Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Paraguay 2021, LTĐ Paraguay

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Paraguay hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 3 Cúp Paraguay mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay vòng 3 mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Paraguay thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Paraguay mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Paraguay thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay có tên Tiếng Anh là Paraguayan Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Paraguay. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Paraguay hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Paraguay (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Paraguay (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Paraguay. Ngoài ra, LTĐ BĐ Paraguay và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Paraguay tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay mùa giải 2021

123Tứ kếtBán kếtHạng 3Chung kết
  • 28/07 04:00
    Cristobal Colon
    Club Guarani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 28/07 06:30
    3 de Febrero RB FBC
    Sol de America
    0 - 2
    Vòng 1
  • 29/07 00:00
    Deportivo Recoleta
    General Caballero JLM
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/07 02:00
    Deportivo Primavera
    Olimpia Asuncion
    0 - 3
    Vòng 1
  • 30/07 02:00
    Benjamin Aceval
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 04:30
    Atletico Trebol
    Club Fernando de la Mora
    0 - 5
    Vòng 1
  • 04/08 00:00
    Sport Pacoba
    Tacuary FBC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [2-3]
  • 04/08 02:15
    Teniente Rojas
    Deportivo Santani
    0 - 0
    Vòng 1
  • 05/08 04:00
    Ytororo FBC
    Sportivo Luqueno
    0 - 3
    Vòng 1
  • 05/08 06:30
    29 de Setiembre
    Club Libertad
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 02:00
    Sport Sastreno
    General Caballero CG
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 04:30
    Independiente Nanawa
    3 de Febrero
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/08 00:00
    Sport Colonial
    Sportivo Ameliano
    0 - 1
    Vòng 1
  • 11/08 02:00
    Silvio Pettirossi
    Resistencia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 12/08 04:00
    Presidente Hayes
    Fulgencio Yegros
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-1]
  • 12/08 06:30
    12 de Octubre
    Club Rubio Nu
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/08 04:00
    Club Oriental
    Deportivo Capiata
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 13/08 06:30
    Humaita FBC
    Independiente F.B.C.
    0 - 2
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], Penalty [5-6]
  • 17/08 00:00
    Mariscal Estigarribia
    Sportivo San Lorenzo
    2 - 1
    Vòng 1
  • 17/08 02:00
    24 de Junio
    2 de Mayo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/08 04:00
    Sportivo Limpeno
    Atletico Tembetary
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 18/08 06:30
    5 Octubre Santa Elena
    General Diaz
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/08 04:00
    Deportivo La Colmena
    Sportivo Iteno
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/08 06:30
    Coronel Martinez
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/08 00:00
    22 de Setiembre
    Atyra
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/08 02:00
    Olimpia de Ita
    Guarani de Trinidad
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [6-7]
  • 25/08 04:00
    Karai Chive
    12 de Octubre VR
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 25/08 06:30
    24 de Septiembre
    Guairena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 00:00
    Atletico Juventud
    Sportivo Trinidense
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/08 02:15
    1 de Marzo Pilar
    Nacional Asuncion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-0]
  • 27/08 04:00
    Cristobal Colon JAS
    Deportivo Pinoza
    2 - 0
    Vòng 1
  • 27/08 06:30
    Atletico Mil Palos
    12 de Octubre
    0 - 3
    Vòng 1
  • 02/09 04:00
    5 Octubre Santa Elena
    Deportivo Santani
    0 - 1
    Vòng 2
  • 02/09 06:30
    Atletico Juventud
    Club Libertad
    0 - 2
    Vòng 2
  • 14/09 04:00
    Atletico Tembetary
    Presidente Hayes
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14/09 06:30
    Sportivo Iteno
    Mariscal Estigarribia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 15/09 04:15
    Guarani de Trinidad
    Sport Sastreno
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/09 01:45
    General Caballero JLM
    Cerro Porteno
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-4]
  • 16/09 04:15
    Resistencia
    Cristobal Colon
    2 - 1
    Vòng 2
  • 16/09 06:45
    Cristobal Colon JAS
    Olimpia Asuncion
    1 - 3
    Vòng 2
  • 17/09 04:00
    Guairena
    Club Oriental
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/09 06:30
    3 de Febrero
    12 de Octubre
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 04:00
    Karai Chive
    CA River Plate Asuncion
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/09 06:30
    Sportivo Ameliano
    Independiente F.B.C.
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/09 03:15
    Club Fernando de la Mora
    Sportivo Luqueno
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/09 07:15
    Club Rubio Nu
    Sol de America
    3 - 2
    Vòng 2
  • 24/09 02:30
    2 de Mayo
    22 de Setiembre
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/09 05:00
    1 de Marzo Pilar
    Tacuary FBC
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/10 03:30
    Sportivo Luqueno
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 06/10 06:00
    Olimpia Asuncion
    Resistencia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/10 03:30
    CA River Plate Asuncion
    Atletico Tembetary
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/10 06:00
    Cerro Porteno
    Sol de America
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/10 02:00
    Tacuary FBC
    Sportivo Iteno
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3],
  • 14/10 04:15
    Deportivo Santani
    2 de Mayo
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5],
  • 21/10 03:30
    Club Libertad
    Guarani de Trinidad
    ? - ?
    Vòng 3
  • 21/10 06:00
    Sportivo Ameliano
    Guairena
    ? - ?
    Vòng 3
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay

Tên giải đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay
Tên viết tắt, tên gọi khác Cúp Paraguay
Tên Tiếng Anh Paraguayan Cup
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 21 Tháng bảy 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 30 Tháng mười hai 2021
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)