Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) hôm nay, LTĐ Na Uy

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 21 Hạng hai Na Uy (H2) mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) vòng 21 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Na Uy mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) có tên Tiếng Anh là Norway 2 Division B và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Na Uy. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Na Uy hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Na Uy (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Na Uy (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Na Uy. Ngoài ra, LTĐ BĐ Na Uy và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Na Uy tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) mùa giải 2021

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy (Nhóm B) của 1 cặp đấu:
    VS
1234567891011121314151617181920212223242526
  • 19/06 18:00
    Flekkeroy IL
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/06 20:00
    Vard Haugesund
    Kjelsas IL
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/06 21:00
    Skeid Oslo
    FK Arendal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/06 18:00
    Egersunds IK
    Nardo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 20/06 19:00
    Levanger
    Notodden
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/06 00:00
    Odd Grenland 2
    Fram Larvik
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/06 00:00
    Oygarden
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/06 20:00
    FK Arendal
    Oygarden
    1 - 1
    Vòng 2
  • 26/06 20:00
    Fram Larvik
    Vard Haugesund
    0 - 2
    Vòng 2
  • 26/06 21:00
    Kjelsas IL
    Odd Grenland 2
    2 - 1
    Vòng 2
  • 26/06 21:00
    Nardo
    Flekkeroy IL
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/06 21:00
    Rosenborg 2
    Skeid Oslo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 26/06 23:00
    Notodden
    Egersunds IK
    1 - 2
    Vòng 2
  • 27/06 20:45
    Sotra SK
    Levanger
    1 - 3
    Vòng 2
  • 29/06 18:30
    Odd Grenland 2
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 21:00
    Oygarden
    Notodden
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 21:30
    Egersunds IK
    Sotra SK
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/06 22:00
    Vard Haugesund
    FK Arendal
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/07 00:00
    Flekkeroy IL
    Fram Larvik
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/07 00:00
    Skeid Oslo
    Kjelsas IL
    2 - 0
    Vòng 3
  • 01/07 01:00
    Levanger
    Nardo
    2 - 0
    Vòng 3
  • 03/07 20:00
    Egersunds IK
    Oygarden
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/07 21:00
    Fram Larvik
    Kjelsas IL
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/07 18:00
    Flekkeroy IL
    Levanger
    2 - 1
    Vòng 4
  • 04/07 19:00
    Nardo
    Vard Haugesund
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/07 20:30
    Sotra SK
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 4
  • 05/07 21:00
    Rosenborg 2
    FK Arendal
    0 - 3
    Vòng 4
  • 06/07 00:00
    Notodden
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/07 22:00
    Skeid Oslo
    Nardo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/07 23:00
    Oygarden
    Sotra SK
    2 - 0
    Vòng 5
  • 07/07 23:00
    Vard Haugesund
    Egersunds IK
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/07 23:00
    Kjelsas IL
    Notodden
    1 - 2
    Vòng 5
  • 08/07 23:00
    Rosenborg 2
    Levanger
    3 - 1
    Vòng 5
  • 09/07 00:00
    Odd Grenland 2
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/07 00:00
    FK Arendal
    Fram Larvik
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/07 19:00
    Sotra SK
    Vard Haugesund
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/07 20:00
    Levanger
    Oygarden
    4 - 0
    Vòng 6
  • 11/07 21:00
    Flekkeroy IL
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/07 21:00
    Nardo
    Kjelsas IL
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/07 21:00
    Notodden
    FK Arendal
    0 - 0
    Vòng 6
  • 12/07 00:15
    Fram Larvik
    Rosenborg 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/07 21:30
    Egersunds IK
    Odd Grenland 2
    1 - 2
    Vòng 6
  • 17/07 17:30
    Vard Haugesund
    Levanger
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/07 18:30
    Oygarden
    Flekkeroy IL
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/07 19:00
    Skeid Oslo
    Fram Larvik
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/07 20:00
    Kjelsas IL
    Egersunds IK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18/07 18:00
    FK Arendal
    Nardo
    1 - 1
    Vòng 7
  • 18/07 20:00
    Odd Grenland 2
    Sotra SK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19/07 21:00
    Rosenborg 2
    Notodden
    0 - 1
    Vòng 7
  • 21/07 21:00
    Levanger
    Skeid Oslo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/07 21:30
    Sotra SK
    Kjelsas IL
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/07 23:00
    Egersunds IK
    FK Arendal
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/07 23:00
    Flekkeroy IL
    Vard Haugesund
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22/07 20:30
    Oygarden
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/07 23:00
    Nardo
    Rosenborg 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/07 00:00
    Notodden
    Fram Larvik
    2 - 0
    Vòng 8
  • 28/07 19:45
    Rosenborg 2
    Sotra SK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/07 22:00
    Kjelsas IL
    Levanger
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/07 22:30
    Skeid Oslo
    Oygarden
    0 - 1
    Vòng 9
  • 28/07 23:00
    Fram Larvik
    Egersunds IK
    1 - 1
    Vòng 9
  • 29/07 00:00
    FK Arendal
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng 9
  • 29/07 18:00
    Odd Grenland 2
    Nardo
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/07 21:00
    Vard Haugesund
    Notodden
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/08 21:00
    Sotra SK
    FK Arendal
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/08 21:00
    Levanger
    Odd Grenland 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/08 21:00
    Nardo
    Fram Larvik
    2 - 0
    Vòng 10
  • 05/08 00:00
    Oygarden
    Vard Haugesund
    2 - 0
    Vòng 10
  • 08/08 21:30
    Egersunds IK
    Rosenborg 2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 13/08 21:00
    Vard Haugesund
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/08 17:00
    FK Arendal
    Levanger
    1 - 1
    Vòng 11
  • 14/08 19:00
    Kjelsas IL
    Oygarden
    0 - 1
    Vòng 11
  • 14/08 19:00
    Skeid Oslo
    Egersunds IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 14/08 20:00
    Fram Larvik
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/08 20:00
    Nardo
    Notodden
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/08 20:30
    Rosenborg 2
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/08 21:00
    Oygarden
    Nardo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/08 21:15
    Levanger
    Fram Larvik
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/08 21:30
    Sotra SK
    Notodden
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/08 00:00
    Kjelsas IL
    FK Arendal
    1 - 2
    Vòng 12
  • 19/08 00:00
    Odd Grenland 2
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 12
  • 19/08 22:00
    Flekkeroy IL
    Egersunds IK
    1 - 2
    Vòng 12
  • 20/08 00:00
    Vard Haugesund
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/08 20:00
    Fram Larvik
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/08 19:00
    Egersunds IK
    Levanger
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/08 20:00
    Notodden
    Flekkeroy IL
    0 - 1
    Vòng 13
  • 22/08 20:30
    Nardo
    Sotra SK
    2 - 1
    Vòng 13
  • 22/08 21:30
    Skeid Oslo
    Vard Haugesund
    2 - 0
    Vòng 13
  • 23/08 21:00
    Rosenborg 2
    Kjelsas IL
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/08 00:00
    FK Arendal
    Odd Grenland 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 27/08 23:00
    Levanger
    Rosenborg 2
    2 - 1
    Vòng 14
  • 28/08 18:00
    Vard Haugesund
    Skeid Oslo
    0 - 1
    Vòng 14
  • 28/08 20:00
    Flekkeroy IL
    FK Arendal
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/08 20:00
    Oygarden
    Egersunds IK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/08 21:00
    Kjelsas IL
    Fram Larvik
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/08 20:00
    Sotra SK
    Nardo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 31/08 00:00
    Odd Grenland 2
    Notodden
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01/09 20:00
    Fram Larvik
    Levanger
    0 - 0
    Vòng 15
  • 01/09 21:00
    FK Arendal
    Sotra SK
    2 - 0
    Vòng 15
  • 01/09 23:00
    Egersunds IK
    Vard Haugesund
    2 - 0
    Vòng 15
  • 01/09 23:00
    Skeid Oslo
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/09 20:30
    Rosenborg 2
    Odd Grenland 2
    1 - 2
    Vòng 15
  • 03/09 00:00
    Notodden
    Kjelsas IL
    2 - 0
    Vòng 15
  • 04/09 20:00
    Vard Haugesund
    Fram Larvik
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/09 20:00
    Levanger
    FK Arendal
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/09 20:00
    Oygarden
    Skeid Oslo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 05/09 21:00
    Flekkeroy IL
    Notodden
    1 - 0
    Vòng 16
  • 05/09 22:00
    Sotra SK
    Rosenborg 2
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/09 18:00
    Odd Grenland 2
    Egersunds IK
    1 - 2
    Vòng 16
  • 11/09 18:00
    Notodden
    Sotra SK
    2 - 0
    Vòng 17
  • 11/09 19:00
    Skeid Oslo
    Levanger
    2 - 0
    Vòng 17
  • 11/09 20:00
    Egersunds IK
    Flekkeroy IL
    3 - 0
    Vòng 17
  • 11/09 21:00
    FK Arendal
    Kjelsas IL
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/09 20:00
    Fram Larvik
    Nardo
    2 - 1
    Vòng 17
  • 13/09 20:00
    Rosenborg 2
    Vard Haugesund
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/09 20:30
    Odd Grenland 2
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/09 20:00
    Vard Haugesund
    Oygarden
    1 - 0
    Vòng 18
  • 18/09 21:00
    Fram Larvik
    Notodden
    2 - 1
    Vòng 18
  • 18/09 21:00
    Skeid Oslo
    Sotra SK
    1 - 0
    Vòng 18
  • 19/09 19:30
    Levanger
    Egersunds IK
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19/09 21:00
    Nardo
    FK Arendal
    1 - 2
    Vòng 18
  • 19/09 21:00
    Flekkeroy IL
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 18
  • 20/09 22:00
    Kjelsas IL
    Rosenborg 2
    3 - 1
    Vòng 18
  • 25/09 21:00
    FK Arendal
    Skeid Oslo
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/09 19:00
    Sotra SK
    Flekkeroy IL
    0 - 0
    Vòng 19
  • 26/09 20:00
    Egersunds IK
    Kjelsas IL
    1 - 0
    Vòng 19
  • 26/09 20:00
    Notodden
    Nardo
    1 - 0
    Vòng 19
  • 26/09 20:00
    Oygarden
    Levanger
    2 - 1
    Vòng 19
  • 27/09 20:00
    Rosenborg 2
    Fram Larvik
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/09 21:00
    Odd Grenland 2
    Vard Haugesund
    0 - 1
    Vòng 19
  • 29/09 23:00
    Notodden
    Skeid Oslo
    2 - 1
    Vòng 10
  • 30/09 22:00
    Kjelsas IL
    Nardo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/10 20:00
    Fram Larvik
    FK Arendal
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 19:00
    Kjelsas IL
    Sotra SK
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 19:30
    Nardo
    Egersunds IK
    2 - 1
    Vòng 20
  • 03/10 20:00
    Flekkeroy IL
    Oygarden
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/10 20:30
    Levanger
    Vard Haugesund
    0 - 4
    Vòng 20
  • 04/10 23:00
    Notodden
    Rosenborg 2
    3 - 1
    Vòng 20
  • 05/10 00:00
    Skeid Oslo
    Odd Grenland 2
    0 - 0
    Vòng 20
  • 09/10 18:00
    Sotra SK
    Fram Larvik
    2 - 2
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    Vard Haugesund
    Flekkeroy IL
    1 - 0
    Vòng 21
  • 09/10 19:00
    Oygarden
    Kjelsas IL
    1 - 1
    Vòng 21
  • 09/10 21:00
    FK Arendal
    Notodden
    1 - 0
    Vòng 21
  • 10/10 20:00
    Egersunds IK
    Skeid Oslo
    1 - 0
    Vòng 21
  • 10/10 20:00
    Rosenborg 2
    Nardo
    1 - 2
    Vòng 21
  • 10/10 21:00
    Odd Grenland 2
    Levanger
    0 - 4
    Vòng 21
  • 14/10 21:30
    FK Arendal
    Rosenborg 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 19:30
    Sotra SK
    Egersunds IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 20:00
    Kjelsas IL
    Vard Haugesund
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 20:15
    Notodden
    Oygarden
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/10 20:30
    Nardo
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/10 19:00
    Levanger
    Flekkeroy IL
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/10 20:00
    Fram Larvik
    Odd Grenland 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/10 20:00
    Nardo
    Oygarden
    ? - ?
    Vòng 15
  • 21/10 21:30
    Flekkeroy IL
    Kjelsas IL
    ? - ?
    Vòng 10
  • 23/10 18:30
    Oygarden
    FK Arendal
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/10 19:00
    Egersunds IK
    Fram Larvik
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/10 18:00
    Vard Haugesund
    Nardo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/10 19:00
    Skeid Oslo
    Notodden
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/10 20:00
    Levanger
    Sotra SK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/10 21:30
    Flekkeroy IL
    Rosenborg 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 26/10 00:00
    Odd Grenland 2
    Kjelsas IL
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/10 19:00
    FK Arendal
    Vard Haugesund
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 19:00
    Fram Larvik
    Flekkeroy IL
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 19:00
    Kjelsas IL
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/10 19:00
    Sotra SK
    Oygarden
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/10 19:00
    Notodden
    Levanger
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/10 20:30
    Rosenborg 2
    Egersunds IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/11 21:30
    Nardo
    Odd Grenland 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/11 19:00
    Egersunds IK
    Notodden
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Flekkeroy IL
    Nardo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Levanger
    Kjelsas IL
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Odd Grenland 2
    FK Arendal
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Oygarden
    Fram Larvik
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Skeid Oslo
    Rosenborg 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/11 19:00
    Vard Haugesund
    Sotra SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/11 19:00
    FK Arendal
    Egersunds IK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Fram Larvik
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Kjelsas IL
    Flekkeroy IL
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Nardo
    Levanger
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Notodden
    Vard Haugesund
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Rosenborg 2
    Oygarden
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/11 19:00
    Sotra SK
    Odd Grenland 2
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Na Uy (Nhóm B)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Na Uy (Nhóm B)
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng hai Na Uy (H2)
Tên Tiếng Anh Norway 2 Division B
Vòng đấu hiện tại 21
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 18 Tháng sáu 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng mười một 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)