Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Tây) hôm nay, LTĐ Nga

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga (Tây) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng A H2 Nga (Hạng hai Nga) mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) vòng Bảng A mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Nga (Tây) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Nga (Tây) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) có tên Tiếng Anh là Russia Division 2 (Zone West) và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Tây) mùa giải 2021-2022

Bảng ABảng B
  • 18/07 17:00
    Kazanka Moscow
    Volna Nizhegorodskaya
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 18/07 20:00
    Luki Energiya
    Zenit-2 St.Petersburg
    3 - 2
    Vòng Bảng A
  • 18/07 21:30
    Khimik Dzerzhinsk
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Shinnik Yaroslavl
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Dinamo Moscow 2
    FK Murom
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/07 22:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    FK Leningradets
    Kairat Moskva
    2 - 2
    Vòng Bảng A
  • 18/07 22:00
    Tver
    Krasava Odintsovo
    3 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/07 23:00
    Torpedo Vladimir
    Znamya Truda
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 23/07 23:00
    Krasava Odintsovo
    FK Leningradets
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 19:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Luki Energiya
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 24/07 20:00
    Tver
    Chita
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 20:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Dinamo Moscow 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 24/07 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    Kairat Moskva
    SFC CRFSO Smolensk
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 24/07 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 24/07 22:00
    Znamya Truda
    Kazanka Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 25/07 22:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 01/08 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 20:00
    Luki Energiya
    Dinamo St. Petersburg
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 20:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 01/08 21:00
    Kazanka Moscow
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Kairat Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 01/08 22:00
    FK Leningradets
    Chita
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 22:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Krasava Odintsovo
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 01/08 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Znamya Truda
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    FK Murom
    Volna Nizhegorodskaya
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 01/08 22:00
    Torpedo Vladimir
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 06/08 13:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Kazanka Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 07/08 18:00
    Kairat Moskva
    Luki Energiya
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 21:00
    Krasava Odintsovo
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 21:00
    Tver
    FK Leningradets
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 07/08 22:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/08 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Dinamo Moscow 2
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Chertanovo Moscow
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 07/08 22:00
    Znamya Truda
    FK Murom
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 13:00
    Chita
    Baltika-BFU Kaliningrad
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/08 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    2 - 2
    Vòng Bảng A
  • 15/08 19:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Kairat Moskva
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/08 20:00
    Luki Energiya
    Luki Energiya
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/08 20:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Znamya Truda
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 21:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 15/08 21:00
    FK Murom
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 22:00
    Torpedo Vladimir
    Khimik Dzerzhinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/08 22:45
    Dinamo Moscow 2
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 16/08 21:00
    Kazanka Moscow
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 20/08 20:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Torpedo Vladimir
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 13:00
    Chita
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 17:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    FK Murom
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 21/08 20:00
    Kairat Moskva
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 20:00
    Krasava Odintsovo
    Zenit-2 St.Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Kazanka Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/08 21:00
    FK Leningradets
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/08 21:00
    Tver
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 21/08 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Volna Nizhegorodskaya
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 22/08 20:00
    Chertanovo Moscow
    Dinamo Moscow 2
    0 - 3
    Vòng Bảng B
  • 28/08 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Chita
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 19:00
    Dinamo St. Petersburg
    Kairat Moskva
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 20:00
    Volna Nizhegorodskaya
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 20:00
    Znamya Truda
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 29/08 20:00
    Tver
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/08 21:00
    Kazanka Moscow
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/08 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Khimik Dzerzhinsk
    4 - 1
    Vòng Bảng B
  • 29/08 21:00
    FK Murom
    Chertanovo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/08 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/08 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Krasava Odintsovo
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 03/09 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Chita
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 03/09 20:00
    Chertanovo Moscow
    Volna Nizhegorodskaya
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/09 17:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Znamya Truda
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/09 19:00
    Tver
    Zenit-2 St.Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 04/09 20:00
    Krasava Odintsovo
    Dinamo St. Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/09 20:00
    FK Leningradets
    Luki Energiya
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/09 20:00
    Torpedo Vladimir
    Kazanka Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/09 20:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Dinamo Moscow 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/09 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    FK Murom
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/09 21:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 15:00
    Chita
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 10/09 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Tver
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 10/09 20:00
    Kairat Moskva
    Krasava Odintsovo
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 10/09 20:30
    Dinamo Moscow 2
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 21:00
    Luki Energiya
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/09 21:15
    Znamya Truda
    Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 22:00
    FK Murom
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 10/09 22:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 11/09 00:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    FK Leningradets
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 14:30
    Chita
    Kairat Moskva
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 14/09 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Luki Energiya
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 14/09 19:00
    Tver
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 20:00
    FK Leningradets
    Zvezda Sint Petersburg
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 14/09 20:00
    Chertanovo Moscow
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Volna Nizhegorodskaya
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 20:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Znamya Truda
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 21:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/09 21:00
    Kazanka Moscow
    Dinamo Moscow 2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 14/09 22:00
    Torpedo Vladimir
    FK Murom
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 18/09 13:00
    Chita
    Krasava Odintsovo
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 18:00
    Znamya Truda
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    Kairat Moskva
    Tver
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 18/09 20:00
    FK Murom
    Kazanka Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 20:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 18/09 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 18/09 23:00
    Dinamo St. Petersburg
    FK Leningradets
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 19/09 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    Khimik Dzerzhinsk
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 21/09 17:00
    Chertanovo Moscow
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 25/09 18:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/09 13:00
    Chita
    Tver
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 17:00
    Chertanovo Moscow
    Khimik Dzerzhinsk
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/09 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 19:00
    FK Leningradets
    Krasava Odintsovo
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/09 20:00
    Torpedo Vladimir
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/09 20:30
    Dinamo Moscow 2
    Volna Nizhegorodskaya
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/09 21:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Kairat Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/09 23:00
    Kazanka Moscow
    Znamya Truda
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 30/09 14:30
    Chita
    FK Leningradets
    1 - 2
    Vòng Bảng A
  • 30/09 18:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 19:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Torpedo Vladimir
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 20:00
    Dinamo St. Petersburg
    Luki Energiya
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 30/09 20:00
    Kairat Moskva
    Baltika-BFU Kaliningrad
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 30/09 20:00
    Chertanovo Moscow
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 21:00
    Krasava Odintsovo
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 21:00
    Volna Nizhegorodskaya
    FK Murom
    1 - 3
    Vòng Bảng B
  • 30/09 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Kazanka Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 30/09 22:00
    Znamya Truda
    Dinamo Moscow 2
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 04/10 17:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Dinamo St. Petersburg
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Krasava Odintsovo
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 19:00
    FK Leningradets
    Tver
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 19:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 20:00
    Luki Energiya
    Kairat Moskva
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 04/10 20:00
    Dinamo Moscow 2
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 21:00
    Chita
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/10 21:00
    Kazanka Moscow
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    FK Murom
    Znamya Truda
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 04/10 22:00
    Torpedo Vladimir
    Chertanovo Moscow
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Kairat Moskva
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Luki Energiya
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Tver
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/10 21:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Chertanovo Moscow
    Kazanka Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Znamya Truda
    Volna Nizhegorodskaya
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/10 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Luki Energiya
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    SFC CRFSO Smolensk
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Krasava Odintsovo
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Kairat Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 21:00
    Kazanka Moscow
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    FK Murom
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Torpedo Vladimir
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 21:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Luki Energiya
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Chita
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Kairat Moskva
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Krasava Odintsovo
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    FK Leningradets
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/10 21:00
    Shinnik Yaroslavl
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Chertanovo Moscow
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Volna Nizhegorodskaya
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Kazanka Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/10 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Chita
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Krasava Odintsovo
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Luki Energiya
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 25/10 21:00
    Kazanka Moscow
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    FK Murom
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 25/10 21:00
    Znamya Truda
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/10 21:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Dinamo St. Petersburg
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Krasava Odintsovo
    Kairat Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    FK Leningradets
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Tver
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 31/10 22:00
    Chertanovo Moscow
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Torpedo Vladimir
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 31/10 22:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Volna Nizhegorodskaya
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Kairat Moskva
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Luki Energiya
    Baltika-BFU Kaliningrad
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Zvezda Sint Petersburg
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    Dinamo Moscow 2
    Kazanka Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    FK Murom
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Znamya Truda
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 05/11 22:00
    Dinamo St. Petersburg
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/11 19:00
    Luki Energiya
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Krasava Odintsovo
    Chita
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    FK Leningradets
    Dinamo St. Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    SFC CRFSO Smolensk
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Tver
    Kairat Moskva
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 10/11 22:00
    Kazanka Moscow
    FK Murom
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Torpedo Vladimir
    Volna Nizhegorodskaya
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    Znamya Truda
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 10/11 22:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Zvezda Sint Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Dinamo St. Petersburg
    SFC CRFSO Smolensk
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Kairat Moskva
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Krasava Odintsovo
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Luki Energiya
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/11 22:00
    Shinnik Yaroslavl
    Olimp-Dolgiye Prudy-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    FK Murom
    Dinamo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Volna Nizhegorodskaya
    Kazanka Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/11 22:00
    Znamya Truda
    Torpedo Vladimir
    ? - ?
    Vòng Bảng B
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Nga (Tây)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Nga (Tây)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Nga (Hạng hai Nga)
Tên Tiếng Anh Russia Division 2 (Zone West)
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 10 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)