peresvet Podolsk
    Metallurg Vidnoye
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 21:00
    Kolomna
    FK Khimki Reserve
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 01/08 21:00
    Rodina Moskva
    Saturn
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 21:00
    Arsenal Tula 2
    Dinamo Vladivostok
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 01/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Fakel Voronezh 2
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Avangard Kursk
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kaluga
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/08 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 17:00
    Strogino Moscow
    Kolomna
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Rodina Moskva
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 17:00
    FK Kvant Obninsk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 18:00
    FK Znamya Noginsk
    Saransk
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 07/08 20:00
    Zenit Penza
    Fakel Voronezh 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Vladivostok
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Saturn
    Peresvet Podolsk
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Briansk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Sokol Saratov
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 08/08 21:00
    Arsenal Tula 2
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 18:00
    Peresvet Podolsk
    FK Khimki Reserve
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/08 19:00
    FK Kaluga
    Dinamo Vladivostok
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 20:00
    Arsenal Tula 2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 20:30
    Kolomna
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    Rodina Moskva
    Strogino Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 21:00
    Avangard Kursk
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 15/08 22:00
    Sokol Saratov
    Fakel Voronezh 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 16/08 20:00
    Metallurg Vidnoye
    Saturn
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 18/08 17:00
    Strogino Moscow
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 20/08 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Avangard Kursk
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 17:00
    Strogino Moscow
    Peresvet Podolsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 17:00
    FK Khimki Reserve
    Metallurg Vidnoye
    3 - 2
    Vòng Bảng A
  • 21/08 19:00
    FK Kaluga
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 20:00
    Zenit Penza
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    Rodina Moskva
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Kolomna
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Dinamo Briansk
    Dinamo Vladivostok
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/08 22:00
    Sokol Saratov
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/08 22:00
    Saransk
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 17:00
    Peresvet Podolsk
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 20:00
    Arsenal Tula 2
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 20:30
    Kolomna
    Saransk
    0 - 4
    Vòng Bảng A
  • 29/08 21:00
    Rodina Moskva
    FK Znamya Noginsk
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 22:00
    Saturn
    FK Khimki Reserve
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Briansk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 30/08 20:00
    Metallurg Vidnoye
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 02/09 15:30
    Dinamo Vladivostok
    Sokol Saratov
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 02/09 19:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Zenit Penza
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 03/09 18:00
    Metallurg Vidnoye
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 03/09 20:00
    FK Znamya Noginsk
    Peresvet Podolsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 04/09 17:00
    Strogino Moscow
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/09 18:00
    Fakel Voronezh 2
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 04/09 19:00
    FK Kaluga
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/09 20:45
    FK Kvant Obninsk
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/09 21:00
    Dinamo Briansk
    Arsenal Tula 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/09 22:00
    Saransk
    Rodina Moskva
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 05/09 12:00
    Dinamo Vladivostok
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/09 19:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/09 19:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Znamya Noginsk
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 10/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 19:00
    Fakel Voronezh 2
    Arsenal Tula 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/09 20:00
    Rodina Moskva
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 20:00
    Zenit Penza
    Dinamo Briansk
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Peresvet Podolsk
    Saransk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 22:00
    Sokol Saratov
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 23:00
    Saturn
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 11/09 19:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Vladivostok
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 11/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Khimki Reserve
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 18:00
    Kolomna
    Rodina Moskva
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 14/09 19:00
    FK Znamya Noginsk
    Saturn
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 19:00
    Arsenal Tula 2
    Zenit Penza
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:00
    FK Kvant Obninsk
    Peresvet Podolsk
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 14/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Vladivostok
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:30
    FK Kaluga
    Fakel Voronezh 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/09 22:00
    Saransk
    Metallurg Vidnoye
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 22:00
    Avangard Kursk
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 14:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Strogino Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    FK Znamya Noginsk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 17:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Kvant Obninsk
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 18:00
    FK Zvezda Ryazan
    Fakel Voronezh 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    Saturn
    Saransk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/09 20:00
    Zenit Penza
    FK Kaluga
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    Sokol Saratov
    Salyut-Energia Belgorod
    4 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Dinamo Briansk
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/09 23:00
    Peresvet Podolsk
    Kolomna
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 14:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Vladivostok
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 26/09 18:00
    Kolomna
    Saturn
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/09 19:00
    FK Znamya Noginsk
    SKA-Khabarovsk-2
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 19:00
    Fakel Voronezh 2
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    FK Kaluga
    Zenit Penza
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    Avangard Kursk
    Dinamo Briansk
    2 - 3
    Vòng Bảng B
  • 26/09 20:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    Rodina Moskva
    Metallurg Vidnoye
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/09 22:00
    Saransk
    Strogino Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 13:00
    Dinamo Vladivostok
    Fakel Voronezh 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    FK Khimki Reserve
    Kolomna
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 18:00
    Metallurg Vidnoye
    Peresvet Podolsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 18:00
    FK Kaluga
    Avangard Kursk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 19:00
    Zenit Penza
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 19:00
    FK Kvant Obninsk
    Strogino Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 20:00
    FK Zvezda Ryazan
    Arsenal Tula 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 22:00
    Saransk
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 22:00
    Dinamo Briansk
    Sokol Saratov
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 23:00
    Saturn
    Rodina Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 03/10 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Fakel Voronezh 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 15:30
    SKA-Khabarovsk-2
    FK Kvant Obninsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 18:00
    Kolomna
    Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 04/10 19:00
    Arsenal Tula 2
    Avangard Kursk
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 04/10 20:00
    Peresvet Podolsk
    Saturn
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 20:00
    Rodina Moskva
    FK Khimki Reserve
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 20:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    Saransk
    FK Znamya Noginsk
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Kaluga
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    Sokol Saratov
    Zenit Penza
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/10 10:00
    Dinamo Vladivostok
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 10:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Strogino Moscow
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    FK Khimki Reserve
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Saturn
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    FK Kaluga
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Zenit Penza
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 13/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Kolomna
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    FK Kvant Obninsk
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Peresvet Podolsk
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Metallurg Vidnoye
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Dinamo Briansk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Avangard Kursk
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Saransk
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Strogino Moscow
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    FK Khimki Reserve
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    FK Znamya Noginsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Fakel Voronezh 2
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/10 21:00
    Dinamo Vladivostok
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 22/10 21:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Kolomna
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Peresvet Podolsk
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Rodina Moskva
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Saturn
    Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Arsenal Tula 2
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Avangard Kursk
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 21:00
    SKA-Khabarovsk-2
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Saransk
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Strogino Moscow
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    FK Znamya Noginsk
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Dinamo Briansk
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    FK Kaluga
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Avangard Kursk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Zenit Penza
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Sokol Saratov
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 03/11 22:00
    Zenit Penza
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 03/11 22:00
    Sokol Saratov
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    FK Khimki Reserve
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Peresvet Podolsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Rodina Moskva
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Saturn
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Arsenal Tula 2
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    FK Zvezda Ryazan
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/11 13:00
    Dinamo Vladivostok
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Saransk
    Saturn
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Strogino Moscow
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Kolomna
    Peresvet Podolsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    FK Kvant Obninsk
    Metallurg Vidnoye
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Arsenal Tula 2
    Fakel Voronezh 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Dinamo Briansk
    Zenit Penza
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    FK Kaluga
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    Dinamo Vladivostok
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Strogino Moscow
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    FK Khimki Reserve
    Saransk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Peresvet Podolsk
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Saturn
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Metallurg Vidnoye
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Dinamo Vladivostok
    Salyut-Energia Belgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Fakel Voronezh 2
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Zenit Penza
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Avangard Kursk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Sokol Saratov
    FK Zvezda Ryazan
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 17/11 22:00
    FK Kvant Obninsk
    FK Znamya Noginsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Trung tâm)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone Centre)
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 12 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 20 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)