Lịch thi đấu Cúp C2 Nam Mỹ 2021/2022, LTĐ C2 Copa Sudamericana

Lịch thi đấu Cúp C2 Nam Mỹ hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bán kết C2 Copa Sudamericana mùa 2021-2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Nam Mỹ vòng Bán kết mùa giải 2021-2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp C2 Nam Mỹ thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nam Mỹ mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp C2 Nam Mỹ thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Trực tiếp lịch thi đấu Cúp C2 Nam Mỹ đầy đủ chia theo vòng đấu: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp C2 Nam Mỹ. Ngoài LTĐ C2 Copa Sudamericana chính thức, lịch bóng đá các trận thi đấu vòng loại (sơ loại) và vòng play-offs của giải Cúp C2 Nam Mỹ cũng được cập nhật mới nhất liên tục 24/7.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Nam Mỹ mùa giải 2021-2022

1Bảng1/16Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 17/03 05:15
    Macara
    Club Sport Emelec
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/03 05:15
    12 de Octubre
    Nacional Asuncion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/03 07:30
    CD Antofagasta
    Huachipato
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/03 07:30
    Deportes Tolima
    Deportivo Cali
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/03 05:15
    Club Guabira
    Nacional Potosi
    1 - 1
    Vòng 1
  • 18/03 07:30
    Aragua
    Mineros de Guayana
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/03 07:30
    Jorge Wilstermann
    Atletico Palmaflor
    2 - 0
    Vòng 1
  • 18/03 07:30
    UTC Cajamarca
    Sport Huancayo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 05:15
    Sociedad Deportiva Aucas
    Guayaquil City
    1 - 1
    Vòng 1
  • 19/03 05:15
    Guairena
    CA River Plate Asuncion
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 05:15
    Metropolitanos
    Puerto Cabello
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 07:30
    Carlos Mannucci
    Melgar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 19/03 07:30
    Cobresal
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/03 07:30
    La Equidad
    Deportivo Pasto
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/04 05:15
    Club Sport Emelec
    Macara
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/04 05:15
    Nacional Asuncion
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], Penalty [4-5]
  • 07/04 07:30
    Cerro Largo
    CA Penarol
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/04 07:30
    Deportivo Cali
    Deportes Tolima
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/04 07:30
    Huachipato
    CD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 05:15
    Mineros de Guayana
    Aragua
    1 - 2
    Vòng 1
  • 08/04 05:15
    CA Torque
    Centro Atletico Fenix
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 05:15
    Nacional Potosi
    Club Guabira
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/04 07:30
    Atletico Palmaflor
    Jorge Wilstermann
    1 - 1
    Vòng 1
  • 08/04 07:30
    Sport Huancayo
    UTC Cajamarca
    2 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 05:15
    Guayaquil City
    Sociedad Deportiva Aucas
    0 - 3
    Vòng 1
  • 09/04 05:15
    Puerto Cabello
    Metropolitanos
    0 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 05:15
    CA River Plate Asuncion
    Guairena
    3 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 07:30
    Palestino
    Cobresal
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/04 07:30
    Deportivo Pasto
    La Equidad
    0 - 2
    Vòng 1
  • 09/04 07:30
    Melgar
    Carlos Mannucci
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/04 07:30
    CA Penarol
    Cerro Largo
    3 - 1
    Vòng 1
  • 15/04 05:15
    Centro Atletico Fenix
    CA Torque
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/04 05:15
    Atletico Clube Goianiense
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/04 05:15
    Metropolitanos
    Melgar
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/04 07:30
    12 de Octubre
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/04 07:30
    Sociedad Deportiva Aucas
    Atletico Paranaense
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 22/04 05:15
    San Lorenzo
    Huachipato
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/04 05:15
    Ceara
    Jorge Wilstermann
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 22/04 07:30
    Club Guabira
    Independiente
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/04 07:30
    CA Torque
    Bahia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/04 02:00
    Talleres Cordoba
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 23/04 05:15
    Club Bolivar
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 23/04 05:15
    Red Bull Bragantino
    Deportes Tolima
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 23/04 05:15
    Aragua
    Lanus
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23/04 05:15
    Gremio RS
    La Equidad
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 23/04 07:30
    CA Penarol
    Sport Huancayo
    3 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/04 07:30
    CA River Plate Asuncion
    Corinthians Paulista SP
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/04 07:30
    Club Libertad
    Palestino
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 28/04 05:15
    Bahia
    Club Guabira
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/04 07:30
    Arsenal de Sarandi
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/04 07:30
    Huachipato
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/04 05:15
    Independiente
    CA Torque
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/04 05:15
    Atletico Paranaense
    Metropolitanos
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/04 07:30
    Rosario Central
    San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/04 07:30
    Melgar
    Sociedad Deportiva Aucas
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/04 07:30
    Deportes Tolima
    Talleres Cordoba
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 29/04 07:30
    Club Sport Emelec
    Red Bull Bragantino
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 30/04 05:15
    Jorge Wilstermann
    Club Bolivar
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/04 05:15
    Corinthians Paulista SP
    CA Penarol
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/04 05:15
    Sport Huancayo
    CA River Plate Asuncion
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 30/04 07:30
    Newells Old Boys
    Club Libertad
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/04 07:30
    Palestino
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 30/04 07:30
    La Equidad
    Aragua
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 30/04 07:30
    Lanus
    Gremio RS
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 05/05 05:15
    Bahia
    Independiente
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/05 05:15
    Metropolitanos
    Sociedad Deportiva Aucas
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/05 07:30
    Melgar
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/05 09:00
    Palestino
    Newells Old Boys
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 06/05 05:15
    Huachipato
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 06/05 05:15
    CA Torque
    Club Guabira
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/05 05:15
    Club Bolivar
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 06/05 07:30
    Red Bull Bragantino
    Talleres Cordoba
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 07/05 05:15
    Arsenal de Sarandi
    Jorge Wilstermann
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 07/05 05:15
    Club Libertad
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 07/05 05:15
    Gremio RS
    Aragua
    6 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 07/05 07:30
    San Lorenzo
    12 de Octubre
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/05 07:30
    CA Penarol
    CA River Plate Asuncion
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 07/05 07:30
    Sport Huancayo
    Corinthians Paulista SP
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 07/05 09:00
    La Equidad
    Lanus
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 08/05 07:00
    Deportes Tolima
    Club Sport Emelec
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/05 05:15
    Metropolitanos
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 12/05 05:15
    Red Bull Bragantino
    Club Sport Emelec
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/05 07:30
    Talleres Cordoba
    Deportes Tolima
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 12/05 07:30
    CA Torque
    Independiente
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/05 05:15
    12 de Octubre
    Huachipato
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/05 05:15
    Ceara
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/05 07:30
    San Lorenzo
    Rosario Central
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/05 07:30
    Club Bolivar
    Jorge Wilstermann
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/05 07:30
    Atletico Clube Goianiense
    Palestino
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 14/05 05:15
    Club Guabira
    Bahia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/05 05:15
    Aragua
    La Equidad
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 14/05 05:15
    Gremio RS
    Lanus
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 14/05 07:30
    Sociedad Deportiva Aucas
    Melgar
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/05 07:30
    CA Penarol
    Corinthians Paulista SP
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/05 07:30
    CA River Plate Asuncion
    Sport Huancayo
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/05 07:30
    Club Libertad
    Newells Old Boys
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 19/05 05:15
    Independiente
    Bahia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/05 05:15
    CA River Plate Asuncion
    CA Penarol
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 19/05 07:30
    Talleres Cordoba
    Red Bull Bragantino
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20/05 05:15
    Club Sport Emelec
    Deportes Tolima
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 20/05 05:15
    Jorge Wilstermann
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20/05 05:15
    Atletico Clube Goianiense
    Club Libertad
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 20/05 07:30
    Rosario Central
    Huachipato
    4 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/05 07:30
    Atletico Paranaense
    Melgar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 20/05 07:30
    Sociedad Deportiva Aucas
    Metropolitanos
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/05 05:15
    Ceara
    Club Bolivar
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/05 05:15
    Newells Old Boys
    Palestino
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 21/05 05:15
    12 de Octubre
    San Lorenzo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/05 07:30
    Club Guabira
    CA Torque
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/05 07:30
    Corinthians Paulista SP
    Sport Huancayo
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/05 07:30
    Aragua
    Gremio RS
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 21/05 07:30
    Lanus
    La Equidad
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 26/05 05:15
    Newells Old Boys
    Atletico Clube Goianiense
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/05 05:15
    Palestino
    Club Libertad
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 26/05 07:30
    Deportes Tolima
    Red Bull Bragantino
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 26/05 07:30
    Club Sport Emelec
    Talleres Cordoba
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 27/05 05:15
    Bahia
    CA Torque
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/05 05:15
    Independiente
    Club Guabira
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/05 07:30
    Huachipato
    San Lorenzo
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/05 07:30
    Rosario Central
    12 de Octubre
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/05 07:30
    Corinthians Paulista SP
    CA River Plate Asuncion
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 27/05 07:30
    Sport Huancayo
    CA Penarol
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 28/05 05:15
    Arsenal de Sarandi
    Club Bolivar
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/05 05:15
    Jorge Wilstermann
    Ceara
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/05 07:30
    Atletico Paranaense
    Sociedad Deportiva Aucas
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 28/05 07:30
    Melgar
    Metropolitanos
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 28/05 07:30
    La Equidad
    Gremio RS
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 28/05 07:30
    Lanus
    Aragua
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 14/07 05:15
    Liga Deportiva Universitaria
    Gremio RS
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 14/07 07:30
    America de Cali
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 15/07 05:15
    Sporting Cristal
    Arsenal de Sarandi
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 15/07 07:30
    Independiente Del Valle
    Red Bull Bragantino
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 15/07 07:30
    Atletico Junior Barranquilla
    Club Libertad
    3 - 2
    Vòng 1/16
  • 16/07 05:15
    Santos
    Independiente
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 16/07 07:30
    Deportivo Tachira
    Rosario Central
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 16/07 07:30
    Nacional Montevideo
    CA Penarol
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 21/07 05:15
    Gremio RS
    Liga Deportiva Universitaria
    1 - 1
    Vòng 1/16
  • 21/07 07:30
    Atletico Paranaense
    America de Cali
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 22/07 05:15
    Arsenal de Sarandi
    Sporting Cristal
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 22/07 07:30
    Red Bull Bragantino
    Independiente Del Valle
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 22/07 07:30
    Club Libertad
    Atletico Junior Barranquilla
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 23/07 05:15
    Independiente
    Santos
    0 - 1
    Vòng 1/16
  • 23/07 07:30
    Rosario Central
    Deportivo Tachira
    1 - 0
    Vòng 1/16
  • 23/07 07:30
    CA Penarol
    Nacional Montevideo
    0 - 0
    Vòng 1/16
  • 11/08 05:15
    Rosario Central
    Red Bull Bragantino
    1 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 12/08 05:15
    Sporting Cristal
    CA Penarol
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 13/08 05:15
    Liga Deportiva Universitaria
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 13/08 07:30
    Santos
    Club Libertad
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 18/08 05:15
    Red Bull Bragantino
    Rosario Central
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 19/08 05:15
    CA Penarol
    Sporting Cristal
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/08 05:15
    Atletico Paranaense
    Liga Deportiva Universitaria
    2 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 20/08 07:30
    Club Libertad
    Santos
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 23/09 05:15
    Red Bull Bragantino
    Club Libertad
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 24/09 07:30
    CA Penarol
    Atletico Paranaense
    1 - 1
    Vòng Bán kết
  • 30/09 05:15
    Club Libertad
    Red Bull Bragantino
    0 - 1
    Vòng Bán kết
  • 01/10 07:30
    Atletico Paranaense
    CA Penarol
    1 - 0
    Vòng Bán kết
Cập nhật:

Thông tin và giới thiệu về giải bóng đá Cúp C2 Nam Mỹ

Tên giải đấu bóng đá Cúp C2 Nam Mỹ
Tên viết tắt, tên gọi khác C2 Copa Sudamericana
Tên Tiếng Anh CONMEBOL Copa Sudamericana
Vòng đấu hiện tại Bán kết
Mùa giải hiện tại 2021-2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng ba 2021
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 15 Tháng hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)