Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm A) hôm nay, LTĐ Estonia

Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm A) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 26 H2 Estonia (Hạng hai Estonia) mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm A) vòng 26 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Estonia (Nhóm A) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Estonia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Estonia (Nhóm A) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm A) có tên Tiếng Anh là Estonia Esi Liiga và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Estonia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Estonia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Estonia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Estonia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Estonia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Estonia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Estonia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm A) mùa giải 2021

123456789101112131415161718192021222324252627
  • 05/03 00:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/03 00:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinna Levadia 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/03 00:00
    Tartu JK Welco
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/03 18:00
    Parnu JK
    Elva
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/05 21:00
    Flora Tallinn 2
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/05 22:30
    Tallinna Levadia 2
    Maardu Starbunker
    0 - 3
    Vòng 2
  • 06/05 23:00
    Elva
    Tartu JK Welco
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/05 23:30
    Nomme United
    Parnu JK
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/05 23:30
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/05 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/05 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Maardu Starbunker
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/05 23:00
    Nomme United
    Tartu JK Welco
    3 - 0
    Vòng 3
  • 10/05 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/05 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Elva
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/05 23:00
    Maardu Starbunker
    Parnu JK
    2 - 0
    Vòng 4
  • 15/05 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 17:00
    Tartu JK Welco
    Tallinna Levadia 2
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/05 17:00
    Flora Tallinn 2
    Elva
    1 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme United
    0 - 4
    Vòng 4
  • 20/05 23:00
    Elva
    Nomme United
    2 - 1
    Vòng 5
  • 21/05 23:00
    Tallinna Levadia 2
    JK Tallinna Kalev
    1 - 4
    Vòng 5
  • 21/05 23:00
    Flora Tallinn 2
    Maardu Starbunker
    0 - 2
    Vòng 5
  • 22/05 17:00
    Tartu JK Welco
    Parnu JK
    0 - 2
    Vòng 5
  • 27/05 22:30
    Tartu JK Tammeka 2
    Elva
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/05 23:00
    Nomme United
    Flora Tallinn 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 27/05 23:30
    Maardu Starbunker
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 0
    Vòng 6
  • 27/05 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Welco
    2 - 1
    Vòng 6
  • 27/05 23:30
    Parnu JK
    Tallinna Levadia 2
    2 - 2
    Vòng 6
  • 30/05 17:00
    Elva
    JK Tallinna Kalev
    0 - 1
    Vòng 7
  • 30/05 17:00
    Parnu JK
    Flora Tallinn 2
    1 - 0
    Vòng 7
  • 31/05 23:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Welco
    5 - 0
    Vòng 7
  • 31/05 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tallinna Levadia 2
    1 - 2
    Vòng 7
  • 31/05 23:00
    Nomme United
    Paide Linnameeskond 2
    0 - 2
    Vòng 7
  • 12/06 17:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 2
    Vòng 1
  • 19/06 17:00
    Flora Tallinn 2
    JK Tallinna Kalev
    0 - 2
    Vòng 8
  • 19/06 17:00
    Tartu JK Welco
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20/06 17:00
    Elva
    Maardu Starbunker
    0 - 4
    Vòng 8
  • 20/06 17:00
    Paide Linnameeskond 2
    Parnu JK
    2 - 0
    Vòng 8
  • 26/06 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Flora Tallinn 2
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/06 17:00
    Tartu JK Welco
    Paide Linnameeskond 2
    0 - 3
    Vòng 9
  • 26/06 20:00
    Nomme United
    Maardu Starbunker
    1 - 2
    Vòng 9
  • 27/06 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Parnu JK
    2 - 1
    Vòng 9
  • 27/06 17:00
    Tallinna Levadia 2
    Elva
    1 - 2
    Vòng 9
  • 30/06 23:00
    Parnu JK
    Nomme United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 30/06 23:00
    Elva
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/07 22:00
    Paide Linnameeskond 2
    JK Tallinna Kalev
    0 - 2
    Vòng 10
  • 01/07 23:00
    Flora Tallinn 2
    Tartu JK Welco
    0 - 0
    Vòng 10
  • 03/07 17:00
    Maardu Starbunker
    Tallinna Levadia 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/07 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Flora Tallinn 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 14/07 23:00
    Nomme United
    Tartu JK Tammeka 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 14/07 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Parnu JK
    1 - 1
    Vòng 11
  • 14/07 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Elva
    0 - 0
    Vòng 11
  • 14/07 23:00
    Tartu JK Welco
    Maardu Starbunker
    0 - 2
    Vòng 11
  • 17/07 23:00
    Maardu Starbunker
    Nomme United
    3 - 1
    Vòng 12
  • 17/07 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu JK Welco
    3 - 0
    Vòng 12
  • 17/07 23:00
    Flora Tallinn 2
    Tallinna Levadia 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/07 23:00
    Elva
    Paide Linnameeskond 2
    0 - 1
    Vòng 12
  • 25/07 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tartu JK Tammeka 2
    5 - 0
    Vòng 5
  • 28/07 22:30
    Nomme United
    Tallinna Levadia 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 28/07 22:30
    Elva
    Flora Tallinn 2
    0 - 1
    Vòng 13
  • 28/07 23:00
    Parnu JK
    Maardu Starbunker
    1 - 1
    Vòng 13
  • 28/07 23:30
    Paide Linnameeskond 2
    Tartu JK Welco
    1 - 1
    Vòng 13
  • 28/07 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Tammeka 2
    2 - 0
    Vòng 13
  • 31/07 23:00
    Tartu JK Welco
    Elva
    2 - 0
    Vòng 14
  • 02/08 23:00
    Maardu Starbunker
    JK Tallinna Kalev
    0 - 1
    Vòng 14
  • 02/08 23:00
    Flora Tallinn 2
    Nomme United
    1 - 2
    Vòng 14
  • 02/08 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 2
    Vòng 14
  • 02/08 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Parnu JK
    1 - 2
    Vòng 14
  • 05/08 23:00
    Parnu JK
    Tartu JK Welco
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/08 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Maardu Starbunker
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/08 23:00
    Elva
    Tallinna Levadia 2
    3 - 1
    Vòng 15
  • 07/08 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/08 23:00
    Tartu JK Welco
    JK Tallinna Kalev
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12/08 23:00
    Elva
    Nomme United
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/08 23:00
    Flora Tallinn 2
    Parnu JK
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/08 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Tartu JK Tammeka 2
    2 - 0
    Vòng 16
  • 14/08 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Maardu Starbunker
    2 - 1
    Vòng 16
  • 17/08 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Nomme United
    1 - 2
    Vòng 8
  • 19/08 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Paide Linnameeskond 2
    0 - 1
    Vòng 17
  • 20/08 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Tallinna Levadia 2
    3 - 0
    Vòng 17
  • 20/08 17:00
    Maardu Starbunker
    Flora Tallinn 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20/08 20:00
    Elva
    Parnu JK
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/08 22:00
    Elva
    Maardu Starbunker
    0 - 1
    Vòng 18
  • 25/08 22:00
    Parnu JK
    Paide Linnameeskond 2
    1 - 3
    Vòng 18
  • 25/08 22:30
    Flora Tallinn 2
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 0
    Vòng 18
  • 28/08 17:00
    Tartu JK Welco
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 0
    Vòng 19
  • 28/08 17:00
    Flora Tallinn 2
    Tallinna Levadia 2
    1 - 2
    Vòng 19
  • 29/08 20:00
    Nomme United
    Maardu Starbunker
    1 - 1
    Vòng 19
  • 30/08 22:00
    Parnu JK
    JK Tallinna Kalev
    0 - 2
    Vòng 19
  • 30/08 22:30
    Paide Linnameeskond 2
    Elva
    0 - 2
    Vòng 19
  • 05/09 17:00
    Parnu JK
    JK Tallinna Kalev
    1 - 1
    Vòng 12
  • 06/09 22:00
    Tallinna Levadia 2
    Tartu JK Welco
    1 - 0
    Vòng 18
  • 09/09 22:00
    Maardu Starbunker
    Parnu JK
    0 - 0
    Vòng 20
  • 10/09 00:00
    Parnu JK
    Paide Linnameeskond 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 00:00
    Nomme United
    Elva
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 00:00
    Tallinna Levadia 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 00:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Maardu Starbunker
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 00:00
    Flora Tallinn 2
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 22:00
    Paide Linnameeskond 2
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 20
  • 11/09 17:00
    Elva
    Tartu JK Welco
    2 - 1
    Vòng 20
  • 11/09 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Tallinna Levadia 2
    1 - 1
    Vòng 20
  • 12/09 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme United
    0 - 4
    Vòng 20
  • 15/09 21:30
    Nomme United
    Elva
    0 - 2
    Vòng 21
  • 15/09 21:30
    Flora Tallinn 2
    Maardu Starbunker
    1 - 5
    Vòng 21
  • 15/09 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond 2
    3 - 1
    Vòng 21
  • 15/09 23:30
    Tallinna Levadia 2
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 0
    Vòng 21
  • 15/09 23:30
    Tartu JK Welco
    Parnu JK
    1 - 1
    Vòng 21
  • 16/09 00:00
    Flora Tallinn 2
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 00:00
    JK Tallinna Kalev
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 00:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 00:00
    Tartu JK Welco
    Elva
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 00:00
    Maardu Starbunker
    Tallinna Levadia 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/09 17:00
    Tartu JK Tammeka 2
    JK Tallinna Kalev
    0 - 0
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Welco
    4 - 0
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Nomme United
    Paide Linnameeskond 2
    2 - 1
    Vòng 22
  • 18/09 17:00
    Parnu JK
    Flora Tallinn 2
    0 - 1
    Vòng 22
  • 20/09 23:00
    Tallinna Levadia 2
    Elva
    1 - 1
    Vòng 22
  • 23/09 21:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinna Levadia 2
    0 - 1
    Vòng 23
  • 23/09 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Maardu Starbunker
    1 - 0
    Vòng 23
  • 25/09 17:00
    Flora Tallinn 2
    Tartu JK Welco
    4 - 1
    Vòng 23
  • 26/09 17:00
    Parnu JK
    Nomme United
    0 - 2
    Vòng 23
  • 26/09 21:00
    Elva
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 2
    Vòng 23
  • 29/09 23:00
    Tartu JK Welco
    Nomme United
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/09 23:00
    Elva
    JK Tallinna Kalev
    1 - 2
    Vòng 24
  • 02/10 17:00
    Nomme United
    Flora Tallinn 2
    0 - 0
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Maardu Starbunker
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 1
    Vòng 24
  • 03/10 17:00
    Tartu JK Welco
    Tallinna Levadia 2
    1 - 1
    Vòng 24
  • 03/10 17:00
    Paide Linnameeskond 2
    Parnu JK
    1 - 2
    Vòng 24
  • 10/10 17:00
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 2
    Vòng 26
  • 14/10 23:00
    Maardu Starbunker
    Elva
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/10 00:00
    Maardu Starbunker
    Elva
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/10 00:00
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/10 00:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tallinna Levadia 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/10 00:00
    Flora Tallinn 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/10 00:00
    Paide Linnameeskond 2
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/10 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Paide Linnameeskond 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 16/10 17:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/10 17:00
    Tallinna Levadia 2
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/10 17:00
    Tartu JK Welco
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/10 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 23:00
    Flora Tallinn 2
    Elva
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/10 00:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/10 00:00
    Elva
    Flora Tallinn 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/10 00:00
    Nomme United
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/10 00:00
    Paide Linnameeskond 2
    Maardu Starbunker
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/10 00:00
    Tallinna Levadia 2
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/10 19:00
    Tallinna Levadia 2
    Maardu Starbunker
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/10 23:00
    Paide Linnameeskond 2
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    JK Tallinna Kalev
    Elva
    ? - ?
    Vòng 35
  • 29/10 00:00
    Maardu Starbunker
    Flora Tallinn 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 29/10 00:00
    Nomme United
    Tartu JK Tammeka 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 29/10 00:00
    Parnu JK
    Tallinna Levadia 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 29/10 00:00
    Tartu JK Welco
    Paide Linnameeskond 2
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/10 17:00
    Maardu Starbunker
    Paide Linnameeskond 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/10 23:00
    Nomme United
    Tallinna Levadia 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/10 23:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Flora Tallinn 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/10 18:00
    Elva
    Parnu JK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/11 00:00
    Tartu JK Welco
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/11 23:00
    Nomme United
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 18
  • 07/11 00:00
    Tallinna Levadia 2
    Nomme United
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/11 00:00
    Maardu Starbunker
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/11 00:00
    Flora Tallinn 2
    Paide Linnameeskond 2
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/11 00:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Elva
    ? - ?
    Vòng 36
  • 07/11 00:00
    Parnu JK
    Tartu JK Welco
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm A)

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Estonia (Nhóm A)
Tên viết tắt, tên gọi khác H2 Estonia (Hạng hai Estonia)
Tên Tiếng Anh Estonia Esi Liiga
Vòng đấu hiện tại 26
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ tư, 1 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1992
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Giải hạng Hai Estonia

Được dịch từ tiếng Anh-Esiliiga là bộ phận thứ hai trong hệ thống giải đấu bóng đá Estonia. Esiliiga được xếp hạng dưới Meistriliiga và trên Esiliiga B. Như ở hầu hết các quốc gia có nhiệt độ thấp vào mùa đông, mùa bắt đầu vào tháng ba và kết thúc vào tháng 11. Giải đấu có một số đội dự bị của các câu lạc bộ Meistriliiga.

Esiliiga là giải hạng hai trong hệ thống giải bóng đá Estonia. Esiliiga được xếp hạng dưới Meistriliiga và trên Esiliiga B. Như ở hầu hết các quốc gia có nhiệt độ thấp vào mùa đông, mùa bắt đầu từ tháng Ba và kết thúc vào tháng Mười Một. Giải đấu có một số đội dự bị của các câu lạc bộ Meistriliiga. Theo quy định của Liên đoàn bóng đá Estonia, các đội dự bị không đủ điều kiện để thăng hạng lên Meistriliiga, nhưng có thể chơi ở Cúp quốc gia Estonia.

Thể thức thi đấu và bảng xếp hạng Giải hạng 2 Estonia

Trong mùa giải, các đội chơi với nhau bốn lần, hai lần trên sân nhà và hai lần trên sân khách. Điều này tạo nên tổng cộng 36 trận đấu được chơi mỗi mùa. Các đội giành được ba điểm cho một chiến thắng, một cho một trận hòa và không có một thất bại nào. Thăng hạng và xuống hạng giữa các đội là đặc điểm trung tâm của giải đấu. Vào cuối mùa giải, các câu lạc bộ ở đầu giải của họ giành quyền thăng hạng lên hạng cao hơn tiếp theo, trong khi những đội cuối bảng sẽ xuống hạng ở hạng thấp hơn tiếp theo.

Vào cuối một mùa giải, câu lạc bộ hàng đầu của Esiliiga được thăng hạng lên Meistriliiga. Điều này có nghĩa là câu lạc bộ Esiliiga đáp ứng các tiêu chí cấp phép của Meistriliiga. Các đội dự bị ở Estonia chơi trong cùng một hệ thống giải đấu với đội cao cấp, tuy nhiên, họ phải chơi dưới đội chính ít nhất một bậc, và do đó không đủ điều kiện để thăng hạng lên Meistriliiga.

Hai câu lạc bộ cuối cùng của Esiliiga được xuống hạng ở Esiliiga B, và hai câu lạc bộ hàng đầu của Esiliiga B được thăng hạng lên Esiliiga. Các trận play-off hai lượt cho vị trí Meistriliiga được tranh chấp giữa câu lạc bộ xếp thứ chín (thứ hai dưới cùng) ở Meistriliiga và thứ hai ở Esiliiga, và trận play-off hai lượt cho vị trí Esiliiga được tranh chấp giữa đội xếp thứ tám (dưới cùng thứ ba) câu lạc bộ ở Esiliiga và thứ ba ở Esiliiga B.