Lịch thi đấu Giao hữu CLB 2021, LTĐ GH Câu lạc bộ hôm nay

Lịch thi đấu Giao hữu CLB hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng GH Câu lạc bộ mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Giao hữu CLB mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Giao hữu CLB thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Giao hữu mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Giao hữu CLB thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu CLB mùa giải 2021

Tháng 1Tháng 2Tháng 3Tháng 4Tháng 5Tháng 6Tháng 7Tháng 8Tháng 9Tháng 10Tháng 11Tháng 12
  • 13/01 14:00
    Navbahor Namangan
    Andijan
    0 - 0
    Vòng 1
  • Hoãn
    MTK Budapest
    Vasas
    ? - ?
    Vòng 1
  • 13/01 17:00
    Radnik Surdulica
    FK Dubocica Leskovac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 17:00
    Medjimurje
    HNK Sibenik
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 17:00
    Kapfenberg Superfund
    ND Mura 05
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 17:00
    Budapest Honved
    Ujpest
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 17:00
    Juniors OO
    LASK Linz
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 18:00
    Budaorsi
    PAKSI
    0 - 4
    Vòng 1
  • 13/01 18:00
    FK Senica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 4
    Vòng 1
  • 13/01 18:00
    Wisla Krakow
    Podhale Nowy
    2 - 0
    Vòng 1
  • Hoãn
    SKF Sered
    MFK Dubnica
    ? - ?
    Vòng 1
  • 13/01 19:00
    BFC Siofok
    Zalaegerszegi TE
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 19:00
    Kazincbarcika
    Kisvarda
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 19:30
    St. Gilloise
    Genk
    2 - 1
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    Mezokovesd-Zsory
    Dorogi
    3 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    NK Varteks Varazdin
    Rudes
    1 - 0
    Vòng 1
  • Hoãn
    Grasshoppers
    Luzern
    ? - ?
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    PAKSI
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    AS Kasserine
    E.S.Beni Khalled
    3 - 1
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    Ujpest
    ETO Gyori
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    Aarau
    Basel
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/01 20:00
    Stal Mielec
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 20:30
    MSK Zilina
    Podbeskidzie
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/01 20:30
    Istra 1961
    NK Lokomotiva Zagreb
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 20:45
    NK Rijeka
    HNK Gorica
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 21:00
    TSV Hartberg
    SKU Amstetten
    3 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 21:00
    Puskas Akademia
    Aqvital Csakvar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/01 23:00
    Cracovia Krakow
    Puszcza Niepolomice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/01 23:00
    Algeciras
    Ferencvarosi TC
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 00:15
    Young Africans
    Simba
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90min [0-0], Penalty [4-3],
  • 14/01 01:00
    Barra Da Tijuca RJ
    Ceres (RJ)
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 01:00
    Nữ Atletico de Madrid
    Nữ Barcelona
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90min [*1-1], 120min [1-1],
  • 14/01 01:00
    Pacajus CE
    Floresta/CE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 02:00
    Concordia
    NEC/SC
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 02:00
    Atletico Tubarao
    Joinville
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 02:20
    Campo Grande CE
    Icasa CE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 18:00
    Sonderjyske
    Odense BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 19:00
    Dinamo Zagreb
    MOL Fehervar
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/01 19:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Maritsa Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 20:00
    Neftchi Baku
    Kesla
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 20:00
    AC Horsens
    Skive IK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 20:00
    Jagiellonia Bialystok
    Zaglebie Lubin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/01 21:00
    Bandirmaspor
    Lech Poznan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 01:30
    Caucaia
    Ferroviario CE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 06:30
    Marcilio Dias
    Juventus SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 17:00
    Kobenhavn
    Hvidovre IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 17:30
    HNK Gorica
    Dinamo Zagreb 2
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 18:30
    TPS Turku
    Ilves Tampere
    1 - 4
    Vòng 1
  • 15/01 18:30
    Lechia Gdansk
    Sokol Ostroda
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 19:00
    Litex Lovech
    Lokomotiv Gorna
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 19:30
    Piast Gliwice
    Zorya
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    NK Osijek
    Koper
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    Domzale
    ASK Bravo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 20:00
    Aarhus AGF
    Viborg
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 20:30
    NK Rijeka
    Budafoki MTE
    3 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 20:30
    Thun
    Lausanne Sports
    0 - 0
    Vòng 1
  • Hoãn
    Royal Antwerp
    Lommel SK
    ? - ?
    Vòng 1
  • 15/01 21:00
    Rapid Wien
    Trenkwalder Admira
    2 - 1
    Vòng 1
  • 15/01 21:00
    Pogon Szczecin
    Warta Poznan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 21:30
    Austria Wien Amateure
    Grazer AK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 15/01 21:45
    U23 Al Duhail
    U23 Al-Sadd
    0 - 3
    Vòng 1
  • 16/01 00:30
    Vaduz
    Dornbirn
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 00:30
    FC Barcelona Futsal
    Prishtina Futsal
    5 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 01:00
    Parnamirim
    Palmeira RN
    ? - ?
    Vòng 1
  • 16/01 05:00
    Hills Brumbies
    Blacktown City
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Sydney University
    Marconi Stallions
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Bunyodkor
    Oktepa
    2 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Neftchi Fargona
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Blacktown Spartans
    Rydalmere Lions
    2 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Sutherland Sharks
    St George Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 14:00
    Navbahor Namangan
    Andijan
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 15:00
    Vĩnh Long
    Hùng Vương An Giang
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 15:50
    Stomil Olsztyn
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 16:00
    Samford Rangers
    Surfers Paradise
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 16:00
    CSM Ramnicu Sarat
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 16:30
    Etar Veliko Tarnovo
    Spartak Pleven
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Banik Ostrava 2
    Fotbal Trinec
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Artmedia Petrzalka
    KFC Komarno
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Bijelo Brdo
    NK Osijek 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Slavoj Trebisov
    FK Kosice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    GKS Katowice
    MKS Kluczbork
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    FK Pohronie
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Skra Czestochowa
    Wolczanka WP
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Gyirmot SE
    Zalaegerszegi TE
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Mynai
    Kisvarda
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    FK Slavoj Vysehrad
    Chrudim
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    MFK Ruzomberok
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:00
    Medjimurje
    Istra 1961
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:15
    NK Osijek
    MOL Fehervar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:20
    Gornik Polkowice
    Lechia Zielona Gora
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 17:30
    MFK Zemplin Michalovce
    Partizan Bardejov
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 17:30
    Red Bull Salzburg
    SK Vorwarts Steyr
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Sleza Wroclaw
    Miedz Legnica
    3 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Chemik Police
    Flota Swinoujscie
    0 - 3
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Renova Cepciste
    FK Drita
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Movistar Inter Futsal
    Hovocubo Futsal
    3 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Viten Orsha Futsal
    AFC Kairat Futsal
    0 - 3
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Odra Opole
    Polonia Bytom
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Lyngby
    HIK
    4 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Widzew lodz
    Elana Torun
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    HB Koge
    Holbaek
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Nordsjaelland
    Helsingor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    Bronshoj
    AB Tarnby
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    B93 Copenhagen
    Roskilde
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    FK Senica
    Lisen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:00
    BKS Chemik Bydgoszcz
    Sokol Kleczew
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 18:20
    Znicz Pruszkow
    Blonianka Blonie
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 18:30
    Schaffhausen
    St.Gallen U-21
    0 - 3
    Vòng 1
  • 16/01 18:30
    Naestved
    Slagelse B&I
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Sozopol
    Cherno More Varna
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Vasas
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Zemun
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Slask Wroclaw
    Novi Pazar
    3 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Termalica BB
    Cracovia Krakow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    NK Varteks Varazdin
    Hrvatski Dragovoljac
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    MFC Prodexim Kherson Futsal
    Shkupi Futsal
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    HNK Sibenik
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Beroe
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Wisla Plock
    Wigry Suwalki
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Wisla Krakow
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Hutnik Krakow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Fremad Amager
    Avarta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Young Boys
    Stade Lausanne Ouchy
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    SKF Sered
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Rapid Bucuresti
    Odorheiu Secuiesc
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Randers
    Esbjerg FB
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Brondby
    Kolding IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    ND Gorica
    Tabor Sezana
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:00
    Soroksar
    Pecsi MFC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:30
    Akademija Pandev
    Borec Veles
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 19:30
    SJK Seinajoki
    Haka
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 19:45
    AC Oulu
    RoPS Rovaniemi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    U21 Anderlecht
    St. Gilloise
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    AEK Athens Futsal
    MFC Aktobe Futsal
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Slask Wroclaw 2
    BTP Stal Brzeg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Puskas Akademia
    Ujpest
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    NK Radnik Sesvete
    2 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Bytovia Bytow
    Nielba Wagrowiec
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    NK Celje
    NK Nafta
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Hajduk Split
    NK Croatia Zmijavci
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Nitra
    MSK Puchov
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    St. Polten
    Blau Weiss Linz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    SV Ried
    Juniors OO
    3 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:00
    Gornik Leczna
    Stal Rzeszow
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:30
    Lahti
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 20:30
    Mariupol
    Rakow Czestochowa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 20:30
    Diosgyor VTK
    Mezokovesd-Zsory
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 20:30
    TSV Hartberg
    Austria Klagenfurt
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/01 21:00
    St. Gallen
    Rheindorf Altach
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 21:00
    Grasshoppers
    Austria Lustenau
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 21:00
    LASK Linz
    Lafnitz
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 22:00
    Sporting Lisbon Futsal
    JB Gentofte Futsal
    4 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 22:00
    BTS Rekord Bielsko-Biala Futsal
    CS United Galati Futsal
    2 - 2
    Vòng 1
  • 16/01 22:00
    Young Boys
    Aarau
    3 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 22:15
    Hohenstein Ernstthal Futsal
    FK Vytis Futsal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 22:30
    Puskas Akademia
    Szombathelyi Haladas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/01 23:00
    Lucenec Futsal
    MFk Kprf Futsal
    0 - 6
    Vòng 1
  • 16/01 23:00
    MTK Budapest
    Budapest Honved
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 00:00
    St Andrews Futsal
    KMN Dobovec Futsal
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    Minerva Futsal
    SL Benfica Futsal
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    FK EP Chrudim Futsal
    Differdange 03 Futsal
    3 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    Omonia Futsal
    MVFC Berettyoujfalu Futsal
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    MNK Olmissum Futsal
    Charleroi Futsal
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    Salines Futsal
    TTG-Ugra Yugorsk Futsal
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 01:00
    ACCS Futsal
    Pesarofano Futsal
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 02:45
    Nữ Levante UD
    Nữ Atletico de Madrid
    0 - 3
    Vòng 1
  • 17/01 03:10
    Independiente Chivilcoy
    Unidos De Olmos
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 03:10
    Villa San Antonio
    Gimnasia y Tiro
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 03:10
    Atletico Cuyaya
    Altos Hornos Zapla
    1 - 3
    Vòng 1
  • 17/01 03:10
    Los Capaces
    CA Defensores Glew
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 03:30
    Bella Vista BB
    Ciudad De Bolivar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/01 03:30
    Villa de la Quebrad
    Alianza Futbolistica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 04:00
    Floresta/CE
    Gremio Novorizontino
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 17:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    5 - 0
    Vòng 1
  • Hoãn
    Lommel SK
    KV Mechelen
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17/01 18:00
    Vejle
    Aarhus Fremad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 19:00
    Zaglebie Lubin
    Partizan Belgrade
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 19:00
    Gomel
    Belshina Babruisk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 20:00
    Zurich
    Winterthur
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 20:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Cibalia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/01 20:00
    NK Opatija
    FK Backa Backa Palanka
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/01 20:00
    Thor Akureyri
    KA Akureyri 2
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17/01 20:00
    FK Napredak Krusevac
    Stal Mielec
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 20:30
    Ferroviario de Maputo
    UD Songo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 21:00
    Baltika
    Cukaricki
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 21:00
    Dinamo Moscow
    Lech Poznan
    0 - 2
    Vòng 1
  • Hoãn
    Kriens
    Luzern
    ? - ?
    Vòng 1
  • 17/01 21:00
    Arsenal Tula
    Backa Topola
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/01 21:00
    Jagiellonia Bialystok
    Radnicki Nis
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 01:00
    Juventus SC
    Atletico Tubarao
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 01:30
    Icasa CE
    Caucaia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 01:30
    Ferroviario CE
    Pacajus CE
    3 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 03:00
    Joinville
    Concordia
    3 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 17:00
    Sturm Graz
    Kapfenberg Superfund
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 18:00
    Dinamo Vranje
    FK Dubocica Leskovac
    0 - 3
    Vòng 1
  • 18/01 19:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Atletik Kuklen
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 20:00
    Austria Wien
    SV Horn
    5 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 20:00
    Spartak Trnava
    Brno
    ? - ?
    Vòng 1
  • 18/01 20:10
    Legia Warszawa
    Dynamo Kyiv
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 21:00
    Jagiellonia Bialystok
    Ballkani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/01 21:00
    Gjilani
    Struga Trim-Lum
    1 - 1
    Vòng 1
  • 18/01 21:00
    Krylya Sovetov Samara
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 01:00
    NEC/SC
    Marcilio Dias
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/01 01:30
    Floresta/CE
    Campo Grande CE
    ? - ?
    Vòng 1
  • 19/01 03:10
    Juventude Agnia
    Atletico Penaflor
    3 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 14:00
    Bunyodkor
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 15:20
    Đắc Lắc FC
    Quảng Ninh FC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 16:00
    Rochedale Rovers
    Surfers Paradise
    0 - 4
    Vòng 1
  • 19/01 17:00
    Saburtalo Tbilisi
    Shevardeni
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 17:00
    Pirin Blagoevgrad
    Marekh
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 17:30
    Teplice
    Plzen 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 18:00
    FK Senica
    Blansko
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 18:20
    Trencin
    Gornik Zabrze
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 18:30
    Lechia Gdansk
    Olimpia Grudziadz
    4 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 19:00
    NK Varteks Varazdin
    Inter Zapresic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 19:00
    Kabel Novi Sad
    Zlatibor Cajetina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 19:00
    Wisla Plock
    Motor Lublin
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 19:00
    Midtjylland
    Aarhus AGF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 19:00
    MFK Ruzomberok
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 21:00
    Drenica Srbica
    Gjilani
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 21:00
    Zorya
    Vojvodina
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 21:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Podbeskidzie
    0 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 21:00
    Akhmat Grozny
    Arberia
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/01 21:30
    FK Chayka Pesch
    Krylya Sovetov Samara
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/01 21:30
    Slask Wroclaw
    Olimpik Donetsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 00:00
    AC Horsens
    Middelfart
    3 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 01:30
    Fola Esch
    Rodange 91
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 15:00
    Khimki
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 15:15
    BATE Borisov
    Neman Grodno
    1 - 3
    Vòng 1
  • 20/01 15:30
    Svay Rieng
    Visakha
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 17:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Borac Cacak
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 17:00
    Soroksar
    Vasas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 17:00
    Nitra
    STK 1914 Samorin
    1 - 4
    Vòng 1
  • 20/01 17:15
    Isloch Minsk
    Minsk
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20/01 17:30
    Algeciras
    Rostov
    0 - 1
    Vòng 1
  • Hủy
    Pogon Siedlce
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 1
  • 20/01 18:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Wisla Krakow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 18:00
    Silkeborg IF
    Sonderjyske
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 18:00
    NK Radnik Sesvete
    Kustosija
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 18:00
    Hebar Pazardzhik
    Maritsa Plovdiv
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 18:30
    Slavia Mozyr
    Petrikov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 18:30
    Dobrudzha
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    SKF Sered
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 3
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    Randers
    Aalborg BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    Belasitsa Petrich
    Sportist Svoge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Beroe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    Kobenhavn
    Helsingor
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 19:00
    FK Mornar
    OFK Petrovac
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/01 19:30
    Borec Veles
    Rabotnichki
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    Botev Plovdiv
    FK Gigant Saedinenie
    4 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    SKA-Khabarovsk
    FK Krasnodar 2I
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    Mariupol
    Rakow Czestochowa
    ? - ?
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    ASK Bravo
    NK Aluminij
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    Cukaricki
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    Bijelo Brdo
    HNK Cibalia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 20:00
    Rakow Czestochowa
    Zaglebie Lubin
    2 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 20:30
    MSK Zilina
    FK Pohronie
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 20:30
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    GKS Jastrzebie
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/01 20:30
    Koper
    FK Backa Backa Palanka
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 20:30
    NK Opatija
    Hrvatski Dragovoljac
    1 - 2
    Vòng 1
  • 20/01 21:00
    Domzale
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 21:00
    Novi Pazar
    Sileks
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 21:00
    Radnik Surdulica
    Khimki
    1 - 4
    Vòng 1
  • 20/01 22:00
    Ludogorets Razgrad
    Backa Topola
    2 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 22:30
    Nữ Torreense
    Nữ Famalicao
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/01 23:00
    Cracovia Krakow
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/01 23:30
    Pogon Siedlce
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 00:00
    Widzew lodz
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/01 01:00
    Perolas Negras RJ
    Tigres Brasil
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 01:00
    U19 Eibar
    U19 Antiguoko KE
    3 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 01:00
    Ceres (RJ)
    Barra Da Tijuca RJ
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 01:30
    Caucaia
    Pacajus CE
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 07:00
    Defensores de Salto
    Club Regatas
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 15:00
    Stal Mielec
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 15:00
    Alania Vladikavkaz
    Radnicki 1923 Kragujevac
    2 - 1
    Vòng 1
  • 21/01 15:15
    Slavia Sofia
    Krylya Sovetov Samara
    1 - 3
    Vòng 1
  • 21/01 15:30
    Angkor Tiger
    National Defense Ministry
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 18:00
    Spartak Nalchik
    Armavir
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 18:00
    Odense BK
    Esbjerg FB
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 18:00
    FK Drita
    Jagodina
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 18:00
    CSM Resita
    ASU Politehnica Timisoara
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 18:30
    Lech Poznan
    FK Rad Beograd
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 19:00
    Piast Gliwice
    Proleter Novi Sad
    2 - 1
    Vòng 1
  • 21/01 19:00
    Strumska Slava
    Ludogorets Razgrad 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 19:00
    Rubin Kazan
    Partizan Belgrade
    3 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 20:00
    Belasica Strumica
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 3
    Vòng 1
  • 21/01 20:00
    Dynamo Kyiv
    Shakhter Soligorsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 20:00
    Legia Warszawa
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 20:00
    Zenit Petersburg
    Riga
    2 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 20:30
    Mariupol
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    3 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 21:00
    FK Napredak Krusevac
    Alania Vladikavkaz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/01 21:00
    Stal Mielec
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 21:00
    Jagiellonia Bialystok
    Rotor Volgograd
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/01 21:00
    Dinamo Moscow
    Rakow Czestochowa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 21:00
    Lech Poznan
    Shakhtar Donetsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/01 21:30
    Spartak Subotica
    Dnipro-1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 01:00
    NEC/SC
    Juventus SC
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 02:00
    Concordia
    Atletico Tubarao
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 04:00
    CA Trinidad San Juan
    Atletico Penaflor
    2 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 15:00
    Etimesgut Belediye Spor
    Tom Tomsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 16:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Podhale Nowy
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 16:00
    Cukaricki
    NK Maribor
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 16:00
    Dandenong Thunder
    Altona Magic
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 17:00
    Petrolul Ploiesti
    Dunarea Calarasi
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 17:30
    Brisbane Athletic
    Mount Gravatt
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 18:00
    Pirin Blagoevgrad
    Tsarsko Selo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 18:00
    Odra Opole
    Puszcza Niepolomice
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 18:00
    Spartak Pleven
    Lokomotiv Gorna
    2 - 2
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Zaglebie Lubin
    Arda Kardzhali
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Elfsborg
    Hacken
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Fremad Amager
    Lyngby
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Kolding IF
    Randers
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    MFK Ruzomberok
    Partizan Bardejov
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Krasnodar 2
    Ural
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 19:00
    Warta Poznan
    Widzew lodz
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 19:30
    Vojvodina
    ND Mura 05
    1 - 2
    Vòng 1
  • 22/01 19:30
    Gjilani
    Decic Tuzi
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 20:00
    Kapfenberg Superfund
    NK Nafta
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 20:00
    Juniors OO
    Austria Klagenfurt
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 20:00
    Baltika
    FK Vozdovac
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 20:00
    Tom Tomsk
    Llapi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 20:30
    Nordsjaelland
    Viborg
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 20:30
    Lechia Gdansk
    Wisla Plock
    2 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 20:30
    Liefering
    SKU Amstetten
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 21:00
    Slask Wroclaw
    Crvena Zvezda
    0 - 2
    Vòng 1
  • 22/01 21:00
    Domzale
    NK Orijent Rijeka
    2 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 21:00
    Pogon Szczecin
    Arka Gdynia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 21:00
    Mladost Lucani
    Gazovik Orenburg
    1 - 1
    Vòng 1
  • Hoãn
    Ajman Club
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng 1
  • 22/01 21:45
    U23 Al-Arabi
    U23 Al-Wakra
    1 - 0
    Vòng 1
  • 22/01 23:00
    Austria Wien Amateure
    Rapid Wien 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/01 23:30
    SV Spittal
    Austria Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23/01 00:00
    Raufoss
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 1
  • Hoãn
    Notodden
    Fram Larvik
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23/01 01:30
    F91 Dudelange
    US Mondorf-les-Bains
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 13:30
    Sydney United
    St George Saints
    4 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 14:30
    SD Raiders
    Camden Tigers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 15:00
    Blacktown Spartans
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 15:10
    Gold Coast Knights
    Peninsula Power
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 15:15
    Shakhter Soligorsk U19
    Petrikov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 15:15
    Rydalmere Lions
    Spirit
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 16:00
    U19 Arsenal Tula
    FK Khimik Novomoskovsk
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 16:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Tambov
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 16:00
    Progresul Spartac
    Rapid Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 16:00
    Lisen
    Vysocina Jihlava
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 16:00
    Dinamo Briansk
    Forte
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Hodonin Sardice
    Slovan Rosice
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Brisbane Roar Am
    Brisbane Wolves
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    GKS Belchatow
    Skra Czestochowa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Floridsdorfer AC
    SV Horn
    7 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Polonia Bytom
    Wieczysta Krakow
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    NK Solin
    NK Dugopolje
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    CWKS Resovia Rzeszow
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    FK Pohronie
    MSK Puchov
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Gyirmot SE
    Aqvital Csakvar
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    GKS Tychy
    Fotbal Trinec
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Dalum
    Naesby BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Chrobry Glogow
    Gornik Polkowice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Bytovia Bytow
    Gwardia Koszalin
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    MRKS Czechowice-Dziedzice
    Rekord Bielsko
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Ripensia Timisoara
    Avantul Periam
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 17:00
    Wisla Krakow
    Termalica BB
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 17:30
    Debreceni VSC
    Kazincbarcika
    4 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Wigry Suwalki
    2 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    FK Kosice
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Dobrudzha
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Miedz Legnica
    MKS Kluczbork
    4 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    MFK Dubnica
    SKF Sered
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    FK Senica
    STK 1914 Samorin
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Olimpia Elblag
    Radunia Stezyca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    MSK Zilina 2
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 3
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Widzew lodz
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    B93 Copenhagen
    HB Koge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Levski Sofia
    Podbeskidzie
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    NK Radnik Sesvete
    NK Dubrava Tim Kabel
    1 - 4
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Holbaek
    KFUM Roskilde
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Gomel
    Slavia Mozyr
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Prishtina
    Drita Gjilan
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    NK Osijek 2
    HNK Cibalia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Stomil Olsztyn
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:00
    Bregalnica Stip
    Pehchevo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:15
    Polonia Nysa
    Ruch Radzionkow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 18:30
    Naestved
    Bronshoj
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 18:30
    Sokol Ostroda
    Jeziorak Ilawa
    2 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 18:30
    Radomiak Radom
    Stal Rzeszow
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:30
    Ruch Chorzow
    Slask Wroclaw 2
    3 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 18:30
    POFC Botev Vratsa
    Chernomorets Balchik
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Botev Plovdiv
    Etar Veliko Tarnovo
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Middelfart
    Fredericia
    1 - 3
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Hutnik Krakow
    GKS Jastrzebie
    3 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Lokomotiv Sofia
    Lokomotiv Gorna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    ND Gorica
    NK Radomlje
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Cracovia Krakow
    MSK Zilina
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    FK Slavoj Vysehrad
    Sellier & Bellot Vlasim
    2 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Korona Kielce
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    First Vienna
    Rapid Wien 2
    2 - 3
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    BK Frem
    Vanlose IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Litex Lovech
    Yantra Gabrovo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Slovan Bratislava
    Gornik Zabrze
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    VSK Aarhus
    Thisted
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    IFK Varnamo
    Halmstads
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    FK Kozuv
    Vardar Negotino
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Zarkovo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Radnicki Nis
    Inhulets Petrove
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Beroe
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Lahti
    Honka
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    LKS Czaniec
    Goral Zywiec
    0 - 5
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Backa Topola
    Olimpik Donetsk
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    KaaPo Kaarina
    Ekenas IF Fotboll
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Belasica Strumica
    Plackovica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:00
    Chertanovo Moscow
    Indjija
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:15
    Elana Torun
    Olimpia Grudziadz
    1 - 3
    Vòng 1
  • 23/01 19:30
    Debreceni VSC
    Debreceni EAC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:30
    Borec Veles
    FK Kadino
    3 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 19:45
    KuPS
    AC Oulu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 19:45
    Ilves Tampere
    SJK Seinajoki
    3 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Aarhus AGF
    Brondby
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Radnik Surdulica
    Dinamo Tbilisi
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Rabotnichki
    FK Teteks Tetovo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Grazer AK
    Blau Weiss Linz
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Nữ Sand
    Nữ Basel
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Gornik Leczna
    Pogon Siedlce
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    KTP Kotka
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    DAC Dunajska Streda
    ETO Gyori
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Koper
    Tabor Sezana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 20:00
    Buducnost Podgorica
    FK Kom
    2 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 20:15
    FK Javor Ivanjica
    FK Loznica
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 20:15
    Klubi 04
    Gnistan
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/01 20:30
    NK Opatija
    Kustosija
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    NK Olimpija Ljubljana
    FK Backa 1901
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    Arsenal Tula
    Novi Pazar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    Juniors OO
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    Mladost Zdralovi
    Zagorec Krapina
    ? - ?
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    FUS Fath Union Sportive Rabat
    SCCM Chabab Mohamedia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/01 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Ludogorets Razgrad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 21:30
    Kolos Kovalivka
    Sileks
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 22:30
    Lokomotiv Moscow
    Atletico Mancha Real
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/01 22:40
    HJK Helsinki
    Haka
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 01:00
    Perolas Negras RJ
    Ceres (RJ)
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 14:00
    BATE Borisov
    Isloch Minsk
    1 - 2
    Vòng 1
  • 24/01 14:00
    Pakhtakor Tashkent
    Zenit Petersburg
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/01 16:00
    Rubin Kazan
    PFC Sochi
    1 - 2
    Vòng 1
  • 24/01 16:10
    Fakel Voronezh
    FK Rad Beograd
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 17:00
    Saburtalo Tbilisi
    Lokomotiv Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 17:30
    Kolding IF
    AC Horsens
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 18:00
    Chojniczanka Chojnice
    Nielba Wagrowiec
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Silkeborg IF
    Vejle
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Szombathelyi Haladas
    Szolnoki MAV
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Midtjylland
    Aalborg BK
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Nữ Nordsjaelland
    Nữ HB Koge
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Arberia
    Akademija Pandev
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 19:00
    Pobeda Prilep
    FK Napredok
    ? - ?
    Vòng 1
  • 24/01 19:15
    JIPPO
    MP Mikkeli
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 20:00
    Zenit Petersburg
    Shakhter Soligorsk
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 20:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Proleter Novi Sad
    0 - 2
    Vòng 1
  • 24/01 20:00
    Nữ Bayer Leverkusen
    Nữ Werder Bremen
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 20:30
    Jaro
    SJK Akatemia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 20:30
    Rukh Vynnyky
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 21:00
    Khimki
    NK Celje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 21:00
    GKS Katowice
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 21:00
    FK Vozdovac
    Kolos Kovalivka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 21:00
    PFC Oleksandria
    Makedonija Gjorce Petrov
    2 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 22:30
    Rostov
    Ostersunds
    1 - 0
    Vòng 1
  • 24/01 22:30
    Spartak Subotica
    Olimpik Donetsk
    0 - 1
    Vòng 1
  • 24/01 23:00
    IFK Mariehamn
    PIF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 01:45
    Altos/PI
    Mirassol
    0 - 1
    Vòng 1
  • 25/01 02:00
    Concordia
    Juventus SC
    1 - 1
    Vòng 1
  • 25/01 02:00
    Joinville
    NEC/SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 02:00
    Atletico Tubarao
    Marcilio Dias
    0 - 2
    Vòng 1
  • 25/01 17:00
    Yessentuki
    Urozhay Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 19:00
    Mladost Lucani
    PFK Montana
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 20:00
    CSKA Sofia
    Strumska Slava
    2 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 20:00
    Partizan Belgrade
    Desna Chernihiv
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 20:30
    Slavia Sofia
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 25/01 21:00
    Ufa
    Crvena Zvezda
    0 - 1
    Vòng 1
  • 25/01 21:30
    Spartak Subotica
    Torpedo Moscow
    0 - 2
    Vòng 1
  • 25/01 22:00
    Dnipro-1
    Cukaricki
    2 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 01:30
    Pacajus CE
    Icasa CE
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 08:30
    Liga Deportiva Universitaria
    Centro Atletico Fenix
    ? - ?
    Vòng 1
  • 26/01 15:00
    Shakhtar Donetsk
    Sileks
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 17:00
    Dinamo Briansk
    Dynamo Stavropol
    1 - 2
    Vòng 1
  • 26/01 17:30
    Tsarsko Selo
    Sportist Svoge
    2 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 18:00
    FK Ohrid 2004
    Jagodina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 18:00
    Esbjerg FB
    Vejle
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 19:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Zagorets
    1 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 19:00
    ACS Poli Timisoara
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 19:00
    Odense BK
    Randers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 19:00
    Helsingor
    Lyngby
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 19:30
    Rotor Volgograd
    ND Mura 05
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 19:30
    Sandecja Nowy Sacz
    Sokol Sieniawa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 20:00
    Novi Pazar
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 20:00
    FK Javor Ivanjica
    IMT Novi Beograd
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 20:00
    Rukinzo
    Atheletico Olympic
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 20:30
    Pelister Bitola
    Struga Trim-Lum
    2 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 21:00
    Radnicki Nis
    Akron Togliatti
    1 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 21:00
    FK Napredak Krusevac
    Dinamo Tbilisi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 21:00
    PFC Oleksandria
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 21:00
    NK Orijent Rijeka
    NK Opatija
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 21:00
    Zorya
    Shkendija
    1 - 1
    Vòng 1
  • 26/01 21:30
    FK Chayka Pesch
    Prishtina
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/01 22:00
    Makedonija Gjorce Petrov
    Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 1
  • 26/01 22:30
    Hvidovre IF
    HIK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 00:00
    Avarta
    B93 Copenhagen
    1 - 3
    Vòng 1
  • 27/01 01:30
    F91 Dudelange
    Swift Hesperange
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 15:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Chernomorets Novorossiysk
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 15:00
    Zenit Petersburg
    Ural
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 15:10
    Khánh Hòa FC
    Quảng Nam FC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 15:30
    Oakleigh Cannons
    Melbourne Knights
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 15:30
    St George City
    Marconi Stallions
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Chrobry Glogow
    Miedz Legnica 2
    2 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    GKS Belchatow
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Vihren Sandanski
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Dinamo Batumi
    Gagra
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Slovan Bratislava 2
    STK 1914 Samorin
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Kobenhavn
    Aarhus AGF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 17:00
    Widzew lodz
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 17:15
    GKS Tychy
    GKS Katowice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 17:30
    Stal Rzeszow
    Wisloka Debica
    2 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 18:00
    Chojniczanka Chojnice
    Bytovia Bytow
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 18:00
    Renova Cepciste
    Rabotnichki
    2 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 18:00
    Sonderjyske
    AC Horsens
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 18:00
    NK Dubrava Tim Kabel
    Hrvatski Dragovoljac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 18:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Slavoj Trebisov
    ? - ?
    Vòng 1
  • 27/01 18:30
    Krasnodar
    Riga
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 18:30
    Aalborg BK
    Lyngby
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Dukla Banska Bystrica
    FK Pohronie
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Rapid Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    OFK Titograd
    FK Iskra Danilovgrad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Belasitsa Petrich
    Strumska Slava
    2 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    U19 PFC Sochi
    Volgar Astrachan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    FK Drita
    Sloga Vinica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    FK Metalac Gornji Milanovac
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Odense BK
    HB Koge
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Beroe
    Hebar Pazardzhik
    2 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    Sozopol
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 19:00
    MFK Dubnica
    Nitra
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:15
    Radomiak Radom
    Motor Lublin
    2 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 19:30
    Lokomotiv Sofia
    Septemvri Simitli
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:30
    Borec Veles
    FK Teteks Tetovo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 19:30
    Pirin Gotse Delchev
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 19:30
    Kolubara
    FK Zarkovo
    5 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    Macva Sabac
    FK Loznica
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    FK Velez Mostar
    FK Tuzla City
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    Bijelo Brdo
    HNK Cibalia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    Artmedia Petrzalka
    Lisen
    1 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    FK Kozuv
    Belasica Strumica
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Veles Moscow
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 20:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    Arda Kardzhali
    2 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 20:30
    Ripensia Timisoara
    Crisul Chisineu Cris
    3 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 20:30
    NK Opatija
    NK Radnik Sesvete
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 20:30
    MSK Zilina
    FK Zeleziarne Podbrezova
    3 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 20:30
    Krasnodar
    Shakhter Soligorsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    FK Mornar
    Sutjeska Niksic
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Wacker Innsbruck
    ND Gorica
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Lokomotiv Moscow
    Ostersunds
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Legia Warszawa
    Stomil Olsztyn
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Koper
    Levski Sofia
    0 - 2
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Domzale
    Dinamo Vranje
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 21:00
    Nữ Famalicao
    Nữ Benfica
    0 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 21:30
    Krylya Sovetov Samara
    NK Celje
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/01 21:30
    Radnik Surdulica
    Rukh Vynnyky
    1 - 1
    Vòng 1
  • 27/01 22:30
    Baltyk Gdynia
    Sokol Ostroda
    0 - 1
    Vòng 1
  • Hoãn
    Vysocina Jihlava
    Vrchovina
    ? - ?
    Vòng 1
  • Hoãn
    Austria Klagenfurt
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 1
  • 27/01 23:30
    Rekord Bielsko
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 00:00
    KKS Kalisz
    Unia Janikowo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 00:00
    Radomiak Radom
    Orleta Radzyn P
    2 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 00:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Slask Swietochlowice
    2 - 2
    Vòng 1
  • 28/01 01:00
    Campo Grande CE
    Perolas Negras RJ
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 01:00
    Thor Akureyri
    Volsungur Husavik
    2 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 01:00
    Juventus SC
    Joinville
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 01:00
    Marcilio Dias
    Concordia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 15:00
    Akhmat Grozny
    Shkupi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 15:00
    Rukh Vynnyky
    Partizan Belgrade
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 15:00
    Minsk
    Energetik-BGU Minsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 17:00
    Shukura Kobuleti
    Baia Zugdidi
    2 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 17:00
    CSKA Moscow
    Murcia
    2 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 17:00
    CSA Steaua Bucureti
    Universitaea Cluj
    2 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 17:30
    Rigas Futbola skola
    Noah
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 17:30
    Marbella
    Rostov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 17:30
    Farul Constanta
    Voluntari 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 18:00
    Pelister Bitola
    Jagodina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 18:35
    Slavia Sofia
    Irtysh 1946 Omsk
    2 - 3
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    FK Kom
    OFK Petrovac
    1 - 2
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    Sileks
    Partizan Belgrade
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    Silkeborg IF
    Midtjylland
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    Nordsjaelland
    Fremad Amager
    2 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    Mynai
    FK Rad Beograd
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 19:00
    PFK Montana
    Ballkani
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 20:00
    Radnicki Nis
    LKS Lodz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 20:00
    Kolding IF
    Sonderjyske
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 20:00
    SKA-Khabarovsk
    FK Napredak Krusevac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 20:00
    Mladost Lucani
    Vorskla Poltava
    2 - 2
    Vòng 1
  • 28/01 20:00
    HNK Capljina
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 20:30
    Mariupol
    Proleter Novi Sad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 20:30
    FK Nizhny Novgorod
    Drita Gjilan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 20:45
    Zrinjski Mostar
    NK Junak
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 21:00
    Ufa
    Spartak Subotica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 21:00
    PFC Sochi
    Cukaricki
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 21:00
    Crvena Zvezda
    Akademija Pandev
    1 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 21:00
    Nordsjaelland
    Naestved
    2 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 21:00
    Akhmat Grozny
    Vojvodina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 21:30
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    FK Vozdovac
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 21:30
    NK Maribor
    Kolos Kovalivka
    3 - 1
    Vòng 1
  • 28/01 22:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Dinamo Vranje
    0 - 0
    Vòng 1
  • 28/01 23:00
    Molde
    Brattvag
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 00:00
    Hobro I.K.
    Jammerbugt
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 01:00
    Nữ Zamora Amigos Del Duero
    Nữ CD San Pio X
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 01:30
    Ferroviaria SP
    Icasa CE
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 01:30
    Jeunesse Esch
    Differdange 03
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 14:30
    U20 Dandenong Thunder
    U20 Heidelberg United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 15:00
    PFC Oleksandria
    Alanyaspor U19
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 15:00
    Khánh Hòa FC
    Quảng Nam FC
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 16:00
    NK Osijek 2
    HNK Cibalia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 16:00
    Rochedale Rovers
    Sturt Lions
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 16:30
    Concordia Chiajna
    Tunari
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 16:30
    Dandenong Thunder
    Heidelberg United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 17:00
    Saburtalo Tbilisi
    Gareji Sagarejo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 17:00
    Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 17:00
    Cherno More Varna
    POFC Botev Vratsa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 17:30
    Vitebsk
    U21 Olimpic Donetsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 17:30
    Sandecja Nowy Sacz
    Puszcza Niepolomice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 18:00
    Midtjylland
    Esbjerg FB
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 18:00
    Helsingor
    Brondby
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 18:30
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 19:00
    Hobro I.K.
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 1
  • 29/01 19:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 1
  • 29/01 19:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 20:00
    Fredericia
    Skive IK
    2 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 20:00
    Liefering
    Austria Klagenfurt
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 20:00
    Trencin
    Liptovsky Mikulas
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 20:15
    Tom Tomsk
    Metaloglobus
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 20:30
    Dinamo Tbilisi
    Kolos Kovalivka
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 21:00
    T.P. Mazembe Englebert
    Al-Hilal Omdurman
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 21:00
    Dinamo Moscow
    FK Aktobe
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 21:00
    Juniors OO
    Grazer AK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 21:00
    Gazovik Orenburg
    Prishtina
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 21:00
    PFC Oleksandria
    Arda Kardzhali
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 21:30
    SK Vorwarts Steyr
    Floridsdorfer AC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 21:30
    Mynai
    Olimpik Donetsk
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 22:00
    U23 Al-Sadd
    U23 Al Khor
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 22:00
    U23 Umm Salal
    U23 Al-Arabi
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/01 22:00
    U23 Al-Wakra
    U23 Al Rayyan
    0 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 22:30
    Norrby IF
    Hacken
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 23:00
    Austria Wien Amateure
    SKU Amstetten
    2 - 0
    Vòng 1
  • 29/01 23:00
    Sturm Graz
    Wolfsberger AC
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 00:00
    Nữ SG Essen-Schonebeck
    Nữ Wolfsburg
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 01:00
    Malmo FF
    IFK Malmo
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 01:00
    Fredrikstad
    Grorud IL
    ? - ?
    Vòng 1
  • 30/01 01:00
    TPS Turku
    SalPa Salo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 01:15
    Skeid Oslo
    Fram Larvik
    ? - ?
    Vòng 1
  • 30/01 07:00
    Club Sport Emelec
    Tecnico Universitario
    ? - ?
    Vòng 1
  • 30/01 09:30
    Adelaide Victory
    Adelaide Blue Eagles
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 11:30
    Seaford Rangers
    Adelaide Hills
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 13:00
    U20 Rockdale City Suns
    U20 Wollongong Wolves
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 14:00
    Port Melbourne Sharks
    Avondale
    1 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 14:00
    Navbahor Namangan
    Metallurg Bekobod
    3 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 14:30
    Sutherland Sharks
    Blacktown Spartans
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 14:30
    Bonnyrigg White Eagles
    Sydney University
    3 - 3
    Vòng 1
  • 30/01 15:00
    Mt Druitt Town Rangers
    St George Saints
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 15:00
    Rockdale City Suns
    Wollongong Wolves
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 15:00
    Rydalmere Lions
    Marconi Stallions
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 15:00
    Rapid Bucuresti
    Mostistea Ulmu
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 15:15
    Spirit
    Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 15:30
    FK Chayka Pesch
    U19 Lokomotiv Moscow
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 15:30
    Dinamo Minsk
    Isloch Minsk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 15:30
    FK Nizhny Novgorod
    Sileks
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 15:45
    Gawler Eagles
    Salisbury United
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 16:00
    Slavia Mozyr
    Lokomotiv Gomel
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 16:00
    TPV Tampere
    Ilves-Kissat
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90min [2-2], 120min [2-4],
  • 30/01 16:00
    Ripensia Timisoara
    Pandurii Targu Jiu
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 16:00
    U20 Port Melbourne Sharks SC
    U20 Avondale
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 16:00
    FK Teteks Tetovo
    Jagodina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 16:00
    Casey Comets
    South Melbourne
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 16:15
    Energetik-BGU Minsk
    Dnepr Mogilev
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 16:25
    Naesby BK
    Holstebro BK
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 16:30
    F91 Dudelange
    Racing Union Luxemburg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 16:30
    Pogon Siedlce
    Polonia Warszawa
    1 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Slavia Prague 2
    FK MAS Taborsko
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Radunia Stezyca
    Bytovia Bytow
    0 - 3
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Polonia Bytom
    GKS Katowice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    GKS Belchatow
    Warta Sieradz
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Nitra
    Artmedia Petrzalka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Arka Gdynia
    Olimpia Elblag
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Hvidovre IF
    Holbaek
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    GKS Tychy
    Ruch Chorzow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Sportist Svoge
    Ludogorets Razgrad 2
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    MKS Kluczbork
    Agroplon Gluszyna
    1 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 17:00
    Bijelo Brdo
    NK Osijek 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:30
    Thisted
    Jammerbugt
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 17:30
    Hajduk Split 2
    NK Dugopolje
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 17:50
    BK Frem
    AB Gladsaxe
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Bronshoj
    HIK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Domzale
    Sarajevo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    B93 Copenhagen
    Skovshoved
    4 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Yessentuki
    Mashuk-KMV
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Viborg
    Aarhus Fremad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    FK Senica
    SKF Sered
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Tsarsko Selo
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Odra Opole
    KKS Kalisz
    0 - 3
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Pelister Bitola
    FK Ohrid 2004
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Struga Trim-Lum
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Nữ Villarreal
    Nữ Alhama CF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Kustosija
    Hrvatski Dragovoljac
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:00
    Polissya Zhytomyr
    Volyn Lutsk
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 18:30
    Slavia Mozyr
    Sputnik Rechitsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 18:30
    Sindjelic Belgrad
    FK Zvezdara
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 18:40
    Wisla Pulawy
    Stomil Olsztyn
    4 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 18:50
    Jazz Pori
    SJK Akatemia
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [3-4],
  • 30/01 19:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Widzew lodz
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Chernomorets Burgas
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    FK Pohronie
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    HB Koge
    Brondby
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Botev Plovdiv
    Beroe
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Hutnik Krakow
    Podhale Nowy
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Trayal Krusevac
    Radnicki 1923 Kragujevac
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    AIK Solna
    Vasalunds IF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Falkenbergs FF
    Halmstads
    1 - 4
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Zlate Moravce
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Spartak Trnava
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    IK Sirius
    Gefle IF
    4 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    IK Brage
    Sandvikens IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Pakhtakor Tashkent
    Spartak Moscow
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    LKS Lodz
    Indjija
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Tabor Sezana
    NK Radomlje
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Dunav Ruse
    FK Shumen 2010
    2 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    FK Javor Ivanjica
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    MFK Zemplin Michalovce
    FK Kosice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Plackovica
    FK Tikves Kavadarci
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Bregalnica Stip
    FK Osogovo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Pehchevo
    FK Kozuv
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Sloga Vinica
    Kamenica-Sasa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Minsk
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:00
    Hillerod Fodbold
    AB Tarnby
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:10
    GKS Belchatow
    RKS Radomsko
    0 - 3
    Vòng 1
  • 30/01 19:15
    Gnistan
    Haka
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:15
    Graficar Beograd
    Zemun
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:30
    Ilves Tampere
    KTP Kotka
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:30
    SJK Seinajoki
    VPS Vaasa
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:30
    Buducnost Podgorica
    Olimpik Donetsk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 19:30
    Lokomotiv Sofia
    Rilski sportist
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Gornik Leczna
    Chelmianka Chelm
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Ural
    Ararat-Armenia
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Orebro
    Degerfors IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Helsingborg IF
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    First Vienna
    Blau Weiss Linz
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Mjallby AIF
    Landskrona BoIS
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Zrinjski Mostar
    HNK Capljina
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    MSK Zilina
    GKS Jastrzebie
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Vardar Negotino
    FK Kadino
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Trencin
    MSK Puchov
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Desna Chernihiv
    Shkendija
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Belasica Strumica
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Miedz Legnica
    Gornik Polkowice
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    ND Gorica
    NK Nafta
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Pomorzanin Torun
    MKS Kutno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:00
    FK Backa Backa Palanka
    Kabel Novi Sad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:30
    Nữ FSK St Polten Spratzern
    Nữ Sparta Praha
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:30
    Avarta
    Dalum
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 20:30
    FK Chayka Pesch
    Drita Gjilan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Opatija
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 20:30
    Lahti
    Lahden Reipas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 21:00
    NK Olimpija Ljubljana
    Levski Sofia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 21:00
    FK Nizhny Novgorod
    NK Celje
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 21:00
    Djurgardens
    Akropolis IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 21:00
    Dinamo Moscow
    Slovan Bratislava
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 21:15
    Dynamo Kyiv
    Ludogorets Razgrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 21:30
    Arsenal Tula
    Sileks
    2 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 21:30
    Irtysh 1946 Omsk
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 21:30
    Torpedo Moscow
    Baltika
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 22:00
    Zalgiris Vilnius
    Nevezis
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/01 22:30
    MSK Zilina 2
    Fotbal Trinec
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/01 22:45
    HJK Helsinki
    KuPS
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/01 23:00
    IFK Mariehamn
    Ekenas IF Fotboll
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 10:00
    Langwarrin
    Eastern Lions SC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/01 11:00
    SD Raiders
    Dulwich Hill SC
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 14:15
    Isloch Minsk
    BATE Borisov
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 15:00
    FK Ustrem Donchevo
    Dorostol Silistra
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 15:00
    Fakel Voronezh
    Partizan Bardejov
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 15:00
    Gladesville Ryde Magic
    Granville Rage
    3 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 16:00
    Dinamo Briansk
    FK Kuban Kholding
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 16:30
    SK Vorwarts Steyr
    Lafnitz
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 17:00
    Khimki
    FK Kvant Obninsk
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 17:30
    SFC CRFSO Smolensk
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 18:00
    Hrvatski Dragovoljac
    NK Radnik Sesvete
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 18:00
    Renova Cepciste
    Veleshta
    3 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 18:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Dinamo Batumi
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 18:00
    Plzen 2
    Chrudim
    0 - 2
    Vòng 2
  • 31/01 18:15
    Cracovia Krakow
    Gornik Zabrze
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Riga
    Shakhter Soligorsk
    0 - 1
    Vòng 2
  • Hoãn
    FK Rosoman 83
    Lokomotiva Skopje
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Dobrudzha
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Druzhba Maykop
    SKA Rostov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Nữ Wacker Innsbruck
    Nữ Bergheim/Hof
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    FK Iskra Danilovgrad
    Arsenal Tivat
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Nữ Hoffenheim
    Nữ Freiburg
    1 - 2
    Vòng 2
  • Hoãn
    Nữ SV Meppen
    Nữ Duisburg
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 19:00
    Rukh Vynnyky
    FK Rad Beograd
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 19:30
    Vorskla Poltava
    Drita Gjilan
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 19:30
    Nữ Koln
    Nữ Eintracht Frankfurt
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    SKA-Khabarovsk
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    Legia Warszawa 2
    Motor Lublin
    0 - 3
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    Desna Chernihiv
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    Slavia Sofia
    Torpedo Moscow
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Avangard Kursk
    2 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Druzhba Maykop
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 20:00
    CSKA 1948 Sofia
    Makedonija Gjorce Petrov
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 20:30
    NK Dubrava Tim Kabel
    Kustosija
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 20:30
    Jaro
    VIFK Vaasa
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    Fola Esch
    F91 Dudelange
    ? - ?
    Vòng 2
  • Hoãn
    Nữ Djurgardens
    Nữ Eskilstuna United DF
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    KPV
    AC Oulu
    ? - ?
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    Arsenal Tula
    Liepaja
    3 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    Simba
    T.P. Mazembe Englebert
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    Crvena Zvezda
    Shakhtar Donetsk
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 21:00
    Gazovik Orenburg
    FK Rudar Pljevlja
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 21:30
    Mynai
    NK Maribor
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 21:30
    Fakel Voronezh
    Dukagjini
    1 - 1
    Vòng 2
  • 31/01 21:30
    Akron Togliatti
    Ludogorets Razgrad
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/01 21:30
    Lviv
    Shkupi
    0 - 1
    Vòng 2
  • Hoãn
    Grorud IL
    Stabaek
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01/02 00:00
    Nữ AZS UJ Krakow
    Nữ ROW Rybnik
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 01:00
    Perolas Negras RJ
    Campo Grande CE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 01:00
    Carapebus
    7 De Abril RJ
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 02:00
    Jacyoba
    Coruripe (AL)
    1 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 02:00
    Murici
    CS Esportivo AL
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 02:00
    Asane Fotball
    Sotra SK
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01/02 02:00
    Nữ Botafogo RJ
    Nữ Napoli Cacadorense
    1 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 03:00
    Marcilio Dias
    Concordia
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 05:00
    Joinville
    Juventus SC
    2 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 05:00
    9 de Julio Rafaela
    Atletico Carcarana
    1 - 2
    Vòng 2
  • 01/02 07:00
    Manta
    Barcelona ECU
    2 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 07:15
    CA Penarol
    Belgrano
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01/02 13:30
    Adelaide Olympic
    Adelaide Comets
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01/02 15:30
    Torpedo Zhodino
    Slutsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 15:30
    Krylya Sovetov Samara
    Krylya Sovetov Samara
    0 - 2
    Vòng 2
  • 01/02 17:00
    Dinamo Batumi
    Telavi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 17:30
    U21 Olimpic Donetsk
    Rubikon Kyiv
    1 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 18:00
    Neman Grodno
    Isloch Minsk
    2 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 18:00
    Struga Trim-Lum
    FK Teteks Tetovo
    1 - 1
    Vòng 2
  • 01/02 19:00
    Volgar Astrachan
    Tuapse
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 19:00
    CSM Slatina
    U Craiova 1948
    0 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Belasica Strumica
    Tsarsko Selo
    ? - ?
    Vòng 2
  • Hoãn
    Blau Weiss Linz
    SPG Pregarten
    ? - ?
    Vòng 2
  • 01/02 21:00
    NK Orijent Rijeka
    Dinamo Vranje
    1 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 21:00
    PFK Montana
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/02 21:15
    Dynamo Kyiv
    Dinamo Tbilisi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 15:00
    Western Sydney Wanderers
    Hakoah Sydney City East
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 15:30
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Krumkachy Minsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 15:45
    Bankstown City Lions
    Marconi Stallions
    0 - 2
    Vòng 2
  • 02/02 16:00
    Saburtalo Tbilisi
    WIT Georgia Tbilisi
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 16:30
    Peninsula Power
    Sunshine Coast
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 17:00
    FK Slavoj Vysehrad
    Sparta Praha 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 17:00
    Obolon Brovar Kiev
    Akademija Pandev
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 17:00
    Rapid Bucuresti
    ASC Corona Brasov
    1 - 2
    Vòng 2
  • 02/02 17:30
    VPK-Agro
    Metalurh Zaporizhya
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 18:00
    Nykobing
    HB Koge
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 18:00
    Belshina Babruisk
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 18:00
    Stal Mielec
    Radomiak Radom
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 18:30
    Ripensia Timisoara
    Soimii Lipova
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Rubin Kazan
    Khimki
    2 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Dinamo Moscow
    FK Rudar Pljevlja
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Septemvri Simitli
    Strumska Slava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 19:00
    Volgar Astrachan
    Tyumen
    3 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Nữ Valerenga
    Nữ Stabaek
    ? - ?
    Vòng 2
  • 02/02 20:00
    Inhulets Petrove
    Arda Kardzhali
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 20:00
    CSKA Sofia
    POFC Botev Vratsa
    2 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 20:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 2
    Vòng 2
  • 02/02 20:00
    Rodina Moskva
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 20:00
    FK Aktobe
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 20:30
    Sarajevo
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 21:00
    Rapid Wien 2
    SV Horn
    1 - 1
    Vòng 2
  • 02/02 21:30
    Mynai
    Drita Gjilan
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 23:00
    Degerfors IF
    Orebro Syrianska IF
    4 - 0
    Vòng 2
  • 02/02 23:00
    Azam
    T.P. Mazembe Englebert
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 00:00
    Mjallby AIF
    Osterlen FF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 01:30
    Caucaia
    Ferroviario CE
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 01:30
    Floresta/CE
    Icasa CE
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 14:00
    Rodina Moskva
    Ararat-Armenia
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 15:00
    Mt Druitt Town Rangers
    SD Raiders
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 15:00
    Dnipro-1
    Metaloglobus
    3 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 15:00
    Akhmat Grozny
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 15:30
    Asia Euro United
    Electricite du Cambodge
    2 - 2
    Vòng 2
  • 03/02 15:30
    Oakleigh Cannons
    Brunswick City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 15:30
    Torpedo Zhodino
    Neman Grodno
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 15:30
    Torpedo Moscow
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 16:00
    Chernomorets Balchik
    Cherno More Varna
    1 - 2
    Vòng 2
  • 03/02 16:00
    FK Ohrid 2004
    Renova Cepciste
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    Concordia Chiajna
    Unirea 2004 Slobozia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    CSKA Moscow
    Murcia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    Universitaea Cluj
    Zalau
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    CSM Slatina
    Unirea Bascov
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    OFK Igalo
    Jezero Plav
    1 - 2
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    Arka Gdynia
    Chojniczanka Chojnice
    3 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    Gornik Leczna
    Avia Swidnik
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    GKS Jastrzebie
    Polonia Warszawa
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 17:00
    Vysocina Jihlava
    Blansko
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:30
    Termalica BB
    Puszcza Niepolomice
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 17:30
    Ruch Chorzow
    Zaglebie Sosnowiec
    0 - 2
    Vòng 2
  • 03/02 18:00
    Radomiak Radom
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 18:00
    Isloch Minsk
    Slutsk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 18:00
    Pelister Bitola
    Rabotnichki
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    ASU Politehnica Timisoara
    Pandurii Targu Jiu
    3 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Vardar Negotino
    Pobeda Prilep
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Sandecja Nowy Sacz
    KSZO Ostrowiec
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Chernomorets Burgas
    Sozopol
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Kaisar Kyzylorda
    Shkendija
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Sportist Svoge
    OFC Botev 1937 Ihtiman
    2 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Litex Lovech
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Bregalnica Stip
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
    0 - 1
    Vòng 2
  • Hoãn
    Sellier & Bellot Vlasim
    Plzen 2
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03/02 19:00
    Kolubara
    Radnicki 1923 Kragujevac
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 19:30
    STK 1914 Samorin
    1. Znojmo
    3 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Gazovik Orenburg
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Hammarby
    Akropolis IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • Hoãn
    Korona Kielce
    Radomiak Radom
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Gorna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    FK Kozuv
    FK Kadino
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    FK Zvijezda 09
    FK Tuzla City
    0 - 2
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Sutjeska Niksic
    OFK Titograd
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Mynai
    Makedonija Gjorce Petrov
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 20:00
    Skive IK
    Hobro I.K.
    1 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Mariupol
    Ordabasy
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03/02 20:30
    Sloga Vinica
    Belasica Strumica
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Akhmat Grozny
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Shakhtar Donetsk
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Orebro
    IK Brage
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Arsenal Tula
    PFK Montana
    4 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Ufa
    Shkupi
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    NK Orijent Rijeka
    NK Lucko
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:00
    Domzale
    ND Gorica
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:30
    LKS Lodz
    PFC Oleksandria
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:30
    Irtysh 1946 Omsk
    Metaloglobus
    2 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 21:30
    Lviv
    Veres Rivne
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 21:30
    Fakel Voronezh
    Chertanovo Moscow
    2 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 21:30
    Buducnost Podgorica
    Dnipro-1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 03/02 22:00
    GKS Jastrzebie
    Legionovia Legionowo
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 22:00
    Krasnodar 2
    Linense
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/02 22:45
    Pogon Siedlce
    Chelmianka Chelm
    0 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Vendsyssel
    Thisted
    ? - ?
    Vòng 2
  • 03/02 23:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Polonia Sroda
    1 - 2
    Vòng 2
  • 04/02 00:00
    Skra Czestochowa
    LKS Lagow
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 00:00
    Varbergs BoIS
    Tvaakers IF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 00:00
    KKS Kalisz
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 00:00
    Viborg
    Holstebro BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 00:00
    CSKA Moscow
    La Union CF
    2 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 00:15
    Olimpia Elblag
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Wallern
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 2
  • Hoãn
    Nữ Kopparbergs/Goeteborg
    Nữ Jitex BK
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 00:40
    Nữ Rekord Bielsko
    Dekernes
    3 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Raufoss
    Skeid Oslo
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 01:30
    7 De Abril RJ
    Perolas Negras RJ
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 02:00
    Concordia
    Joinville
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 03:30
    KA Akureyri 2
    Volsungur Husavik
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 13:00
    Akademiya Ontustik
    Okzhetpes
    1 - 2
    Vòng 2
  • 04/02 14:00
    Zenit Petersburg
    Ararat-Armenia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 15:30
    Arsenal Dzyarzhynsk
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 15:30
    SKA-Khabarovsk
    Torpedo Moscow
    0 - 2
    Vòng 2
  • 04/02 16:30
    Merani Martvili
    Baia Zugdidi
    2 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 17:00
    Dinamo Moscow
    Kairat Almaty
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 18:00
    SKF Sered
    Artmedia Petrzalka
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 18:15
    Ripensia Timisoara
    CS Muncitorul Resita
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 18:20
    Belshina Babruisk
    Krumkachy Minsk
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 19:00
    Rukh Vynnyky
    Olimpik Donetsk
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 20:00
    Molde
    Brann
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 20:00
    Lokomotiv Moscow
    Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 20:00
    Liefering
    Grazer AK
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 20:00
    Zenit Petersburg
    Noah
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 20:30
    Trenkwalder Admira
    Austria Wien Amateure
    2 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 20:30
    Korona Kielce
    FK Atyrau
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 21:00
    Ludogorets Razgrad
    Dinamo Tbilisi
    2 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 21:00
    Fremad Amager
    Naestved
    0 - 0
    Vòng 2
  • 04/02 21:00
    Vorskla Poltava
    Zeta
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 21:15
    CSKA 1948 Sofia
    Dynamo Kyiv
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04/02 21:30
    Kolding IF
    Fredericia
    0 - 2
    Vòng 2
  • 04/02 21:35
    Rukh Vynnyky
    Ruh Brest
    3 - 0
    Vòng 2
  • Hoãn
    Aalesund
    IL Hodd
    ? - ?
    Vòng 2
  • 04/02 22:30
    Rostov
    Krasnodar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 00:00
    Hillerod Fodbold
    B93 Copenhagen
    0 - 2
    Vòng 2
  • 05/02 01:15
    CSA
    Jacyoba
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 01:30
    U19 Fram Ulfarnir
    U19 IR Lettir
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 02:00
    Coruripe (AL)
    CEO AL
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 02:00
    Gremio Anapolis
    CA Taguatinga DF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 07:00
    Guayaquil City
    Barcelona ECU
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 15:00
    Qizilqum Zarafshon
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 15:00
    LKS Lodz
    Baltika
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 15:00
    Shakhtar Donetsk
    Borac Cacak
    2 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 15:30
    PFK Montana
    Olimpik Donetsk
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 15:30
    Torpedo Zhodino
    Isloch Minsk
    2 - 2
    Vòng 2
  • 05/02 16:00
    St Albans Saints
    Dandenong City SC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/02 16:30
    Ripensia Timisoara
    Pandurii Targu Jiu
    2 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 16:45
    OFK Beograd
    Susica
    2 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 17:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Stal Rzeszow
    2 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 17:30
    Dunarea Calarasi
    Rapid Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 2
  • Hoãn
    CSKA Moscow
    Lokomotiv Tbilisi
    ? - ?
    Vòng 2
  • 05/02 18:00
    FK Drita
    Klubi futbollistik KEK-u
    1 - 1
    Vòng 2
  • 05/02 18:00
    Pirin Blagoevgrad
    Minyor Pernik
    0 - 0
    Vòng 2
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Giao hữu CLB

Tên giải đấu bóng đá Giao hữu CLB
Tên viết tắt, tên gọi khác GH Câu lạc bộ
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)