Lịch thi đấu Hạng 2 Chile hôm nay, LTĐ Chile

Lịch thi đấu Hạng 2 Chile hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 24 Hạng 2 Chile mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile vòng 24 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Chile thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Chile mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Chile thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Chile là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Chile. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Chile hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Chile (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Chile (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Chile. Ngoài ra, LTĐ BĐ Chile và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Chile tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile mùa giải 2021-2022

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 04/04 01:00
    Puerto Montt
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Cobreloa
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Deportes Iquique
    Coquimbo Unido
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Deportes Temuco
    San Luis Quillota
    2 - 1
    Vòng 1
  • 04/04 22:00
    Magallanes
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/04 07:00
    Rangers Talca
    Union San Felipe
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/04 04:00
    Universidad de Concepcion
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/04 22:00
    Union San Felipe
    Puerto Montt
    2 - 0
    Vòng 2
  • 17/04 23:00
    CSyD Barnechea
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/04 04:00
    San Marcos de Arica
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/04 05:00
    Deportes Santa Cruz
    Universidad de Concepcion
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/04 05:00
    San Luis Quillota
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/04 02:30
    CD Santiago Morning
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 2
  • 20/04 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 2
  • 25/04 23:00
    Deportes Iquique
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 07:30
    Coquimbo Unido
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 22:00
    Cobreloa
    Universidad de Concepcion
    0 - 3
    Vòng 3
  • 26/04 23:00
    Deportes Temuco
    Union San Felipe
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/04 23:00
    Puerto Montt
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/04 02:30
    CD Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/04 05:00
    Rangers Talca
    CD Copiapo S.A.
    0 - 3
    Vòng 3
  • 02/05 07:30
    Universidad de Concepcion
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 22:00
    Magallanes
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 23:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03/05 23:00
    CD Copiapo S.A.
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 4
  • 04/05 02:30
    San Luis Quillota
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 4
  • 04/05 05:00
    Cobreloa
    Coquimbo Unido
    1 - 1
    Vòng 4
  • 09/05 23:00
    Deportes Iquique
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 07:30
    Union San Felipe
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    Coquimbo Unido
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    Puerto Montt
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 23:00
    CD Santiago Morning
    San Marcos de Arica
    3 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 05:00
    Deportes Temuco
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 5
  • 11/05 07:30
    Rangers Talca
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 5
  • 18/05 22:00
    CSyD Barnechea
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 23:00
    Cobreloa
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 23:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Iquique
    0 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 23:30
    San Marcos de Arica
    Deportes Temuco
    0 - 2
    Vòng 6
  • 19/05 02:30
    Magallanes
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19/05 05:00
    Universidad de Concepcion
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 6
  • 19/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Coquimbo Unido
    0 - 2
    Vòng 6
  • 23/05 23:00
    Deportes Iquique
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 05:00
    Puerto Montt
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/05 22:00
    Coquimbo Unido
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 02:30
    CD Santiago Morning
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 05:00
    Deportes Temuco
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 07:30
    San Luis Quillota
    CD Copiapo S.A.
    0 - 2
    Vòng 7
  • 26/05 03:00
    Union San Felipe
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/05 05:00
    Fernandez Vial
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 8
  • 30/05 07:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 8
  • 30/05 23:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Iquique
    0 - 2
    Vòng 8
  • 30/05 23:00
    Cobreloa
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/05 23:30
    CSyD Barnechea
    Magallanes
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/06 01:30
    San Marcos de Arica
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/06 05:00
    Coquimbo Unido
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/06 07:30
    Rangers Talca
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/06 01:30
    Deportes Iquique
    Universidad de Concepcion
    3 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 02:30
    Union San Felipe
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 22:00
    San Luis Quillota
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 9
  • 07/06 23:00
    CD Copiapo S.A.
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 9
  • 07/06 23:30
    Magallanes
    Cobreloa
    0 - 2
    Vòng 9
  • 08/06 02:30
    CD Santiago Morning
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 05:00
    Puerto Montt
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09/07 07:00
    San Marcos de Arica
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/07 02:30
    Cobreloa
    Deportes Iquique
    2 - 1
    Vòng 10
  • 10/07 23:30
    Deportes Temuco
    Rangers Talca
    1 - 1
    Vòng 10
  • 11/07 23:00
    CSyD Barnechea
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 10
  • 12/07 02:30
    Deportes Santa Cruz
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 10
  • 12/07 03:00
    Fernandez Vial
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 10
  • 14/07 23:30
    CSyD Barnechea
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 05:00
    CD Copiapo S.A.
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 22:00
    Puerto Montt
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 23:00
    Magallanes
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    Deportes Temuco
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    Rangers Talca
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 11
  • 16/07 02:00
    CD Santiago Morning
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/07 04:30
    Union San Felipe
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 11
  • 21/07 22:00
    Cobreloa
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 02:30
    Deportes Santa Cruz
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 05:00
    Coquimbo Unido
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 07:30
    Fernandez Vial
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/07 23:30
    CD Copiapo S.A.
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/07 07:30
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 12
  • 24/07 22:00
    Deportes Iquique
    CD Santiago Morning
    1 - 2
    Vòng 12
  • 25/07 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Fernandez Vial
    1 - 2
    Vòng 1
  • 25/07 22:00
    San Marcos de Arica
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 12
  • 27/07 23:30
    Coquimbo Unido
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/07 05:30
    Universidad de Concepcion
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/07 05:00
    Fernandez Vial
    Deportes Iquique
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/08 02:00
    Deportes Temuco
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 13
  • 01/08 04:30
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    0 - 1
    Vòng 13
  • 01/08 07:00
    Coquimbo Unido
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02/08 02:00
    Puerto Montt
    Fernandez Vial
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/08 02:00
    Rangers Talca
    Deportes Iquique
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/08 23:00
    Magallanes
    CD Copiapo S.A.
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/08 01:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 13
  • 04/08 05:00
    Universidad de Concepcion
    San Marcos de Arica
    0 - 1
    Vòng 13
  • 07/08 23:30
    CD Copiapo S.A.
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/08 23:30
    Deportes Iquique
    Deportes Temuco
    2 - 2
    Vòng 14
  • 08/08 22:00
    Cobreloa
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/08 23:00
    San Marcos de Arica
    Rangers Talca
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/08 23:30
    CD Santiago Morning
    Puerto Montt
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 02:30
    Union San Felipe
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 05:00
    Fernandez Vial
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/08 07:30
    San Luis Quillota
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/08 22:30
    Deportes Santa Cruz
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 22:30
    Puerto Montt
    Deportes Iquique
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 23:00
    Coquimbo Unido
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/08 23:00
    Deportes Temuco
    CD Santiago Morning
    0 - 2
    Vòng 15
  • 17/08 01:00
    Magallanes
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 15
  • 17/08 03:30
    Rangers Talca
    Cobreloa
    3 - 0
    Vòng 15
  • 17/08 06:00
    Universidad de Concepcion
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 15
  • 18/08 01:00
    CSyD Barnechea
    San Luis Quillota
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20/08 06:00
    Fernandez Vial
    CD Copiapo S.A.
    3 - 2
    Vòng 5
  • 21/08 03:00
    CD Santiago Morning
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 16
  • 22/08 23:00
    San Marcos de Arica
    Magallanes
    1 - 0
    Vòng 16
  • 23/08 02:00
    Fernandez Vial
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 01:00
    Union San Felipe
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 03:30
    San Luis Quillota
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 06:00
    Coquimbo Unido
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 16
  • 24/08 22:00
    CSyD Barnechea
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 16
  • 24/08 23:00
    CD Copiapo S.A.
    Puerto Montt
    1 - 2
    Vòng 16
  • 27/08 06:00
    San Marcos de Arica
    Fernandez Vial
    2 - 0
    Vòng 4
  • 28/08 02:00
    Magallanes
    CD Santiago Morning
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/08 05:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    Coquimbo Unido
    CSyD Barnechea
    0 - 0
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    Deportes Temuco
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 17
  • 28/08 23:00
    Puerto Montt
    Union San Felipe
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/08 04:30
    Rangers Talca
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/08 23:00
    Cobreloa
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/08 23:00
    Deportes Iquique
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 17
  • 01/09 07:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 18
  • 01/09 22:30
    San Luis Quillota
    Puerto Montt
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02/09 01:00
    Union San Felipe
    Deportes Temuco
    1 - 2
    Vòng 18
  • 02/09 07:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Iquique
    2 - 1
    Vòng 18
  • 02/09 07:00
    Universidad de Concepcion
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/09 23:00
    CSyD Barnechea
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 18
  • 05/09 22:00
    Deportes Iquique
    CSyD Barnechea
    2 - 1
    Vòng 19
  • 05/09 22:00
    Puerto Montt
    Deportes Santa Cruz
    0 - 2
    Vòng 19
  • 07/09 00:00
    Deportes Temuco
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 03:00
    Coquimbo Unido
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Fernandez Vial
    San Marcos de Arica
    1 - 1
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 19
  • 07/09 06:00
    Union San Felipe
    San Luis Quillota
    1 - 1
    Vòng 19
  • 08/09 22:00
    CD Santiago Morning
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/09 22:00
    CD Copiapo S.A.
    Rangers Talca
    2 - 0
    Vòng 18
  • 12/09 22:30
    Magallanes
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/09 02:30
    San Luis Quillota
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 6
  • 15/09 02:30
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 20
  • 16/09 06:00
    San Luis Quillota
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 20
  • 16/09 22:30
    Magallanes
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 20
  • 17/09 00:00
    Cobreloa
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 20
  • 17/09 02:00
    CD Copiapo S.A.
    Fernandez Vial
    1 - 1
    Vòng 20
  • 17/09 04:00
    CSyD Barnechea
    Rangers Talca
    1 - 2
    Vòng 20
  • 17/09 05:00
    San Marcos de Arica
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 20
  • 17/09 06:30
    Universidad de Concepcion
    Coquimbo Unido
    0 - 1
    Vòng 20
  • 22/09 22:00
    CD Santiago Morning
    Cobreloa
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 02:00
    Puerto Montt
    CSyD Barnechea
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 04:30
    Fernandez Vial
    San Luis Quillota
    2 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 05:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 05:00
    Rangers Talca
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 21
  • 23/09 07:00
    Deportes Iquique
    CD Copiapo S.A.
    2 - 0
    Vòng 21
  • 24/09 04:30
    Union San Felipe
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 21
  • 24/09 07:00
    Coquimbo Unido
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 21
  • 27/09 00:00
    Cobreloa
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 00:00
    CD Copiapo S.A.
    San Luis Quillota
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 06:00
    Rangers Talca
    CD Santiago Morning
    0 - 1
    Vòng 22
  • 27/09 22:00
    Magallanes
    Deportes Iquique
    1 - 1
    Vòng 22
  • 28/09 04:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Temuco
    1 - 0
    Vòng 22
  • 28/09 06:30
    Universidad de Concepcion
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/09 04:30
    Deportes Santa Cruz
    Union San Felipe
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/09 05:00
    San Marcos de Arica
    Coquimbo Unido
    0 - 0
    Vòng 22
  • 01/10 05:00
    Rangers Talca
    Fernandez Vial
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02/10 06:00
    San Luis Quillota
    Cobreloa
    0 - 0
    Vòng 23
  • 02/10 22:00
    Magallanes
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 23
  • 03/10 04:00
    Deportes Temuco
    Universidad de Concepcion
    1 - 1
    Vòng 23
  • 03/10 22:00
    CD Copiapo S.A.
    Coquimbo Unido
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 22:30
    Deportes Iquique
    Deportes Santa Cruz
    1 - 0
    Vòng 23
  • 03/10 22:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 23
  • 04/10 02:00
    CD Santiago Morning
    Fernandez Vial
    0 - 1
    Vòng 23
  • 05/10 02:00
    Puerto Montt
    Rangers Talca
    3 - 0
    Vòng 23
  • 07/10 04:00
    Cobreloa
    Magallanes
    2 - 0
    Vòng 24
  • 07/10 05:00
    Fernandez Vial
    CSyD Barnechea
    1 - 1
    Vòng 3
  • 09/10 02:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt
    0 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 04:30
    Deportes Santa Cruz
    CD Copiapo S.A.
    1 - 1
    Vòng 24
  • 09/10 04:30
    Universidad de Concepcion
    Deportes Iquique
    2 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 05:00
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 24
  • 09/10 07:00
    Coquimbo Unido
    CD Santiago Morning
    1 - 1
    Vòng 24
  • 10/10 04:00
    Fernandez Vial
    Rangers Talca
    0 - 2
    Vòng 24
  • 11/10 04:00
    CSyD Barnechea
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 24
  • 13/10 02:00
    CD Copiapo S.A.
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 04:00
    Deportes Iquique
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 06:30
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/10 22:00
    Magallanes
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 02:00
    CD Santiago Morning
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 04:00
    Union San Felipe
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 04:30
    Puerto Montt
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 25
  • 14/10 07:00
    Rangers Talca
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 25
  • 17/10 01:00
    Cobreloa
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/10 05:00
    Fernandez Vial
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 26
  • 19/10 23:30
    Coquimbo Unido
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 02:00
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 04:00
    Deportes Iquique
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/10 05:00
    Universidad de Concepcion
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 21/10 05:00
    Fernandez Vial
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/10 05:30
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/10 05:00
    San Marcos de Arica
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 24/10 01:30
    Magallanes
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/10 06:30
    Rangers Talca
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Deportes Temuco
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 01:00
    Union San Felipe
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 27
  • 25/10 22:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 27
  • 26/10 04:30
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/10 22:00
    CSyD Barnechea
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 27
  • 28/10 06:00
    Puerto Montt
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 01/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Cobreloa
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Deportes Iquique
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    Fernandez Vial
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Luis Quillota
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 01/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/11 04:00
    CSyD Barnechea
    CD Copiapo S.A.
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Santa Cruz
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Coquimbo Unido
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Deportes Temuco
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Puerto Montt
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Magallanes
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Rangers Talca
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 29
  • 08/11 04:00
    Universidad de Concepcion
    Fernandez Vial
    ? - ?
    Vòng 29
  • 15/11 04:00
    Cobreloa
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Copiapo S.A.
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Deportes Iquique
    Puerto Montt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Fernandez Vial
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    Union San Felipe
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Luis Quillota
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    San Marcos de Arica
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/11 04:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Hạng 2 Chile

Tên giải đấu bóng đá Hạng 2 Chile
Tên viết tắt, tên gọi khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 1 Tháng tư 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng một 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)