Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro hôm nay, LTĐ Montenegro

Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 10 Hạng nhì Montenegro mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro vòng 10 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Montenegro thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Montenegro mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Montenegro thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Montenegro có tên Tiếng Anh là Montenegro Division 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Montenegro. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Montenegro hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Montenegro (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Montenegro (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Montenegro. Ngoài ra, LTĐ BĐ Montenegro và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Montenegro tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro mùa giải 2021-2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819
  • 15/08 22:30
    Arsenal Tivat
    Jedinstvo Bijelo Polje
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/08 22:30
    OFK Igalo
    Mladost DG
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Berane
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 01:00
    FK Kom
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/08 01:15
    OFK Titograd
    Bokelj Kotor
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/08 22:30
    Grbalj Radanovici
    FK Berane
    2 - 1
    Vòng 2
  • 22/08 22:30
    OFK Igalo
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Bokelj Kotor
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/08 01:00
    Mladost DG
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/08 22:30
    Arsenal Tivat
    OFK Igalo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/08 22:30
    Cetinje
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 00:00
    OFK Titograd
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 01:00
    FK Berane
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 0
    Vòng 3
  • 30/08 01:00
    FK Kom
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 3
  • 05/09 22:00
    OFK Igalo
    FK Kom
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/09 00:00
    OFK Titograd
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/09 01:00
    Bokelj Kotor
    FK Berane
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/09 01:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/09 22:00
    Arsenal Tivat
    Mladost DG
    0 - 0
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Cetinje
    Bokelj Kotor
    0 - 1
    Vòng 5
  • 12/09 22:00
    Grbalj Radanovici
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 2
    Vòng 5
  • 13/09 00:00
    FK Berane
    OFK Igalo
    1 - 1
    Vòng 5
  • 13/09 00:00
    FK Kom
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/09 00:00
    Mladost DG
    Grbalj Radanovici
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/09 21:30
    Arsenal Tivat
    FK Kom
    1 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 21:30
    OFK Igalo
    Cetinje
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/09 22:30
    Mladost DG
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20/09 00:00
    Bokelj Kotor
    Grbalj Radanovici
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/09 00:00
    OFK Titograd
    FK Berane
    0 - 0
    Vòng 6
  • 26/09 21:00
    Cetinje
    OFK Titograd
    1 - 0
    Vòng 7
  • 26/09 21:00
    Grbalj Radanovici
    OFK Igalo
    2 - 1
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    FK Berane
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Bokelj Kotor
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/09 00:00
    FK Kom
    Mladost DG
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/10 20:30
    Arsenal Tivat
    Cetinje
    2 - 0
    Vòng 8
  • 03/10 20:30
    OFK Igalo
    Jedinstvo Bijelo Polje
    0 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    FK Kom
    FK Berane
    0 - 2
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    Mladost DG
    Bokelj Kotor
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/10 23:00
    OFK Titograd
    Grbalj Radanovici
    1 - 1
    Vòng 8
  • 09/10 20:30
    FK Berane
    Mladost DG
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Bokelj Kotor
    OFK Igalo
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Cetinje
    FK Kom
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Grbalj Radanovici
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 9
  • 09/10 20:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/10 20:00
    Bokelj Kotor
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Cetinje
    FK Berane
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Grbalj Radanovici
    FK Kom
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 20:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Arsenal Tivat
    0 - 0
    Vòng 10
  • 13/10 22:30
    Mladost DG
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/10 22:30
    Arsenal Tivat
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    FK Berane
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    Cetinje
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    FK Kom
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/10 22:30
    OFK Titograd
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 11
  • 24/10 22:30
    Bokelj Kotor
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Grbalj Radanovici
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    OFK Igalo
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 12
  • 24/10 22:30
    Mladost DG
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 12
  • 31/10 23:30
    Arsenal Tivat
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    FK Berane
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    Cetinje
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    Grbalj Radanovici
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 13
  • 31/10 23:30
    FK Kom
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 13
  • 06/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    OFK Igalo
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    Mladost DG
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 23:30
    OFK Titograd
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 14
  • 10/11 23:30
    FK Berane
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Cetinje
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Grbalj Radanovici
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 15
  • 10/11 23:30
    FK Kom
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/11 23:30
    Arsenal Tivat
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    OFK Igalo
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    Mladost DG
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 16
  • 14/11 23:30
    OFK Titograd
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 16
  • 21/11 23:30
    FK Berane
    FK Kom
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Bokelj Kotor
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Cetinje
    Arsenal Tivat
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Grbalj Radanovici
    OFK Titograd
    ? - ?
    Vòng 17
  • 21/11 23:30
    Jedinstvo Bijelo Polje
    OFK Igalo
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/11 23:30
    Arsenal Tivat
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    OFK Igalo
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    FK Kom
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    Mladost DG
    FK Berane
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/11 23:30
    OFK Titograd
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 23:30
    Arsenal Tivat
    Jedinstvo Bijelo Polje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    FK Berane
    Cetinje
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    OFK Igalo
    Mladost DG
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    FK Kom
    Grbalj Radanovici
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 23:30
    OFK Titograd
    Bokelj Kotor
    ? - ?
    Vòng 19
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Montenegro

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Montenegro
Tên viết tắt, tên gọi khác Hạng nhì Montenegro
Tên Tiếng Anh Montenegro Division 2
Vòng đấu hiện tại 10
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 1 Tháng tám 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 10 Tháng sáu 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)