Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia hôm nay, LTĐ Georgia

Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 24 H2 Georgia (Hạng hai Georgia) mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Georgia vòng 24 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Georgia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Georgia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Georgia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Georgia có tên Tiếng Anh là Georgia Erovnuli Liga 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Georgia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Georgia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Georgia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Georgia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Georgia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Georgia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Georgia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Georgia mùa giải 2021

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 01/03 16:00
    Merani Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/03 18:00
    Baia Zugdidi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/03 16:00
    Chikhura Sachkhere
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/03 17:00
    Gagra
    Merani Martvili
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/03 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/03 16:00
    Chikhura Sachkhere
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 2
  • 08/03 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/03 18:00
    Merani Martvili
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/03 18:00
    Sioni Bolnisi
    Baia Zugdidi
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/03 18:00
    Baia Zugdidi
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/03 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Martvili
    0 - 1
    Vòng 3
  • 15/03 16:00
    Merani Tbilisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/03 16:00
    Gagra
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/03 18:00
    Shevardeni
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/03 16:00
    Gareji Sagarejo
    Metalurgi Rustavi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/03 16:00
    Gagra
    Merani Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Sioni Bolnisi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/03 18:00
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22/03 16:00
    Chikhura Sachkhere
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22/03 18:00
    Gareji Sagarejo
    Shevardeni
    2 - 0
    Vòng 4
  • 01/04 16:00
    Merani Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 5
  • 01/04 16:00
    Shevardeni
    Merani Martvili
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01/04 17:00
    Baia Zugdidi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 17:00
    Sioni Bolnisi
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 5
  • 06/04 16:00
    Chikhura Sachkhere
    Shevardeni
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/04 18:00
    Merani Martvili
    Sioni Bolnisi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/04 17:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/04 18:00
    Merani Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/04 16:00
    Gagra
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 12/04 16:00
    Sioni Bolnisi
    Chikhura Sachkhere
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/04 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Martvili
    1 - 0
    Vòng 7
  • 12/04 18:00
    Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 17:00
    Baia Zugdidi
    Merani Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 18:00
    Shevardeni
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16/04 16:00
    Chikhura Sachkhere
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 16:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Martvili
    1 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 17:00
    Merani Tbilisi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 18:00
    Gagra
    Sioni Bolnisi
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/04 16:00
    Merani Martvili
    Chikhura Sachkhere
    3 - 0
    Vòng 9
  • 24/04 17:00
    Gareji Sagarejo
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/04 18:00
    Sioni Bolnisi
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 9
  • 25/04 18:00
    Shevardeni
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/04 18:00
    Baia Zugdidi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/04 18:00
    Merani Martvili
    Gagra
    0 - 2
    Vòng 10
  • 28/04 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/04 16:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Chikhura Sachkhere
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/04 18:00
    Shevardeni
    Baia Zugdidi
    3 - 1
    Vòng 10
  • 29/04 18:00
    Sioni Bolnisi
    Metalurgi Rustavi
    2 - 0
    Vòng 10
  • 06/05 15:00
    Merani Tbilisi
    Merani Martvili
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 16:00
    Gagra
    Chikhura Sachkhere
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/05 18:00
    Shevardeni
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 11
  • 07/05 18:00
    Baia Zugdidi
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 11
  • 07/05 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 11
  • 10/05 16:00
    Chikhura Sachkhere
    Merani Tbilisi
    0 - 3
    Vòng 12
  • 10/05 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/05 18:00
    Sioni Bolnisi
    Shevardeni
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/05 18:00
    Merani Martvili
    Metalurgi Rustavi
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/05 18:00
    Gareji Sagarejo
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/05 17:00
    Merani Tbilisi
    Gagra
    4 - 2
    Vòng 13
  • 15/05 18:00
    Baia Zugdidi
    Merani Martvili
    1 - 2
    Vòng 13
  • 15/05 18:00
    Shevardeni
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16/05 18:00
    Sioni Bolnisi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 13
  • 16/05 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Chikhura Sachkhere
    2 - 1
    Vòng 13
  • 22/05 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/05 16:00
    Gagra
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 14
  • 24/05 20:00
    Gareji Sagarejo
    Sioni Bolnisi
    2 - 0
    Vòng 14
  • 25/05 19:00
    Chikhura Sachkhere
    Baia Zugdidi
    0 - 2
    Vòng 14
  • 25/05 19:00
    Merani Martvili
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 14
  • 07/06 20:00
    Shevardeni
    Chikhura Sachkhere
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/06 20:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/06 20:00
    Baia Zugdidi
    Gagra
    0 - 2
    Vòng 15
  • 08/06 20:00
    Gareji Sagarejo
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 15
  • 08/06 20:00
    Sioni Bolnisi
    Merani Martvili
    1 - 1
    Vòng 15
  • 12/06 20:00
    Gagra
    Shevardeni
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12/06 20:00
    Merani Tbilisi
    Baia Zugdidi
    2 - 0
    Vòng 16
  • 13/06 20:00
    Merani Martvili
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/06 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 1
    Vòng 16
  • 13/06 20:00
    Chikhura Sachkhere
    Sioni Bolnisi
    0 - 3
    Vòng 16
  • 18/06 20:00
    Baia Zugdidi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Sioni Bolnisi
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Merani Martvili
    WIT Georgia Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Shevardeni
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Gareji Sagarejo
    Chikhura Sachkhere
    0 - 0
    Vòng 17
  • 23/06 20:00
    Chikhura Sachkhere
    Merani Martvili
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23/06 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Baia Zugdidi
    0 - 1
    Vòng 18
  • 23/06 20:00
    Gagra
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 18
  • 24/06 21:00
    Merani Tbilisi
    Sioni Bolnisi
    2 - 3
    Vòng 18
  • 24/06 22:00
    Metalurgi Rustavi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 18
  • 27/06 21:00
    Gagra
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/06 21:00
    Chikhura Sachkhere
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 19
  • 30/06 21:00
    Baia Zugdidi
    Shevardeni
    0 - 1
    Vòng 19
  • 30/06 21:00
    Merani Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 19
  • 30/06 22:00
    Metalurgi Rustavi
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 19
  • 01/07 21:00
    Chikhura Sachkhere
    Gagra
    0 - 2
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    Merani Martvili
    Merani Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    Sioni Bolnisi
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 20
  • 05/07 21:00
    Gareji Sagarejo
    Metalurgi Rustavi
    2 - 0
    Vòng 20
  • 06/08 20:30
    Baia Zugdidi
    Gareji Sagarejo
    0 - 0
    Vòng 21
  • 06/08 20:30
    Merani Tbilisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 1
    Vòng 21
  • 06/08 22:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Martvili
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07/08 20:30
    Shevardeni
    Sioni Bolnisi
    0 - 1
    Vòng 21
  • 07/08 20:30
    Gagra
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 21
  • 12/08 20:00
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 22
  • 12/08 20:00
    Chikhura Sachkhere
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 22
  • 13/08 20:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Sioni Bolnisi
    1 - 1
    Vòng 22
  • 13/08 20:00
    Gareji Sagarejo
    Shevardeni
    0 - 0
    Vòng 22
  • 13/08 22:00
    Gagra
    Merani Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 22
  • 10/09 19:30
    Baia Zugdidi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Shevardeni
    Merani Martvili
    0 - 2
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Sioni Bolnisi
    Gareji Sagarejo
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 19:30
    Merani Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/09 21:00
    Metalurgi Rustavi
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 23
  • 15/09 19:30
    Merani Martvili
    Sioni Bolnisi
    3 - 0
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    WIT Georgia Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    1 - 1
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    Merani Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    0 - 0
    Vòng 24
  • 15/09 19:30
    Gagra
    Baia Zugdidi
    3 - 0
    Vòng 24
  • 19/09 19:00
    Baia Zugdidi
    Merani Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Shevardeni
    Gagra
    1 - 0
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Sioni Bolnisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Martvili
    0 - 1
    Vòng 25
  • 19/09 19:00
    Metalurgi Rustavi
    WIT Georgia Tbilisi
    3 - 1
    Vòng 25
  • 23/09 19:00
    Gagra
    Sioni Bolnisi
    1 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Merani Tbilisi
    Shevardeni
    2 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Metalurgi Rustavi
    Baia Zugdidi
    0 - 0
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Martvili
    1 - 1
    Vòng 26
  • 23/09 19:00
    Chikhura Sachkhere
    Gareji Sagarejo
    0 - 1
    Vòng 26
  • 28/09 18:30
    Sioni Bolnisi
    Merani Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Gareji Sagarejo
    Gagra
    0 - 1
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Merani Martvili
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Baia Zugdidi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 27
  • 28/09 18:30
    Shevardeni
    Metalurgi Rustavi
    2 - 2
    Vòng 27
  • 03/10 18:00
    Sioni Bolnisi
    Metalurgi Rustavi
    3 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    Merani Tbilisi
    2 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Merani Martvili
    Gagra
    0 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Chikhura Sachkhere
    1 - 0
    Vòng 28
  • 03/10 18:00
    Shevardeni
    Baia Zugdidi
    1 - 0
    Vòng 28
  • 08/10 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Shevardeni
    1 - 3
    Vòng 24
  • 14/10 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/10 18:00
    Shevardeni
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/10 18:00
    Merani Tbilisi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/10 18:00
    Gagra
    Chikhura Sachkhere
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Sioni Bolnisi
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/10 18:00
    Sioni Bolnisi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/10 18:00
    Merani Martvili
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/10 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Gagra
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/10 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 30
  • 23/10 18:00
    Baia Zugdidi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/10 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Chikhura Sachkhere
    ? - ?
    Vòng 31
  • 23/10 18:00
    Sioni Bolnisi
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 31
  • 24/10 18:00
    Merani Tbilisi
    Gagra
    ? - ?
    Vòng 31
  • 24/10 18:00
    Shevardeni
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 31
  • 29/10 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 31/10 18:00
    Gareji Sagarejo
    Sioni Bolnisi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 31/10 18:00
    Gagra
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/11 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/11 18:00
    Merani Martvili
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 32
  • 06/11 18:00
    Sioni Bolnisi
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 18:00
    Gareji Sagarejo
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 18:00
    Baia Zugdidi
    Gagra
    ? - ?
    Vòng 33
  • 06/11 18:00
    Shevardeni
    Chikhura Sachkhere
    ? - ?
    Vòng 33
  • 19/11 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Sioni Bolnisi
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 18:00
    Merani Martvili
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 18:00
    Merani Tbilisi
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/11 18:00
    Gagra
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 34
  • 26/11 18:00
    Baia Zugdidi
    Metalurgi Rustavi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 18:00
    Merani Martvili
    WIT Georgia Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 18:00
    Gareji Sagarejo
    Chikhura Sachkhere
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 18:00
    Sioni Bolnisi
    Gagra
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 18:00
    Shevardeni
    Merani Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 35
  • 03/12 18:00
    Gagra
    Gareji Sagarejo
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03/12 18:00
    Chikhura Sachkhere
    Merani Martvili
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03/12 18:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Baia Zugdidi
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03/12 18:00
    Metalurgi Rustavi
    Shevardeni
    ? - ?
    Vòng 36
  • 03/12 18:00
    Merani Tbilisi
    Sioni Bolnisi
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Georgia

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Georgia
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Georgia (Hạng hai Georgia)
Tên Tiếng Anh Georgia Erovnuli Liga 2
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 25 Tháng hai 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1990
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Hạng 2 Georgia (Erovnuli Liga 2)

Gruzia Erovnuli Liga 2 (tiếng Gruzia: ეროვნული ლიგა 2; lit. National League 2) được tổ chức vào năm 1990 và được coi là giải hạng hai của bóng đá chuyên nghiệp ở Georgia.

Thể thức thi đấu và bảng xếp hạng Hạng 2 Georgia

Có mười câu lạc bộ thi đấu tại Erovnuli Liga 2. Sau mỗi mùa giải

- Các nhà vô địch của giải đấu này được thăng hạng lên Erovnuli Liga, giải đấu hàng đầu của Gruzia;
- Á quân và đội xếp thứ 3 tham gia Vòng Play-off thăng hạng;
- Các đội xếp thứ 8 và 9 đá trận play-off lượt đi trên sân nhà và sân khách với các CLB xếp thứ 3 và 2 của Liga-3;
- Câu lạc bộ dưới cùng được tự động xuống hạng.