Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển 2021/2022

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Cúp QG Thụy Điển mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển vòng 2 mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Thụy Điển thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Thụy Điển thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển mùa giải 2021-2022

12BảngTứ kếtBán kếtChung kết
  • 10/06 00:30
    Qviding FIF
    Trollhattan
    0 - 1
    Vòng 1
  • 10/06 00:30
    Karlbergs BK
    Taby
    0 - 1
    Vòng 1
  • 15/06 23:45
    Anderstorps IF
    Ullared
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/06 00:00
    Friska Viljor
    Hudiksvalls FF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 16/06 00:00
    Ahlafors IF
    Vanersborgs IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 16/06 00:00
    IS Halmia
    Eskilsminne IF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/06 00:30
    Enkopings SK
    Sollentuna
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Skiljebo SK
    Haninge
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Varmbols
    Orebro Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    IF Sylvia
    Assyriska Turabdin IK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/06 00:00
    Vastra Frolunda IF
    Utsiktens BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 17/06 00:30
    FBK Karlstad
    Karlslunds IF HFK
    1 - 1
    Vòng 1
  • 17/06 00:30
    Balinge IF
    IFK Lidingo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/06 01:00
    Tyreso FF
    Brommapojkarna
    0 - 4
    Vòng 1
  • 20/06 21:00
    IFK Visby
    Ragsveds IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/06 23:00
    Fanna BK
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 30/06 00:00
    IF Viken
    Carlstad United BK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Kristianstads
    Lunds BK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Rosengard
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Enskede IK
    Stockholm Internazionale
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 01/07 00:00
    Husqvarna FF
    Skovde AIK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-1]
  • 01/07 00:00
    Onsala BK
    Lindome GIF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Rappe GOIF
    Solvesborgs GoIF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [4-2]
  • 01/07 00:00
    Osterlen FF
    IFK Malmo
    3 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:00
    Dalby
    Angelholms FF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 01/07 00:15
    Kvarnsvedens IK
    Sandvikens IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 01/07 00:30
    Stode IF
    Ytterhogdal IK
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-3]
  • 01/07 00:30
    Mjolby AI FF
    Nykopings BIS
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 01/07 00:30
    IK Sleipner
    Oskarshamns AIK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/07 00:00
    IFK Lulea
    Umea
    0 - 2
    Vòng 1
  • 08/07 00:30
    Hvetlanda
    Dalstorps IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 10/07 21:00
    Lidkopings
    IK Oddevold
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 23:30
    IF Sylvia
    AFC Eskilstuna
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/08 23:30
    Osterlen FF
    IFK Goteborg
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    Ytterhogdal IK
    Vasalunds IF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    IFK Lidingo
    Akropolis IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/08 23:00
    Skiljebo SK
    Jonkopings Sodra IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:00
    Hvetlanda
    Varbergs BoIS
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Sollentuna
    Vasteras SK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Varmbols
    IFK Norrkoping
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Karlslunds IF HFK
    Djurgardens
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    IK Sleipner
    Degerfors IF
    1 - 5
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Arameisk-Syrianska IF
    IK Brage
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 18/08 23:30
    Utsiktens BK
    Hacken
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Vanersborgs IF
    GAIS
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 18/08 23:30
    Lunds BK
    Kalmar FF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 18/08 23:30
    Mjolby AI FF
    Orgryte
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 18/08 23:30
    Rosengard
    Trelleborgs FF
    0 - 3
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Ullared
    IFK Varnamo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Rappe GOIF
    Halmstads
    0 - 2
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    Angelholms FF
    Norrby IF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 18/08 23:30
    Qviding FIF
    Mjallby AIF
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/08 23:30
    IK Oddevold
    Falkenbergs FF
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 18/08 23:30
    Husqvarna FF
    Osters IF
    0 - 2
    Vòng 2
  • 19/08 00:00
    Brommapojkarna
    Ostersunds
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/08 00:00
    Eskilsminne IF
    Helsingborg IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 19/08 23:30
    Ragsveds IF
    AIK Solna
    0 - 2
    Vòng 2
  • 19/08 23:30
    Taby
    IK Sirius
    0 - 0
    Vòng 2
  • 27/08 00:00
    Umea
    GIF Sundsvall
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/09 23:30
    Sandvikens IF
    Orebro
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/10 20:00
    IF Viken
    Landskrona BoIS
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/10 23:00
    Stockholm Internazionale
    Elfsborg
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/10 01:00
    Malmo FF
    Onsala BK
    2 - 1
    Vòng 2
  • 20/10 22:00
    Hudiksvalls FF
    Hammarby
    ? - ?
    Vòng 2
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển

Tên giải đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Tên viết tắt, tên gọi khác Cúp QG Thụy Điển
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng sáu 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)